ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายหน่อยเหอะ

เริ่มโดย funxxx, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 03:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

ม่ได้เข้ามาห้องนี้เลยเพราะว่าตั้งแต่ป๋าอันย้ายเซร์ฟเวอร์มาเป็นดิสคัสนี่ ทำไมกลุ่ม-เกรียน-เยอะเหลือเกินก็ไม่รู้
โดยเฉพาะกระทู้ที่ซ่อนข้อความจะเจอพวกเกรียนเยอะมาก เราตามแบนจนนิ้วจะเป็นตะคริวไปหมดแล้ว
ไม่รู้ว่าอะไรกันนักหนานะ ถ้าไม่อยากตอบก็ไม่ต้องเข้าไปดูก็ได้นี่นา อยากสูบก็ไปเลือกสูบกระทู้ที่เค้าไม่ซ่อนก็ได้
มีเยอะแยะไป แต่ตรงกันข้ามเลย กระทู้ที่ซ่อนดันมีพวกเกรียนนี้เพียบ !!!!!!! เดี๋ยวนี้เราแทบไม่ค่อยจะได้โพสต์แล้ว
เพราะต้องมานั่งเก็บกวาดพวกเกรียนเนี่ยล่ะ เบื่อพวกนี้จริงๆเลยล่ะ

ขอความกรุณาทุกท่าน หากพบเห็นพวกเกรียนแบบนี้ช่วยกันแจ้งพี่หนิง [kanotta] แอดมินคนสวยใจดีได้ที่นี่นะคะ
http://www.xonly5.com/main/thread-12427-1-1.html

และขอฝากผู้ดูแลทุกท่านรวมทั้งสายตรวจอาสาที่พบเห็นสิ่งผิดปกติ ช่วยแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

หมายเหตุ พวกเกรียน เช่น ต้องการป่วนกระทู้ ปั่นกระทู้ ตั้งกระทู้ผิดกฎ ตอบกระทู้แบบขอไปที เช่น dsjhjhj, DDDDDDD, fffffffffff, gggggggggg, 11111111,
ที่ 1,  ที่ 2  ฯลฯ