ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะทำอย่างไร? เมื่อพ่อแม่ของแฟนคุณ ไม่ชอบคุณ..

เริ่มโดย iZEzaNovA, กุมภาพันธ์ 14, 2010, 10:58:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

ผมกับแฟนคบกันมาย่างเข้าปีที่ 5 แล้ว ไม่น่าจะเชื่อว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้ แต่ที่จริงเป็นตัวผมเองที่ทะลึ่งไปนอกใจลูกสาวเค้า

เป็นพ่อแม่ใคร ก็คงไม่ปลื้มหรอก จริงมั้ย?

แต่ทั้งตัวผมเองและแฟนผม เรายังคงรักกัน และแอบคบกันอยู่เงียบๆโดยไม่ให้ที่บ้านเค้ารู้

ทุกๆครั้งที่เจอกัน เค้าต้องมาหาผมที่บ้าน (ที่บ้านผมไม่มีปัญหาครับ ทุกคนชอบแฟนผมหมด)

ทุกๆครั้งที่เค้ากลับบ้าน ต้องคอยหาโอกาสแอบโทรหากัน

ผมกะว่าจะรอให้เวลามันผ่านไปสักระยะ แล้วค่อยเปิดเผยความจริงกับที่บ้านเค้า

แต่ผ่านมาจะครึ่งปีแล้ว สถานการณ์ไม่ได้ดีขึ้นเลย

เฮ้อ...[s:168]