ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนให้แฟนสวิง

เริ่มโดย kiori, มีนาคม 26, 2010, 08:35:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

เริ่มเรื่องเลยนะครับ
เมื่อประมาณ ต้นปี2552 ที่ผ่านมานี่เองครับ เพื่อนสนิทของผมคนนึงมาจากจังหวัดชลบุรี แวะมาหาผมที่บ้านย่านลำลูกกาในวันหยุดเสาอาทิตย์ ผมก็เลยจัดเตรียมหากับแกล้มไว้กินเวลาดวดเบียร์กัน พอตกเย็นเพื่อนก็มาถึงพร้อมกับมีสาวผิวขาวสองคนมาพร้อมกันด้วย เพื่อนแนะนำอีกคนที่ผมไม่รู้จักชื่อ น้องเปียร์ อายุ 22 ปี เรียนม.กรุงเทพปีสุดท้าย ส่วนอีกคนคือน้องสาวเพื่อน ผมรู้จักมานานแล้วแต่ไม่เคยเห็นมา3ปีแล้ว ตั้งแต่น้องเธอเข้าม.กรุงเทพ เธอสวยขึ้นมากแถมยังสูงขึ้นจนเกือบจะเท่าผมแล้ว(172) ทั้งคู่สูงพอๆกัน พอทักทายกันเสร็จเราก็เริ่มตั้งวงกินกันหน้าบ้านผม มีโต๊ธหินยาวอยู่ 1 วง เรากินเบียร์กันไปประมาณ11-12 ขวด ก็เริ่ตึง ๆ กันแล้ว น้องเปียร์ก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ
พวกเราที่เหลือก็คุยกันต่อว่าน้องเพื่อน ผมต้องมาด้วยเพราะว่าพ่อแม่ของน้องเปียร์ไว้
ใจน้องเพื่อนจึงให้มาเที่ยว ด้วย
ซึ่ง เพื่อนผมนี่มีอะไรกันมานานแล้วโดยความช่วยเหลือของน้องสาวเพื่อน คุยกันสักพักน้องเปียร์ยังไม่มาจากห้องน้ำ เพื่อนผมเลยขอตัวไปตามหน่อย สักครู่เพื่อนก็กลับมาบอกว่าน้องเปียร์อ้วกออกมาเลยต้องพาไปนอน ผมก็ให้ขึ้นไปนอนบนห้องผม (ทาวน์เฮาส์2ชั้น) จากนั้นผมกับน้องสาวเพื่อนก็ดวดเบียร์กันต่อจนหมดไปหลายขวด น้องเพื่อนดูท่าจะเมาแล้วเพราะลิ้นเริ่มจะพันกัน ผมก็เหมือนกัน น้องขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เริ่มเก็บข้าวของไปเรื่อย ๆ จนน้องเดินย่องมาแบบ เซ ๆ กระซิบบอกว่าพี่มาฟังอะไรนี่สิ ผมเดินตามไปพอถึงช่วงบันไดที่จะขึ้นชั้นบนก็ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องด้วยความ เสียวตลอดเวลา น้องกับผมเลยนึกสนุกน้องชวนผมขึ้นไปแอบดูกันข้างบน ด้วยความเมาของเราทั้งคู่จึงเริ่มย่องขึ้นไปดูกัน ที่ชั้นบนในห้องนอนผมจะแบ่งเป็นสองห้องเล็กกั้นด้วยโครงไม้กรุแผ่นไม้อัดสัก ด้านบนจะโล่งทะลุถึงกัน เราจึงปิดประตูห้องใหญ่แล้วย่องเลี้ยวเข้าห้องเล็กเพื่อปีนดูกัน น้องเพื่อนเริ่มปีนดูก่อนบนหลังโต๊ะเครื่องแป้ง เธอใส่กระโปรงยีนสั้นมาก พอปีนขึ้นไปผมก็เห็นตั้งแต่ขาขาวเรียวจนถึงกางเกงในเธอเลย เสียงอีกห้องนึงก็ดังไม่ขาดระยะเพราะกำลังขย่มกันถึงพริกถึงขิง โดยการกระซิบบอกของน้องเพื่อน พอน้องหันไปดูต่อตัวผมก็ดูของเธอไปด้วยจนไอ้ 6 นิ้วของผมมันแข็งจนจะระเบิด สักพักเธอหันมาเห็นผมกำลังดูของเธออยู่ เธอนิ่งแต่ก็ไม่ว่าอะไร เธอเลยให้ผมขึ้นดูบ้าง ในช่วงที่เธอกำลังลงมาน้องเธอเซเล็กน้อยผมต้องพยุงเพื่อไม่ให้เกิดเสียง มือเธอเลยควานหาที่จับมาโดนไอ้ 6 นิ้วโดยไม่ตั้งใจ ผมเลยแกล้งกระซิบบอกว่าเดี๋ยวมันก็แตกกระเด็นออกมาโดนหรอก เธอกลับตอบว่าก็ให้มันแตกมาซิ ไม่กลัวเลอะหรอก ผมได้ใจเลยเอามือล้วงกระโปรงเธอ เธอทำหน้างงแต่ไม่ว่าอะไร พอผมเริ่มขยับนิ้วเขี่ยเธอก็ร้องอึ๊ เบาๆ แล้วก็บอกว่าทำเถอะเพราะกางเกงในเธอมันแฉะตั้งแต่ตอนปีนดูแล้วผมเห็นอยู่นี่ จากนั้นบทรักของเราก็เริ่มขึ้นทั้งสอดใส่กันนานพอสมควร จนเสียงห้องเพื่อนเงียบไป น้องก็กระซิบบอกว่าใกล้จะออกแล้ว ใกล้แล้ว แล้วผมก็ต้องตกใจอีกครั้งเมื่อเงยหน้าเห็นเพื่อนกับน้องเปียร์กำลังยืนช่วย กันใช้มือให้กันและกันอยู่ ผมเห็นรูปร่างของน้องเปียร์แล้วทั้งขาวและสูงพอๆกันกับน้องเลยแต่หน้าอกจะ ใหญ่กว่าจนเกินหุ่นไปมาก ประมาณ36-37นิ้วเห็นจะได้ พอน้องเห็นคนทั้งสองก็ตกใจเหมือนกัน แต่เพื่อนผมก็บอกว่าไม่เป็นไร จะไม่บอกพ่อกับแม่หรอก ให้ทำต่อไปกำลังได้อารมณ์มาก น้องเปียร์ก็พยักหน้ารับเช่นกัน พอถึงตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วเอาก็เอาวะ ผมมองน้องเปียดูเธอร่านมาก เธอยืนส่าย....ของตัวเองให้เพื่อนผมใช้มือให้พร้อมกับทำหน้าเหยไปด้วยมันได้ อารมณ์มาก จนผมจวนจะระเบิด น้องเพื่อนผมก็พลิกขอขึ้นขย่มเองบ้าง คราวนี้เธอควบไม่หยุดแบบขึ้นสุดลงสุด จนเธอร้องบอกว่า จะออกแล้ว ๆ จวนแล้ว ผมก็กระแทกสวนขึ้น แล้วหูผมก็ได้ยินแว่วๆว่า น้องเปียร์ขอเพื่อนผมมาร่วมวงด้วยนะ เพื่อนผมเลยพาน้องเปียร์มาที่หัวผมแล้วให้น้องเปียร์คร่อมที่หน้าให้ผมใช้ ลิ้นให้ เท่านั้นเองเสียงน้องสาวเพื่อนซึ่งขย่มไอ้ 6 นิ้วอยู่ก็ร้องออกมาว่า ออกแล้ว ออก... อ..ออก....แล้ว แล้วเธอก็ฟุบลงที่หลังของน้องเปียร์ซึ่งนั่งคร่อมหน้าผมอยู่ ผมก็เลียน้องเปียร์ต่อ แต่เพื่อนผมที่ยืนอยู่ข้างๆ ก็เอาไอ้นั่นของมันยัดใส่ปากน้องสาวตัวเอง น้องก็ดูดให้เพื่อนผมทั้งที่ตัวเองยังคร่อมทับไอ้ 6 นิ้วของผมอยู่ ผมจึงเริ่มกระดกเอวสวนใส่เธอ เธอก็เริ่มตอบรับกลับด้วยการขมิบเป็นระยะๆ ส่วนน้องเปียร์ก็บี้โหนกอูมขนดกกับดั้งผมจนเธอร้องครวญครางว่าออกแล้ว แล้วเธอก็แช่โหนกของเธอกับปากของผมแล้วบอกว่าให้ดูดให้แห้งเลย ผมก็ทำตามทีนี้เพื่อนผมก็ร้องเบาๆ ว่าออกแล้วเหมือนกัน พี่ปล่อยใส่ปากเลยนะน้องนะ ผมมองไม่เห็นหน้าน้องแต่ได้ยินเสียง....อื้อ...ในลำคอ แล้วเพื่อนผมก็ร้อง โอ๊ะ..ออกแล้ว ..ผมเลยกระแทกสวนน้องไปไม่กี่ที ก็ออกตามเพื่อนไปด้วยเต็มรูของน้องเลย.....น้องเธอไม่ยอม รีบกระดกเอว ยึกๆเป็นการใหญ่ พร้อมกับบอกน้องเปียร์ว่า หันมาดูดนมให้หน่อย เปียร์ดูดให้หน่อย พอเปียร์หันไปดูดให้เท่านั้นเธอก็ร้องว่า เสียว...เสียวจัง....จะออกอีกแล้ว....โอ๊ย...โอ๊ย...ออกอีกแล้ว......... อื้อ...อ...อ..
พอเสร็จกิจพวกเราก็นอนเคียงคู่ใครคู่มัน ....พอนอนพักไม่นาน น้องเพือนก็รูดกำไอ้ 6 นิ้วจนพองขึ้นมาอีกจนต้องสู้กันต่อ.คราวนี้น้องเพื่อนผมเธอขย่มเพื่อนบ้าง ผมเลยอัดเข้าทางประตูหลังของน้อง เธอร้องบอกว่าค่อยๆก่อน ผมเลยดึงออกมาใหม่แล้วให้น้องเปียร์ดูดให้จนเยิ้ม แล้วค่อยๆดันเข้าใหม่ กว่าจะเข้าได้เล่นเอาของผมแทบหัก คราวนี้ผมก็เริ่มโยกเบาๆ จนแรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมเกือบจะกระฉูดอยู่แล้ว น้องเป๊ยร์ก็ร้องบอกว่าเอามาออกในปากเธอเลย ผมจึงรีบชักออกมายัดใส่ปากเธอจนมันพ่นข้างในปากเธอจนไหลออกมาทางข้างปาก ดูเธอมีความสุขมาก น้องสาวเพื่อนก็ขย่มไม่หยุดจนเธอบอกว่าออกแล้วนะ.ออกแล้วนะ......แล้วเธอก็ ฟุบลง เราต่างนอนกอดคู่ใครคู่มันจนหลับไป พอตื่นขึ้นมาเราก็ดูเยๆกันเหมือนไม่มีอะไรเกอดขึ้น ..จนเพื่อนผมกลับไป เราไม่พูดถึงเรื่องนี้กันเลย เรื่องของผมก็มีเท่านี้แหละครับ