ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงเคาระห์ให้แม่เพื่อน

เริ่มโดย coji, มีนาคม 30, 2010, 08:02:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coji

เรื่องมันมีอยู่ว่าเกือบทุกเย็นพวกผมจะนั่งจิบเบียร์กันอยู่หน้าบ้านเพื่อนผมทุกวัน เพื่อนผมชื่อ เจ คับ ส่วนแม่มันชื่อ นี ซึ่งพวกผมจะเรียกกันว่าน้านี น้านีเป็นคนตัวเล็ก อายุประมาณ 40 เห็นจะได้ แต่หน้าอกไลกตามน่ะคับน่าจะประมาณ 32-33 ได้ ผมขอบแอบมองเวลาแกก้มประจะเลย เห็นที่ไรเก็บไปชักว่าวทุกทีคับ วันนั้นนั่งกินได้วักพักผมปวดอึง่ะคับ จึงขอไปเข้าห้องน้ำที่บ้านมัน มันก็ไม่ได้ว่าอะไรปกติทุกคนก็เข้าอยู่แล้ว แต่วันนั้นประมาณ ทุ่มครึ่งได้คับ ผมเดินไปเข้าห้องน้ำที่บ้านมัน เป็นบ้านไม้ค่อนข้างเก่าคับ เห็นห้องน้ำเปิดไฟแสดงว่ามีคนเข้าอยู่คงไม่ใช่ใครเพราะที่บ้านนี้อยู่กัน 2 คนแม่ลูกเอง นานๆพ่อมันจะกลับมาซักทีคงตะมีเมียน้อนนั่นแหละ  ต้องเป็นน้านีแน่ๆ ผมเลยแอบดูเพราะประตูไม้มันมีรูแยอะมาก สิ่งที่ผมเห็นคือน้านีกำลังอาบน้ำฟอกสบู่อยู่นั่นเอง ทำให้ผมเกิดอารมณ์ทางเพสขึ้นมาทันที หัวนมน้านีสีคล้ำๆ แต่เป็นทรงได้รูปสวยเลยคับ สวนหีผมไม่เห็น ขนมันคลุมเยอะมากๆ ผมดูไปแอบช่วยตัวไป และสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น คือผมสังเกตุว่าน้านีแกฟอกสบู่ตรงหีแกนานมาก หน้าตาดูมีอารมณ์ทากมีเสียงครางเบาๆด้วย ผมมั่นใจเลยว่าแกกำลังช่วยตัวเองอยู่แน่ๆ และสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นอีกครั้งคับ โทรศัพท์ผมมันดันดังขึ้นมายังไม่ทันจะเสร็จเลย น้านีแกตะโกนออกมาทันทีว่าใรน่ะเข้ามาทำอะไร ผมเลยบอกว่าจะมาเข้าห้องน้ำคับผมปวดท้อง แล้วแกก็เปิดประตูออกมานุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวและถามผมว่าแน่ใจหรอที่ว่าปวดท้องนะไม่ใช่มาแอบดูน้าอาบน้ำน่ะ ผมตอบไปเสียงสั่นๆ ว่าป่าวคับป่าวผมปวท้องจริงๆ น้านีเลยพูดว่าไม่ได้แอบดูแล้วทำไมไอนั่นโด่ล่ะ ผมรีบกุ้มไปดู แทบจะมุกแผ่นดินหนีแนะคับเพราะผมไม่ได้รูดซิบ ควยผมโผล่ม่เต็มรำเลย  ผมอายมากไม่กล้ามองหน้าน้านีเลย น้าแกเลยถามอีกต่ออีกว่าเห็นอะไรมั่งล่ะเมื่อกี้นี้ง่ะ ผมเลยบอกต่อว่าเห็นน้าอาบน้ำนั่นแหละ แล้วก็เห็นเหมือนน้านีกำลังชว่ยตัวเองด้วยใช่หรือป่าวผมย้อนถามไปตรงๆเลยคับ กะว่าถ้าไม่โดนด่าก็คงจะได้ล่อกับน้านีแกแน่ๆ น้าแกอมยิ้มหน้าแดงเลยคับแล้วหันหน้าหนี เดินเข้าไปในห้องน้ำพร้อมกับพูดว่า"แล้วช่วยน้าได้มั้ยล่ะ" ผมอึ้งไปเลยคับควยแข็งตั้งขึ้นมาทันที "ช่วยได้คับน้านี ผมช่วยได้คับ" ผมเดินดิ่งเข้าไปในห้องน้ำ กอดแกทันที  แกบอกว่าเร็วๆหน่อยน่ะเดี๋ยวคนอื่นมันมาเข้าห้องน้ำ ผมไม่ฟังเสียงแล้วคับมือขยัมนมข้างหนึ่งล้วงหีน้าแกหข้างหนึ่ง ปากก็ไซร้ซอกคออย่างเมามันคับ ซักพักน้าแกก็แอนตูดให้ผม และพูดว่าช่วยน้าทีน่ะน้าไม่ไหวแล้ว  ผมเอาไปจ่อที่ปากร่องเสียวของน้าแกน้ำรักของน้าแกเฉะไปหมดเลยคับแสดงว่านาแกคงเงี่ยนมากแล้ว ผมดันทีเดียวเข้าไปสุดท่อนควยเลยคับ น้านีแกร้อง ลั่นเลยคับ อุ้ย....ค่อยๆสิมีเสียวน่ะ อุ้ย....ซี๊ด...ซี๊ด ผมซอยดังสนั่นห้องน้ำโดยไม่กลัวว่าใครจะได้ยินเลยคับน้านีแกก็ร้องดังมาก แต่เนื่องจากวงเหล้ากับห้องน้ำมันห่างกันคับ แถมห้องน้ำยังอยู่ในบ้านอีกทีหนึ่ง ผมบอกน้าแกว่าผมเคยแอบดูนมน้านีแล้วเก็บไปว่าวตั้งหลายครั้งแนะ น้าแกเลยบอกว่าที่หลังไม่ต้องว่าวแล้ถ้าอยากก็ให้มาบอกน้าถ้าไม่มีธุระเดี๋ยวน้าจะช่วยเอง เพราะทุกวันนี้น้าก็ช่วยตัวเองเกือบทุกวันอยู่แล้ว ไม่ถึง 5 นาทีเลยคับ ผมก็ไกล้จะเสร็จแล้ว น้าแกบอกว่าน้าก็ไกล้แล้วเหมือนกัน เสร็จแล้วเมียจ๋าผัวเสร็จแล้ว เมียก็เสร็จเหมือนกันโอ้ย....ซี๊ด..ซี๊ด. ผมปล่อยน้ำเชื้อเข้าไปเต็มหีน้านีจนทะลักออกมาเลยคับ เสร็จแล้วผมก้บอกน้าแกว่าพรุ่งนี้ผมเอาอีกได้มั้ย น้าแกก็พยักหน้า ผมเดินออกมานั่งกินเบียร์กับเพื่อนต่อทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยคับ ทุกวันนี้เรายังแอบมาล่อกันอยู่เลยคับ

Guitar Jirasak

เย็ดจนเค้าร้องเรียกตัวเองเป็นเมีย ยังเรียกน้าอีก เอาแนว ntr ไปเลย แย่งแม่เพื่อนมาเป็นเมีย