ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

X บนรถตู้ (ก๊อปมาครับ)

เริ่มโดย iZEzaNovA, กุมภาพันธ์ 13, 2010, 10:48:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

สวัสดี ผมมีประสบการณ์ เจี๋ยวๆ มาเล่าอ่ะครับ คืองี้ ปกติผมจะนัดกับเพื่อนไปเล่นเกมส์ที่ห้างประจำเสมอๆ โดยใช้รถตู้ที่วิ่งจากหน้าหมู่บ้าน ไปห้าง แล้วนั่งจากห้างกลับบ้าน ปกติก็ไปเล่นเกมส์กับเพื่อนบ่อย เลิกทีก็ ห้างปิดคือประมาณ 3 ทุ่ม เกือบ 4 ผมก็จะกลับพร้อมกับพนักงานที่ห้างนั้นบ่อยๆ และก็มีจะมีพนักงานห้างคนนึง อายุคง 30 กว่าๆแล้ว หน้าตาก็เหมือนชาวเหนือๆหน่อย แต่แต่งหน้าจัด หุ่นดีทีเดียว แม้เสื้อเธอจะหนา แบบพนักงานห้าง แต่ก็มองออกเลยว่า หน้าอกไม่เล็กแน่ๆ เข้าขั้นปอดบวมเลยทีเดียว เธอจะใส่กระโปรงแดงสั้นๆ ก้าวขึ้นรถตู้ที ถ้าผมขึ้นรถก่อน และนั่งอยุ่ข้างใน เกือบๆ เห็นหวอ หลายที แต่ก็ทำเป็นไม่มอง เดี๋ยวจะหาว่าลามก แต่ในกางเกงผม โอ้จะโผล่ออกมาทักทายเธออยุ่แล้ว ใจสั่นตลอดเวลา วันไหนโชคดี ผมก็จะนั่งใกล้เธอ แอบมองขาอ่อนเธอบ่อยๆ บางครั้งก็ยิ้มให้เธอบ้าง เธอก็ยิ้มตอบ แต่ไม่ได้คุยอะไรกัน เธอจะลงสุดสายรถตุ้ ซื้อก็คือหมู่บ้านเดียวกับผม จะมีแต่เธอกับผมที่นั่งสุดสายแค่ 2 คน แล้วเรื่องราวก็เกิดขึ้น วันนั้นเมื่อเล่นเกมส์กับเพื่อนเลิกตามปกติ ผมก็แยกกับเพื่อนกลับบ้าน โดยผมไปขึ้นรถตู้ที่เดิม วันนั้นไม่มีใครขึ้นรถตุ้เลย โดยผมนั่งเบาะหลังสุด รถตุ้จอดรออยู่ 15 นาที ก็เริ่มมีคนขึ้น 2-3 คน โดยส่วนใหญ่ นั่งเบาะด้านหน้าๆ เพราะจะลงง่าย คนสุดท้ายที่ขึ้นรถ คือเธอคนนั้น นั่นเอง ผมยิ้มในใจ วันนี้คงได้มองขาขาวๆของเธอีกแน่ เธอก้มหัวแล้วเดินมานั่งเบาะแถวสุดท้ายกับผม ผมยิ้มให้เธอเช่นเคย เธอก็ยิ้มตอบ รถก็เริ่มแล่นออกไป จอดรอคนตามป้ายเป็นระยะ ตลอดเวลาที่แสงไฟผ่านเข้าหน้าต่างรถ ผมก็เหลือบๆ มองขาขาวๆเธอตลอดเวลา จนสักพัก เธอถามผมว่ามองอะไร ผมหน้าซีดเป็นไก่ต้ม กลัวเธอโวยวาย แต่ใจดีสู้คนขาวไปว่า " มองคนสวยครับ " เธอยิ้มๆ ผมเริ่มได้ใจ วันนี้เป็นไงเป็นกันว่ะ ผมค่อยๆ เอื้อมมือไปวางบนขาขาวๆของเธอ ใจผมแทบจะทะลุออกมาเต้นข้างนอกแทน เธอวางมือลงบนมือผมทันที ผมคิดว่าเธอจะจับมือผมออกไปจากขาเธอ แต่เปล่าเลย เธอจับมือผมไว้เฉยๆ แล้วก็ไม่ได้มองหน้าผม คงเพราะกลัวคนด้านเบาะหน้าๆจะสงสัย ผมเลยยิ่งได้ใจ ค่อยๆขยับมือลูบขาเธอไปเรื่อยๆ จนชนชอบกระโปรงแล้วค่อยๆลูบขึ้นไปอีก โดยมีมือเธอวางอยุ่บนมือผม ผมลูบขึ้นลงอยู่อย่างนั้น เธอกระซิบบอกผมแบบไม่มองหน้าว่า " ซนนักนะ" ผมยิ่งได้ใจบอกเธอว่า " ชอบไหมล่ะ " เธอหันมามองแล้วก็ยิ้มให้ ผมคิวว่าสวรรค์เป็นใจแล้วงี้ จึงลวงเข้าไปในกระโปรงเธอเลย โดยพยายามนั่งตัวตรงๆ ไม่ให้คนขับรถสังเกตุ เวลาเขามองกระจกหลัง ทีนี้มันเลยผม ค่อยๆเอามือไปดึงกระโปรงเธอขยันล่นขึ้นไป พร้อมกับดึงขาเธอลง ให้ตัวเอนลงมา ทีนี่เห็นกางเกงในเธอสีขาวเลย แม้แสงจะน้อย ก็ยังชัดแจ่ม ผมเอามือไปลูบโหนกเธอทันที ช้าๆ มันช่างโหนกนูนดีจัง ตัวเธอเริ่มบิดเบี้ยว หลับตาลงพริ้ม มีเสียงครางออกมาเป็นระยะ เบาๆ แต่ก็พยายามนั่งตัวตรงไว้เสมอ ไม่ให้ใครสังเกตุ ผมเอานิ้วผ่านร่องเธอแล้วค่อยๆกดลงลากขึ้นลง ส่วนน้องน้อยผมนั้นเยิ้มแล้ว รู้สึกได้เลย ผมมองดูเธอเริ่มมีอาการมากขึ้น น้ำเธอเริ่มแฉะกางเกงใน ผมจัดการล้วงเข้าไปในกางเกงในเธอ โอ้มันยิ่งกว่าโหนกอีก ขนยุยยับรู้สึกได้ถึงมือที่ผ่านไป แล้วค่อยๆกดนิ่วลงตรงร่องเธอแล้วเขี่ยๆ ตอนนี้เธอสะดุงแล้วเอนหัวมาพิงหัวไหล่ผมทันที ผมหันไปถามเธอเบาๆว่า " ดีไหม " เธอได้แต่หลับตาแล้วผยักหน้าเล็กๆ เป็นสัญญานให้ผมลุยต่อ ผมค่อยกดนิ้วเข้าไปในร่องเธอ เท่าที่จะกดได้ เพราะไม่ถนัด เธอจับแขนผมทันที พร้อมกับจิกเล็บลงบนต้นแขนผม ผมสะดุ้งเล้กน้อยเพราะมันเจ็บ แต่ความกระสันเกินห้ามใจที่จะหยุด น้ำเธอไหลเหนียวนิ้วผมไปหมด ส่วเธอก็ทั้งจิกเล็บ ทั้งบิดตัวไปมาเท่าที่จะบิดได้ แต่ทุกครั้งที่มีคนจะลงรถ อยู่ในช่วงรถจอด ผมต้องหยุด เพื่อให้เธอพักหายใจ แล้วกันมีพิรุท เธอหายใจจนผมได้ยินทุกครั้งที่ผมหยุด เมื่อรถเริ่มแล่นผมก็เริ่มต่อ อีกมือผมเริ่มไปคว้าเข้าที่หน้าอกเธอ เสื้อเธอค่อนข้างหนา แต่รับรุ้ได้ถึงสิ่งที่อยู่ในเสื้อ มันคงจะใหญ่โตแน่ ผมทำอยุ่ประมาณ 10 นาที จนผมทนไม่ไหวแล้ว จึงชักมือออกจากโหนกเธอ แล้วจับมือเธอที่จิกแขนผมไปกุมเป้ากางเกงผมแทน ตอนนี้เธอหายใจหอบๆ พร้อมกับ 2 มือที่ลูบคลำเป้ากางเกงผมอยู่ ตอนนี้ผมเริ่มเป็นฝ่ายหายใจแรงมั่งแล้ว มันเสียวซ่านจริงๆ เธอคลำเป้าผมสักพัก ผมจึงจับมือเธอจากเป้าผม แล้วค่อยๆรูดซิบกางเกงลง พร้อมกับพยายามงัดเจ้าน้องชายผมออกมา มันเด้งออกมาทันทีที่พ้นขอบกางเกงใน พร้อมน้ำเยิ้มๆ ผมจับมือเธอให้ไปกุมเจ้าน้องชายผมทันที ซึ่งก็ดูเธอจะรุ้งานดี รูดจ้าวโลกผมอยากเมามันส์ ผมทั้งเสียวทั้งซ่าน ทั้งรุดขึ้นลงช้าๆ จนผมแทบจะทนไม่ไหว จึงโอบไปกดหัวเธอลงมาที่น้องชายผม เธอก็ขยับตัวถอยจากผมออกไปแล้วก็ก้มหน้าลงตามแรงกดผม เธอเอาลิ้นเลียตรงหัวน้องผมรอบๆ ทำเอาผมหายใจไม่ออกไปเลย แล้วเธอก็ค่อยๆ อมของผมเข้าไป ทั้งรูดขึ้นลงๆ บางที่ก็ผิดจังหว่ะ เพราะรถมันโดดคอสะพาน ทำให้เธออมของผมมิดด้ามเลย ผมกดหวัเธอไว้อย่างงั้นเลย เธอทั้งดูดทั้งเลีย จนผมทันไม่ไหว กมหัวไปกระซิบข้างหูเธอว่า จะแตกแล้ว เธอยิ่งเร่งใหญ่ๆ ทั้งชัก ทั้งดูด ไม่หลุดปากเลย จนทีสุดท้าย ผมสะดุงสุดตัว พร้อมกับปล่อยให้แตกในปากเธอ เธออมไว้ซักพักแล้วค่อยๆคายออกจากปาก ผมต้องรีบเอี้ยวตัวหยิบทิชชู่ ในกระเป๋ากางเกง ขึ้นมาให้เธอคายใส่ทิชชู่ และเช็ดตรงส่วนที่เลอะ มันช่างสุดยอดมากๆ ผมค่อยๆเก็บน้องผมเข้าที่ เธอแซวผมว่า เก็บแล้วหรอ พร้อมกับยิ้มๆ ผมก้ได้แต่ยิ้มๆ เธอก็ค่อยๆ ถลอกกระโปรงลง และขยับเสื้อให้เข้าที่ ผมหันออกไปดูกระจกที่ด้านนอกมืด เพราะเป็นถนนย่านชานเมือง แล้วหันมาบอกเธอว่าใกล้ถึงแล้ว เธอพยักหน้า ผมถามเธอว่าดีไหม เธอบอก ก็ดีแต่ยังไม่เสร็จ ผมเลยแหย่ว่า ผมขอรับผิดชอบต่อให้เสร็จได้ไหมและก็แกล้งหัวเราะ ลองเชิง เธอบอกว่า เป็นคนดีจริงนะ ไปส่งที่บ้านซิ โอ้ ผมคิดในใจ โอ้ มี ยก 2 ต่อแน่งานนี้