โดนท่อไอสเสียรถอ่ะครับ 1 วันแล้วกลัวอ่ะ

โดนท่อไอสเสียรถอ่ะครับ 1 วันแล้วกลัวอ่ะ

• 0 ตอบ
  • 1099 อ่าน
*

ออฟไลน์ shadowpipo01

• Full Member
  • **
  • 115
  • 126
  • ใจ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 04:26:32 PM »
คือผมขับรถเล่นกับเพื่อนน่ะครับแล้วที่นี้เพื่อนมันพิเรน

ไป Burn ยาง อ่ะครับทำให้เครื่อร้อนกว่าเดิมอีกเวร แล้วทีนี้

ผมจะขึ้นรถอ่ะครับมันโดนพอดีแล้วก็ขับกลับบ้านอาบน้ำแผลโดนน้ำแล้ว

จะเป็นแผลเป็นไหมครับ แต่ก่อนจะอาบน้ำทาบัวหิมะแล้วอ่ะครับ

ป.ล. ขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ