ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนถามหน่อย

เริ่มโดย tuy_ky, กุมภาพันธ์ 02, 2010, 08:40:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tuy_ky

คือผมคบผู้หญิงคนหนึ่ง เขาอยู่แปลกๆ บอกว่าอยู่กลับเพื่อน แต่หลังๆสะกดรอยตามดู เลยเจอ มากับผู้ชาย2คน เขาและผู้ชาย2คนนั้นก็เห็นผม เขาก็ไม่ตกใจอะไรผม
เลยถามผู้หญิงว่าใคร เขาบอกเป็นน้าและหลานเขามากรุงเทพ เลยแวะมาพัก ผมก็ไม่ว่าอะไร แต่หลังๆก็แวะมาดูแถวที่เขาอยู่อีกก็เจออีก เลยลองโทรไปก็ไม่รับ เลยเฝ้าดูอยู่  จนชาย2คนนั้นออกไป เลยโทรไปใหม่ทีนี้รับ เขาบอกว่านอนอยู่กลับดึก แต่ผมก็ไม่ได้บอกเขาหรอกว่า เห็นน้าและหลานชายกำลังออกไป ก็เลยงงว่า น้าและหลานชาย เป็นใคร เขาบอกว่าไม่ได้มาแล้ว ผมบอกว่าแอบดูอยู่ เขาอึ้งเลย ถามเพื่อนๆ ว่าสมควรทิ้งได้ไหม หลังเลยทะเลาะกัน แต่ผู้ชาย2คนนั้นก็ไม่เคยโทรมาหาผม เขาคงเคลียร์กันได้มั้ง น้าชายและหลานสาว อยู่ห้องคอนโด2ต่อ2 เพื่อนๆว่าอย่างไร