ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวกับแฟนในที่ทำงาน

เริ่มโดย kokoru, มีนาคม 28, 2010, 12:46:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kokoru

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อเอ๋ อายุ 26 ปีแล้วค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะคะว่าเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่
ปัจจุบันมีแฟน
อยู่คนนึงค่ะ ชื่อนพ ปกติเราสองคนก็ค่อนข้างจะมีเซ็กส์กันบ่อยอยู่แล้ว ชอบหาที่แปลกๆ ลองอยู่เสมอ
ไม่ว่าจะเป็น ริมทะเล ริมระเบียงโรงแรม ในรถยนต์หรือตามรีสอร์ท สวย ๆ ต่าง ๆ มันตื่นเต้นดีนี่คะ
เรื่องที่จะเล่าวันนี้มันเกิดขึ้นเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี้องค่ะ วันนั้นเอ๋ลืมของไว้ที่ทำงาน
นพแวะมาหาที่บ้าน
เอ๋เลยชวนนพไปเอาของที่ห้องทำงานเอ๋ค่ะ..พอดีว่าเอ๋มีกุญแจตึกอยู่เลยเข้าไป สะดวกหน่อยค่ะ ..
ตอนแรกก็มัวห่วงแต่ว่าจะเอางานมาทำไม่ทัน เพราะงานมันต้องส่งวันจันทร์ แล้ววันนี้ก็วันศุกร์แล้วด้วย..
พอไปถึงตึกเอ๋ก็รีบเดินขึ้นไปก่อนค่ะ กะว่าไม่อยากให้นพเค้ารอนาน หยิบ ๆ ของเสร็จก็จะกลับ..
แต่มันไม่เป็นอย่างนั้นน่ะสิคะ พอเอ๋เดินขึ้นไปหาของอยู่ ๆ ไม่ทราบนพตามขึ้นมาตั้งแต่เมื่อไหร่
เข้ามากอดเอ๋จากทางด้านหลังค่ะ แล้วเอามือขยำนมเอ๋ใหญ่เลย ..."อื้อออ นพ นี่ที่ทำงานนะ
กลับไปที่บ้านดีกว่า".. เอ๋บอกนพ ทั้ง ๆ ที่ขนลุกเกรียว แล้วตอนนั้นก็ยืนแอ่นตัวพิงหลังเข้าหานพ
เพื่อให้ขยำนมเอ๋ได้สะดวกขึ้นแล้วด้วย แต่ปากก็ทำเป็นห้ามไปอย่างนั้นเอง.. นพไม่ตอบอะไรแต่ไม่ยอมหยุด
แถมยังเอามือสอดเข้าชายเสื้อเชิตร์ของเอ๋ แล้วปลดตะขอบราจากด้านหน้าเอ๋อีก ทีนี้มือนพบี้หัวนมเอ๋เลยค่ะ
เสียวสุด ๆ ข้างล่างงี้แฉะไปหมดเลยค่ะ ..
เอ๋งี้แทบยืนไม่อยู่เลยพิงนพไปทั้งตัว..จากนั้นนพก็จับเอ๋มานั่งที่โต๊ะทำ งานค่ะ..
แล้วนพก็ลากเก้าอี้มานั่ง หลังจากนั้นก้อถลกกระโปรงเอ๋ขึ้นแล้วเลียทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้ถอดกางเกงในเลยค่ะ
.. ."โอยยยย ผัวขาาา เมียเสียวววค่ะ".. เอ๋ร้องครวญครางตัวนอนราบไปกับโต๊ะ แล้วแอ่นหอยให้นพเลีย...
"เสียวตรงใหนคะ" เสียงนพถาม.. "ตรงนั้นล่ะค่ะ" .. "ตรงใหนคะ ไม่งั้นนพหยุดนะ ตอบมา." ...
"ฮูว์..อย่าหยุดนะคะ เสียวจิ๋มค่ะ""ไม่ใช่ เอาใหม่ ไม่งั้นหยุดนะ"... "เสียวหอยค่ะ.."...
"ไม่ใช่"..พูดจบนพก็แกล้งเอ๋ด้วยการหยุดเลีย..."โอออยย นพขาาา เสียวหีค่ะ อย่าหยุดนะคะ เลียต่อค่ะ
"...แค่นั้นล่ะค่ะ นพ จับกางเกงในเอ๋ถอดออกแล้วจับขาเอ๋กางออกตั้งหน้าตั้งตาก้มลงดูดเม็ดเสียวเอ๋ สุดฤทธิ์
เอ๋นะร้องครางเสียงดังลั่นเลยค่ะ น้ำแตกออกมาเต็มไปหมด
ยังไม่พอนะคะ ตอนที่นพค่อย ๆ เอาลิ้นแยงเข้าแยงออกในรูน่ะ เอ๋ แอ่นก้นตาม แบบก้นแทบไม่ติดโต๊ะเลยค่ะ..
สักพักนึงเลยนึกได้ว่าเอ๋สียเปรียบที่ปล่อยให้นพเลียอยู่ฝ่ายเดียวเลยลุก ขึ้นมาตั้งหลักค่ะ ..
เลยผลักเก้าอีกนพเลื่อนไปนิดหน่อย ตัวเอ๋เอง ซึ่งตอนนั้นสภาพภายนอกเสื้อผ้าอยู่ครบนะคะ แต่
บราโดนปลดตะขอแล้ว ส่วน กกน. ก้อโดนถอดแล้วค่ะ ..
พอผลักเก้าอีกนพออกมาได้เอ๋เลยลงจากโต๊ะมานั่งคุกเข่าที่พื้นค่ะ..
เริ่มด้วยการปลดกระดุมเสื้อนพออกแล้วดูดนมนพค่ะ อีกมือก้อบี้หัวนมอีกข้างของนพ
ส่วนตัวเอ๋ก้อพยายามแนบชิดส่วนล่างนพให้ได้มากที่สุดค่ะ เวลาดูดนมนพ เอ๋ก็จะถูตัวไปกับส่วนนั้นของนพด้วย
..ซักพักเอ็ก็จูบเรื่อยลงมาตามหน้าท้องค่ะ
ปลดตะขอกางเกงนพออก แล้วก็ถอดกางเกงออกค่ะ... มันขวางทางนี่คะ เอ๋เลยจับถอดหมดเลย
..เจ้าโลกของแฟนเอ๋ใหญ่มากค่ะ ประมาณ 7 เกือบ 8 นิ้ว ตอนนี้มันโด่อยู่หน้าเอ๋นี่เองจะปล่อยไว้ทำไมล่ะคะ
เอ๋รีบแยกขานพออก แล้วอ้าปากอมของนพทันทีค่ะสองมือก้ประคองไข่
บีบนวดไปด้วยปากก็รูดเข้ารูดออกไม่หยุดค่ะ..ตอนนี้เสียงนพครางไม่เป็นสรรพ
แหงนหน้าพิงพนักเก้าอี้ไปเลยค่ะ ... เอ๋ได้ทีจึงถามนพว่า "เสียวไมคะผัวขา" .. "เสียวค่ะ"
"เสียวตรงใหนคะ" ... "ตรงหัวค่ะ " .."หัวไรคะ"..."หัวควยค่ะ" อื้อ แค่นั้นล่ะ
เอ๋ได้คำตอบที่พอใจละ...ที่นี้เลยละปากจากตรงนั้นค่ะ แล้วลุกขึ้นมานั่งคร่อมนพ บนเก้าอีกค่ะ
ขึ้นไปจูบปากนพต่อ ตอนนั้นเราสองคนกอดกันแน่นเลยค่ะ...เอ๋เลยยืดตัวขึ้นนิดนึงเพื่อใให้นพดูดนม ให้ค่ะ...
ทีแรกนพเค้าก็ดูดเพียงข้างเดียว
ต่อมาเค้าเอามือมาบีบนมเอ๋สองข้างให้ชิดกันแล้วก็สลับกันดูดไปมาทั้งสองข้าง เลยค่ะ
...ตอนนั้นเอ๋น่ะเสียวสุดๆ ส่วนด้านล่างก็ส่ายร่อนบดกะไอ้นั่นของนพใหญ่เลยค่ะ...มือเอ๋เกาะพนักเก้าอีก
แล้วหน้าหงายไปด้ายหลัง ส่วนนมก็แอ่นให้นพดูดค่ะ.. ปากก็ร้องครางอย่างลืมอาย....ได้ยินเสียงนพแว่ว ๆ ว่า
อยากเอาเข้าหรือยัง..."นพจะทำอะไรก้รีบทำเถอะเอ๋เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว".."ขอ สิ"..นพบอก.. อย่างงี้ทั้งปี
นพน่ะ ชอบบังคับให้เอ๋พูดค่ะ..เอ๋เลยร้องขอไปว่า
"นพขาา เอาใส่เข้าไปได้แล้วค่ะ ".."เอาอะไร ใส่ ใส่ใหน" เสียงนพถาม ..โอยยยย ยังมาลีลาอยู่นั่นแหละ
เอ๋เงี่ยนเต็มทนแล้วเลยพูดออกไปว่า " ผัวขาาาาา เอาควยยัดเข้าไปในหีเมียทีสิคะ
เมียเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้วค่ะ นะคะ" ....เท่านั้นล่ะค่ะ นพ จับเอ๋ลุกขึ้นเกาะขอบโต๊ะ ขึ้นหลังให้นพ
แล้วนพก็แทงเข้ามาจากด้านหลังค่ะ..ใครเคยใช้ท่านี้จะรู้ว่ามันเข้าลึกสุด ๆ ไปเลยใช่ป่ะคะ... โอยยยย
เอ๋นะเสียวสุด ๆ เลยค่ะ มือนพก็เกาะเอวเอ๋แน่น กระแทกอย่างไม่กลัวเครื่องเอ๋พังเอาซะเลย.. "เป็นไงคะ"
เสียงนพถาม " มันส์ค่ะ อูยยย..เสียวค่ะผัวขาาาา"
" แตก สองรอบเลยนะคะ " เสียงนพสั่งการ...โอยยยย แป๊บนึงนพเปลี่ยนท่า
โดยจับเอ๋ขึ้นไปนอนหงายอยู่บนโต๊ะทำงาน แล้วตัวเองยืนอยู่ข้างล่าง ...
แล้วก็ยัดควยขนาดยักษ์ใส่เข้ามาค่ะมืออีกข้างนึงก็บี้เม็ดเสียวเอ๋ไปพร้อม กัน
ใครจะไปทนไหวล่ะค่ะ..เอ๋ใกล้แตกเต็มทน "โอยยยย ผัวขาาาา กระแทกแรงๆๆเลยค่ะ เมียจะแตกแล้วค่ะ
จะแตกกกกแล้ววววว" "โอยย ...อูยยยยย ..แตกแล้วค่ะผัวขาาาา" นพยังไม่ยอมหยุดกระแทกค่ะ เสียวใจจะขาดเลย
สักพักนพเลยหยุดให้เอ๋หายใจหายคอบ้าง แต่ยังไม่ยอมเอาท่อนเนื้อออกจากรู้เอ๋..
นพอุ้มเอ๋มานั่งที่เก้าอี้ตัวเดิมค่ะ ทั้ง ๆ ที่ไอ้นั่นมันคาอยู่อย่างนั้นล่ะตอนนี้เอ๋หมดสภาพไปเลยค่ะ
ได้แต่นั่งหอบแฮกๆ ซบอกนพอยู่... ยังไม่ทันหายหอบเลย นเริ่มจับเอวเอ๋กระแทกอีกแล้วค่ะ
ปากก้จุบปากเอ๋ไปด้วย... แล้วนพก้จับเอ๋หันหน้าออกค่ะ
นั่งในลักษณะแบบนั่งตักกันอ่ะค่ะแต่มันไอ้นั่นคาอยู่ในรูค่ะ ... นพเริ่มไซ้ที่คอค่ะ ...มือก็บี้หัวนมไปด้วย
ส่วนเอ๋นั้นไม่ต้องพูดถึงค่ะ ตัวแอ่นไปข้างหน้า ส่วนหัวก็เอนไปพิงอยู่แถว ๆ ใหล่นพ..ส่วนปากก็ครางๆๆๆ
อีกแล้วค่ะ.... ยังไม่พอ นพเอามือีกข้างมาบี้เม้ดเอ๋อีกแล้วเสียวมากค่ะ
จนต้องเอามือเกาะที่เท้าแขนเก้าอี้ไว้ค่ะ ส่วนขางี้สั่นไปหมดเลยค่ะ...ปากเอ๋ ก็จูบตรงแถววอกคอ ใบหูนพ
เลียไปทั่วเลยค่ะ เรียกว่าอะไรที่อยู่ใกล้ปากก็เลียไปหมดเลยค่ะ เสียวจนไปรู้จะทำไง...
ทีนี้นพเลยอุ้มเอ๋ไปวางที่โซฟารับแขกค่ะ.. ให้เอ๋เกาะขอบโซหา แล้วก็เอาในท่าหมาค่ะ
มือนพก็ขยำอยู่ที่นมเอ๋ค่ะ...เสียงนพครางฮือๆๆๆ..ตอนนั้นเอ๋ไม่สนใจอะไรแล้ว ค่ะ...ซักพัก
นพจับเอ๋นอนหงายบนโซฟาค่ะ..ตัวเอก็นั่งคุกเข่าแล้วยกขาเอ๋ขึ้นพาดไหล่ค่ะ
แล้วก้ยัดท่อนควยเข้ามาใหรูเอ๋ค่ะ ท่านี้เอ๋ก็เสียวสุด ๆ อีกเหมือนกัน...จนใกล้จะแตกเต็มทนแล้ว
เสียงนพบอกว่า "เมียจ๋า หีเมีย ฟิตดีเหลือเกิน... เย็ดมันส์จริง "
"ผัวขาาา เมียทนไม่ไหวแล้วนะคะ แตกพร้อมกันนะคะผัวขาาาาาาา"...."โอยยยยยผัวจะแตก แล้วค่ะ" "ค่ะ
กระแทกแรงๆ เลยค่ะ เมียไม่ไหวแล้วเหมือนกัน แตกในรูเลยนะคะ" ..."โอยยยยยยยย อูยยส์ แตกแล้วค่ะ
แตกแล้วววว" เราร้องพร้อมกัน ตัวเอ๋สั่นระริก....ซักพัก นพลงมานอนฟุบอยู่กับหน้าอกเอ๋ พร้อมกับงับ
นมเอ๋เล่น
เบา ๆ ...เหงื่อแตกพลักเลยค่ะ.... เรานอนพักเหนื่อยกันสักครู่ก็เลยแต่งตัวลงมาข้างล่าง
เอ๋งี้เดินแทบไม่ไหวเลยค่ะ
เกาะแขนนพมาตลอดทางเลย...เอาไว้คราวหน้าจะมาเล่าประสบการณืให้ฟังอีกนะคะ..
เดี๋ยวเราจะไปรีสอร์ทแถวเชียงใหม่ค่ะ

code47