ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พระเอกโดนรุม

เริ่มโดย 50121680, มีนาคม 28, 2010, 01:47:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

50121680

วันนี้ผมนอนไม่หลับเข้าWebคุยกับคุณๆเพื่อจะได้ความรู้อะไรดี ๆ บ้าง ผมป็นคนชอบเรียนรู้และหาประสบการณ์ในชีวิต และผมชอบที่จะหาความสุขให้กับตัวเองและก็เช่นเดียวกัน ผมก็ชอบเห็นคนอื่นมีความสุข ผมได้ไปลองถามเพื่อนสนิทดูว่าเรื่องสวิงเนี่ยเขามีจริงไหม เพื่อนบางคนก็บอกว่าจริง บางคนก็บอกว่าไม่จริง ผมจึงอยากเขียนมาถามให้รู้แน่ คุณช่วยให้ความกระจ่างกับผมด้วย ผมอยากสมัครเป็นสมาชิกชายเดี่ยวเพราะไม่มีคู่กับเขา ตอนนี้ผมเป็นพ่อหม้ายอยู่ และยิ่งรับผู้ชายไปถ่ายภาพนู้ดผมยิ่งชอบใหญ่เลย ผมอยากไปถ่ายจริง ๆ แต่ติดที่ว่าไม่ค่อบว่าง เพราะผมมีอาชีพที่ไม่ค่อยได้อยู่กับที่ต้องไปนู่นไปนี่อยู่เสมอ คือผมเล่นงิ้วครับ ปีทั้งปีไม่เคยหยุดเลย เล่นทุกวันผมจึงสมัครเป็นสมาชิกไม่ได้ แต่ผมกับมีโอกาสได้สวิงโดยที่ผมไม่รู้ตัวมาก่อนเลย ผมจะเล่าให้ฟังนะครับ คืออย่างนี้ครับ วันหนึ่งหลังจากงิ้วเลิกก็เที่ยงคืนกว่านิดหน่อย เพื่อนผมก็มาชวนผมไปกินเหล้าทั้ง ๆ ที่เพื่อนผมก็รู้ว่าผมกินไม่เป็นแต่เบียร์ก็คนใจอ่อนผมก็ไปแต่พอไปถึงร้านก็มีผู้หญิงคนหนึ่งนั่งรออยู่ก่อนแล้วเขาก็ยิ้มให้ เรียกผมสองคนเข้าไปนั่ง และเขาก็สั่งแสงทิพชุดเล็กมาหนึ่งชุดเพื่อนผมก็บอกว่าผมกินไม่เป็น ผู้หญิงคนนั้นก็พูดอะไรไม่น่าเชื่อ ผมฏ็บอกว่าจริง ๆ ครับผม ทานไม่เป็นจริง ๆ เขาก็มองหน้าผม ผมก็สบตากับเขา คุณเชื่อไหม พอผมสบตากับเธอนะใจผมหายแว๊บเลย เพราะตาเธอคมและเซ็กซี่มากเลย ผมต้องหลบสายตาเธอ แล้วเขาก็สั่งเบียร์มาให้ผมขวดหนึ่ง ในระหว่างที่นั่งกินไปเขาชอบมองผมอยู่เรื่อยผมก็ไม่ค่อยกล้ามอง เพราะกลัวเพื่อนจะว่าเอาเพราะปากเขาคุยอยู่กับเพื่อนผม แต่ตาเขาชอบมองมาทางผมอยู่เรื่อย ผมหันไปมองเพื่อน ๆผมก็ยิ้มให้ผมเลยเขิน กระดกเบียร์เสียหมดแก้วเลย พอเบียร์หมดขวดแรก เขาก็สั่งมาให้ผมอีกขวด แต่ผมชักมันแล้วตอนแรก ๆ ผมไม่กล้าคุยแต่พอเบียร์หมดขวดแรกผมก็ชักคุยเก่ง และกล้ามองหน้าเธอและคุยกันไปมองหน้าไป ผมเพิ่งรู้ว่าเธอเป็นคนสวย ผิวเนื้อสองสีไม่ดำและก็ไม่ขาวจนเกินไป เธอสวยใช้ได้ทีเดียว ผมนึกอิจฉาเพื่อนที่มีแฟนสวย พอเราดื่มกันเสร็จก็ตีสองกว่า เราก็ไปนอน แต่ผมจะขอตัวกลับโรงงิ้ว เพราะเขาสองคนจะไปนอนบ้าน คือบ้านของผู้หญิงนั่นแหละ ผมลืมบอกไปว่าเธอเป็นแม่ม่ายอยู่ตัวคนเดียว มีลูกสาวเรียนอยู่กับป้าในกทม. เธอมีอาชีพขายของชำ ตกลงผมก็ขัดไม่ได้ก็ไปนอนที่บ้านของเธอ และแถมยังนอนห้องเดียวกันอีกพอถึงห้องผมไม่สนใจเพราะเมาจากกินเบียร์คนเดียวสามขวด พอล้มตัวได้ผมก็หลับ แต่รู้ว่ามีคนมาเช็ดตัวให้นอกจากนั้นไม่รู้เรื่องแล้ว พอตื่นมาอีกทีประมาณตีห้าเพราะเตียงมันยุบยับ ๆ และไฟก็สว่างจึงลืมตาดู ผมใจหายแว้บเพราะสองคนกำลังโยกกันอย่างเต็มที่เลยผมจึงไม่กล้าลุกทั้ง ๆ ที่ปวดท้องฉี่ นอนห่มผ้าตัวแข็งทื่อและเจ้าน้องชายผมก็แข็งไปด้วย พอผมเอามือเข้าไปจับน้องชายผม ผมต้องตกใจเพราะเสื้อผ้าผมไม่มีติดตัวเลย ผมแปลกใจทำไมถึงเป็นไปได้ ผมงงจริง ๆ ให้ตาย ระหว่างที่คิดอะไรอยู่นั้นเห็นเขาลุกออกจากกันและใช้กระดาษเช็ดทำความสะอาดกัน แล้วทั้งสองก็กลับมานอนผมมันยังแข็งปั์งอยู่ด้วย เธอเอามือบีบของผมเบา ๆ และหันไปบอกเพื่อนว่าสู้แล้ว เพื่อนผมก็มาจับของผมดูแล้วว่าเอาเลยคุณรู้ไหมครับว่าเขาทำอย่างไร เขาเอาผ้าห่มออกจากตัวผมหมดเลย แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมผมแล้วเอามือไปจับนมเธอ แล้วกระซิบที่หูบอกว่าอย่าแกล้งหลับเลยรู้นะว่าตื่นแล้ว ผมจึงลืมตามองเธอ เธอยิ้มให้ผมและเอาปากเธอมาประกบกับปากผมใช้ลิ้นควานไปทั่ว ผมจึงตอบโต้โดยมีเพื่อนผมนอนมองอยู่ ผมไม่สนใจแล้ว เพราะหน้ามืดแล้วผมพลิกให้เธอลงไปอยู่ข้างล่าง แล้วผมก็ใช้วิชาที่อยู่ในตัว มีดีอะไรงัดออกมาหมด ผมเริ่มจากซอกหูก่อน แล้วมาที่ปากส่วนมือก็ไม่อยู่เฉยจับโน่นจับนี่อยู่ตลอดเวลา และผมก็มาที่คอและลงมาที่หน้าอกแล้วไปที่รักแร้ มือของเธอก็ไม่อยู่เฉยเหมือนกันอีกข้างหนึ่งลูบไปที่หลัง อีกมือจับเจ้าน้องชายผมไว้แล้วไซร้ลงมาเรื่อยจนถึงเต่าของเธอ เต่าของเธอสวยใหญ่เกินตัวแถมยังนูนอีกด้วย ผมใช้ลิ้นจนเต่าของเธอแฉะไปหมด และเธอก็ดึงเอวผมให้เล่น 69 กับเธอ ผมมัวแต่เพลิน หันไปอีกทีกำเอามือมาเล่นที่หน้าอกของเธอ และทีนี้กลายเป็นสองรุมหนึ่งเธอเกร็งไปทั้งตัว ผมรู้ว่าเธอจะทนไม่ไหวแล้วเพราะเธอสะกิดผม ผมจึงรีบกลับตัวและให้น้องชายผมทำงานทันที ระหว่างที่ผมทำอยู่ช่วงล่างเพื่อนก็อยู่ช่วงบน จนผมและเธอขึ้นสวรรค์พร้อมกัน วันนั้นกว่าผมจะกลับไปเล่นงิ้วผมเล่นเธอไปสามยก และเพื่อนผมอีกสี่ยก งิ้วเล่นอยู่ที่นั่นสามคืนผมเล่นกับเธอซะสองคืน ถ้างิ้วผมได้ไปเล่นแถวนั้นอีก ผมคงได้สนุกร่วมกับเธออีกถ้าเธอยังไม่แต่งงานเสียก่อน ก็มีเท่านี้แหละครับ สวัสดีครับ, วันนี้ผมนอนไม่หลับเข้าWebคุยกับคุณๆเพื่อจะได้ความรู้อะไรดี ๆ บ้าง ผมป็นคนชอบเรียนรู้และหาประสบการณ์ในชีวิต และผมชอบที่จะหาความสุขให้กับตัวเองและก็เช่นเดียวกัน ผมก็ชอบเห็นคนอื่นมีความสุข ผมได้ไปลองถามเพื่อนสนิทดูว่าเรื่อง สวิงเนี่ยเขามีจริงไหม เพื่อนบางคนก็บอกว่าจริง บางคนก็บอกว่าไม่จริง ผมจึงอยากเขียนมาถามให้รู้แน่ คุณช่วยให้ความกระจ่างกับผมด้วย ผมอยากสมัครเป็นสมาชิกชายเดี่ยวเพราะไม่มีคู่กับเขา ตอนนี้ผมเป็นพ่อหม้ายอยู่ และยิ่งรับผู้ชายไปถ่ายภาพนู้ดผมยิ่งชอบใหญ่เลย ผมอยากไปถ่ายจริง ๆ แต่ติดที่ว่าไม่ค่อบว่าง เพราะผมมีอาชีพที่ไม่ค่อยได้อยู่กับที่ต้องไปนู่นไปนี่อยู่เสมอ คือผมเล่นงิ้วครับ ปีทั้งปีไม่เคยหยุดเลย เล่นทุกวันผมจึงสมัครเป็น สมาชิกไม่ได้ แต่ผมกับมีโอกาสได้สวิงโดยที่ผมไม่รู้ตัวมาก่อนเลย ผมจะเล่าให้ฟังนะครับ คืออย่างนี้ครับ วันหนึ่งหลังจากงิ้วเลิกก็เที่ยงคืนกว่านิดหน่อย เพื่อนผมก็มาชวนผมไปกินเหล้าทั้ง ๆ ที่เพื่อนผมก็รู้ว่าผมกินไม่เป็นแต่เบียร์ก็คน ใจอ่อนผมก็ไปแต่พอไปถึงร้านก็มีผู้หญิงคนหนึ่งนั่งรออยู่ก่อนแล้วเขาก็ยิ้มให้ เรียกผมสองคนเข้าไปนั่ง และเขาก็สั่งแสงทิพชุด เล็กมาหนึ่งชุดเพื่อนผมก็บอกว่าผมกินไม่เป็น ผู้หญิงคนนั้นก็พูดอะไรไม่น่าเชื่อ ผมฏ็บอกว่าจริง ๆ ครับผม ทานไม่เป็นจริง ๆ เขาก็มองหน้าผม ผมก็สบตากับเขา คุณเชื่อไหม พอผมสบตากับเธอนะใจผมหายแว๊บเลย เพราะตาเธอคมและเซ็กซี่มากเลย ผมต้องหลบสายตาเธอ แล้วเขาก็สั่งเบียร์มาให้ผมขวดหนึ่ง ในระหว่างที่นั่งกินไปเขาชอบมองผมอยู่เรื่อยผมก็ไม่ค่อยกล้ามอง เพราะกลัวเพื่อนจะว่าเอาเพราะปากเขาคุยอยู่กับเพื่อนผม แต่ตาเขาชอบมองมาทางผมอยู่เรื่อย ผมหันไปมองเพื่อน ๆ ผมก็ยิ้มให้ผมเลยเขิน กระดกเบียร์เสียหมดแก้วเลย พอเบียร์หมดขวดแรก เขาก็สั่งมาให้ผมอีกขวด แต่ผมชักมันแล้วตอนแรก ๆ ผมไม่กล้าคุยแต่พอเบียร์หมดขวดแรกผมก็ชักคุยเก่ง และกล้ามองหน้าเธอและคุยกันไปมองหน้าไป ผมเพิ่งรู้ว่าเธอเป็นคนสวย ผิวเนื้อสองสีไม่ดำและก็ไม่ขาวจนเกินไป เธอสวยใช้ได้ทีเดียว ผมนึกอิจฉาเพื่อนที่มีแฟนสวย พอเราดื่มกันเสร็จก็ตีสองกว่า เราก็ไปนอน แต่ผมจะขอตัวกลับโรงงิ้ว เพราะเขาสองคนจะไปนอนบ้าน คือบ้านของผู้หญิงนั่นแหละ ผมลืมบอกไปว่าเธอ เป็นแม่ม่ายอยู่ตัวคนเดียว มีลูกสาวเรียนอยู่กับป้าในกทม. เธอมีอาชีพขายของชำ ตกลงผมก็ขัดไม่ได้ก็ไปนอนที่บ้านของเธอ และแถมยังนอนห้องเดียวกันอีกพอถึงห้องผมไม่สนใจเพราะเมาจากกินเบียร์คนเดียวสามขวด พอล้มตัวได้ผมก็หลับ แต่รู้ว่ามีคนมาเช็ดตัวให้นอกจากนั้นไม่รู้เรื่องแล้ว พอตื่นมาอีกทีประมาณตีห้าเพราะเตียงมันยุบยับ ๆ และไฟก็สว่างจึงลืมตาดู ผมใจหายแว้บเพราะสองคนกำลังโยกกันอย่างเต็มที่เลยผมจึงไม่กล้าลุกทั้ง ๆ ที่ปวดท้องฉี่ นอนห่มผ้าตัวแข็งทื่อและเจ้าน้องชาย ผมก็แข็งไปด้วย พอผมเอามือเข้าไปจับน้องชายผม ผมต้องตกใจเพราะเสื้อผ้าผมไม่มีติดตัวเลย ผมแปลกใจทำไมถึงเป็นไปได้ ผมงงจริง ๆ ให้ตาย ระหว่างที่คิดอะไรอยู่นั้นเห็นเขาลุกออกจากกันและใช้กระดาษเช็ดทำความสะอาดกัน แล้วทั้งสองก็กลับมานอน ผมมันยังแข็งปั์งอยู่ด้วย เธอเอามือบีบของผมเบา ๆ และหันไปบอกเพื่อนว่าสู้แล้ว เพื่อนผมก็มาจับของผมดูแล้วว่าเอาเลยคุณรู้ไหม ครับว่าเขาทำอย่างไร เขาเอาผ้าห่มออกจากตัวผมหมดเลย แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมผมแล้วเอามือไปจับนมเธอ แล้วกระซิบที่หูบอกว่า อย่าแกล้งหลับเลยรู้นะว่าตื่นแล้ว ผมจึงลืมตามองเธอ เธอยิ้มให้ผมและเอาปากเธอมาประกบกับปากผมใช้ลิ้นควานไปทั่ว ผมจึงตอบโต้โดยมีเพื่อนผมนอนมองอยู่ ผมไม่สนใจแล้ว เพราะหน้ามืดแล้วผมพลิกให้เธอลงไปอยู่ข้างล่าง แล้วผมก็ใช้วิชาที่อยู่ในตัว มีดีอะไรงัดออกมาหมด ผมเริ่มจากซอกหูก่อน แล้วมาที่ปากส่วนมือก็ไม่อยู่เฉยจับโน่นจับนี่อยู่ตลอดเวลา และผมก็มาที่คอและลงมาที่หน้าอกแล้วไปที่รักแร้ มือของเธอก็ไม่อยู่เฉยเหมือนกันอีกข้างหนึ่งลูบไปที่หลัง อีกมือจับเจ้าน้องชายผมไว้แล้วไซร้ลงมาเรื่อยจนถึงเต่าของเธอ เต่าของเธอสวยใหญ่เกินตัวแถมยังนูนอีกด้วย ผมใช้ลิ้นจนเต่าของเธอแฉะไปหมด และเธอก็ดึงเอวผมให้เล่น 69 กับเธอ ผมมัวแต่เพลิน หันไปอีกทีกำเอามือมาเล่นที่หน้าอกของเธอ และทีนี้กลายเป็นสองรุมหนึ่งเธอเกร็งไปทั้งตัว ผมรู้ว่าเธอจะทนไม่ไหวแล้วเพราะเธอสะกิดผม ผมจึงรีบกลับตัวและให้น้องชาย ผมทำงานทันที ระหว่างที่ผมทำอยู่ช่วงล่างเพื่อนก็อยู่ช่วงบน จนผมและเธอขึ้นสวรรค์พร้อมกัน วันนั้นกว่าผมจะกลับไปเล่นงิ้ว ผมเล่นเธอไปสามยก และเพื่อนผมอีกสี่ยก งิ้วเล่นอยู่ที่นั่นสามคืนผมเล่นกับเธอซะสองคืน ถ้างิ้วผมได้ไปเล่นแถวนั้นอีก ผมคงได้สนุกร่วมกับเธออีกถ้าเธอยังไม่แต่งงานเสียก่อน ก็มีเท่านี้แหละครับ สวัสดีครับ