ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องโอ๋...(แนวซาดิส)

เริ่มโดย ouyjutakan, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 05:57:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ouyjutakan

น้องโอ๋เป็นญาติสนิทรุ่นน้องของผม
เป็นลูกน้าแต่ไม่ค่อยสนิทกัน
รู้จักกันตั้งแต่เด็ก ต่อมาเธอโตเป็นสาวขึ้น
จนสอบเข้ามหาลัยได้ที่เดียวกับผม
ก็เพิ่งจะเริ่มเห็นความน่ารักของเธอตอนนั้นเอง
จึงลองจีบและคบกันเป็นแฟน
โอ๋ไม่ใช่คนส่วย แต่เป้นคนที่หน้ามอง
เพราะเป็นคนผิวขาวอกกนวลๆ
ตากลม
และตัดผมสั้นเหมือนเด็กมัธยม
รูปร่างก็ยังไม่สาวมากนัก
แม้จะมีหน้าอก
มีเอวสะโพกบ้างแล้ว ช่วงที่เกิดเรื่องนี้
ผมคบกับน้องโอ๋ได้หกเดือนแล้ว
แต่น้องโอ๋ไม่เคยยอมให้ผมแตะเนื้อต้องตัวเลย

ในขณะที่เพื่อนๆคนอื่นมาเล่าว่าเขามีอะไรกับแฟนกันถึงขนาดไหน

ฟันกันสนุกอย่างไร แต่สำหรับผม มือยังไม่เคยได้จับ

โอ๋เป็นเด็กเชื่อฟังพ่อแม่
และหวงตัว หัวโบราณมากๆ

ผมลองไปปรึกษากับเพื่อนคนนึงที่ไม่สนิทเท่าไร
ชื่อไอ้ชิต
มันเป็นลูกคนรวยและมีอิทธิพล มันบอกว่ามันช่วยได้
แต่ต้องมีข้อแลกเปลี่ยน
ตอนนั้นผมหน้ามืดมาก
เพราะเพื่อนมาคุยกันทุกวันเรื่องได้ฟันแฟนบ้าง
เรื่องได้อะไรๆบางจนผมอิจฉา
และอยากลองมีประสบการณ์แบบเด็กมหาลัยบ้าง

ไอ้ชิตเลยให้ผมชวนน้องโอ๋ไปงานวันเกิดมันที่บ้านในอีกสามวัน

น้องโอ๋ไม่อยากไปตามเคย แต่ผมบอกว่าไปพอเป็นพิธี
แป๊บเดียวจะพากลับ
น้องโอ๋ก็เลยยอมไปด้วย บ้านไอ้ชิตใหญ่โต
ท่าทางเป็นคนมีเงิน
น้องโอ๋เลยค่อนข้างไว้ใจ
แต่พอน้องโอ๋ดื่มเครื่องดื่มในงานนั้นไปได้สักพัก
เธอก็พุบหลับลงกับโต๊ะ ผมตกใจมาก
ไม่คิดว่าไอ้ชิตจะใช้วิธีนี้
ผมเลยบอกว่าไม่เอาแล้ว และจะพาน้องโอ๋กลับ
แต่มันบอกว่าผมตกลงแล้ว
ห้ามเบี้ยว
ผมดึงดันจะกลับ
มันเลยสั่งให้ลูกน้องมันจากไหนก็ไม่รู้จับผมไปซ้อมจนน่วม

แล้วมัดไว้กับเสาในห้องนั้นเอง

ไอ้ชิตกับเพื่อนๆของมันสนุกใหญ่
มันช่วยกันคว่ำโต๊ะเข้าตัวหนึ่งให้ขาชี้ฟ้า
แล้วเอาผ้าปูโต๊ะมาฉีกเป็นเส้นหนาๆ
มัดแขนมัดขาน้องโอ๋ไว้ในลักษณะตรึงไปกับโต๊ะ
น้องโอ๋ได้สติตื่นขึ้นมาร้องโวยวายสุดเสียง
แต่ผมก็ช่วยไม่ได้

ไอ้ชิตเหยียบลงไปที่ท้องของโอ๋จนเธออาเจียนออกมาเลอะเทอะ

มันเลยโกรธแล้วต่อยหน้าน้องโอ๋จนเลือดกลบปาก
แล้วใช้มือฉีกเสื้อเชิ้ตสีน้ำเงินของโอ๋ขาด
แต่ยังมีเสื้อกล้ามทับในสีขาวปิดยกทรงอยู่อีกตัว
มันพยายามปลดกระดุมกางเกงยืน
น้องโอ๋พยายามดิ้นทั้งๆที่แขนและขาถูกมัดไว้

จนกระทั่งไอ้ชิตให้ลูกน้องหาเทปพันสายไฟมาอุดปากไว้
โอ๋ร้องขอบอกว่าอย่าทำอะไรเธอเลย
เธอกำลังมีประจำเดือนด้วย
พวกมันไม่ฟังเสียง
ช่วยกันเอาเทปกาวปิดปากโอ๋ไว้ไม่ให้ร้อง
ตอนนี้โอ๋น้ำตาไหลเป็นสาย
พยามยามส่ายหน้าไปมา

ไอ้ชิตใช้มีดปาดกางเกงยืนส์ให้ขาดอย่างไม่กลัวว่าจะบาดตัวเธอ

เผยให้เห็นกางเกงในสีน้ำตาล
และมีรอยผ้าอนามัยสีขาวที่เป้า

ตอนนี้น้องโอ๋กลัวจนปัสสาวะราดออกมาชุ่มโชกกางเกงยีนส์และโต๊ะนั้น

ไอ้ชิตมันกระชากกางเกงในจนขาด

มันดึงเอาผ้าอนามัยน้องโอ๋ที่มีเลือดประจำเดือนและปัสสาวะชุ่มอยู่มาขยี้ใส่หัวและหน้าผม

และบอกว่า "ส่วนของ Meung เอาแค่นี้แล้วกัน
เรื่องมากนัก"

ไอ้ชิตเอาเศษผ้าแถวๆนั้นมาเช็ดๆไปที่อวัยวะเพศของเธอเพื่อเช็ดเอาประจำเดือนออก

พวกเพื่อนๆและลูกน้องไอ้ชิตกว่าสิบคนมองอย่างแทบไม่หายใจ

ห้องโอ๋มีขนไม่มากนัก จึงเห็นกลีบและแคมชัดเจน
ไอ้ชิตควักถุงยางออกมาจากกระเป๋ากางเกง
ฉีกซองออกแล้วสวมเข้ากับของตัวเอง
มันคงรังเกียจเลือดประจำเดือน แล้วจับขาโอ๋ฉีกออก
เธอดิ้นแรงขึ้นจนถูกทุบท้องอีก พอโอ๋สงบลง
มันก็จับโอ๋ฉีกเสื้อทับท่อนบนและยกทรงทิ้ง
จนหน้าอกและหัวนมสีชมพูชูชันกลางไฟห้องที่สว่างจ้า

มันทั้งจับทั้งบีบ
และกัดที่หัวนมจนโอ๋ดิ้นอีก
ผมเห็นเลือดซึมออกมาจากเต้าด้านขวา
จากนั้นมันจึงพยายามจะสอดความเป็นชายของมันเข้าไป
ตอนนี้น้องโอ๋ดิ้นสุดแรง
แต่ก็สู้ไม่ได้ด้วยถูกพันธนาการ
สักครู่เธอก็แน่นิ่ง
ปล่อยให้ไอ้ชิตย่ำยีกับร่างกายส่วนล่างอย่างรุนแรง

มือก็เค้นบีบหน้าอกของเธอจนเป็นรอยมือแดงๆ
มันทารุณเธอได้ยี่สิบนาทีก็เสร็จ

มันชักของลับของมันออกมาซึ่งติดเลือดสดๆออกมาเป็นลิ่มๆ
ทั้งเลือดสาวและเลือดประจำเดือน

ตอนนี้เห็นได้ชัดว่าที่อวัยวะเพศของโอ๋เป็นแผลฉีกขาด
เลือดไหลซึมออกมาไม่หยุด
มันไม่ใช่ประจำเดือนเพราะมีสีแดงสดๆ
คล้ายกับเวลาที่คุณถูกมีดบาด

จากนั้นมันก็พยักหน้าให้พวกเพื่อนๆมันค่อยๆเข้าไปทารุณกับร่างไร้สติของโอ๋อย่างไม่ขาดสายจนครบสิบคน

ผมถูกบังคับให้ลืมตาดูการทารุณอันทุเรศนั้นอยู่ตลอดเวลา
ถ้าหลับตาจะโดนทุบหัว
ถ้าผมสลบ มันจะใช้น้ำสาด
การทารุณโอ๋ผู้น่าสงสารเริ่มตั้งแต่เวลาสี่ทุ่ม
ไปจนตีสามกว่าๆ จึงจะครบทั้งสิบคน
น้องดอ๋สลบไม่ไหวติง
แต่ก็มีบางครั้งที่เธอสะดุ้งเฮือกได้สติขึ้นมาบ้าง

แต่ก็ต้องสลบไปอีกด้วยความทารุณ
ช่วงหลังๆพวกมันยิ่งเล่นพิศดารหนัก
เช่น

ไอ้ชิตเอาบุหรี่สี่ห้าตัวยัดที่ช่องคลอดของโอ๋แล้วจุดไฟ
และเอากล้องมาถ่ายรูปไว้
บางคนเปิดเบียร์แล้วยัดเทเข้าไปในช่องคลอด
เพื่อจะรองกินเมื่อตอนที่มันไหลออกมา

เวลาในตอนนั้นผ่านไปอย่างยาวนานจนผมอยากจะตายไม่ต่ำกว่าสิบหน

ในที่สุดผมก็หมดสติลงไป

ผมลืมตาตื่น พบว่าน้องโอ๋ยังคงถูกพันทนาการอยู่
แต่พวกมันนอนอุตุกันหมดแล้ว
ไฟยังเปิด ทำให้ผมเห็นว่าน้องโอ๋บอบช้ำขนาดไหน
ตามตัวมีแต่รอยช้ำแดงๆ
และรอยไหม้เพราะบุหรี่จี้
หัวนมด้านขวามีแผลเลือดซึม
โดยเฉพาะที่อวัยวะเพศนั้นผมแทบดูไม่ได้

เพราะราวกับแผลฉีกขาดเห็นเนื้อเหวอะหวะขนาดใหญ่มากกว่าเป็นอวัยวะที่ให้ทารกคลอดออกมาจากครรภ์

ที่โต๊ะนั้นเละไปด้วยขยะ
และรอยเหล้าเบียร์เป็นหย่อม
ที่น่าสังเวชที่สุดคือ
มีอุจจาระเปรอะเปื้อนบริเวณก้นและตามขาของโอ๋
โดยเธอนอนทับอุจจาระตัวเองส่วนหนึ่งไว้

ผมเข้าใจว่าระหว่างการทรมานอันยาวนานเธออาจจะถึงกับอุจจาระเรี่ยราดด้วยความทรมานสุดขีดหรือความกลัว

ผมจำไม่ได้แล้วว่าหลังจากนั้นเกิดอะไรขึ้น

จำได้เลาๆแค่ว่ามีตำรวจบุกมาช่วยเพราะคนข้างบ้านที่ตื่นมาดึกๆได้ยินเสียง

เลยโทรแจ้งตำรวจ
พ่อแม่ของโอ๋ร้องไห้จนน้ำตาปเนสายเลือด
พร่ำครวญกับผมแต่ว่า
"ทำไมปบ่อยให้น้องโดนแบบนี้
ไม่ช่วยปกป้องน้องเลย" ผมคอแห้งผาก
ไม่รู้จะตอบอย่างไร อยากตายไปตอนนั้นเลยจริงๆ
ส่วนโอ๋นั้นอาการหนักมาก
ทั้งอาการทางกาย
คือถูกพวกมันซ้อมจนอวัยวะภายในบางส่วนช้ำ
ซี่โครงหัก
และที่เลวร้ายที่สุดคือ
ระบบสืบพันธุ์ของเธอเสียหายทั้งระบบ
คือต่อไปนี้เธอจะไม่สามารถมีลูกได้เลย
และจะไม่มีกระทั่งประจำเดือน
เพราะมดลุกและรังไข่เสียหายหมด นอกจากนั้น
สุขภาพจิตของเธอก็ไม่สามารถเยียวยาได้
เธอกลายเป็นคนเหม่อลอย
ไม่ร้องไห้
ไม่พูด และไม่มีความรู้
ไม่กินอาการจนต้องให้น้ำเกลือ
สุดท้ายพ่อแม่ของเธอต้องส่งไปรักษาที่ต่างประเทศ
ซึ่งผมไม่รู้ข่าวคราวของเธอจนทุกวันนี้

ส่วนพวกที่ก่อกรรมเวรก็ถูกดำเนินคดีอย่างรุนแรงตามกฎหมาย

เพราะผมมารู้ภายหลังว่า

อาคนหนึ่งทางฝ่ายแม่ของโอ๋ทำงานใกล้ชิดผู้ใหญ่ระดับสูงคนหนึ่ง

เจ้าพวกนั้นจึงถูกลงโทษอย่างเฉียบขาด
และโดนสั่งสอนนอกรอบไปพอแรงแล้วทุกคน

ส่วนข่าวเรื่องนี้ถูกปิดเงียบไม่แพร่งพรายทางใดๆเลย

เนื่องจากญาติผู้นั้นของโอ๋ดำเนินการปิดข่าวอย่างเด็ดขาด

ชนิดที่ว่าไม่มีหนังสือพิมพ์ฉบับไหนกล้าฝ่าฝืน

ส่วนผมนั้นไม่มีใครโทษผม
และไม่มีใครรู้ว่าผมเป็นคนพาโอ๋ไป "สังเวย"
ด้วยตัวเอง
กฎหมายและทุกคนลงความเห็นว่าผมถูกรุมทำร้าย
และโอ๋ถูกข่มขืน
ทิ้งเรื่องนี้ไว้เป็นตราบาปแก่ผมคนเดียวตลอดมา