ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

--คุณผู้หญิงค่ะ หนูขอขึ้นเงินเดือนค่ะ--

เริ่มโดย fatboy110, มีนาคม 27, 2010, 01:59:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fatboy110

คนรับใช้สาว เดินไปหาคุณนาย เผื่อปรึกษาขอขึ้นเงินเดือน
คน รับใช้สาว : คุณผู้หญิงค่ะ หนูขอขึ้นเงินเดือนค่ะ เพราะหนูมีดีกว่าคุณผู้หญิง 3 อย่างค่ะ
คุณ ผู้หญิง : แล้วเธอมีดีอะไรล่ะ จะมาขอขึ้นเงินเดือน
คน รับใช้สาว :  หนึ่ง หนูรีดผ้า ได้เรียบกว่าคุณผู้หญิงค่ะ
คุณ ผู้หญิง : แค่นี้นะเหรอ แล้วใครเป็นบอกเธอล่ะ
คนรับใช้สาว : คุณผู้ชายค่ะ
คุณ ผู้หญิง : เหรอ... แล้วอย่างที่สองล่ะ
คนรับใช้สาว : สอง หนูทำอาหารได้อร่อยกว่าคุณผู้หญิงค่ะ
คุณผู้หญิง :  แล้วใครเป็นคนบอกหล่อนล่ะยะ (เริ่มอารมณ์เสีย)
คนรับใช้สาว : คุณผู้ชายค่ะ
คุณผู้หญิง : ฮึ่ม...แล้วอย่างที่สามล่ะยะ
คน รับใช้สาว : อย่างที่สาม ลีลาบนเตียง หนูเก่งกว่าคุณผู้หญิงค่ะ
คุณ ผู้หญิง : อะไรกันเนี้ย... อย่าบอกนะว่า คุณผู้ชายเป็นคนพูด (อารมณ์เสียอย่างแรง)
คน รับใช้สาว : เปล่าค่ะ คนขับรถ เป็นคนบอกหนูค่ะ
คุณผู้หญิง : แล้วเธอต้อง การขึ้นเงินเดือนเท่า ไหร่ล่ะ