ครั้งแรกของผมๆ

• 0 ตอบ
  • 2606 อ่าน
*

ออฟไลน์ littledevil

• Full Member
  • **
  • 102
  • 367
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 10:46:32 PM »
ครั้งแรกของผมๆโตมาจนถึงอายุ20ถึงจะรู้ว่าการเอากันนั้นมันเป็นอย่างไรมีแต่เคยช่วยตัวเองมาโดยตลอดวันหนึ่งมีสาวแก่อายุประมาณในตอนนั้นก็
        36 เธอชื่อ ย่อว่า ศ
        ได้ชวนเข้าไปพูดคุยภายในบ้านพักของเธอคุยกันในเรื่องสัพเพเหระอยู่พักหนึ่งเธอก็ถามขึ้นมาว่าเคยอย่างว่าไหมผมนั้นมันก็คนซื่อคนหนึ่งก็ตอบเธอไปว่ายังไม่เคยเลยแม้แต่เห็นก็ยังไม่เคยเธอก็ได้พูดขึ้นมาว่าถ้าไม่เคยเดี่ยวจะสอนจะไห้สอนไม๊ความที่ผมยังไม่เคยคุยกับผู้หญิงอย่างนี้เลยก็เกิดอาการสั่นประหม่าก้ได้ตอบเธอไปว่าจะสอนอย่างไรเธอตอบว่าก็สอนเย็
        กันนะสิ ผมก็ตอบว่าเย็ด
        อย่างงัยต้องทำอย่างไรบ้างเธอตอบว่านั่งอยู่เฉยๆก้แล้วกันนั่งบนเก้าอี้นั่นแหละผมก้นั่งลงบนเก้าอี้นั่ง
        งงอยุ่พักนึงเธอก้บอกว่ารุดกางเกงออกสิผมก็ทำตามน้องชายผมที่อยู่ทางด้านในมันไม่ยอมตื่นเพราะความกลัวก็อย่างว่าคนไม่เคยเธอก็ใช้มือรุดเข้ารุดออกสักพักเธอบอกว่าทำใจไห้สบายไห้เหมือนตอนช่วยตัวเองสักครู่น้องชายผมก็ตื่นพอตื่นเท่านั้นแหละเธอเห้นเท่านั้นเธอก็ตาโตเลยเอบอกว่าไม่เคยเจออะไรอย่างนี้เลยทั้งใหญ่ทั้งยาวสักครุ่เธอก็ถรกกระโปรงโดยที่เธอไม่ได้ถอดเสื้อผ้าอะไรเลยถรกประโปรงเสร็จเธอก้ขึ้นนั่งทับน้องชายของผมทันทีขาผมที่นั่งอยู่บนเก้าอี้นั่งห้อยอยู่สั่นทั้งสองขาเลยเพราะว่าในชีวิตไม่เคยเสียวอะไรเท่านี้เลยเธอนั่งโยกขึ้นลงสักห้านาทีน้ำของผมก้ทะลักเข้ารูเธอเต็มที่นี่แหละคร้งแรกของผมที่ไม่เคยลืมเลยแม้เวลาจะผ่านมาร่วม20ปีก้ตามและก้ยังคิดถึงเธอคนนี้เสมอ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ