ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

76ฟัน26

เริ่มโดย 02766132, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 07:50:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผมชื่อลุงน้อย อายุก็ปาเข้าไป 76 แล้ว เช่าห้องแถวติดกับครอบครัวหนึ่งรู้สึกว่าอยู่ด้วยกันแค่สองคนเป็นพ่อลูกกัน(ห้องเช่า)เด็กสาวอายุ26ปีชือ น้องต่ายเห็นพ่อน้องเข้าเรียกแบบนั้น เพิ่งเข้ามาเยี่ยมพ่อ แล้วก็คงมาพักอยู่ด้วย น้องต่ายเรียนอยู่ มหาลัย ลุงเห็นประจำและทุกๆเย็นน้องต่ายกลับจากโรงเรียนมาถึงบ้าน เธอจะปิดประตูหน้าบ้านแล้วนอนเล่นอยู่คนเดียวคงจะนึกว่าไม่มีใครอยู่แถวนั้น (น้องต่ายเข้าคงคิดว่าผมแก่ๆ ขาเดินไม่ไหวอย่างผมจะลามก อิๆ น้องต่ายเข้านอนไม่เคยระวัง กระโปรงก็ฟิตๆ นอนเล่นทีไร ลุงแอบเสียวกับกางเกงในเซ็กซี่หลากหลายสีเป็นประจำ ส่วนพ่อไม่ค่อยอยู่บ้านหรอก หรือทำงานเข้าเวรไม่แน่ใจน่ะ สักพักน้องต่ายเธอก็อาบน้ำ.....ด้วยความเปลี่ยวใจของคนแก่อย่างลุง ที่แอบเห็นกางเกงในบางๆเกือบทุกเย็นสะสมมานาน แต่เรื่องของเรื่องได้นอนดูหนัง x อยู่พอดีอารมย์มันค้าง จังหวะที่เธออาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ ลุงจึงแอบเปิดประตูหลังห้องของเธอเข้าไป ผมย่องเบาๆ เธออาบน้ำนานมาก ผมจึงเห็นชุดนักศึกษาของเธอถอดกองไว้หน้าห้องน้ำและมีกางเกงตัวจิ๋วแดงลูกไม้บางๆ ลื่นๆ ซึ่งคงเป็นตัวที่น้องต่ายเตรียมจะใส่นอนแน่ๆ ผมหยิบออกมาคลี่ดู อื้อฮือ..ยังมีกลิ่นหอมของหีเด็กเหม็นคลุ้ง ฉุนกึ้ก ไปหมด ทั้งกลิ่นแฟ็บ กลิ่นน้ำหอมอะไรประมาณนั้น ผมคลี่เป้ากางเกงในของเธอออกมาดู อื้อ..มันบางมาก คงใส่แล้วเห็นหมอย เห็นหี นูนๆ ขาวๆ แน่ๆ เซ็กซี่ดีจริง ลุงก็เลยเอากางเกงในตัวเล็กนั้น มาช่วยตัวเอง แล้วก็รีบออกมาจากบ้านเธอทันทีที่เสร็จ ผมวางแผนต่อ พรุ่งนี้เธอกลับจากโรงเรียนถึงบ้านแล้วแอบปั่นหีอีก เธอโดนผมจับเย็ดแน่ ได้การ วันรุ่งขึน เธอกลับมาถึงบ้าน ปิดประตูหน้าบ้าน(ผมปีนแอบดู) จะบ้าตาย น้องต่ายน่าตาน่ารักสวยเซ็กซี่มาก แต่เธอกำลังช่วยต้วเองอยู่ โอ้ว อายุผมปานนี้แล้วไม่เคยเห็นเลยและ เธอเข้าห้องน้ำทันที ยังไม่ทันเสร็จดีเลย น้ำเยี่ยวยังหยดแหม่ะๆอยู่เลยเธอนุ่งกางเกงในแล้ว แล้วเดินมาเลิกใต้ที่นอน ผมเห็นเธอหยิบหนังสือโป๊ มีรูปคนเย็ดกันมานอนอ่าน สักพักนึง เธอก็วางหนังสือ พลิกตัวนอนหงายมือข้างหนึ่งเลิกชายกระโปรงขึ้นมาจนเห็นโคกหี ในกางเกงใน คราบหีปนกันคราบเยี่ยวของเธอยังเปียกแฉะเปรอะเป้ากางเกงในอยู่เลย แล้วเธอก็กางขาออกสุดๆ แล้วใช้นิ้วสองนิ้ว ปั่นขยี้แคมหี หลับตาพริ้ม ผมทนไม่ไหวเลยรีบลงมาแอบย่องเข้าหลังบ้านเธอแต่เธอไม่รู้ตัวเพราะหลับตาขยี้หีของตัวเองอย่างเมามัน ผมคุกเข่าลงเล้วใช้มือปิดปากเธอ สั่งเธอห้ามร้องโดยเด็ดขาด เธอสะดุ้ง หน้าซีด ผมบอก เธอให้นอนเฉยๆเดี๋ยวจะเย็ดให้เธอเอง รับรองเธอจะหายเงี้ยนแน่ ว่าแล้วก็ขึ้นคร่อมเธอทั้งที่เสื้อ ผ้าเธอยังไม่ได้ถอดผมกอดจูบลูบไล้ร่างกายของเธออย่างเมามันหิวกระหาย ทำทุกอย่างที่ใฝ่ผันอยากทำมานานประกบปากบดริมฝีปาก กับเธอพยายามเอาลิ้นแยงเข้าไปไซร้ซอกคอซ้ายขวาสูดดมความหอมจากร่างเด็กสาวอายุยังไม่เต็ม 26 ปีดีด้วยความกระสันเสียว สูดดมหน้าอกที่เพิ่งจะเต่งตูมซ้ายขวาพร้อมกับบีบเคล้นอย่างเมามันอย่างไม่กลัวเธอเจ็บสุดท้ายผมจับเธออยู่ในท่ายกล้อเอาแท่งลึงค์ของผมถูไถกับเนินนูนนูนของเธอเธอที่ซ่อนอยู่ในกางเกงในตัวจิ๋วของเธอเธอ โอวววว สวรรค์เป็นของผมจริงๆ หลังจากฟอนฟัดร่างของสาวน้อยด้วยความกระหายจนร่างเธอแทบจะแหลกเหลวคราวนี้ก็ถึงตาเจ้าท่อนลึงค์มหากาฬของผมจะได้ชำแรกแหวกกลีบโยนีน้อย ๆ ของสาวน้อยคนสวยซะที ผมค่อยดึงกระโปรงและเสื้อเธอออกไปจากตัว จนร่างเธอเหลือแต่ยกทรงกับกางเกงในตัวจิ๋วที่ปิดเนินน้อยไว้เท่านั้นผมค่อยๆทรุดเข่าคร่อมขาเธอไว้เอื้อมมือไปปลดขอยกทรงด้านหลังจนมันหลุดผึงออกมาหน้าอกสาวน้อยก็มาลอยเด่นล่อตาผม จากนั้นผมก็ค่อย ๆ จับที่ของกางเกงในพร้อมกับ รูดมันออกไปทางปลายเท้าเท่านั้นโคกหีเด็กสาวรุ่นที่แสนจะเกลี้ยงเกลาไม่มีขนสักเส้นก็โผล่ออกมาอื้อฮือ..หีโหมก แถมเหม็นคลุ้ง ได้อารมย์จริงๆ ให้ผมต้องกลืนน้ำลายเอื๊อกลงคอติด ๆ กันหลายครั้ง ถึงตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้วก้มลงไปไซร้สูดดมหน้าอกที่แสนจะงดงามอย่างเมามันดูดหัวนมซ้ายขวาสลับกับการเคล้นคลึง ตามอำเภอใจจมูกผมไล่เลียงไปตามเรือนร่างเธอจนกระทั่งมาหยุดอยู่ตรงเนินน้อยนวลเนียนที่แสนจะเกลี้ยงเกลาผมใช้สองมือจับขาเธอ แบะออกและดันขึ้นไปในท่าแหกอ้าเต็มที่หีน้อยๆช่างล่อตาล่อใจผมดีเหลือเกิน ผมใช้จมูกสูดดมตรงกลางระหว่างกลีบเสียหลายฟอด ผมเอาปากผมประกบปากรูหีสาวน้อยแล้วเอาลิ้นสอดแทงขอนไชเข้าไปรัวอยู่ข้าง ในผมรู้สึกได้ทันทีเลยว่าช่องคลอดเด็กสาวมันตอดลิ้นผมเป็นจังหวะ ๆ ดีจริง ๆ หลังจากดูดเลียหีสาวน้อยคนสวยจนชุ่มปอดแล้วก็ถึง เวลาของสวรรค์เสียทีผมจัดแจงตัวเองให้เข้าไปนั่งอยู่หว่างขาสาวน้อยเพื่อนบ้านจับขาเธอแหกออกแล้วเอาเจ้าหัวควยบานแดงก่ำถูไถไปมาที่เม็ดสวาทจะเป็นด้วยน้ำลายของผมหรือน้ำหล่อลื่นของเธอไม่ทราบได้ปรากฎว่าหน้าขาเธอเฉอะแฉะไปด้วยเมือกลื่นเต็มไป ผมแทรกตัวเข้าหว่างขาเธอแล้วแหกขาเธอกางสดๆ คุกเข่าลงแล้วเอาหัวควยของผมจ่อที่ปากหีเธอ ผมใช้นิ้วแหวกแคมแหกหีเด็กจนอ้าแดงรูหีมีแต่เมือกใสๆเยิ้ม ลื่นไปหมด รูหีเธอพร้อมที่จะเย็ดแล้ว ผมโน้มตัวลงคล่อมทับตัวเธอไว้ กดหัวถอกของผมลงไปคลุกรูหีของเธอจนหัวลื่นแล้ว จากนั้ผมก็กดัวควยดัง กึ้ด..กึ้ด เธอกระเถิดส่ายตูดหนีแต่ไม่ทันผม หัวควยผมปักเข้าคาปากรูได้สำเร็จแล้ว แล้วหยุด จากนั้นผมก็เปิดเสื้อ เเล้วเลียหัวนมเล็กๆของเธอ ก้มดูดทันที เธอแอ่นตัวเสียวหัวนม ผมจึงกดแท่งควยสวนปรื๊ด....เข้ารูหีเธอ สุดหยักเลย หัวควยชนก้ก.เข้ากับปากมดลูก เธอ ผวากอดรัดตัวผมแน่นแทบหายใจไม่ออก ผมเสียวหัวควยจนต้องหยุด ภายในรูหีเด็กตอดรัดเธอเกร็งตัวสุดขีด หายใจติดขัด ดังฟืดฟาดรดต้นคอผม ผมค่อยๆชักเข้าออกกับหีของเธอ จนเธอหายเกร็ง แล้วกระเด้ารูหีของเธอเข้าออกช้าๆ เนิบๆ สักพักเธอเริ่มเกร็งตัว หายใจติดๆ ขัดๆ ระหว่างที่ผมกำลังกระเด้าหีเธอ เธภายในรูหีเธอมันเริ่มตอด ดูด ลำควยแรงขึ้น ๆๆ จนผมเสียวหัวถอกแทบทนไม่ไหว เล็บเธอจิกหลังผมจนเจ็บ แขนเธอกอดรัดตัวผม แรงขึ้น..ๆ..ๆ..ๆ หายใจฟื้ดฟ้าด ๆ...ๆ.ๆแขนขาเธอเกร็งสุดขีด จนตัวสะดุ้ง ตัวกระตุก งึก ..ๆๆ..ๆ โอ๊ย.. ภายในเธอตอด รัดแท่งควยผม จนผมเสียวสุดที่จะทนแล้ว ผมจึงกระแทกควยเสียบกึกเข้าที่หีของเธอครั้งสุดท้ายจนสุดกึก...ที่ปากมดลูกเธอ เธจังหวะนั้นเธอก็สะดุ้ง ตัวกระตุกทันที ผมฉีดน้ำเชื้อเข้าใส่ปากมดลูกเธอที่เปิดอ้ารอรับน้ำเชื้อของผมอย่างเต็มที่แบบสุด..ๆแรง สุด ๆๆขีด ปรี๊ด..ปรี๊ด..ปรี๊ด..ปรี๊ด..ด...ด...ด ผมและเธอต่างกอดรัดกันแน่นสุด.ๆ แล้วปักควยของผมคาหีเธอไว้สักพักจนน้ำเชื้อหมดแล้ว ผมดึงควยออกทันที "บุ๊ด " หีเธอแดงเถือก แคมบวมเปล่ง สักพัก น้ำเชื้อของผมก็ริ่มไหลย้อนออกมาจามดลูกเธอ ลงไปหยดแหม่ะ..ๆ..ๆ ที่กระนักเรียนของเธอจนหมด ผมถามเธอว่า เจ็บมั๊ย เธอ ส่ายหัวผมบอกเธอว่าห้ามบอกใคร นะ แล้วผมก็ออกไป จากนั้นมา ผมจะแอบเย็ดกับเธอทุกๆ เย็น หลังจากเธอกลับถึงบ้าน ผมจะเย็ดกับเธอทั้งชุดนักศึกษา แล้วให้เงินแกไปซื้อกางเกงในสวยๆ มาอีกหลายตัว ไว้ใส่โชว์และยั่วคนแก่อย่างผม เป็นไง อิๆ นั่นแหล่ะ มันได้กลิ่นสาบเหงื่อไคลกับกลิ่นาบหีของเธอ อือ..มันได้อารมย์ดีจริงๆ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง