ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแนนลูกสาวเพื่อน (เก่าปัดฝุ่นใหม่ ก๊อปเขามา ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย joclub, กุมภาพันธ์ 16, 2010, 04:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joclub

อย่านึกว่าเป็นเรื่องจริง  อ่านพอสนุกนะครับ

ผมมีประสบการณ์เฉียดคุกมาเล่าให้ฟัง เป็นประสบการณ์ที่ผมไม่มีวันลืมเลยจริงๆ เรื่องของผมอาจจะยาวนิดนึงแต่เป็นเพราะผมต้องการเล่ารายละเอียดถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจากประสบการณ์จริงของผม เมื่อปิดเทอมเดือนตุลาคม ที่ผ่านมาบ้านผมได้มีโอกาสต้อนรับลูกสาวเพื่อนจากจังหวัดเชียงใหม่ชื่อน้องแนน พ่อเธอเป็นเพื่อนผมมาตั้งแต่สมัยเรียนหนังสือและเด็กคนนี้ผมก็เห็นเธอมาตั้งแต่เด็กๆ ครั้งล่าสุดที่เห็นก็คือเมื่อ 3 ปีที่แล้วตอนที่ผมไปธุระที่เชียงใหม่และได้มีโอกาสไปเยี่ยมเยียนเพื่อน ตอนนั้นเธอเพิ่งอยู่แค่ ป.4 อายุ 10 ขวบ มาคราวนี้เธออยู่ ม.1 อายุยังไม่เต็ม 13 ดี เหตุที่แนนลงมา กทม เพราะว่าพ่อเธอสัญญาไว้ว่าหากเธอสอบเข้า ม.1 ในโรงเรียนที่พ่อเธอต้องการได้ พ่อเธอจะให้ลงมาเที่ยวที่ กทม เดือนนึงเป็นรางวัล ซึ่งผลก็คือเธอสอบได้ตามที่สัญญากันไว้ พ่อเธอจึงส่งเธอลงมาในช่วงปิดเทอมของเทอมที่หนึ่ง ผมกับภรรยาและลูกชายอายุ 6 ขวบของผมไปรับแนนที่สนามบินดอนเมืองตามกำหนดโดยมีพ่อเธอลงมาส่งและแวะเที่ยวก่อน 2 วันก่อนกลับไปทำงานที่เชียงใหม่ตามเดิม แวบแรกที่ผมเห็นเธอนั้นผมรู้สึกร้อนวูบวาบปนเสียวสันหลังและขนลุกยังไงพิกล ซึ่งคงเนื่องจากผมมีรสนิยมชมชอบสมสู่กับเด็กๆ ไร้เดียงสาเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ผิวของแนนขาวนวลเนียนตามแบบฉบับสาวเหนือ ซึ่งคงได้มาจากแม่เธอ ผมเดาความสูงเธอคงประมาณ 150 cm ซึ่งก็ประมาณหน้าอกผมพอดี หน้าตาเกลี้ยงเกลาผิวสดใสไร้สิวและไฝฝ้าขี้แมลงวันใดๆ ทั้งสิ้น รูปร่างสมส่วนไม่อ้วนไม่ผอม แขนขายาวเรียวสวยงาม น่าลูบไล้เป็นอย่างยิ่ง หน้าอกเริ่มเต่งตึงขึ้นมาตามประสาเด็กที่จะก้าวจากวัยเด็กสู่วัยสาวรุ่นนั่นเอง เพื่อนผม,แนนและครอบครัวผมได้ไปค้างที่โรงแรมดุสิตโปโลที่ชะอำ 2 คืน ซึ่งที่นั่นผมกับเพื่อนก็เมากันตามประสาเพื่อนเก่าที่นานๆ จะเจอกันที โดยเรานั่งกินกันที่คอฟฟี่ช๊อพริมสระน้ำ ปล่อยให้แนนและลูกชายผมเล่นน้ำในสระกันตามสะดวกโดยมีแม่บ้านผมคอยดูแลอยู่ห่างๆ ผมเห็นแนนสวมชุดว่ายน้ำวันพีซแล้วรู้สึกน้ำลายเหนียวคอยังไงพิกล เด็กอะไรก็ไม่รู้อวบเกินวัยจริงๆ ผิวขาวเต่งตึงตัดกับชุดว่ายน้ำสีดำสนิท ผมลอบมองเนินนูนที่หว่างขาแล้วกลืนน้ำลายลงคอดังเอื๊อก ไอ้เจ้าแท่งที่นอนสงบอยู่ในกางเกงดันตื่นตัวขึ้นมาอย่างช่วยไม่ได้ นี่ดีที่ผมใส่กางเกงในที่รัดแน่นจึงสามารถซ่อนเร้นไม่ให้คนอื่นล่วงรู้ได้ว่ามันตื่นตัวขึ้นมาแล้ว ผมสังเกตดูฝรั่งหลายๆคนรอบสระรวมทั้งบริกรของโรงแรมล้วนแต่ลอบแอบมองหลานสาวผมด้วยวัตถุประสงค์ที่ไม่บอกก็คงรู้อยู่ในใจกันดี อย่างไรก็ดีหลังจากนั้นไม่เกิน 5 นาทีผมก็ขอตัวเพื่อนขึ้นไปเอาของบนห้องพักแต่ความจริงก็คือผมขึ้นไปช่วยตัวเองเอาน้ำออกซะ 1 ทีโดยจินตนาการว่าได้ร่วมรักกระแทกเนินนูนน้อยๆ ของหลานแนนคนสวยอยู่.......ซี๊ดดดด เมื่อไหร่ฝันจะเป็นจริงหนอ......ผมได้แต่คิดอยู่ในใจ หลังจากกลับมาจากชะอำเพื่อนผมก็ได้ขึ้นเครื่องบินกลับเชียงใหม่ไปตามกำหนดโดยได้ฝากฝังลูกสาวไว้อย่างดี แม่บ้านผมได้จัดให้แนนนอนในห้องข้างบนซึ่งว่างอยู่อีกห้องหนึ่ง ระหว่างนี้ผมก็ทำตัวเป็นคุณลุงที่ดีให้ความเอ็นดูหลานสาว พาไปเที่ยว ไปช๊อปปิ้ง โดยเฉพาะเธอชอบไปเดินที่ชั้นใต้ดิน เซ็นทรัล ลาดพร้าวมากที่สุด ในใจผมก็คิดแผนว่ายังไงก็ตามก่อนกลับเชียงใหม่ผมต้องเอาควยผมถล่มเย็ดหีน้อยๆ ของหลานสาวคนสวยให้ได้ ผมครุ่นคิดอยู่ตลอดเวลาถึงหนทางที่จะประสบความสำเร็จแต่ดูเหมือนไม่มีทางเลยจริงๆ จนกระทั่งวันนึงเหมือนสวรรค์เป็นใจ ลูกจ้างที่บ้านมาขอลากลับไปงานแต่งงานน้องสาวอาทิตย์นึงในขณะที่ที่ทำงานของแม่บ้านก็มีการจัดสัมนาต่างจังหวัดโดยให้นำครอบครัวไปด้วยได้ ผมรีบปฏิเสธทันทีโดยอ้างว่ามีนัดตีกอล์ฟกับลูกค้าวันเสาร์ ส่วนแนนก็บอกว่าอยากอยู่บ้านนอนดูทีวีหรือออกไปชอปปิ้งมากกว่า สรุปแล้วสุดสัปดาห์นั้นก็เหลือแค่แนนกับผมอยู่บ้านกันสองคนเท่านั้น เช้าวันเสาร์ผมออกไปตีกอล์ฟกับก๊วนผมตามปกติ ยอมรับเลยว่าวันนั้นไม่มีสมาธิในการตีเลยจริงๆ ใจมันหวิวๆ ยังไงไม่ทราบเมื่อนึกถึงแผนที่จะกลับไปถล่มเนินน้อยๆ ที่นอนรออยู่ที่บ้านเย็นนี้ สรุปวันนั้นผมควักจ่ายค่าพนันกอล์ฟไปประมาณสี่พันบาทแต่ไม่นึกเสียดายเลยแม้แต่นิดเดียวเมื่อนึกถึงสวรรค์ที่กำลังมองเห็นอยู่รำไร ก่อนเข้าบ้านผมแวะซูเปอร์มาเกตและร้านขายยาเพื่อซื้ออาหารเย็นและของอื่นนิดหน่อย กลับมาถึงบ้านประมาณบ่ายสี่โมงเห็นหลานสาวสวมกางเกงขาสั้นจุ๊ดจู๋นอนดู MTV รายการโปรดอยู่ ผมทักทายหลานพอเป็นพิธีพร้อมนึกในใจว่าคืนนี้เถอะสวรรค์เป็นของผมแน่ ผมแวบเข้าไปในครัวหยิบครกบดยาออกมา เทยานอนหลับลงไป 10 เม็ดบดให้ละเอียดจนเป็นผงเสร็จแล้วแบ่งให้เป็นสามส่วนเท่าๆ กัน ผมซื้อน้ำส้มและน้ำแอปเปิ้ลของทิปโกกล่องใหญ่มา 2 กล่อง รวมทั้งนมสดพาสเจอร์ไรซ์รสจืดของโฟรโมสต์อีกกล่องนึง ผมเทยานอนหลับทั้งสามส่วนนั้นลงไปในกล่องทั้งสามกล่องแล้วเขย่าจนแน่ใจว่าละลายหมดเรียบร้อยดีเสร็จแล้วจึงแช่ในตู้เย็น จากนั้นผมเดินขึ้นห้องนอนซึ่งต้องผ่านห้องรับแขกที่หลานนอนดูทีวีอยู่ ผมทำเป็นมีน้ำใจชะโงกหน้าบอกหลานว่าอาหารเย็นอยู่ในตู้เย็นให้นำออกมาอุ่นในเตาไมโครเวฟ รวมทั้งไม่ลืมสำทับว่าผมซื้อน้ำผลไม้และนมสดมาด้วย อย่าลืมทานก่อนนอนให้ได้ ผมอาบน้ำและนอนพักผ่อนด้วยความเพลียเนื่องจากการตากแดดตีกอล์ฟ ตื่นมาอีกทีด้วยเสียงนาฬิกาปลุกที่ตั้งไว้ตอนสองทุ่มพอดี อาบน้ำอีกครั้งแล้วเดินลงมาข้างล่าง ทุกอย่างดูเงียบสงบ ผมเดินเข้าไปเปิดตู้เย็นในห้องครัว หยิบกล่องน้ำผลไม้และกล่องนมทั้งสามกล่องออกมาดู น้ำส้มในกล่องน้ำส้มหายไปตั้ง 2 ใน 3 ผมหัวใจเต้นแรงตึกตักขึ้นมาทันที นึกวาดฝันวิมานว่าป่านนี้หลานแนนคนสวยคงนอนหลับสนิทเป็นตายไปแล้วแน่นอน คิดได้ดังนั้นผมกึ่งวิ่งกึ่งเดินขึ้นไปที่ห้องหลานสาวด้วยความลิงโลดในใจ ผมค่อยๆ บิดลูกบิดประตูแล้วดันเข้าไปเบาๆ เสียงลมจากแอร์ติดผนังครางเบาๆ น้องแนนนอนหันหลังให้กับผมมีผ้าห่มไหมแพรคลุมตัวอยู่ ผมเลิกผ้าห่มออก หลานสาวสวมชุดนอนแบบชิ้นเดียวเป็นผ้าบางๆ ลื่นมือ ผมค่อยๆ ทรุดตัวนั่งลงบนเตียงข้างๆร่างหลานสาว เอื้อมมือไปเขย่าตัวเธอพร้อมเรียกชื่อเบาๆ เพื่อกันพลาดในกรณีที่ยานอนหลับไม่ได้ผลและเธอตื่นขึ้นมาผมจะได้อ้างได้ว่าเข้ามาดูแลความเรียบร้อย เงียบ........ไม่มีเสียงตอบ ผมลองเขย่าตัวเธอแรงขึ้นๆ จนแน่ใจว่าเธอไม่ตื่นแน่นอน ทันทีที่แน่ใจว่าหลานสาวคนสวยไม่มีความรู้สึกใดๆ นั่นเท่ากับว่าสวรรค์ได้เปิดประตูให้กับผมแล้ว ผมลุกขึ้นไปเปิดไฟในห้องจนสว่างทั้งหมด ล็อคกลอนประตูอย่างดี จากนั้นก็รีบถอดเสื้อผ้าจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน เจ้าหัวควยของผมมันแข็งโป๊กด้วยความอยากสมสู่กับเด็กสาว ผมจับน้องแนนนอนหงายแล้วขึ้นคร่อมเธอทั้งที่เสื้อผ้าเธอยังไม่ได้ถอด ผมกอดจูบลูบไล้ร่างกายของเธออย่างเมามันหิวกระหาย ทำทุกอย่างที่ใฝ่ผันอยากทำมานาน ประกบปากบดริมฝีปากกับเธอพยายามเอาลิ้นแยงเข้าไป ไซร้ซอกคอซ้ายขวาสูดดมความหอมจากร่างเด็กสาวอายุยังไม่เต็ม 13 ปีดีด้วยความกระสันเสียว สูดดมหน้าอกที่เพิ่งจะเต่งตูมซ้ายขวาพร้อมกับบีบเคล้นอย่างเมามันอย่างไม่กลัวเธอเจ็บ สุดท้ายผมจับเธออยู่ในท่ายกล้อเอาแท่งลึงค์ของผมถูไถกับเนินนูนของเธอเธอที่ซ่อนอยู่ในกางเกงในทรงบิกินีตัวจิ๋ว โอวววว สวรรค์เป็นของผมจริงๆ หลังจากฟอนฟัดร่างของหลานสาวด้วยความกระหายจนร่างเธอแทบจะแหลกเหลว คราวนี้ก็ถึงตาเจ้าท่อนลึงค์มหากาฬของผมจะได้ชำแรกแหวกกลีบโยนีน้อยๆ ของหลานแนนคนสวยซะที ผมดึงชุดนอนเธอออกไปทางหัวจนหลุด ร่างเธอเหลือแต่ยกทรงกับกางเกงในตัวจิ๋วที่ปิดเนินน้อยไว้เท่านั้น ผมลุกขึ้นยืนที่ปลายเท้าเธอ จ้องมองร่างที่กำลังจะสังเวยความไคร่ผมในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้านี้ ผมค่อยๆทรุดเข่าคร่อมขาเธอไว้ เอื้อมมือไปปลดขอยกทรงด้านหลังจนมันหลุดผึงออกมา หน้าอกสาวน้อยก็มาลอยเด่นล่อตาโคเฒ่าอย่างผม จากนั้นผมก็ค่อยๆ จับที่ของกางเกงในพร้อมกับรูดมันออกไปทางปลายเท้า เท่านั้นโคกหีเด็กสาวรุ่นที่แสนจะเกลี้ยงเกลาไม่มีขนสักเส้นก็โผล่ออกมาให้ผมต้องกลืนน้ำลายเอื๊อกลงคอติดๆกันหลายครั้ง ถึงตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว ก้มลงไปไซร้สูดดมหน้าอกที่แสนจะงดงามอย่างเมามัน ดูดหัวนมซ้ายขวาสลับกับการเคล้นคลึงตามอำเภอใจ จมูกผมไล่เลียงไปตามเรือนร่างเธอจนกระทั่งมาหยุดอยู่ตรงเนินน้อยนวลเนียนที่แสนจะเกลี้ยงเกลา ผมใช้สองมือจับขาเธอแบะออกและดันขึ้นไปในท่าแหกอ้าเต็มที่ หีน้อยๆช่างล่อตาล่อใจผมดีเหลือเกิน ผมใช้จมูกสูดดมความหอมตรงกลางระหว่างกลีบเสียหลายฟอด หีเด็กสาวบริสุทธ็ช่างหอมหวลเสียนี่กระไร ผมเอาปากผมประกบปากรูหีน้องแนนแล้วเอาลิ้นสอดแทงขอนไชเข้าไปรัวอยู่ข้างใน ผมรู้สึกได้ทันทีเลยว่าช่องคลอดเด็กสาวมันตอดลิ้นผมเป็นจังหวะๆ ดีจริงๆ หลังจากดูดเลียหีหลานสาวคนสวยจนชุ่มปอดแล้วก็ถึงเวลาของสวรรค์เสียที ผมจัดแจงตัวเองให้เข้าไปนั่งอยู่หว่างขาหลานสาว จับขาเธอแหกออกแล้วเอาเจ้าหัวควยบานแดงก่ำถูไถไปมาที่เม็ดสวาท จะเป็นด้วยน้ำลายของผมหรือน้ำหล่อลื่นของเธอไม่ทราบได้ ปรากฎว่าหน้าขาเธอเฉอะแฉะไปด้วยเมือกลื่นเต็มไปหมด ผมจับหัวควยจ่อที่ปากทางแล้วกดลงไปเบา รูหลานสาวผมฟิตถึงฟิตมากที่สุด ผมต้องพยายามส่ายเอวแซะซ้ายแซะขวาแล้วกดลงไปเรื่อยๆ อย่างใจเย็น หน้าตาของแนนบิดเบี้ยวด้วยความเจ็บปวดพร้อมกับมีเสียงครางออกมาเบาๆ แต่แน่นอนเธอไม่มีวันตื่นมาตอนนี้แน่ หลังจากยักแย่ยักยันอยู่ประมาณ 5 นาที ควยยาว 7 นิ้วของผมก็เสียบเข้าไปในช่องคลอดหลานสาวจนหมดด้าม หัวบานชนปากมดลูกดังกึกจนรู้สึกได้ เนินที่หน้าขาผมสัมผัสแนบแน่นกับเนินสวาทอันเกลี้ยงเกลาของหลานสาวด้วยความยินดี ผมถึงกับถอนหายใจด้วยความโล่งอก นี่ยังดีที่ผมสามารถกลั้นความเงี่ยนไว้ได้ไม่งั้นน้ำกามคงกระฉูดออกไปนานแล้ว หลังจากหยุดนิ่งอยู่ประมาณอึดใจผมก็ค่อยๆเริ่มถอดเข้าถอดออกในท่ากบดานธรรมดาก่อน จากนั้นผมก็จับขาหลานสาวพาดบนแขนผมแล้วโย้ตัวเอไปข้างหน้าในท่ายกล้อ เนินหีของแนนลอยเด่นขึ้นมาทันที แคมเธออมหัวควยผมจนบวมเป่งเห็นแล้วเป็นภาพที่ติดตาชวนกระสันจริงๆ ผมไม่รอช้ารีบกระหน่ำซอยบั้นเอวอย่างรุนแรงและหนักหน่วงอย่างไม่กลัวหีเธอจะพัง ฐานจรวดผมกระแทกเนินเธอจนรู้สึกถึงความแรงได้ดี ผมไม่สนใจอยู่แล้วว่าเธอจะเป็นยังไง เพระพรุ่งนี้ตื่นมาเธอก็คงแค่ระบมโดยที่เธอไม่มีวันรู้ว่าอะไรเกิดขึ้นกับตัวเธอ ผมชักควยเข้าออกด้วยความหฤหรรษ์ เข้าสุดออกสุดมันจริงๆ จนกระทั่งใกล้เส้นชัยผมรีบซอยควยเร็วจี๋ จับหีเธอแหกกว้างที่สุดจนจังหวะสุดท้ายผมชักออกมาเกือบสุดแล้วทิ่มหัวหัวเข้าไปเต็มที่จนมิดด้าม หัวควยผมชนปากมดลูกพร้อมกันนั้นก็พ่นน้ำกามอันเนืองนองเข้าไปให้ถึงปากมดลูก รูหีของแนนตอดควยผมตุบๆ จนรู้สึกได้ ผมรู้สึกได้เลยว่าปริมาณน้ำเงี่ยนของผมคราวนี้มันมากกว่าตอนที่ได้ร่วมกับแม่บ้านหลายเท่า นี่ถ้าแนนถึงวัยมีประจำเดือนและอยู่ในช่วงไข่สุกเธออาจจะมีโอกาสท้องได้ไม่ยากแน่นอน หลังจากผมชักควยออกมาผมก็สังเกตเห็นรูหีเธอกลวงโบ๋มีน้ำผมไหลย้อนกลับออกมาพร้อมกับมีเลือดปนมาจางๆ ซึ่งรูหีเธอคงฉีกขาดจากการกระหน่ำเย็ดของผมแน่นอน ผมลงมานอนแผ่หราข้างๆ หลานสาว หลังจากนั้นก็หันตะแคงข้างเอามือลูบไล้ไปตามร่างที่นอนสลบไสลไม่ได้สติของหลานสาวตคนสวย นึกในใจว่าขอโทษเถอะหลานเอ๊ย อาทนไม่ไหวจริงๆ ขอเปลี่ยนสถานะจากคุณอาคนดีมาเป็นผัวซักวันเถอะนะ ประมาณ 10 นาทีหลังจากนั้นเจ้าหัวควยของผมที่เพิ่งได้ลิ้มรสของสดๆใหม่ๆ ก็เกิดอาการคึกขึ้นมาอีก คราวนี้ผมเย็ดแนนในทุกท่าที่ผมอยากจะทำ จับเธอนอนตะแคงแล้วยกขาข้างนึงพาดบ่าผมจากนั้นก็เสียบควยกระแทกเนินเธออย่างสุดมัน จับเธอนอนคว่ำแล้วยกตูดขึ้นมาสอดใส่ในท่าหมา แต่ท่านี้จะลำบากหน่อยเนื่องจากเธอหลับอยู่ ร่างกายเธอจึงคอยจะกองลงไปบนที่นอน ทำให้ผมต้องใช้มือพยุงเอวเธอตลอดเวลา จากนั้นผมก็ไปจบลงที่ท่าโปรดคือยกล้อตามเดิม ในจังหวะที่ผมแหกหีเธอแล้วซอยบั้นเอวใส่จนเกือบจะถึงเส้นชัยนั้น ผมกลั้นเอาไว้หน่อยนึงแล้วชักหัวควยออกมาจ่อไปที่ใบหน้าหลานสาวคนสวย จากนั้นก็กระตุกมือ 2-3 ทีน้ำกามอันขาวข้นเหนอะหนะก็กระฉูดออกมาราดรดไปบนใบหน้าแสนงามของหลานสาวแบบในหนัง X ญี่ปุ่นที่ผมดูประจำ ใบหน้าอันขาวนวลเนียนไร้สิวฝ้าของเธอบัดนี้เจิ่งนองไปด้วยเงี่ยนของผมจนเลอะเทอะไปหมด ช่างเป็นภาพที่หาดูได้ยากจริงๆ ทันใดก็มีความคิดแวบนึงผ่านเข้ามาในหัวสมอง ผมรีบลงมาจากร่างของเธอ วิ่งแก้ผ้าโทงๆ ไปที่ห้องตัวเอง เปิดตู้เสื้อผ้าแล้วหยิบกล้อง Polaloid แบบถ่ายภาพแล้วล้างเสร็จในตัว ผมเช็คดูแล้วมีฟิล์มเหลืออีก 4 ใบ ผมวิ่งกลับถ่ายโคลสใบหน้าหลานสาวที่ยังเปรอะไปด้วยน้ำกามสวาทของผม จากนั้นก็ถ่ายภาพเต็มตัว และครึ่งตัว รูปสุดท้ายผมจัดแจงจับเธอแหกขาแล้วอ้าเต็มที่แล้วกดชัตเตอร์รูปโคกสวยงามเธอเก็บไว้ชื่นชมเล่น จากนั้นก็จัดการเช็ดคราบคาวต่างๆ ที่ผมมอบไว้ให้เธอพร้อมทั้งจัดแจงใส่เสื้อผ้าให้เธอจนเรียบร้อย ก้มลงสูดความหอมจากเนินเธออีกครั้งด้วยความอาลัยเพราะไม่รู้ว่าจะได้มีโอกาสมสู่กับเนินนี้อีกทีเมื่อไหร่ จากนั้นก็กลับห้องเพื่อไปนอนพักผ่อน ผมนอนพิจารณาดูรูปหลานสาวทั้ง 4 ใบด้วยความชื่นชม จนชั่วโมงนึงผ่านไปก็ยังไม่หลับ
        จากนั้นก็เริ่มเกิดปัญหาตามมาโดยที่เจ้าหัวควยผมมันดันแข็งขึ้นมาอีกจนได้ ผมก็ดันเอามือไปรูดมันเล่นโดยไม่รู้ตัวซะอีก หลังจากรูดไปรูดมาก็หันไปมองนาฬิกาแล้วคำนวณในใจว่ายาน่าจะหมดฤทธิ์หรือยัง จากนั้นก็ตัดสินใจย่องไปที่ห้องหลานสาวอีกที เขย่าตัวเธอจนแน่ใจว่ายังไม่ตื่นแน่ ผมเลยจัดการเธอไปอีกรอบนึงโดยไม่มีการไหว้ครูเลยทีนี้ จับเธอถอดแค่กางเกงในออกคาไว้ที่น่อง ส่วนตัวผมก็ถอดแค่กางเกงนอน จากนั้นก็ลุยเย็ดเธอในท่ายกล้อท่าเดียวล้วนๆเลย ประมาณแค่ 5 นาทีก็กระฉูดน้ำกามแห่งความเงี่ยนใส่รูหีหลานสาวไปอีกครั้งถึงจะกลับไปนอนหลับเป็นตายได้ ผมตื่นมาอีกทีประมาณ 11 โมงของวันอาทิตย์ อาบน้ำอาบท่าแล้วแต่งตัวลงมาจัดการกาแฟและขนมปังเรียบร้อยก็เดินมองหาหลานสาว เธอไปเปิดแอร์นอนหลับอยู่หน้าทีวีในนั่งเล่น ผมเดินเข้าไปถามไถ่พอเป็นพิธี หน้าตาแนนดูหมองๆ เล็กน้อยผมเลยถามว่าเธอเป็นอะไรหรือเปล่า เธอบอกว่ารู้สึกปวดเมื่อยไปทั้งตัวไม่รู้เป็นอะไร ผมสะดุ้งเล็กน้อยจากนั้นก็บอกให้เธอหายาพาราฯ ทานแล้วก็นอนพักผ่อนซะ ผมหลบไปนั่งเล่นอ่านหนังสือพิมพ์อยู่ที่นอกชานด้านข้างบ้านซึ่งร่มรื่นมีต้นไม้เยอะไปหมด อ่านไปก็ครุ่นคิดไปถึงเหตุการณ์เมื่อคืนที่ผ่านมา ยิ่งนึกก็ยิ่งอยากทำอีกแต่ก็กลัวความแตก กลัวกฏหมายบ้านเมือง กลัวแม่บ้านจับได้ กลัวเสียชื่อเสียง กลัวสารพัดไปหมด แต่ในที่สุดความกลัวทั้งหลายก็ไม่สามารถต้านทานพลังตัณหาอันแข็งแกร่งได้ ผมตัดสินใจว่าเป็นไงเป็นกันจะลองดูซักที ผมเดินกลับไปที่ห้องนอนหยิบรูปถ่ายเนินเธอที่แหกกว้างใส่กระเป๋าเสื้อแล้วเดินไปหาแนนที่ห้องนั่นเล่น จากนั้นก็เริ่มบทสนทนาที่ผมวางแผนไว้ "แนนเป็นไงบ้างลูก" "ปวดหัวกับเมื่อยตัวนิดหน่อยค่ะ" เธอตอบเสียงเบาๆ "อาถามอะไรหน่อยได้ไม๊ลูก" เธอพยักหน้าเบาๆ ทำให้ผมเริ่มยิงคำถามต่อทันที "ตอนอยู่เชียงใหม่แนนมีแฟนหรือเปล่า" "ไม่มีค่ะ มีแต่มาจีบบ้างบางทีแต่แนนไม่สนใจ คุณอาถามทำไมเหรอค่ะ" "อืมมม อาจะเริ่มต้นยังไงดีน่ะ......คืออย่างนี้ เมื่อคืนตอนที่หนูนอนหลับแล้ว อาก็เดินไปดูความเรียบร้อยธรรมดา พอดีเห็นหนูนอนไม่ได้ห่มผ้าอยู่ก็จะไปห่มผ้าให้ แต่หนูนอนกระโปรงเปิดอยู่ด้วย อาก็จะปิดแต่พอดีเห็นอะไรบางอย่างมันผิดปกติแบบที่เด็กผู้หญิงบริสุทธิ์ไม่ควรจะเป็นกัน คืออาเห็นแคมในหนูมันยื่นยาวออกมา ซึ่งเด็กที่ไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายจะไม่เป็นแบบนี้" ผมลักไก่ไปมั่วๆ ทั้งที่ความจริงเมื่อคืนแนนใส่กงเกงในอยู่ แนนตาเบิกกว้างด้วยความรู้สึกที่คงปนๆ กันไป คงทั้งสงสัย ทั้งงงว่าผมกำลังพูดเรื่องอะไรกันแน่ ผมไม่รอให้เธอพูดโดยชิงจังหวะพูดต่อทันทีว่า "พอดีเพื่อนอาอีกคนนึงเป็นหมอ อาก็เลยคิดว่าจะพาหนูไปหาเค้าเพื่อพิสูจน์ เพราะว่าของหนูผิดปกติแน่นอน แต่พอดีอากลัวหนูอาย ไม่กล้าไป อาเลยใช้วีธีถ่ายรูปจะไปให้เค้าดูแทน นี่ไง" พูดจบผมก็หยิบรูปถ่ายในกระเป๋าเสื้อยื่นให้เธอ เธอยื่นมือมารับอย่างสั่นๆ น้ำตาคลอเบ้า แล้วตอบเสียงสั่นๆ "คุณอาพูดอะไรแนนไม่รู้เรื่อง แนนไม่เคยมีแฟนแล้วแนนจะเป็นอะไรอย่างที่คุณอาว่าได้ไง" ผมไม่ได้ตอบโต้อะไร แต่ได้พยายามชี้อธิบายรูปไปมั่วๆ เพราะเชื่อว่าเธอก็ไม่รู้เรื่องเหมือนกัน ก่อนจบท้ายว่าถ้าอย่างนั้นผมขอดูอีกครั้งได้ไม๊ ถ้าไม่ให้ดูผมจะบอกพ่อเธอแล้วให้เธอไปแก้ตัวเอาเอง ในที่สุดเธอก็ไม่พ้นเล่ห์เหลี่ยมโคเฒ่าอย่างผม เธอนิ่งไปสักครู่แล้วตอบว่าให้ดูก็ได้แต่ว่าเรื่องนี้ห้ามบอกใครแล้วรูปนี้เธอขอเก็บไปทำลายด้วยตัวเธอเองด้วย ผมเดินจูงมือเธอเข้าไปในห้องน้ำข้างล่างที่ไม่กว้างมากนัก จากนั้นบอกให้เธอถอดกางเกงขาสั้นที่ใส่อยู่บ้านออก เธออึกอักเล็กน้อยแต่สุดท้ายก็ยอมถอดโดยดี ผมดันตัวเธอพิงผนังห้องน้ำแล้วตัวผมคุกเข่าลงกับพื้นห้องน้ำ ผมบอกให้เด็กสาวจับชายเสื้อเธอไว้แน่นๆ ผมชำเลืองดูเห็นเธอหลับตาปี๋ปากก็บอกว่าคุณอาอย่าดูนานนะ ตอนนี้เนินนูนเด็กสาวที่หลบอยู่ในกางเกงลอยตระหง่านอยู่ตรงหน้าผมพอดี ผมค่อยๆจับขอบกางเกงในเธอรูดลง เนินน้อยๆ ก็ค่อยๆโผล่ออกมาสวัสดีผมยามกลางวัน ผมรูดกางเกงในเธอออกไปทางปลายเท้าแล้วเหวี่ยงไปไกล ๆ พร้อมกับสั่งให้เธออ้าขาเล็กน้อย เมื่อวินาทีนี้มาถึงผมก็ไม่รอช้ารีบคว้าเอวเธอไว้อย่างมั่นเหมาะแล้วซุกหน้าเข้าที่เนินเด็กสาว ไซร้ดูดเลียเนินนูนด้วยจมูก, ปากและลิ้นผมอย่างเต็มที่ แนนสะดุ้งสุดตัวปล่อยมือออกจากชายเสื้อแล้วพยายามผลักไหล่ผมอย่างเต็มที่แต่ไม่สามารถทำได้เพราะว่าผมจับเอวเธอไว้แน่นเธอจึงเปลี่ยนเป็นมาทุบแทน แต่มืออย่างผมมีหรือจะปล่อยให้พลาด ผมไม่สนใจการกระทำของเธอแต่พยายามดูดเลียโยนีเธออย่างเต็มที่โดยเฉพาะพยายามดูดเน้นๆ ที่คลิตอริสของเธอ ได้ผลแค่อึดใจเดียวเธอก็เลิกทุบแต่กลับส่งเสียงครางซี๊ดซ๊าดออกมาจากลำคอเบาๆ จากนั้นเปลี่ยนเป็นมาเอามือลูบหัวพร้อมกับแอ่นเนินสู้ปากและลิ้นของผมแทน ไม่เกิน 2 นาทีจากนั้นแนนก็เกร็งตัวพร้อมกับกดหัวผมให้แนบแน่นไปกับเนินสวาทของเธออันเป็นสัณญานว่าผมส่งเธอไปสวรรค์เรียบร้อยแล้ว อาหหห งานผมสำเร็จไปหนึ่งขั้นแล้ว ผมถอนหน้าอันเปรอะไปด้วยน้ำเมือกของเธอออกมาจากเนินนั่นแล้วค่อยๆ ไซร้ไปตามสะดือขึ้นไปที่ทรวงอกนอกเสื้อ ซอกคอและสุดท้ายประกบริมฝีปากกับหลานสาวสอดแทรกลิ้นเข้าไป แนนกอดคอผมแน่นมาก ผมใช้มือซ้ายแอบปลดปมกางเกงแพรออกไปโดยที่เธอไม่รู้ตัว ซึ่งผมไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย จากนั้นเอามือซ้ายมาโอบเอวเธอไว้แล้วเอามือขวาช้อนขาซ้าย เธอขึ้นมาเท่านี้เนินเธอก็อ้าพร้อมที่จะรับการชำแรกแหวกโยนีจากหัวควยของผม หลานสาวคนสวยกำลังเคลิบเคลิ้มไปกับรสจูบโดยที่ไม่รู้ตัวว่าเธอกำลังจะโดนเย็ดภายในอีกไม่กี่วินาทีนี้แล้ว ผมเอามือซ้ายปล่อยเอวเธอโดยเอาไปจับหัวจรวดให้จ่อตรงเป้าจากนั้นก็แทงพรวดเข้าไปทันที น้ำหล่อลื่นจากการเสร็จไปแล้วหนึ่งทีของเธอบวกกับการที่โดนมาแล้วเมื่อคืนทำให้หัวควยผมเข้าไปไม่ยากเท่าไหร่แต่มันก็มากพอที่จะทำให้แนนสะดุ้งตาเหลือก ถอนปากออกมาจากปากผม เธอพยายามหย่งตัวหนีแต่ช้าไปกว่ามือซ้ายของผมที่รัดเอวเธอไว้ ผมพยายามซอยบั้นเอวอย่างเต็มที่คิดว่ายังไงก็ตามต้องเอาน้ำออกคราวนี้ให้ได้ก่อน ผมพยายามซอยอย่างแรงจนหลานสาวเลิกดิ้นแล้วเปลี่ยนเป็นส่งเสียงซี๊ดซ๊าดแทน ผมจูบปากแลกลิ้นกับเธอเป็นพัลวัน ไม่ถึง 5 นาทีผมก็กระฉูดน้ำกามเสยใส่โยนีให้เธอไปเป็นของแถม จากนั้นทุกอย่างก็เงียบสงบลง ผมถอนตัวออกมาจากร่างของเธอ ร่างของแนนก็ค่อยๆทรุดลงกองกับพื้นห้องน้ำอย่างอ่อนระทวย ผมก้มลงเก็บกางเกงแพรแล้วเดินออกมาจากห้องน้ำโดยไม่สนใจแนนว่าจะเป็นยังไงต่อไป ผมเดินกลับไปห้องนอนอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าอีกครั้งเพราะว่าตอนเย็ดแนนในห้องน้ำข้างล่างนั้นร้อนมาก อาบเสร็จก็เปิดแอร์นอนดูทีวีแล้วก็ผลอยหลับไป ตื่นมาอีกทีประมาณ 4 โมงเย็นน่าจะได้ รู้สึกหิวเล็กน้อยเนื่องจากไม่ได้ทานมื้อกลางวัน ผมลงมาในครัวจัดแจงหาอะไรทานเสร็จก็เดินตามหาหลานสาวทั่วบ้าน ห้องรับแขกไม่มี สวนหลังบ้านก็ไม่มี รองเท้าเธอก็ยังอยู่ สงสัยอยู่ในห้องนอนซึ่งก็เป็นความจริง เธอเปิดแอร์นอนหลับอยู่เช่นกัน เธอไม่ได้ล็อคห้องทำให้ผมสามารถเปิดเข้าไปได้ เธอนอนหลับอยู่บนเตียง ผมเดินเข้าไปนั่งบนที่นอนข้างๆตัวเธอ แรงยวบของที่นอนทำให้แนนสะดุ้งตื่นพอเห็นว่าเป็นผมเธอก็เขยิบตัวหนีทันที ผมรวบตัวเอไว้ปากก็พร่ำพรรณาขอโทษเธอต่างๆ นานา จนเธอใจอ่อน ซึ่งในที่สุดเธอก็ไม่สามารถขัดขืนความต้องการของผมได้อีก ผมเย็ดกับเธอไปอีก 2 ครั้ง ซึ่งคราวนี้ผมเย็ดกับเธอทุกท่าโดยเธอให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ทั้งดูดเลียหัวควยของผม ท่า 69 ท่าหมา ท่าตะแคง ลิงอุ้มแตง ไถนา ท่าที่เธอขึ้นทำเองและท่าสุดยอดที่ผมเพียรพยายามขอแม่บ้านมานานแต่เธอไม่เคยยอมนั่นคือการร่วมทางประตูหลัง ผมต้องใช้ความพยายามตั้งร่วม 10 นาทีกว่าจะเอาเจ้าหัวควย 7 นิ้วผ่านเข้าไปในช่องทวารหนักของหลานสาวผมได้ ผมจะบอกทุกท่านว่าหากร่วมท่านี้อย่าใช้การสอดใส่ทางด้านหลังหรือท่าหมา ให้ใช้ท่ายกล้อที่เราใช้กันเป็นปกตินี่แหละแต่แทนทีจะเสียบหีให้เสียบทางรูทวารหนักแทน การทำท่ายกล้อเป็นการล็อคตัวหลานสาวผมไปในตัวเพราะว่าเธออาจจะดิ้นแต่ไม่สามารถหลุดออกไปจากอ้อมกอดผมได้ซึ่งต่างจากท่าเสียบทางด้านหลังที่เธอสามารถกระเถิบตัวหนีไปได้ เหมือนสวรรค์เป็นใจจริงๆ แม่บ้านโทรมาบอกว่ายังกลับไม่ได้ต้องอยู่ต่ออีก 2 วัน ซึ่งทำให้ผมกับแนนเหมือนคู่เพิ่งแต่งงานใหม่และอยู่ในช่วงฮันนีมูนจริงๆ ผมร่วมกับหลานสาวบ่อยมาก ร่วมกันทุกที่ในบ้าน บนโต๊ะกินข้าว ในพื้นห้องครัว โซฟาในห้องรับแขก บันใดขึ้นชั้นสอง บางทีแค่เดินผ่านผมผมก็จับเธอโก้งโค้งและถกกระโปรงขึ้นแค่เอวและร่วมทางด้านหลังโดยไม่มีการอารัมภบทแต่อย่างใด และที่สุดยอดจริงๆ คือผมชวนเธอไปร่วมในรถของผมตอนกลางคืนโดยการปิดไฟให้มืดหมดแล้วสตาร์ตรถเปิดแอร์ไว้ ได้ความตื่นเต้นแบบสุดยอดจริงๆ หลังจากแม่บ้านกลับมาผมกับแนนก็ทำตัวปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่แนนมักจะชวนผมออกไปเดินเล่นซื้อของที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ซึ่งก็แน่นอนว่าผมแวบพาเธอเข้าไปกระหน่ำเย็ดในโรงแรมเป็นประจำ บางครั้งเราขับรถออกไปนอกเมืองและไปหาที่เงียบๆ เปลี่ยวๆ ร่วมกัน และหลังสุดนี้ผมเกิดไอเดียนึงขึ้นมาในสมองโดยการพาเธอไปซื้อชุดนักเรียน 3-4 ชุดโดยอ้างกับแม่บ้านว่าเวลาเธอกลับไปชียงใหม่จะได้ไม่ต้องไปฉุกละหุกซื้อเสื้อผ้าใหม่ที่นั่นเพราะว่าใกล้จะเปิดเทอมแล้ว ซึ่งหลังจากนั้นผมก็ขอให้แนนสวมชุดนักเรียนที่ซื้อมาแล้วผมก็ร่วมกับเธอทั้งในชุดนักเรียนนั่นแหละ ผมชอบถกกระโปรงเธอมาแค่เอวแล้วกระหน่ำเย็ดอย่างรุนแรงทั้งท่ายกล้อและท่าหมา โอววว การได้ร่วมกับเด็กนักเรียนจริงๆในชุดนักเรียนนี่เหมือนขึ้นสวรรค์ยังงยังงั้นจริงๆ ครับ เธอสัญญาว่าปิดเทอมที่จะถึงนี้เธอจะตั้งใจเรียนมากๆ และจะขอพ่อลงมา กทม อีกเป็นรางวัล ผมได้ขอร้องเธอว่าหากช่วงที่กลับไปเชียงใหม่แล้วมีอารมณ์ห้ามเธอไปร่วมกับคนอื่นเด็ดขาดซึ่งเธอก็รับปากโดยดี สรุปว่าจากเหตุการณ์วันแรกที่ผมลักหลับเธอจนวันที่เธอกลับเชียงใหม่นั้นรวมได้ 17 วัน ผมร่วมกับเธอไปทั้งหมดประมาณ 40 ถึง 50 ครั้งได้ ไว้หากเธอลงมากรุงเทพแล้วมีอะไรตื่นเต้นอีกผมจะเขียนมาเล่าให้ฟังใหม่  

กำลังใจครับ ที่คนโพสต้องการ
ขอบคุณในการแบ่งปัน ขอจงสุขสันต์ทุกวันคืน สุขสดชื่นตลอดกาล