น้ำฝน

น้ำฝน

• 0 ตอบ
  • 2471 อ่าน
*

ออฟไลน์ etask

• Full Member
  • **
  • 99
  • 3243
น้ำฝน
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 11:52:45 AM »
สวัดดีค่ะได้อ่านของหลายคนมาแล้วก็อยากจะให้อ่านของหนูบ่างนะเพราะเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นโดยบังเอิน อายุหนู 18 แล้วค่ะชื่อน้ำฝนค่ะคือว่าเมื่อเดือนที่แล้วหนูได้หยุดปิดเทอมได้ไปบ้าน ต่างจังหวัดเป็นบ้านของอาหนู พ่อกับแม่ไปส่งเพราะที่นั้นหน้าพักผ่อนมากเลยคะเหตุเกิดเมื่อพ่อกับแม่เข้าไปในเมืองหนูก็อยู่ที่บ้านอาที่บ้านวันนั้นหนูนุ่งกระโปงยาวแคร่หัวเขาเป็นกระโปงที่ใส่สบายหนูก็นอนอ่านหนังสือในบ้าน ตอนนั้นเวลาสัก 9 โมงเช้าจะได้หนูก็ได้ยินอามาเรียก หนูก็ไปหาอาถามว่ามีไรค่ะ อาหนูอายุสัก35 อาบอกว่าอยากกินมะม่วงใหม่หนูก็บอกอยากกิน อาเลยชวนหนูไปในสวนมีต้นมะม่วงหลายต้นลอมเย็นดี ต้นมะม่วงไม่สูงมากนักพอขึ้นได้อาจะขึ้นให้ แต่หนูอยากขึ้น อาเลยตามใจหนู หนูปีขึ้นไปบนต้นมะม่วงสูงเลยหัวอาสักศอกหน้าจะได้หนูก็เก็บมะม่วงไปโดยไม่สนใจอะไร แต่มันเย็นก้นมากๆๆเลยค่ะ นึกขึ้นได้ตอนหนูอยู่ในบ้านไม่ได้กางเกงในด้วย พออาเรียกเลยออกมาเลย หนูมองอาว่าอยู่ที่ตรงไหน หนูตกใจมากเลยค่ะอาอยู่ใต้ที่หนูยืนบนต้นมะม่วง หนูก็นึกสนุกขึ้นมาเลยยืนถ่างขาเก็บมะม่วง แล้วส่งให้อา หลายครั่ง หนูรู้ในใจว่าอามองอะไรหนูถามอาว่ามอ! งอะไร อาบอกหนูว่ามองมะม่วงอยู่ มันคงสุกหน้ากิน เพราะมันแตกหน้าจะกินได้แล้ว และคงหวานมันด้วย หนูฟังอาพูดหนูใจเต็นมากๆๆๆเลยค่ะ อาบอกว่ามะม่วงดิบนะพอแล้วละ อาอย่ากินมะม่วงสุกนะหลานลงมาได้แล้ว หนูหน้าแดงมากเลยค่ะทั้งอาย และก็เสียว พอหนูลงมาอาช่วยรับหนูลงจากต้นมะม่วงหนูกาวลงมา อาเอามือมาจับที่ก้นหนูในกระโปง อาบอกว่าเดียวมะม่วงสุกตกเลยจับไว้ หนูนี้เสียวมากเลยค่ะทั้งที่ไม่เคยเลย อาบอกว่าให้อากินได้ไหม หนูบอกว่าอาจะกินมะม่วงหรือ อาบอกว่าจะกินมะม่วงที่หนูเอามานะมันแตกแล้วหน้ากินมาก หนูตอนนี้เสียวมากเลยค่ะเพราะบีบก้น และเอามือลูบมะม่วงของหนูหนูเสียวมากเลย อาบอกว่ากลับบ้าวดีกว่านะจะได้กินสะดวก อาอุ้มหนูเข้าบ้านไปที่ห้องของอา อาอยู่คนเดียวเลิกกับแฟนมานานแล้ว พอวางหนูลงที่เตียงอาก็หอมแก้หนู และก็ดูดปากหนู มือก็ค่อยๆ บืบนมหนูทั้งสองข้าง หนูเสียวมากเลยค่ะ ได้แต่ร้องคราง ว่าเสียวมาๆ อาใช้ลิ้นเลียนมหนูตั้งแต่ฐานขึ้นมาถึงหัวนม คิดดูสิค่ะ ทั้งมันทั่งเสียวเลยละค่ะ มือาแก่ก็ลูบที่หว่างขาหนู หนูรรู้สึกว่าน้ำหนูไหลออกมา อาเลียนมหนูทั้งสองข้างจนพอใจ แล้วก็ลากลิ้นลงมาที่ท้อง และถึงสามเหลี่ยมหอยหนู อ! าบอกว่าหอมหน้ากินจังอาขอกินนะ หนูยังไม่ทันตอบอาเลย อาใช้ลิ้นลากและเลียหอยหนู หนูเสียวมาก ยกก้นล่อนไปมา อาใช้ลิ้นบด กดลงไปในหอยหนู และใช้นิ้วแยงลงไปด้วย ยิ่งทำให้เสียวมากขึ้น อาดูดหอยหนูอยู่นาน หนูเสียวมากเลยกดหัวอาไว้ที่หอยหนูจนเก็งทั้งตัวหนูขึ้นสวรรณครั่งแรก ในชีวิตเลยค่ะ น้ำหนูออกมาอาเลียและดูดให้ หนูเสียวมาเลยคะ อาดูดให้จนขึ้นสวรรณไป 3 ครั่งแล้วอาถามว่าดีไหมหนูบอกว่าดีมากค่ะ และอาก็บอกว่าขออานะ หนูเสียวมากได้แต่พะยักหน้า แต่อาบอกว่าหนูให้อาแล้วนะ ค่ะ ไว้พรุ่งนี้อาจะมาทานอีกนะมะม่วนอร่อยมากเลย เพราพ่อใกล้กลับแล้วหนูนี้เสียดายมากเลยค่ะ ตอนเย็นเลยนึกถึงวันพรุ่งนี้ว่าจะเป็นไงนะ ทั้งเสียวและอยากมากเลย เข้าห้องน้ำใช้นิ้วตัวเองลวงเข้าไปเสียวมาก แต่ไม่เท่าอาเลียหอยให้เลยนอนรอจะมาเล่าให้ฟังต่อนะเพราะยาวมากแล้วเสียวค่ะคันมะมวงมาก

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ