เอาแม่เพื่อน

• 0 ตอบ
  • 8047 อ่าน
*

ออฟไลน์ etask

• Full Member
  • **
  • 99
  • 3243
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 11:53:15 AM »
เมื่อสมัยผมเป็นนักเรียนบ้านผมอยู่จังหวัดทางภาคเหนือฐานะทางบ้านค่อนข้างดีพ่อแม่ส่งมาเรียนมัธยมต่อในกรุงเทพฯพอจบม.6 ก็สอบเรียนต่อมหาวิทยาลัยได้เรียนที่เกษตรกำแพงแสนพอเสาร์อาทิตย์หรือวันไหนไม่มีเรียนผมก็จะเข้ากรุงเทพฯมาพักอยู่บ้านเพื่อนสนิทคนหนึ่งชื่อพิชิตเป็นครอบครัวคนไทยเชื้อจีน เราสนิทกันมากไปไหนมาไหนด้วยกันตลอดกินเที่ยวด้วยกันแม้ต่อเวลาหงี่ขึ้นมายังชักว่าวให้กันเลย แต่การเรียนเราเรียนดีช่วยเหลือกันมาตลอดเหมือนพี่น้องกันพ่อแม่ของเพื่อนก็รักผมเหมือนลูกคนหนึ่งซึ่งผมเองก็รักเคารพท่านเหมือนพ่อแม่แท้ๆเช่นกัน แต่เพื่อนผมสอบได้เรียนต่อในมหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯ อยู่มาวันหนึ่งตอนปิดภาคเรียนผมก็เดินทางเข้ากรุงเทพฯ กะว่าจะเที่ยวก่อนแล้วค่อยกลับบ้านไปเยี่ยมพ่อแม่ที่ต่างจังหวัด แต่พอมาถึงเพื่อนผมกลับไปออกค่ายอาสาต่างจังหวัดมันก็ไม่ได้บอกผมก่อนอาจเป็นเพราะผมกำลังสอบอยู่มันเลยไม่อย่ารบกวน อยู่แต่คุณพ่อคุณแม่ของเพื่อนท่านก็ต้อนรับเป็นอย่าดีเหมือนปกติท่านก็ชวนให้อยู่ก่อนจนกว่าเพื่อนผมจะกลับจากต่างจังหวัดผมก็ตกลงซึ่งปกติบางครั้งผมมาเพื่อนผมก็ไม่อยู่ผมก็อยู่กับคุณพ่อคุณแม่ของเพื่อน ซึ่งก็คุ้นเคยเหมือนบ้านตัวเองอยู่แล้ว ผมก็เอากระเป๋าสัมพาระไปเก็บแล้วก็ลงมาคุยกับท่านทั้งสอง ท่านก็ถามสาระทุกสุกดิบต่าง ๆ พอตกเย็นท่านก็ชวนไปทานข้าวนอกบ้าน ท่านทั้งสองก็สั่งเบียร์มาดื่มกินแล้วก็ชวนผมดื่มด้วย ..เอาสักแก้วนะลูก ..ผมนะไม่ต้องชวนก็จะรินเองอยู่แล้วเพราะปกติก็นั่งกินกับเพื่อนประจำอยู่แล้วแต่นี่อยู่กับผู้ใหญ่เลยเกรงใจท่าน ..พอท่านเอ่อปากชวนผมก็จัดการรินเอง ..นานๆจะได้กินเบียร์ได้อย่างสบายใจ..ก็ผมยังเรียนอยู่นี่ครับ พอดื่มกินกันพอหอมปากหอมคอก็กลับบ้านผมก้เข้าห้องเตรียมอาบน้ำอาบท่าให้สบาย คุณพ่อคุณแม่ท่านก็อาบในห้องของท่านผมก็อาบในห้องของเพื่อน พออาบเสร็จก็เปิดทีวีดูเตรียมจะนอนก็มีเสียงเคาะประตูดังขึ้น...... วิทย์ นอนหรือยังลูกมาหาพ่อที่ห้องหน่อยนะ.....ครับ....ผมลุกขึ้นแล้วออกมาเจอคุณพ่อท่านนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวยืนยิ้มรออยู่ตัวยังมีหยดน้ำเกาะอยู่คุณพ่อเป็นคนจีนรูปร่างอ้วนขาวลงพุงตัวกลม..เหมือนเพื่อนเราเลยคิดๆไปก็น่ากอดเหมือนกันแฮะ... ผมเองก็นุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวเหมือนกันแต่พุงเล็กกว่าหน่อย....เดี๋ยวผมใส่เสื้อผ้าก่อนครับ.....ไม่ต้องหรอกลูกเดี๋ยวมาที่ห้องพ่อก่อน......ผมก็เดินตามมา.....มีอะไรหว่าท่านถึงเดินมาเรียก ...พอเข้ามาในห้องผมก็ตลึงคุณแม่ของเพื่อนนอนเปลีอยเปล่าขาวโพลนอยู่บนเตียง คุณแม่เป็นคนเจ้าเนื้ออยู่แล้ว นมใหญ่คล้อยเล็กน้อย พุงใหญ่เนินเนื้อโหนกนูนอวบใหญ่ขนบางๆดูสอาดสะอ้านน่าเอาหน้าซุกชะมัดเลย ผมชงักตกตลึง .....เข้ามาสิลูกกลัวอะไรละ...ผมงงทำอะไรไม่ถูกไม่กล้ามองคุณแม่เพื่อน จนคุณพ่อจับแขนผม....วิทย์เป็นอะไรไปละลูกเข้ามาสิ....ผมเดินเข้ามาในห้องด้วยความรู้สึกที่บอกไม่ถูก ...มาที่เตียงนี่ลูก......คุณแม่เอ่ยปากเรียกอีกที....คะ คะะ ครับ....อะไรไม่เคยเห็นคนแก้ผ้าเหรอ.....เอ่อออ ...เคยดูแต่หนังโป้ครับ....ไหนถอดผ้าออกมาให้แม่ดูหน่อยสิ....ไม่พูดเปล่าคุณแม่เอื้อมมือมาดึงผ้าขนหนูที่พันกายผมออก...อุ้ยน่ารักจังโหพอๆกับของพ่อเลย..ดูสิพ่อกำลังแข็งด้วย..ส่วนคุณพ่อก็ถอดผ้าตัวเองโยนไปที่ปลายเตียงเผยให้เห็นพุงกลมขาวใหญ่โหนกเนื้ออวบอูมขนบางๆแท่งเนื้อที่อยู่บนโหนกเนื้อใต้พุงใหญ่แข็งโด่ชูคอหงึกๆที่ปลายมีน้ำใสๆซึมออกมาชุ่มอย่างเห็นได้ชัด....ส่วนของผมก็ผงกหัวหงึกอยู่ใต้พุงหัวชุ่มน้ำตัวแต่เห็นคุณแม่แล้ว....เคยนอนกับผู้หญิงมั้ยลูก....ไม่เคยครับ...ผมตอบอย่างสัตย์จริงเพราะตั้งแต่เกิดมาไม่เคยดูผู้หญิงเปลือยทั้งตัวด้วยซ้ำ ......เคยแต่ช่วยตัวเองครับ....ไหนมาใกล้ๆหน่อยสิอยากเห็นชัดๆ......ตอนนี้ผมไม่อายแล้วมันเกิดอารมณ์ที่บอกไม่ถูก ใจหนึ่งก็คิดว่ามันเกิดอะไรขึ้นนี่พ่อแม่เพื่อนที่เราเคารพรักอีกใจหนึ่งก็อยากลองเรื่องเสียวอยู่แล้ว..มานอนข้างแม่นี่ลูก..ผมก็นอนลงอย่างว่าง่าย..คุณแม่เป็นคนรูปร่างอวบอ้วนขาว บ้านนี้อวบอ้วนทั้งบ้านเลย เพื่อนผมเองก็อ้วนเหมือนพ่อไม่มีผิดถ้าถอดเสื้อนั่งหันหลังนี่แทบแยกไม่ออกเลย ......ไม่เคยเหรอเดี๋ยวแม่จะสอนให้....คุณแม่ก็หันมากอดผมแล้วก็ปะกบปากเอาลิ้นแทรกเข้ามาควานในปากผม....ผมตกใจแต่ก็ลองดู..โอวเสียวแปลกๆยังไงไม่รู้...ผมหลับตาเคลิบเคลิ้ม..คุณแม่ก็ถอนปากออกเลื่อนต่ำลงมาที่คอไซ้ซอกคอ..ขบติ่งหูผมเสียววาบ..แล้วท่านก็เลื่อนต่ำลงมาเลียดูดที่หัวนมอวบใหญ่ของผม..มือก็กำรูดแท่งเนื้อน้อยของผม...โอยเสียวน้ำแทบทะลักผมหมดเรี่ยวแรงได้แต่ครางเบาๆในลำคอ....โอยคุณแม่ครับผมเสียวมาก สักพักก็รู้สึกว่ามีอะไรอุ่นๆครอบลงที่แท่งเนื้อผม..โอแม่เจ้าคุณพ่อกำลังก้มลงดูดแท่งเนื้อผมอย่างเมามัน..คุณแม่ก็ดูดนมเลียเม้ม....โอว...วว.ผมเกร็งทั้งตัวน้ำทะลักออกมามากมายคุณพ่อกลับดูดกลืนเข้าไปในลำคอจนไม่เหลือสักหยดผมเสียวมากเกร็งไปหมดทั้งตัว...โอว...พอก่อนครับคุณพ่อ...คุณพ่อก็ถอนปากออกจากแท่งเนื้อของผมแล้วล้มตัวลงข้างๆผม.....ทำให้พ่อบ้างสิผมพลิกตัวลุกขึ้นมากอดคุณพ่อแล้วคุณพ่อก็กอดผมแล้วโน้มคอผมลงมาปะกบปากผมชงักเล็กน้อยเพราะตั้งแต่เกิดมาไม่เคยดูดปากกับใครเลยแต่เอาวะไหนๆก็ไหนแล้วผมก้มลงดูดปากกับคุณพ่อรสชาติน้ำตัวเองยังปะแล่มๆคาวๆยังไงไม่รู้ก็แปลกดีดูดปากพักหนึ่งผมก็เลื่อนลงมาดูดนมอวบใหญ่ของคุณพ่อคุณพ่อแอ่นอกรับ..โอวววเสียวมากดูดควยให้พ่อหน่อยลูกระวังอย่าให้ฟันโดนนะผมเลื่อนต่ำลงมาผ่านพุงใหญ่นิ่มเหมือนเตียงน้ำโหนกเนื้อตรงโคนคุณพ่อนิ่มมากผมดูดเลียที่แท่งเนื้อคุณพ่อจนรู้สึกเสียวของตัวเองไปด้วยส่วนคุณแม่ก็เลื่อนขึ้นไปนั่งคร่อมอยู่ที่หน้าคุณพ่อเห็นคราบน้ำไหลลงมาตามขาของคุณแม่คุณพ่อตวัดลิ้นฉกติ่งเนื่อคุณแม่อย่างเอาตายผมเห็นแล้วเร่งผงกหัวตามอย่างลืมตัว...คุณพ่อเกร็งตัวกระแทกสวนปากผมแล้วฉีดน้ำเข้าในปากผม...ดูดกลืนเข้าไปเลยลูก...ผมตั้งตัวไม่ทันเลยกลืนเข้าไปเต็มๆ..นึกในใจเหมือนน้ำเราเลย......พอก่อนลูกเอาออกก่อนโอยเสียวมาก...มาช่วยแม่หน่อยสิลูก.....คุณแม่ยกสะโพกอวบใหญ่ที่คร่อมหน้าคุณพ่อมานอนข้างคุณพ่อ ผมลุกมานอนข้างคุณแม่แล้วซุกหน้าลงไปที่หน้าอกอวบใหญ่กลิ่นสบู่หอมกรุ่นจางๆ ผมเริ่มดูดเลียเม้มเหมือนเด็กดูดนมแม่ส่วนคุณพ่อก็พลิกตัวตะแคงมาช่วยดูดอีกข้างมือก็ลูบคลำที่หน้าท้องอวบใหญ่ส่วนมือผมก็เลื่อนลงไปตะปบที่เนินเนื้อคุณแม่เอานิ้วบี้ที่ติ่งสวาทคุณแม่เด้งสวนรับส่ายเอวไปมาอย่างสุดเสียวส่วนมือคุณแม่ก็กำรูดของผมซึ่งตอนนี้แข็งตัวแทบระเบิดอยู่แล้ว....ช่วยกระแทกให้แม่หน่อยสิลูก....ผมเลื่อนตัวมาแทรกอยู่หว่างขาคุณแม่แล้วค่อยแทรกแท่งน้อยน้อยเข้าไปในกลีบสวาทซึ่งเปียกลื่นไปด้วยน้ำหล่อลื่นจนมิดลำแล้วค่อยๆขยับเอวเข้าออกอย่างช้าๆเพราะยังไม่เคย แต่จำมาจากหนังโป้ที่เคยดู ส่วนคุณพ่อก็ยังก้มหน้าก้มตาดูดนมอย่างเมามันแล้วคุณพ่อก็ลุกขึ้นยืนคร่อมร่างคุณแม่แล้วยื่นพุงมาที่หน้าผมช่วยดูดให้พ่อหน่อยสิลูกแล้วกอดหัวผมประกบหน้าท้อง..แทบไม่น่าเชื่อว่าคนอ้วนๆอายุ55จะฟื้นตัวได้เร็วขนาดนี้ ส่วนเอวผมก็ขยับเข้าออกอย่างเมามันปากก็ดูดควยคุณพ่ออย่างเมามัน...โอว...ผมจะออกแล้วครับคุณแม่.....โอวออกแล้วครับ....แม่ก็ออกแล้วลูก........กดไว้แน่นๆนะลูก....ส่วนคุณพ่อก็กอดผมแน่นฉีดน้ำเข้ามาเต็มคอหอยผมอีกครั้ง สักพักก็ทรุดตัวลงนอนเรียงกันด้วยความอ่อนเพลีย.....เก็บไว้เป็นความลับอย่างบอกใครนะลูก.....เสียงคุณแม่เอ่ยขึ้น....ครับผมรับรองจะไม่แพร่งพรายให้ใครรู้เด็ดขาดครับ.... ดีแล้วลูกน่ารักจริงนะพ่อนะ.....พ่อเค้านะอยากหาคนมาช่วยแม่แล้วช่วยเค้าด้วย....พ่อเค้าชอบคนอ้วนๆเหมือนกัน...สมัยเรียนพ่อกับแม่มีเพื่อนที่สนิทรักกันมากอยู่คนหนึ่งไปไหนไปกันช่วยกันแม้แต่เวลามีเซ็กกันก็เอากันช่วยกันอย่างนี้แหละแล้วเพื่อนคนนั้นก็จากไปแล้วจากอุบัติเหตุทางรถยนต์ ก็เหลือพ่อกับแม่นี่แหละพอเรียนจบเราก็แต่งงานกันแต่เวลามีเซ็กกันบางทีก็นึกถึงเพื่อนคนนั้นพอดีมีลูกนี่แหละมาช่วยทำให้พ่อกับแม่มีความสุขกันอีกครั้ง.....เหรอครับ.....ผมก็ถึงบางอ้อมิน่าละคุณพ่อถึงดูดเลียเราอย่างไม่มีอาการขวยเขิน.....คืนนั้นผมกับคุณพ่อผลัดกันดูดแล้วก็กระแทกคุณแม่จนเกือบเช้าอิ่มไปเลย วันต่อมาคุณพ่อก็ให้ผมมานอนด้วยกันที่ห้องจนอาทิตย์ต่อมาเพื่อนผมกลับ ผมก็กลับมานอนอยู่กับเพื่อน คืนแรกนอนกับเพื่อนเห็นเพื่อนนอนใส่กางเกงในตัวเดียวนอนอ้วนอยู่ก็อดนึกถึงคุณพ่อไมได้เลยเอื้อมมือล้วงเข้าไปคลำของเพื่อนเล่น พอโดนมือเท่านั้นก็แข็งติดมือเลยผมก็เลยถอดกางเกงในของเพื่อนออกแล้วก้มลงเลียดูดควยเพื่อนเบาๆกลัวเพื่อนตื่น สักพักได้ยินเสียงครางเบาๆ ....โอวอย่าเอาเปรียบกันสิเพื่อน หันมานี่69 กันดีกว่า .....ผมตกใจเล็กน้อยแต่ก็หันมาคร่อมร่างเพื่อน ดูดกันอย่างเมามัน จนน้ำทะลักพร้อมกัน.....รู้งี้ดูดกันตั้งนานแล้ว.....เพื่อนบอก หลังจากนั้นกลางวันก็เล่นกับคุณพ่อคุณแม่ของเพื่อนเวลาเพื่อนไม่อยู่ กลางคืนเล่นกับเพื่อน จนผมเรียนจบแล้วผมก็กลับมาทำงานที่บ้านเกิด วันไหนว่างหรือวันหยุดหลายวันผมมีโอกาสผมก็จะเข้ามากรุงเทพมาเยี่ยมเพื่อนแล้วก็พ่อแม่ของเพื่อน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ