ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์ของผม

เริ่มโดย ReDI2osE, มีนาคม 29, 2010, 04:04:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ReDI2osE

มันเป็นเรื่องที่ผมก็ไม่ได้ตั้งใจและไม่อยากจะให้เกิด โดยเฉพาะมันเกิดขึ้นกับอาจารย์ที่เป็นคนสั่งสอนให้ความรู้เรา คนที่เราเคารพกราบไหว้ ยิ่งแล้วใหญ่เลยคับ กราบขออภัยอาจารย์ผู้ที่ผมเคารพรักมา ณ ที่นี้ด้วย เขาเรื่องเลยละกัน
         เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมมีโอกาสได้เขาเรียนปวส.ที่โรงเรียนเอกชนแห่งหนึ่งย่านบางนา และมีอาจารย์ที่ปรึกษาชื่อว่า อ. มณฑา  แกอายุประมาณ 45-46 ได้ (เคยแอบดูบัตรประชาชนแกอยู่) รูปร่างแกก็ไม่มีอะไรดึงดูดตาหรอกเหมือนคนมีอายุทั่วๆไปนั่นแหละ อ. มณฑา แกมีโรคประจำตัวไม่แน่ใจว่าโรคกระดูกหรือป่าว แต่แกชอบบ่นว่าเวลาแกยืนสอนนานๆแล้วแกจะเมื่อยแข้งเมื่อยขาประจำ แต่ผมว่าอาการนี้คนอื่นก็เป็นเวลายืนนานๆ เนื่องจากอาจารย์แกเป็นที่ปรึกษาของห้องผมเลยสนิทกับแกเป็นพิเศษ เรื่องมันเกิดขึ้นจากอาการที่แกเมื่อขานี่แหละ วันนั้นวันศุกร์เรามีเรียนคาบเย็นคือว่าเลิกตอน 4 โมงครึ่งคับ โดยที่คาบสุดท้านแกสอนบันชีที่ห้องผมพอดี พอสอนเสร็จก็บนตามเคยว่าเมื่อย ผมก็มัวแต่เก็บของอยู่ เพื่อนๆมันรู้งานคับหมดคาบ
ปุปออกปับเลยเพราะพวกมันเคยโดนอาจารย์มณฑาใช้ให้นวดขากันมาแล้ว วันนี้คงเป็นวันดวงขึ้นหรือดวงตกของผมก็ไม่รู้ แต่ผมถือว่าดวงขึ้นน่ะ เพราะจะได้ขึ้นครูกับอาจารย์มณฑาจริงๆ แกให้ผมตามไปที่ห้องพักครู และให้ผมช่วยนวดขาให้แกหน่อย ใจผมง่ะอยากจะกลับบ้านเต็มแก่แล้ว
แต่คิดซะว่าคนที่สั่งสอนเรามาใช้แค่นี้คงเป็นไรหรอกก็เลยรับคำแล้วไปนวดให้แก เนื่องจากเย็นแล้วอาจารย์คนอื่นก็ทยอยกลับบ้านกันหมด ในห้องพักครูซึ่งเป็นห้องของอาจารย์มณฑาแกเลยก็เลยเหลือผมกับอาจารย์แค่2คน
ตอนแรกแกให้นวดขอเท้าให้แกก่อน นวดไปคุยไปอาจารย์แกก็ตามเรื่องของผม คุยเรื่องที่บ้านของแกบ้าง ตามปะสาศิษย์กับอาจารย์ แกยังบอกเลยว่าเดี๋ยวกลับพร้อมแก แกจะไปส่งที่บ้านเพราะแกขับรถมาแล้วผ่านทางบ้านผมพอดี แกนังบนเก้าอี้ในท่าเยียดตรงพาดขามาที่ตักผม ซักพักแกคงเผลอหลับไปคงด้วยความเพลียที่แกยืนสอนมาทั้งวันและความสบายที่ผมนวดให้แกแถมในห้องก็เปิดแอร์เย็นฉ่ำเลย ชายกระโปรงมันของแกมันหยอนลงมา(แกใส่กระโปรงพีชค่อนข้างบานและยาวเลยเข่าลงมานิดหน่อยคับ) ตอนแรกผมก็กัดฟันไม่มองหรอกคับเพราะยังรู้ผิดถูกชั่วดีอยู่และคนมีอายุก็ไม่ใช่สเป็กของผมด้วย แต่ไม่รู้อะไรมันดลใจผมให้ผมจ้องมองบริเวณใต้กระโปรวของอาจารย์มณฑา แต่มันก็เห็นแค่ของออนของแกเท่านั้น แต่เพียงแค่นั้นก็ทำให้ไอหนูของผมตื่นทันที ทีนี้เอาช้างมาฉุดก็หยุดความคิดของผมที่เตลิดไปถึงใหนตอนใหนไม่อยู่แล้วคับ ความคิดชั่วๆมันเริ่มครอบงำความคิดดีของผมมากขึ้นเรื่อยๆ จากที่คิดว่าอาจารย์เป็นบุคคลที่ควรเคารพบูชากลับกลายเป็นว่าถ้าได้เย่อกับอาจารย์คงเป็นอะไรที่เสียวซ่านน่าดูชมเลยทีเดียวเชียว ผมค่อยๆเลื่อนขาอาจารย์ที่อยู่บนตักของผมเข้ามาจนติดเป้ากางเกงของผมติดควยของผมซึ่งกำลังแข็งจนแทบจะระเบิดออกมาอยู่แล้ว เอาขาแกถูควยไปมาไปมาทำเหมือนกำลังนวดแกอยู่ ผมมองดูอาจารย์มณฑาก็ไม่ได้มีปฏิกิริยาอะไร ยังคงหลับสนิท ผมยิ่งได้ใจ ค่อยๆนวดเลื่อนขึ้นไปเลื่อย ขึ้นไปเลื่อย จนถึงขาออน มือที่นวดก็ค่อยๆเลิกกระโปรงของอาจารย์มณฑาขึ้นไปเรื่อยๆ จนเห็นกางเก่งในลายลูกไม้สีขาวของอาจารย์มณฑาอย่างชัดเจน ขนสีดำทมึนที่สามารถมองเห็นได้จากภายนอกปกคลุมโหนกเนินเหมือนกับกำลังกวักมือเรียกให้ลิ้นของผมเข้าไปตวัดซุกไซ้ ผมจ้องมองอย่างหื่นกระหาย เอาว่ะ!!! เป็นไงเป็นกันผมคิดในใจ แล้วคอยๆว่างขาของอาจารย์มณฑาให้ตั้งชันกับพื้นห้อง ถ่างขาของแกออก ซึ่งตอนนี้แกก็ยังคงหลับสนิทโดยไม่รู้ตัวเลยว่าในไม่กี่อึดใจลูกศิษที่แกไว้ใจกำลังจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กับคนที่ขึ้นชื่อว่าเป็นอาจารย์ของตัวเอง ผมบรรจงเลียเบาๆไปที่กางเกงในลายลูกไม้ตัวน้อยของอาจารย์มณฑา ซักครู่ ขาแกเริ่มขยับเหมือนกับเกิดอาการเกรงจากความเสียวที่ผมมอบให้ แกเม้มปากและมีเสียงครางเบาๆจากในลำคอของแก ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากยิ่งขึ้น ผมคิดว่าแกคงกำลังฝันว่าเย็ดกับใครอยู่แน่ๆ ผมดึงกางเกงในของอาจารย์มณฑาให้หลบไปอีกข้างหนึ่งเพื่อให้เห็นหีของอาจารย์อย่างเต็มตา
แต่ทันใดนั้นเอง!!!   อาจารย์มณฑาแกสะดุ้งตื่นขึ้นมาทันที แกโวยวายทันที "ทำอะไรของเธอ นี่ชั้นเป็นครูของเธอน่ะ"  ผมตกใจมาก แกทั้งร้องทั้งด่าแบบหยาบคายใส่ผม งานนี้ถ้ามีคนได้ยินผมเละแน่ๆโดนไล่ออกแหง่ๆ ปล่อยไว้ไม่ได้การแล้ว ผมตัดสินใจยกขาอาจารย์มณฑาขึ้นแล้วระเรงรัวลิ้นใส่หีของอาจารย์มณฑา ซุกไซ้ไปตามซอกหลืบแคมของอาจารย์มณฑา จากเสียงโวยวายเริ่มลดลงจนกลายเป็นเสียงสั่นๆ แสดงถึงอาการเสียวซ่านอย่างจับใจ  "เธอทำแบบนี้ทำไม ชั้นเป็นครูของเธอน่ะ อย่าทำเลย หยุดได้มั้ย หยุดเถอะ ครูเสียวน่ะ" ประโยคสุดท้ายนี่แหละมันทำให้ผมมั่นใจว่าอาจารย์มณฑาต้องกลายเป็นเมียของผมในวันนี้แน่นอน  ในตอนนี้จากเสียงตะโกนด่าผมหายไปแล้วกลายเป็นเสียงสะอึ้น ซิกๆๆ ผมแหงนหน้าขึ้นมองหน้าอาจารย์มณฑา เห็นแกร้องไห้อยู่ ผมจึงหยุดทำ แล้วซักครู่หนึ่งความคิดสำนึกผิดมันแล่นเข้ามาในหัวแวปหนึ่ง ผมไม่รู้จะทำยังไงได้แต่พนมมือขึ้นแล้วกมลงกราบที่ตักของแก พร้อมกับพูดว่า"อาจารย์มณฑาครับผมขอโทษ" อาจารย์ตอบกลับมาว่า "เธอพอใจหรือยัง เธอเห็นครูเป็นอะไร เป็นที่ระบายอารมณ์ของเธอหรอ"  ผมได้แต่นึ่งในท่าที่กราบลงบนตักของแกอยู่พักนึ่ง  แกเอามือทั้งสองข้างจับที่หัวผมช้อนหน้าผมให้แหงนขึ้น ผมไม่กล้าสบตาแกเลยครับบอกตรงๆ ผมอายและรู้สึกผิดมากมาก "ว่าไงล่ะเธอยังไม่ตอบครูเลยน่ะ" ผมได้แต่พูดว่าขอโทษอย่างเดียว ยังไม่ทันพูดจบประโยค แกพูดขึ้นมาว่า "ใหนๆก็เห็นจนหมดแล้วนิ ครูให้เธอครั้งนี้ครั้งเดียวน่ะ อย่าให้ใครรู้เรื่องนี้แล้วกัน " เท่านั้นแหละผมใจชื้นขึ้นมาและรีบตอบรับปากแกทันที จากนั้นไม่รอช้าผมประกบปากแกทันทีแกก็ไม่ได้รังเกียจหรือขัดขืน แต่กลับตอบรับผมด้วยลิ้นที่มาตวัดแลกกับผมอย่างเมามัน มือข้างหนึ่งของผมเค้นเต้านมของแก ส่วนอีกข้างล้วงหีของแกซึ่งในตอนนี้น้ำหีแฉะเต็มมือผมไปหมด แกผลักหัวผมออกแล้วจ้องหน้าผม แอ่นหีรับมือผมที่แหย่นิ้วเข้าไปควานในช่องคลอดของแกอยู่ พร้องทั้งเม้มปาก ครางซี๊ด ซี๊ด มันช่างเป็นภาพที่ผมไม่เคยเห็นและไม่คิดว่าอาจารย์มณฑา วัย 46 กะรัต จะแสดงออกมาต่อหน้าลูกศิษของเขา แสดงว่าแกคงไม่ได้เจอของอย่างงี้มานานชัว ผมก้มลงไปเลียหีของแกต่อ อุ้ย........อุ้ย......เสียวจังครูเสียวแตดจัง ตั้งแต่เกิดมาครูยังไม่เคยโดนใครเลียเลยน่ะ เธอนี่แหละคนแรก ซี้ด....ซี้ด......โอ้ยเสียว แกบอกต่ออีกว่าครั้งสุดท้ายที่โดนล่อ คือเมื่อ 7-8 ปี ก่อนโน้น เพราะว่าผัวแกเสื่อมหมดแล้ว (ผัวแกแก่กว่าหลายปี) แล้วก็ไม่เคยได้เอากับใครอีกเลย ถือเป็นบุญของผมน่ะเนี่ย เลียอยู่พักใหญ่ ขอจึงขอให้แกอมของผมบ้าง แกบอกว่าแกไม่เคยทำ ผมควักท่อนเอ็นของผมอกมาซึ่งมันก็ขนาดปกติของคนทั่วไปไม่ได้ใหญ่ยาวอะไรมากนักตาแกจ้องเขม็งที่ควยของผม แล้วบอกว่าไม่อมได้มั้ยครูอาย ผมจึงพูดว่ามาถึงขนาดนี้แล้วอาจารย์ไม่ไต้องอายแล้ว ผมขอร้องแก แกไม่ได้พูดอะไร เอามือขึ้นมาจับแล้วก็รูดควยของผมขึ้นลงขึ้นลง ทำท่าเขินๆไม่กล้าสบตาผม ผมกล่าวขอโทษน่ะครับอาจารย์มณฑา  แล้วก็จับหัวแกมันมาทางควยของผม อาจารย์มณฑา แหงนหน้าขึ้นมาสบตาผม แล้วพูดว่า เอาจริงๆหรอครูอายน่ะ ผมไม่ฟังเสียง ดันควยเข้าไปชนปากทันที ตอนแรกแกไม่ยอมอ้าปาก พอผมถูไปถูมาแกก็อ้าปากอมของผมจนมิดด้ามเลย ผมจับหัวแกโยกเป็นจังหวะเข้า-ออก ๆ  นี่คงเป็นครั้งแรกที่แกโม๊คให้คนอื่นเพราะดูท่าทางยังไม่ค่อยชำนาญเท่าใหร่เลยคับ บอกตามตรงผมรู้สึกดีมากๆดีกว่าผู้หญิงสาวๆบางคนทำซะอีก  "อาจารย์มณฑาคับผมเสียวหลือเกิน ผมขอเสร็จในปากอาจารย์น่ะคับ" เหมือนแกจะรู้จังหวะแกโยกเร็วและเม้มปากแรงกว่าเดิม ผมไม่ไหวแล้วคับอาจารย์ จบประโยคผมก็กระเด้าควยผมเป็นจังหวะพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็มปากอาจารย์มณฑาจนล้นออกมานอกปาก แกทำท่าจะบ่วนทิ้ง ผมจึงห้ามแล้วให้แกกลืนแกยึกยักๆเหมือนจะอ้วกออกมา แต่สุดท้ายก็กลั้นใจกลืนลงไปจนหมด หันหน้ากลับมาบนผมว่า มันสรกปกแถมเหม็นคราวอีกตะหาก ผมได้แต่อมยิ้มเล็กๆ อาจารย์มณฑาเห็นผมเสร็จแล้วเลยบอกเธอเสร็จแล้วให้พอแค่นี้แหละ ผมเลยบอกว่ายังไม่ได้เย่อกับอาจารย์เลยจะพอได้ไง ผมดึงอาจารย์มณฑามานั่งที่ตักแล้วค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อออกทีล่ะเม็ดเห็นเสื้อชั้นในของแกลายเดียวกับกางเกงในแกเลย ผมบีบเค้นเต้าของแกซึ่งมันยังไม่ยานเท่าใหร่ หัวนมเป็นสีน้ำตาลนิดๆ สลับกับดูดเลียบริเวณหัวนมของแก มันตั้งชูชันขึ้นมาทันที อาจารย์มณฑาแกครางอยู่ในลำคอตลอด ไม่กล้าร้องดังคงกลัวคนได้ยินมั้งครับ ผมดูดจนนมแกแดงเป็นจั้มเต็มไปหมด อีกมือก็เกี่ยวหีของแกจนน้ำเปียกชุ่ม
โอ้ย......ซี๊ด......ซี๊ด...ครูเสียวมาก ตั้งแตเกิดมายังไม่เคยเสียวเท่านี้เลย เธอจะทำอะไรก็รีบทำเลยครูจะไม่ไหวแล้ว แกบ่นขึ้นมาเหมือนกับบอกเป็นในๆว่า ให้ผมปฏิบัติหน้าที่ผัวคนใหม่ให้เธออย่างสมบูรณ์แบบนั่นก็คือเอาควยกระแทกหีของแกนั่นเอง ผมไม่รอช้า จับให้เธอลุกขึ้นยืนเอาขาของแกข้างหนึ่งไว้บนโซฟาอีกข้างอยู่ที่พื้น  ผมยืนอยู่ด้านหลังเธอพร้อมกับเอาควยค่อยๆถูไถปากร่องเสียวของอาจารย์มณฑา จากนั้นค่อยๆดันมันเข้าไปในหีของแก แกร้องขึ้นมาว่า โอ้ย..โอ้ย..ค่อยๆน่ะครูเจ็บ ซี๊ด..ซี๊ด ทำไมของเธอใหญ่จังครูทั้งเจ็บทั้งเสียวไปหมดแล้ว(อันที่จริงของผมมันก็ไม่ได้ใหญ่อะไรมากมายหรอก แต่ที่แกร้องผมคิดว่าเป็นที่แกไม่เจอกันควยมานานนั่นเอง) ผมบอกแกว่า ผมก็เสียวมากเหมือนกัน  หีของอาจารย์มณฑาคับมาก แถมยังตอดเป็นจังหวะๆ อีกตะหาก  เราเย็ดกันในท่านี้อยู่พักนึง ผมก็ลงไปนั่งที่โซฟาแล้วดึงตัวแกมานั่งคล่อมตัวผมไว้ แกบอกว่าท่านี้แกไม่เคยทำ ปกติแกจะนอนแล้วให้ผัวแกเย็ดอย่างเดียว ไม่เคยใช้ท่าแปลกๆเลย ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวจะสอนให้ แกก็เชื่อฟังและยอมทำตามที่ผมบอกคับ ผมให้แกนั่งยองๆ แล้วยัดควยผมเข้าไปในหีแกแล้วให้แกขย่มขึ้นลงขึ้นลง แกทำไปครางไป ขอบอกว่าผมก็เสียวไม่แพ้แกเหมือนกันคับ พอผมไกล้เสร็จผมให้แกหยุดแล้วจับแกนอนหงายปกติเพราะดูท่าทางอาจารย์มณฑาคงจะเหนื่อยคับเหงื่อออกเต็มไปหมดเลย  คราวนี้ถึงตาผมซอยเองบ้าง ผมค่อยๆซอยช้าสลับเร็ว เห็นแกกำลังเสียวผมเลยแกล้งถามแกว่าอาจารย์มณฑาคับผมเป็นผัวอาจารย์แล้วน่ะ วันกลังผมขอเอากับอาจารย์อีกได้ไหม  แกหันหน้าหนีผมแต่กลับพยักหน้ารับคำขอของผมสงสัยคงจะติดใจ ผมเริ่มกระแทกหีแกเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ จนแกพูดขึ้นว่า ผัวขาเมียเสียวจะแย่แล้ว เสียวเหลือเกิน ซี๊ด...โอ้ย..เสียวหีจัง...โอ้ย...ผมก็พึงเคยเห็นแกพูดหยาบนี่แหละ  มันยิ่งปลุกเล้าอารมณ์ของผมให้พุ่งปรี๊ด อาจารย์คับผมจะเสร็จแล้วน่ะอาจารย์มณฑาก็พยักหน้ารับแล้วก็พูดขึ้นว่าครูก็จะเสร็จเหมือนกัน โอ้ย...ครูเสียวเหลือเกิน ซี๊ด..ซี๊ด ผมระเบิดเงี่ยนรอบสองของผมเข้าไปเต็มหีของอาจารย์มณฑา ตัวแกเกรงกระตุกๆเป็นจังหวะสงสัยแกคงเสร็จพร้องผมพอดี ผมดึงควยออกจากรูหีอาจารย์น้ำเงียนก็ไหลตามออกมาหยดเต็มโซฟาเลยคับ อาจารย์มณฑาแกพูดขึ้นว่าปล่อยข้างในไม่กลัวครูท้องหรอประจำเดือนครูยังมีอยู่น่ะยาคุมก็ไม่ได้กินนานแล้ว ผมเลยบอกแกว่าเดี๋ยวตอนไปส่งผม ผมจะแวะซื้อยาคุมฉุกเฉินให้แล้วกัน พูดจบผมเดินเข้าไปประกบปากกับแกกะว่าจะต่ออีกซักยก อาจารย์มณฑาแกรีบบอกว่ามันเย็นแล้วเดี๋ยวยามเดินมาเจอจะเป็นเรื่องน่ะ อีกอย่างหนึ่งของครูรู้สึกมันปวมๆแสบๆด้วยแหละ ผมเลยไม่ได้ทำต่อ แกบอกให้รีบใส่เสื้อผ้าแล้วกลับบ้านกันเดี๋ยวครูจะไปส่ง ใส่เสื้อผ้าเสร็จก็ลงไปขึ้นรถ ตอนอยู่บนรถผมหยอกล้อกับแกลูบหีแก จับนมแกเล่นบ้าง แกยังหันมาว่าผมอยู่เลยว่าครูขับรถอยู่น่ะเดี๋ยวรถก็ชนหรอก เราหยอกล้อกันเหมือนเป็นแฟนกันยังไงยังงั้นเลยคับ สุดท้ายเย็นวันนั้นเราเข้าม่านรูดเสร็จกับไปอีก 2 น้ำ เล่นเอาผมเกือบตายแนะคับ ขาสั่นไปหมดเลย วันรุ่งขึ้นผมมาเรียนตามปกติ ก็เห็นอาจารย์มณฑาแกมาเช้าเหมือนเดิมหน้าตาดูแจ่มใสสดชื่นขึ้นมาก เราทักทายกันเหมือนเดิม ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย แต่ในใจเรารู้สึกถึงช่วงเวลาแห่งความเสียวซ่านในเพลงรักที่เราบรรเลงกันตลอด หลังจากวันนั้นเกือบทุกเย็นแกจะเรียกผมไปนวดให้แกตลอดจนเพื่อนๆในห้องผมสงสัย แซวผมกันใหญ่ว่าผมได้กับอาจารย์เป็นเมีย ส่วนผมก็ได้แต่ปฏิเสธแล้วก็ทำปากจุ๊...จุ๊ กลัวอาจารย์มณฑาแกได้ยิ่นแล้วหาว่าผมเอาเรื่องของแกไปเล่า ตั้งแต่วันนั้นเราไม่เคยเอากันในห้องพักครูอีกเลยคับ ผมไปนวดให้แกก็จริงแต่อาจารย์มณฑาแกจะชวนผมไปต่อที่โรงแรม เพราะแกบอกว่าเดี่ยวเอากันในนี้ถ้าคนมาเห็นเรื่องยาวแน่ๆ ช่วงเดือนแรกผมกับอาจารย์มณฑา แอบไปเอากับเกือบทุกเย็น จนทุกวันนี้ผมจบมาได้ ปีกว่าและเรียนต่อที่มหาลัยแห่งหนึ่งแถวๆดินแดง แต่นานๆทีแกจะโทรมาถามผมว่าเป็นไงบ้างสบายดีมั้ย แต่ผมรู้ว่าแกไม่ได้แค่ถามสารทุกข์สุขดิบอย่างเดียวแน่ ทุกครั้งที่อาจารย์มณฑาโทรมาเราจะนัดกันไปเย็ดเสมอ บางทีผมอยากๆผมก็จะโทรไปหาแกเองคับ นี่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วก็พึ่งเอากันไปเองคับ เอากันมันเหมือนเดิมเพราะไม่ค่อยเอากันบ่อยแล้ว ผมคิดว่าผมคงจะติดใจคนมีอายุเข้าให้แล้วล่ะ ขอรับรองว่าเรื่องที่เล่ามาทั้งหมดเป็นเรื่องจริงๆคับ