ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟันน้าอ้อสุดมัน(copyมาครับ)

เริ่มโดย as_1, กุมภาพันธ์ 06, 2010, 04:13:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as_1

แก้ไขล่าสุด as_1 เมื่อ 2010-2-6 19:07

เรื่องนี้พึ่งจะเกิดเมื่อเดือนก.พที่แล้วครับ(เรื่อง จริงทุกอย่างครับรับรอง)
ดี ครับ ผมชื่อโดมอายุ 22 ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ ผมได้เขามาเรียนที่กรุงเทพฯครับ และผมก็มีน้าอยู่1คน เป็นผู้ชาย และเขาก็แต่งงานมีครอบครัวมีลูก 1 คนแล้ว น้าชายผมชื่อว่าโต้งอายุ35 และน้าผู้หญิงซึ้งเป็นเมียของน้าผมชื่อว่าน้าอ้ออายุ 30 น้าอ้อแก่เป็นคนกรุงเทพฯ น้าผมอยู่ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งแถวคลอง6 ลำลูกกา น้าอ้อเขาเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาว ผมยาวหุ้นดีมากเลย ขนาดมีลูกแล้ว สาวๆยังอายแกเคยประกวดเป็นนางนบพมาสด้วยผมเห็นรูปแกแ ละได้ที่1ด้วย น้าอ้อเป็นอาจารย์สอนที่มหาลัยแห่งหนึ่ง ในกรุงเทพนี่แหละ แต่ผมไม่ได้พักอยู่กับน้าผมหรอกครับ เพราะผมอยากมีความเป็นส่วนตัวเลยมาเช่าหอพักอยู่แถวม หาลัยที่ผมเรียน และทุกๆครั้งที่น้าโต้งมีงาน และน้าอ้อ ก็ติดสอนที่ มหาลัย มักจะเป็นช่วงวันเสาร์ – อาทิตย์ น้าโต้งจะโทรมาให้ผมไปช่วยไปเลี้ยงน้องลูกของน้า พึ่งจะ4-5ขวบเอง
และ อยู่มาวันหนึ่งมันเป็นช่วงสอบพึ่งจะเสร็จ น้าโต้งโทรมาหาผมบอกว่าให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนน้าอ้อส ัก3-4วัน น้าโต้งจะกลับต่างจังหวัด เพราะพ่อของน้าโต้งซึ้งเป็นลุงของผมไม่สบายกะทันหัน ผมก็เก็บเสื้อผ้า และน้าโต้งก็มารับผมไปอยู่เป็นเพื่อนน้าอ้อ และก็เกิดเรื่องขึ้นมา
พอตอน เย็นน้าอ้อกลับมาจากมหาลัย ผมเห็นน้าอ้อที่รัยผมตองนึกจินตนาการไปไกลทุกทีเพราะ แกเป็นคนที่น่ารัก และสวยมาก ผมนั่งเล่นอยู่กับน้องมายลูกของเขา ทันไดนั้น
พอน้าอ้อเดินเขา มาในบ้าน น้องมายเห็นน้าอ้อ น้องมายก็รีบวิ่งไปกอดน้าอ้อ และก็ทำให้ผมต้องท่อนกล้วย!!!แข็งด้วยความที่ผมชอบมอ งน้าอ้อแกอยู่แล้ว พอน้องมายวิ่งไปกอดน้าอ้อด้วยความที่ น้าอ้อถือของมามากทั้งของกินและของที่เป็นงานของแก แกสะดุดน้องมายเลยล้มลงพอดี วันนั้นนาอ้อใส่กระโปรงพอดีพอแกล้มกระโปรงของแกก็เปิ ดขึ้นผมเห็นแกล้มนอน หงายลงผมเห็
นกางเกงในของแกแต่แกก็ห่วงน้องมายมากครับ ลุกขึ้นจับน้องมายแกนั่งแบบถ่างขาเพราะแกไม่ทันนึกถึ งเพราะแกตกใจมากกลัวว่าน้องมายจ
ะเป็นอะ รัย ทีนี้แหละครับผมได้เห็นกางเกงในแกอีกครั้งหนึ่ง ผมเห็นหอย!!!แกเป็นกลีบเป็นร่องจริงๆ ผมเลยมองอย่างที่ใจผมเต้นแรงมากเพราะผมไม่นึกว่าจะเห ็นหอย!!!ของแกอย่างนี้ เลย
แกเป็นคนที่ขนหะมอย!!!ดกมากครับ แล้วแกก็นึกขึ้นได้เพราะแกเห็นผมจองหอย!!!แกไม่กระพร ิบเลย แกก็เลยมองหน้าผมอย่างโมโหเพราะแกรู้แล้วว่า ผมนั่งมองอะไรอยู่ แล้วก็ใช้ให้ผมเก็บของให้แกหน่อย ผมเก็บของเสร็จผมทนไม่ไหวจริงๆ ผมเลยเขาห้องน้ำไปชักว่าวพอเข้าไปในห้องน้ำผมเห็นกาง เกงในและยกทรงของแกอยู่ ในตะกร้า
น้าอ้อคงเตรียมไว้ที่จะซักมัน ด้วยความที่ผมหื่น!!!จัด ผมเลยหยิบยกทรงของน้าอ้อมาดมแล้วก็ถูไปที่กล้วย!!!ขอ งผม ผมอยากบอกว่ายกทรงน้าอ้อหอม สุดยอดเลยครับ และผมก็ชักว่าวไปเรื่อยๆผมหยิบกางเกงในน้าอ้อขึ้นมาแ ล้วเอาปลายกล้วย!!!ผม ถูไถไปเรื่อยๆจน
ผมเริ่มที่จะเสร็จแล้วผมรัวอย่างเร็วพอถึงจุดสุดยอดค รับ น้าอ้อเคาะประตูห้องน้ำ บอกว่าน้าอ้อจะซักผ้า ตอนนั้นผมอั้นไม่ไหวแล้วด้วยความที่ผมตกใจด้วยผมเลยป ล่อยว่าวน้ำเต็มกางเกง ในน้าอ้อเ
ลยครับ ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ถูกแล้วเพราะน้าอ้อจะเขามาซักผ้าผ มเลยเอากางเกงในที่เต็มไปด้วยน้
ำว่าว ของผมซ่อนไว้ข้างล่างตะกร้า ผมก็รีบออกมาครับ น้าอ้อเขาไปซัก ผมนั่งพวนาว่าอย่าให้แกรู้เลยเพราะผมต้องโดนด่าแน่เล ย ผมก็รีบขึ้นไปบนห้องที่ผมนอน และแล้วแกก็รู้จริงๆ ด้วยว่าผมชักว่าวใส่กางเกงในของแก แกเรียกผมไปถามว่าน้องโดมเข้าห้องน้ำมาทำอะไรเมื่อกี ้ ผมก็ต้องโกหกก่อนเพราะผมยังไม่รู้ว่าน้าอ้อแกรู้ยัง ผมก็เลยบอกว่าผมเขามา เอ่อ ผมเขามาฉี่ครับ ผมเสียงสั่นเพราะกลัว ดูสีหน้าของน้าอ้อแกเอาจริงมาก น้าอ้อพูดเสียงดัง น้าอ้อขอถามอีกครั้ง โดมเป็นลูกผู้ชายไหม โดมเขามาทำอะไรในห้องน้ำ ตอบอย่างลูกผู้ชาย ถ้าโดมโกหกน้าจะโทรไปบอกน้าโต้ง และแกก็ร้องไห้ขึ้นมาฮือๆ ผมก็ต้องบอกความจริงกับแกว่า น้าอ้อครับผมเขามาชักว่าวครับ แล้วทำไมต้องทำอย่างนี้น้าอ้อถาม และร้องไห้ไปด้วย ผมบอกน้าอ้อว่า ตอนที่น้าอ้อล้มผมเห็นกางเกงในน้าอ้อและน้าอ้อยังนั่ งให้ผมเห็นอีก น้าอ้อเป็นคนสวย ผมเห็นแล้วผมทนไม่ได้จริงๆครับ น้าอ้อพูดเสียงดังอีกครั้ง ถ้านั้นน้าอ้อเป็นคนผิดใช่ไหม ผมเลยขอโทษน้าอ้อ ด้วยความที่แกโกรธแกก็เลย พูดว่าตอไปนี้ถ้าโดมมีอารมณ์ มาบอกน้า น้าจะนั่งให้โดมดู แล้วชักว่าว ถ้าโดมกล้าทำขนาดนี้แล้วก็ต้องกล้าบอกน้า ถ้าโดมไม่กล้าบอกโดมเตรียมตัวได้เลยน้าจะบอกน้าโต้ง แกก็พูดอีกว่าดูว่าใครจะกล้ากว่ากัน นั้นโดมนั่งซักกางเกงในให้น้าด้วย ผมก็ซักให้ ผมไม่กล้ามองหน้าแกเลย ผมไม่นึกเลยว่าคนสวย น่ารักอย่างนี้เวลาโกรธก็น่ากลัวมากเลยทีเดียว พออาบน้ำอะไรเสร็จประมาณทุ่มกว่าๆ ผมก็ลงมากินข้าว ผมเดินลงมาไม่กล้ามองหน้าน้าอ้อเลย ผมรู้ว่าน้าอ้อคงไม่หายโกรธผมแน่นอน ผมนั่งดูทีวีกับน้องมายอยู่ น้าอ้อก็เดินไปที่ครัวแล้วเรียกผมมานั่งกินข้าว ผมเดินไปกับน้องมาย น้องมายนั่งข้างผม น้าอ้อเรียกน้องมายมานั่ง ที่น้าอ้อไม่ให้น้องมายมานั่งข้างผม ผมเลยหันไปมองหน้าแกนิดๆ แกก็พูดขึ้นมาว่า มีอารมณ์ยัง ผมนั่งกินข้าวไปสักพักน้องมายก็วิ่งไปดูทีวี ที่เหลือมีแต่ผมกับน้าอ้อ น้าอ้อพูดขึ้นมาอีก โดมเหลือเวลาอีก2-3วันแล้วที่น้าโต้งจะมา เตรียมตัวไว้ด้วยนะ ผมก็คิดในใจว่าถึงอย่างไรเราก็ต้องโดนด่า ผมก็พูดขึ้นมาว่า ผมมีอารมณ์แล้วครับ น้าอ้อถึงกับค้าง ตอนนั้นผมมีอารมณ์จริงๆ เพราะน้าอ้อใส่ชุดนอนสีชมพูอ่อน ที่บางมากด้วย น้าอ้อวางช้อน กินน้ำเสร็จ แกก็ลุงขึ้นมาที่ข้างในครัวที่เป็นมุมครัวอยู่ แกพูดว่าน้าอ้อพูดคำไหนคำนั้น โดมมานี้เลย ผมลุกขึ้นเดินแบบสั่นๆ เอาเก้าอี้มาด้วย น้าอ้อพูด ผมก็ยกมาให้แกก็นั่ง แล้วมองหน้าผม แล้วพูดว่าเอาดิชักว่าวเลยดูซิน้านั่งให้ดูแล้ว ผมก็พูดว่าผมขอโทษครับน้าอ้อ น้าอ้อบอกไม่ต้องขอโทษเลย ชักซิไหนว่ามีอารมณ์แล้วไงหื่น!!!นักไม่ใช่หรอ ถ้าไม่ทำจะบอกน้าโต้งจริงๆ ผมก็เลยยืนมองน้าอ้อแล้วเอามือลูบที่กล้วย!!!ผม มันแข็งแล้วผมเลยถอดกางเกงออกใส่แต่กางเกงในตัวเดียว น้าอ้อถามว่าตอนที่ซักว่าวใส่กางเกงในน้าอ้อถอดไม่หม ดหรอ ผมบอกว่าถอดๆหมดครับ แล้วทำไม่ไม่ถอดออกล่ะน้าอ้อถามผมเลยต้องถอดกางเกงใน ออกน้าอ้อมองแล้วขยับ เก้าอี้มาใ
กล้ผม แล้วพูดว่าชักเลย เอาเลย แกก็ร้องไห้อีกด้วยความที่มีอารมณ์แล้วผมเดินเข้าไปด ูเรือนร่างของน้าอ้อ ใกล้ๆ ผมเริ่มมีอารมณ์มาขึ้นเรื่อยๆ ผมเลยพูดว่าน้าอ้อน้าสวยมากเลย แต่แกก็นั่งร้องอยู่อย่างนั้น น้าอ้อพูดด้วยความโกรธอีกครั้งว่า เอากางเกงในอีกไหม ฮือๆๆน้าอ้อร้อง ผมคิดในใจว่าถึงไหนถึงกันยังไงแกก็ต้องบอกน้าโต้งละว ่ะ ผมก็เลยพูดออกมา ทั้งที่มือของผมเล่นกล้วย!!!อยู่จนได้อารมณ์มากแล้ว ว่าถอดเลยน้าอ้อผมขอชักว่าวใสกางเกงในอีกสักครั้ง น้าอ้อลุกขึ้นถอดกางเกงในออกมาจริงๆด้วย และแกก็ส่งให้ผมเอาเลยโดมจะทำอะไรก็ทำเลยแต่ตอนที่แก ถอดกางเกงในนั้นแกคง โกรธจัด เลยไม่ได้ระวัง ผมเห็นหอย!!!แกเต็มๆ ขนหะมอย!!!ดกเยอะมากเลยครับ แกพูดขึ้นมาอีกว่า ไปดูน้องมายก่อนเดี่ยวมา พอแกลุกขึ้นมาน้องมายวิ่งมาพอดีแกก็เลย วิ่งมาที่ผมแล้วเอามือจับกล้วย!!!ผมแล้วดึงชุดนอนที่ เป็นชุดคลุมขึ้นมาปิด กล้วย!!!ผม แกก็ยืนบังอยู่ไม่ให้น้องมายเห็นแต่กล้วย!!!ผมแนบเข้ ากับก้นแกเต็มๆเลย แกก็บอกให้น้องมายไปดูหนังก่อนเดี๋ยวแม่ไป น้องมายก็กลับไป แกก็ปล่อยมือที่จับกล้วย!!!ผมไว้ออก แกมานั่งต่อที่เดิม ผมก็ชักว่าวต่อ ผมขอดูตอนที่น้าอ้อยืนได้ไหมครับแกก็ยืน ผมคิดในใจว่าถ้าเราได้ล่อ!!!ก็คงดี น้าอ้อพูดว่ารีบเลย ผมสั่นมากเลย ผมบอกน้าอ้อว่าผมเริ่มเสียวแล้วครับ แกก็นั่งลงอีกผมเดินเข้าไปหาแก ที่นั่งอยู่ ผมพูดว่าน้าอ้อครับผมขอชักว่าวใส่หน้าน้าได้ไหมครับ ผมใกล้แล้ว โอ๊ย ๆ น้าอ้อด่าผม และแกก็ร้องอีกครั้งฮือๆ โดมแกกล้าหยามฉันขนาดนี้เลยหรอ ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมเดินเข้าไปชักว่าวใส่ที่หน้าอกแกอย่างจังเลยครับ แกก็เลยวิ่งเข้าห้องน้ำไปเพราะมันพุงเข้าที่หน้าของแ กด้วยครับ แกเดินออกมาอุ้มน้องมายขึ้นไปบนห้อง เรื่องไม่จบเท่านี้ครับ

พอวันรุ่งขึ้นผมลงมาอาบน้ำข้างล่างผมลงบันไดมาผมเจอน ้าอ้อกำลังรีดผ้าอยู่แก่พูดกับผ
มดี มากเลยเหมือนเมื่อก่อนเลยครับที่ยังไม่เกิดเรื่อง แก่ถามว่าเมื่อคืนเอากางเกงในน้าไปไว้ไหนล่ะ ผมบอกว่า อยู่บนห้องครับ แกถามว่าซักให้น้ายัง ผมตอบยังเลยครับ ผมขอได้ไหมครับ แกพูดว่าก็เอามาเปลี่ยนดิ ดูแกพูดครับ หน้ามือเป็นหลังมือเลยครับ เอาตัวใหม่ไปชักว่าวก็ด้าย น้าไม่ว่าแล้วแหละ ผมถึงกับตะลึง ผมตอบว่า ครับ น้าไม่โกรธผมแล้วหรือ แกบอกว่าไม่แล้ว ยังไงเด็กวัยนี้ก็ต้องมีความต้องการทางเพศเป็นธรรมดา ครับน้าอ้อ ผมรักน้าอ้อมากเลยครับ น้าอ้อแกว่าแต่คราวหลังถ้าจะชักว่าวบอกดีๆนะ ไม่ต้องแอบชักว่าวใส่กางเกงในอีกล่ะ ผมคิดในใจว่าเราต้องได้ล่อ!!!แกแน่เลย สักพักผมลองถามแกว่า ถ้าผมจะชักว่าวอีก น้าอ้อช่วยสอนผมหน่อยได้ไหม แกตอบว่าทำเองซิดีแล้ว แล้วน้าอ้อจะให้ผมชักว่าใส่น้าอ้ออีกได้ไหม น้าอ้อบอกได้ ผมก็เลยนั่งมองแกแล้วเล่นกล้วย!!!ตัวเองอีก น้าอ้อพูดว่าชักเลยไม่เป็นไร ผมควักกล้วย!!!ออกมาชักว่าวตอเลย ผมถามน้าอ้อว่าแล้วน้าอ้อไม่เปลี่ยนชุดหรอเมื่อคืนนะ ไม่แกพูด แล้วน้าอ้อจะบอกน้าโต้งไหม ไม่บอกแล้ว เพราะเมื่อคืนมีผู้หญิงโทรมาถามน้าว่าน้าเป็นอะไรกับ น้าโต้ง ผมคิดในใจว่าอย่างนี้นี่เอง ที่น้าอ้อดีกับเรา แล้วน้าเราเจ้าชู้เหมือนกันคิดในใจ แล้วซักพักนึงแกก็ร้องอีก ฮือๆๆ ผมเลยเปลี่ยนเรื่องว่า น้าอ้อให้ผมอาบน้ำกับน้าอ้อได้ไหม น้าอ้อตอบได้ พอรีดผ้าเสร็จ เราก็ไปอาบน้ำกัน ผมเห็นน้าอ้อเต็มๆก็วันนี้แหละครับ แกเข้ามา ถอดชุดนอนออก เหลือแต่ชุดชั้นใน ผมชักว่าวใหญ่เลยครับ สักพักแกถอดออกหมดเลยครับผมขอตรงๆ น้าอ้อครับ ผมขอล่อ!!!น้าอ้อได้ไหม น้าอ้อคนสวยเลยกอดผม มันสุดยอดครับ นมของแกช่างตึงเหมือนกับเด็กสาวอยู่เลยครับ แต่แกก็ยังไม่แก่เลย แกอายุพียง30 เอง ผมทนไม่ไหวผมเลยให้น้าอ้อนอนที่พื้นในห้องน้ำแล้วถ่า งขาดูหอย!!!แก สุดยอดอีกแล้วครับ หอย!!!ยังไม่ดำเลยครับ ชมพูอยู่เลยแกไม่พูดอะไรสักคำนึงเลย ผมเลยเอากล้วย!!!ผมใส่เข้าไปแกสดุ้งร้องโอ๊ย น้าเจ็บ ข้างในหอย!!!ของแกมันแน่นจริงๆ ผมว่าแกคงได้อารมณ์แล้ว แกขึ้นขย่มให้ผมเองเลยครับ ผมเลยปล่อยจนแกเสร็จไปก่อนผม ผมเลยบรรเลงบ้าง ผมล่อ!!!รัวจนผมหายใจแทบไม่ทัน พอผมใกล้เสร็จแกคงรู้ แกพูดว่าโดมอย่าใส่ข้างในน้ากลัวมันจะท้อง เพราะมันเข้ารอบพอดีไข่ตก แต่ด้วยความที่ผมกำลังสุดๆ กับการล่อ!!!แก ผมไม่ฟังครับ ผมใส่ในเลยครับ แกก็ไม่โกรธผมเลยครับ ผมใช่ชีวิตกับน้าอ้ออย่างนี้มาจนวันที่น้าโต้งกลับมา ผมเลยพูดกับน้าอ้อว่าผมรักน้าอ้อมากครับ น้าอ้อบอกว่า ยังไงก็เป็นน้าหลานกันนะ น้าก็ชอบโดมแต่น้าเป็นเมียของน้าแท้ๆของโดมนะ ครับ แล้วน้าอ้อยังให้ผมล่อ!!!อีกไหม ได้เราก็เป็นผัวเมียกันแล้วเหมือนกัน ผมดีใจมากเลย ก่อนที่น้าโต้งจะมาเราล่อ!!!อีกทีได้ไหม น้าอ้อบอกด้าย แต่เราต้องทำกันข้างบนเลย แล้วน้องมายละ ไม่เป็นไรแล้ว น้องหลับอยู่ ผมก็ล่อ!!!กับน้าอ้ออีกครั้งก่อนที่น้าโต้งจะมาถึง ผมล่อ!!!อยู่ดีๆน้องมายก็ตื่นขึ้นมา น้าอ้อบอกไม่เป็นไรเพราะน้าอ้อกำลังดีอยู่ ด้วยวัยที่เด็กน้องมายก็เล่นของเขาไปเรื่อยเปื่อย จนน้าอ้อร้องดังโอ๊ยๆๆน้าอ้อใกล้เสร็จแล้ว น้องมายร้อง ผมรีบล่อ!!!จนเสร็จ พอดีเสียงกลิ่งดังขึ้นมา น้าโต้งมาแล้วน้าอ้อบอก น้าอ้อรีบใส่ผ้าลงไปทั้งๆที่ไม่ได้ล้างเลย ผมก็ทำเป็นนอนเล่นอยู่ในห้องของผม ตามเคย พอตกเย็นทั้งสองคนก็ไปส่งผมที่หอพักที่ผมอยู่ แต่ไม่จบครับน้าอ้อให้เบอร์ผมมาครับ ตั้งแต่วันนั้นมาผมเลยล่อ!!!กับแกบ่อยมากเลยครับ แกบอกว่าโดมได้ล่อ!!!มากกว่าน้าโต้งอีก จนกระทั่งทุกวันนี้น้าอ้อมาหาผมที่ห้องเป็นประจำเลยพ อแกเลิกจากมหาลัยแกก็มา หาผม เราล่อ!!!กันจนเป็นนิสัยเลยครับ แต่ตั้งแต่ที่ผมล่อ!!!กับน้าอ้อมาผมไม่เคยปล่อยนอกเล ยครับ ผมเลยเครียดครับ แต่ก็ล่อ!!!ตามธรรมดาเพราะน้าอ้อแกสวยครับ (กลัวว่าแกจะท้องครับ) แต่จนแล้วจนรอดน้าอ้อก็ท้องจนได้....ผมเลยไม่รู้จะทำ ไงดี
คงต้องปล่อยเลยตามเลย