ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไงดีมีแฟนโรคจิต

เริ่มโดย mydream, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 05:39:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mydream

คือเราชื่อน้ำหวานนะคะเรื่องที่จะเล่าไม่รู้ว่าควรจะทำไงดีคือแฟนเราน่ะชอบให้แต่งตัวโป๊ๆเวลาไปไหนด้วยกันเค้าบอกว่าชอบให้คนอื่นมองบางทีถึงขนาดให้เราโนบราเลยก็มีแต่ก็ยอมทำตามใจแฟนนะเพราะอยากให้เค้ามีความสุขบางทีไปผับกันเค้าก้บอกว่าให้บอกคนอื่นว่าเป็นพี่น้องกันผู้ชายคนอื่นจะได้เดินมาจีบเดินมาเต้นบางทีคนที่มาจีบมากอดมาหอมแฟนก้ยิ่งชอบซะอีกแล้วอย่างนี้เราจะทำไงดีอ่ะ
อย่ามองหวานแบบนั้นสิคะ