ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอโปรแกรมApplocale ครับ หรือว่าท่าน admin ช่วยปักหมุดลงเหมือนเดิมให้ทีครับ

เริ่มโดย sasakira, มีนาคม 29, 2010, 01:08:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sasakira

พอดีผมไม่ได้มาบอร์ดนี้นานเหมือนกาน (ยุ่งแต่บอร์ดอื่น)   แล้วเหงบอร์ดมันรีใหม่หมด ยังงอยู่เลย  แต่ก่อนมีปักมุดโปรแกรมApplocale อยู่อาครับ

ผมไปล้างคอมมาใหม่หายหมด โปรแกรมต่างๆๆ ใครมีลิ้ง หรืออัพให้จะดีมากครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  

เศร้าใจ เกมส์ H ที่โหลดมาต่างๆๆหายหมด