ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ในห้องน้ำ

เริ่มโดย vasinruchur, กุมภาพันธ์ 10, 2010, 09:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vasinruchur

ตอนผมเรียนอยู่ที่มหาลัย ไม่น่าเชื่อมันจะเกิดเรื่องแบบนี้กับผมได้แฟนผมนะสิก็แต่งตัวตามสมัยนิยมนะ แบบชุดนักศึกษารัดรูปนะครับเห็นทีไรเกิดอารมณ์ทุกที ประกอบกับเธอนั้นตัวขาวนมใหญ่มาก และก็อารมณ์ต้องการมากเหลือเกิน แต่ถ้าดูภายนอกจะไม่รู้เป็นคนที่ขึ้เล่น พอเวลาเพื่อนๆผมแซวก็จะเขินซะ แต่พอได้ลองเอาเธอดูแล้วถึงรู้ว่าผู้หญิงที่ขี้อายนี่อารมณ์เซ้กส์สุดยอด จริงๆ ไม่ผิดหวังเลยที่ได้ธอเป็นแฟน วันนั้นเธอมาหาผมที่คณะ ซึ่งผมก็ทำงานอยู่ประมาณทุ่มนึงได้ เพื่อนก็ลงไปหาข้าวกินกันนะ เพราะผมนัดแฟนให้มาเจอกันจะได้กลับบ้านพร้อมกันนะ แต่เรื่องมันเกิดก็ตอนที่เธอมานั่งใกล้ผมนะสิ ทั้งกลิ่นนำหอมและกลิ่นจากตัวเธอ แถมไอ้ชุดแบบฟอร์มชุดนักศึกษาสมัยนี้ มันทำให้ไอ้น้องชายของผมลุกขื้นทันใดเลย เพราะมันเน้นไปหมดทุกส่วนเลย ประกอบกับเธอก็นั่งสัมผัสผมไปด้วย ผมเลยบอกเธอไปตามตรงว่าอยากเอาเธอนะ เธอก็คงอารมณ์ชึ้นนะเพราะผมก็ลูบขาอวบๆขาวๆของเธออย่นานเหมือนกัน แต่เธอดันหันกลับมาบอกผมว่าอยากมากเหมือนกัน แต่อีกนานก็กว่าจะกลับบ้าน แล้วเดี๋ยวเพื่อนก็จะกลับมาอยากเอากันจะทำยังไงกันดีหว่า เลยเดินออกไปข้างนอกห้อง เห็นแม่บ้านของตึกเพิ่งออกมาจากทำความสะอาดห้องน้ำ ก็มองหน้าแฟนผมทันทีเลย เธอก็ไม่ค่อยกล้าแต่ตอนนี้ผมว่าหอยแฟนผมคงแฉะไปหมดแล้วแน่เลย เพราะเรื่องนี้เธออารมณ์อ่อนไหวมาก แถมทำได้ตลอดเลยละ พอแม่บ้านเดินลับตาไป ผมก็พาเธอเดินเข้าห้องน้ำทันทีเลย ขาเธออ่อนไปหมดเลยพอเข้าห้องน้ำได้ก็ไม่ต้องพูดถึง จัดการล๊อคห้องน้ำแล้วก็ปิดไฟทันที แต่ตัวของเราโผเข้าหากันทันที ปากดูดกันอย่างเมามันแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มแบบเหมือนอดอยากมานาน มือของเธอก็ไม่อยู่สุกเลย ทั้งลูบทั้งคลำของผมไปหมด ไม่น่าเชื่อเหมือนในหนังเอ๊กซ์เลย เสื้อผ้าไม่ต้องถอดกัน ทั้งดูดทั้งล้วงทั้งควักกันหมดหยดเลย น้ำเธอเยอะมากอย่างผมคาดการณ์ไว้

ผม ทั้งบีบทั้งขยำนมเธอผ่านเสื้อแล้วก็ลว้งเข้าไปข้างใน ส่วนกระโปรงเธอไม่ต้องกลัวผมถลกของเธอขึ้นไปเหนือเอวเรียบร้อยแต่ไม่ถอดออก นะเพราะอา
รมณ์นั้นคงถอดไม่ทันแล้ว มึอเธอก็รูดซิบกางเกงผมทั้งล้วงทั้งควักของผมมันเธอไปเลย ปากเธอก็ครางอย่างเมามันหัวใจก็เต้นแรงเพราะอาคารเรียนยังไม่ปิด เพื่อใครมาใข้ห้องน้ำตอนนี้ก็วุ่นเลย เพราะคงต้องไปตามแม่บ้านมาเปิดแน่ ผมยืนผิงตรงอ่างล้างหน้าแล้วเธอก็นั่งลงยองๆทันทีพร้อมจับของผมเข้าปากทันที เธอทั้งอมทั้งดูดของผมอย่างเมามัน มื่อของเธออีกข้างก็แหย่เข้าไปในรูของเธอ เหงื่อของเธอกับผมไหลชุ่มตัวไปหมด เสื้อผ้าก็ไม่ได้ถอดใส่กันมันหยด ประกอบกับในห้องน้ำร้อนด้วย เลยทำให้ตัวเราสองคนเปียกไปหมด สักผมทนไม่ไหวแล้วเธอเองก็ต้องการมากด้วย อีกใจก็กลัวเพื่อนๆมันกลับมาจากกินข้าวแล้วจะต้องเข้าห้องน้ำ เพราะมันใกล้กับคณะผมที่เรียน พวกผู้ชายทั้งนั้นแฟนผมคงอายมากถ้าเพื่อนๆผมรู้นะ ผมก็เลยต้องทำเวลา จับเธอหลบไปยังล๊อคที่สองของห้องน้ำให้เธอยืนแล้วก็ถ่างขาเธอออก ของผมตอนนี้แข็งมากเลยจับยัดใส่รูหอยของเธอเข้าไปมิดเลยเพราะของเราเคยๆกัน อยู่แล้ว ส่วนเธอสะดุ้งตัวลอยเลย แต่ไม่น่าเชื่อว่าการเอากันในสถานที่บังคับแบบนี้มันได้อารมณ์จริง แถมได้เอาเธอตอนใส่ชุดนักศึกษาด้วย ผมก็จับเอวของแฟนผมสอยไม่ยั้งเลย แฟนผมก็เด้งสู้ผมอย่างเมามัน แต่ก็ร้องดังไม่ได้เดี๋ยวมีคนเดินผ่านห้องน้ำจะเป็นเรื่อง ผมสาวดุ้นเข้าดุ้นออกอยู่พักใหญ่ก็มีเสียงคนเดินมาเป้นกลุ่มมายังห้องน้ำ แม่งเป็นเพื่อนๆผมกันเอง มันกลับมาจากกินข้าวกันแล้วจะมาเข้าห้องน้ำ ผมก็รีบพาแฟนผมย้ายไปด้านในสุดของห้องน้ำแต่ดุ้นผมก็ยังไม่หลุดจากรูของเธอ เธอกลัวมากผมก็บอกเธอให้เงียบๆ แล้วพวกเพื่อนผมมันก็พยายามเปิดห้องน้ำ แต่มันก็เปิดกันไม่ได้แล้วก็บ่นกันว่าทำไมวันนี้แม่บ้านปิดห้องน้ำเร็วจังวะ แถมยังส่องช่องกระจกหน้าประตูห้องน้ำเข้ามาดูอีก แต่มันไม่เห็นผมกับแฟนหรอกเพราะผมย้ายไปอยู่ด้านในสุดแล้ว แถมผมทั้งล๊อคและปิดไฟห้องน้ำเรียบร้อยไม่มีทางรู้ได้ พอเพื่อนผมไปกันแล้ว ผมก็จับเธอให้หันหลังแล้วก้มตัวลงเหมือนยืนโก้งโค้ง ให้มือไปจับไว้กับที่ปัสสาวะชาย ผมก็จับก้นเธอได้ก็สอยเลยไม่ยั้ง เธอร้องได้แต่ในลำคอ เพราะกลัวเสียงเล็ดลอดออกไปนอกห้องน้ำ มีแต่เสียงไข่ผมตีกันเธอที่ดังแบบเปียกเหงื่อชุ่มไปทั่ว เธอก็โยกโต้กับผมมันมาก สักพักผมก็ซอยจนทนไม่ไหวแล้ว ก็รีบชักออกเขาก็รู้หน้าที่ก้มลงดูดดุ้นให้ผมทันที่ ทั้งชักทั้งดูดจนของผมแตกในปากเธอ เธอชอบกินของผมเธอดูดจนหมดดุ้นผมเลยไม่ต้องล้างน้ำเลย เธอดูดทำความสะอาดให้เรียบร้อย ไม่น่าเชื่อว่าเป็นประสบการณ์ที่สนุกมากรวมทั้งตื่นเต้นด้วย อยากลองใหม่จริงๆ...
เครดิต: เวปเพื่อนบ้าน
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ