ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายอนุญาติ

เริ่มโดย Kong, มีนาคม 28, 2010, 11:53:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kong

เรื่องเล่าของผมไม่ใช่นิยาย มันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้น มันอาจจะไม่ปะติดปะต่อหรืออาจจะอ่านยาก แต่นี่คือเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมเอง
    เรื่องมีอย่างนี้ครับ ผมมีโอกาสได้ขับรถให้กับฝรั่งท่านหนึ่ง ท่านเป็นเจ้านายผม แกอายุ40มีเมียอีกคนมีลูกชายเป็นคนโตหนึ่งลูกสาวสองคน คนโต20แล้วคนรอง17 และลูกสาวคนเล็ก10ขวบ ผมมีหน้าที่รับส่งเมียแกกับลูกคนเล็ก ส่งลูกแกที่ รร.นานาชาติแล้วหลังจากนั้นเมียนายก็ให้ไปส่งตามที่ต่างๆชอบปิ้งบ้าง ไปรวมตัวกันกับพวกคุณนายฝรั่งบ้าง ไปธุระบ้าง ตัวแกยังดูสาวอยู่เลย อายุดูจะแก่กว่านายผู้ชายสักสองสามปี พูดไทยได้นิดๆหน่อยๆ หลังๆนายผู้ชายไปประชุมต่างประเทศบ่อย(บ.น้ำมัน)มีอยู่วันหนึ่งคุณนายแกเอา หนังสือมากางให้ผมดูแล้วบอกว่าให้ผมพาไปที่นี่ ตลาดนัดดอนหวายครับ ผมเลยพาปกไป ตั้งแต่เช้าจนบ่ายได้ของหลายอย่าง แล้วก็กลับบ้าน แกบอกว่าตอนกลาวคืนจะไปงานเลี้ยงให้ผมกลับบ้านก่อน ตอนเย็นมาใหม่ ผมก็กลับมาตอนเย็น ลูกคนโตแกเห็นผมรีบวิ่งมาหาเลย บอกขอหนังโป๊ดูบ้าง
    ของเก่าเอามาคืนแล้ว ผมสนิทกับแกครับ มีอไรดีๆแบ่งกันดูเสมอ สักพักคุณนายแกก็ลงมา โอ้โหแกแต่งตัวสวยมากเปิดหลัง ผมงี้อยากเหลือเกิน แกบอกไปได้ ผมเรียนจบม6 ภาษาอังกฤกพอได้อ่านออกฟังรู้เรื่อง แกบอกให้ไปที่บ้านเพื่อนแกครับ รังสิตครับ ไกลมาก
    ผมรอแกจน5ทุ่มแกก็ออกมาจากงาน ผมสังเกตว่าแกเมาครับ ปรกติไม่เคยเห็นแกเมา เพื่อนแกเป็นเจ้าของบ้านพูดไทยชัด บอกว่าดูแลดีๆนะ วันนี้ เอมม่า(ชื่อนายหญิง)เมามากผมบอกไม่เป็นไรครับ แล้วผมก็พยุงแกนั่งที่เบาะหน้า แล้วคาดเบล็ว ผมขับรถออกมาได้สักพัก คุณนายก็ถามว่า มีที่เที่ยวที่ไหนอีก พาไปหน่อย แกเบื่อ กลับไปก็นอนคนเดียว ผมบอกว่า มาดามอยากจะนั่งรถเล่นหรือไปนั่งดื่ม แกบอกว่า ขับรถไปเรื่อยๆดีกว่า ผมเลยพาแกออกไปเส้นเอเซีย เพราะมันไม่ค่อยมึด แล้วเลยออกไปสระบุรี กะว่าไป ถึงโคราชแล้วค่อยวกกลับ หรือรอคำสั่งแกอีกที ระหว่างทางแกก็คุยกับผมถามนู่นถามนี่ ฟังออกบ้างไม่ออกบ้าง แกถามผมว่าขับรถมาปีกว่าแล้วยังไม่เคยเห็นพาเมียมาเลย แล้วมีลูกหรือเปล่า ผมบอกผมไม่มีเมียหรอกครับ ผมยังเก็บเงินส่งบ้านอยู่ แล้วผมก็ไม่กล้ามี แกพยายามถามว่ามำไมไม่มีหรือยังไงนี่หละ ผมบอกว่าผมไม่เคยเลย ผมพยายามอธิบายให้แกเข้าใจว่าผมอายุ23แล้วแต่ยังไม่เคยมีเมียเลย แกบอกโนๆๆ เป็นไปไม่ได้
    ผมบอกแกว่าจริงๆครับมาดาม แกถามผมว่าไม่ชอบผู้หญิงเหรอ ผมบอกผมชอบ แต่มันไม่กล้า แล้วก็ไมมีแฟนเลย สักพักแกเอามือมาจับที่ต้นขาผม แล้วถามว่า เธอเป็นเกย์หรือเปล่า ผมหดขากลัวเธอจับอีก แต่คราวนี้เธอจับของผมเลย แล้วแกถามผมอีกทีว่าเป็นเกย์เหรอ ไอ้นั่นผมแข็งพอดี มันสู้มือครับ แกทำปากหวอแล้วอุทาน มายก๊อด ผมทำอะไรไม่ถูก แกยิ้มแล้วบอกผมว่า ยูไม่ใช่เกย์ แต่มือแกยังกำอยู่
    แกมาไซ้คอผมครับ เราดูดปากกัน อันที่จริงผมเคยเที่ยวบ่อย แต่หลังๆกลัวเอดส์เลย ช่วยตัวเองเอา แกรูดซิบออกครับ งัดของผมออกมาดูดทั้งดูดทั้งเลีย เหมือนแกไม่ได้เจอมานาน ผทค่ยๆชลอรถตอนนี้รถมาถึงแถวๆวสระบุรีแล้ว ผมเจอที่จอดข้างทางใกล้ปั๊มน้ำมันเก่า ผมเลยจอด แกก็ยังดูดอยู่ครับ ผมขนลุกไปหมด ผมถอดกางเกงออกช้าๆ ให้แกดูดเต็มที่ จากนั้นผมเริ่มล้วงไปที่นมแกคับ แกไม่ใส่ยกทรง
    ผมหันซ้ายขวาดูให้แน่ใจว่าลับตาคนจริง ผมปรับเบาะเอนลง ทั้งหมด รถยุโรปมันได้เปรียบตรงที่มีพื้นที่เยอะ ผมจับแกนอนครับ ดูดนมแก แล้วเลียลงไปที่หอย หอมมากๆครับ ไม่มีกลิ่นเหม็นเลย ขนก็นิ่มมาก ผมเลียหนักดูดแรงๆ แกร้องลั่นเลย ผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปแกแอ่นรับทันที ผมเลียจนแกร้องเยสๆๆ ไม่หยุด จะแกกระตุกเฮือกๆสามสี่ที ผมเลื่อนตัวไปเบอะหลัง แล้วให้แกนอนลง แกจูบผม แล้วบอกว่า ดีมากๆทำเก่งมาก แล้วเราก็จูบกัน แกอยู่ข้างบน จับของผมใส่ แกโยกเบา แล้วแรงขึ้นๆ ปากก็ดูดปากผมอยู่ ของผมไม่ใหญ่มากหรอกครับ 5นิ้ว แต่ป้อมแล้วแข็งเป็นหินทีเดียว แกโยกจนผมเกือบทนไม่ไหว ดีที่แกเสร็จก่อน แกบอกว่า ไอคัมๆๆอยู่อย่างนั้น จนแกนิ่งไป
    แกถามผมว่า ยูคัมอินไซ ผมบอกโน ผมไม่กล้า แกบอกงั้น เดี่ยวจะโบลจ๊อบ(ดูดค-ย)ให้ ผมก็นอนลง แกก็เริ่มดูดครับ ทั้งดูดทั้งชัก
    ผมทนไม่ไหว ปล่อยน้ำออกในปากแกเอาหน้ามา ละเลงกับค-ยผมดูดน้ำผมจนหมด สุดยอด ผมจัดแจใส่กางเกง แกก็ใส่เสื้อผ้าของแก แกบอกผมว่า นี่ครั้งแรกเหรอ ไม่จริงใช่ไหม เธอเก่งมาก นะ แล้เกก็จูบผมอีก ผมถามว่าจะกลับบ้านเลยไม๊ครับ แกบอกว่า กลับเช้าก็ได้
    ไม่มีใครอยู่ที่บ้านพรุ่งนี้ ผมเลยพาแกไปเรื่อยๆ แกบอกผมตรงๆเลย แล้วเอามือมาจับ ที่ของผม แกบอกว่า อยากดูดของผมอีก ไม่ทันขาดคำ แกก็งัดออกมาดูดอีก จนผมเสียว ผมเลย ตระเวนขับหาบังกโลหรืที่พักก่อน เดี๋ยวผมจะมาเล่าต่อ เมื่อหาที่พักได้แล้ว มีหลายตอนครับ แถมยังมีทีเด็ดจากลูกสาวคนเล็กของแกด้วย สำหรับคนชอบเด็กๆครับ รับรองเรื่องจริงผมไม่อยากเล่าหรอกมันไม่ดี แต่ เห็นมีคนชอบเล่าประสพการณ์ทางเพศกับเด็กเดี๋ยวผมจะเล่าให้ฟัง ว่างๆก่อนครับ