ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียคุณหมอ

เริ่มโดย etask, มีนาคม 30, 2010, 03:42:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etask

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อสมัยผมยังเป็นนักเรียนมัธยมปลาย ตอนที่ผมได้หยุดพักร้อนนาน ๓ เดือนไปพักอยู่กับญาติ คือผมมีญาติทำงานอยู่ที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งในต่างจังหวัด ที่บ้านพักติดกันในโรงพยาบาลนี้ มีหมอและเมียคู่หนึ่งเพิ่งย้ายมาประจำได้ไม่นาน ซึ่งเมียหมอคนนี้สวยและหุ่นสบึมมากเป็นที่กล่าวขวัญของทั้งหนุ่มและแก่ที่โรงพยาบาล หลังเลิกงานชอบใส่กางเกงฟิตๆรัดเป้าจนเห็นเป็นร่องหว่างเนินนูนสามเหลี่ยม เวลาไปไหนมาไหนเป็นประจำ ผมเห็นแล้วน้ำลายหก อยากร่วมรักกับเธอมาก ผมเองก็แอบมองดูเป้าสามเหลี่ยมของเธออยู่ทุกวัน โดยเฉพาะก้นเธอใหญ่แถมงอนและสะโพกผายสวยงามมาก จนผมแอบคิดในใจว่าถ้ามีโอกาสอยากจะเอาตูดเธอให้ได้ก่อนกลับกรุงเทพ
ผมไม่ทราบว่าเธอทำงานอะไรแน่ แต่เห็นเธอใส่ชุดกระโปงสั้นรัดตูดขับรถสปอร์ทสีแดงไปทำงานทุกวัน จึงเดาว่าทำงานออฟฟิสในเมืองซักแห่ง เธออายุน่าจะประมาณใกล้ ๆ 30 ปีแล้ว แต่ไม่มีลูก ที่บ้านก็ไม่มีคนใช้ และแล้วโอกาสของผมก็มาถึง วันนั้นมีฝนตก ผมแอบดูเธอจากทางหน้าต่างรอเธอกลับบ้าน เพราะแอบสืบทราบว่าหมอสามีเธอมีธุระด่วนในกรุงเทพ วันนั้นผมคิดในว่าเป็นไงเป็นกันขอเอาเธอให้ได้ ผมจึงจัดการแต่งอำพรางหน้าตาใส่ชุดดำ ซึ่งจริงๆแล้วเธอก็ไม่เคยรู้จักผมมาก่อนอยู่แล้ว ผมจึงค่อยๆแอบปีนรั้วเข้ามาทางหลังบ้านของเธอ ขณะนั้นเธอกำลังเดินออกจากครัวหลังจากเก็บของในตู้เย็น ผมจึงเดินย่องตามหลังเธอพอเธอปิดไฟเพดานในครัว ผมจึงเข้าล็อคคอเธอไว้แล้วใช้มีดจี้ตัวเธอจากข้างหลัง เธอตกใจมากและพยายามส่งเสียงร้อง ผมจึงต้องขู่บังคับเธอ และจำเป็นต้องต่อยท้องเธอให้พอจุกจนเธอร้องไม่ออก จากนั้นผมจึงนำเธอมาที่โต๊ะกินข้าว จับเธอคว่ำหน้ากับโต๊ะ แล้วจัดการใส่กุญแจมือเธอไข้วหลังไว้ พร้อมกับใส่ข้อเท้าทั้งสองข้างเข้ากับขาโต๊ะข้างละขา ซึ่งในลักษณะนี้เธออยู่ในลักษณะเหมือนท่าหมาล่อเป้าให้ผม
หลังจากนั้นผมก็จัดการเอากางเกงในผ้ายืดที่เธอใส่เมื่อวาน ที่ผมฉกมาจากราวตากผ้าหลังบ้านของเธอ จากกระเป๋าหลังมามัดปากเธอไว้ ผมคิดว่ายังไงเธอต้องร้องเสียงดังแน่ เพราะว่าวันนี้ผมจะเอาตูดเธอให้หนำใจหลังจากที่แอบดูมาหลายวัน สำหรับผมตื่นเต้นมากเมื่อเห็นเธออยู่ในลักษณะนี้ ผมประกบตัวเข้ามาทางด้านหลังแล้วจัดการปลดตะขอรูดซิบถลกกระโปรงสั้นรัดรูปของเธอขึ้นและค่อยๆถลก กกน. สีเนื้อของเธอให้ยืดถ่างลงมาถึงข้อพับเข่าจนเกือบขาด สามารถสังเกตเห็นรอยคราบอ่อนๆที่เปื้อนเป้ากางเกงในของเธอตรงที่ใส่แนบหอยมาทั้งวันได้อย่างชัดเจน เธอพยายามดิ้นแต่ไม่สามารถขัดขืนผมได้ จากนั้นผมจึงก้มลงดมที่เป้ากางเกงในที่ยังสดและอุ่นๆของเธอก่อน กลิ่นหอยของเธอแรงและหอมเซ็กซี่ไม่เบาเหมือนที่ผมคิดไว้ ผมบอกเธอ ก่อนไล่ดมตระโบมจูบซุกไซร้ทั่วร่าง จากต้นขาขึ้นไปจนถึงใต้ซอกตูดใหญ่อวบขาวของเธอพร้อมกับใช้ลิ้นเลียที่ร่องก้นและฉกเข้าร่องสวาทของเธอที่โผล่แพรมออกมาทางด้านหลังจนหนำใจกับกลิ่นสาบสวาททุกซอกมุมของเมียหมอคนสวย ขณะที่สองมือโอบกอดกุมนวดบีบเค้นสองเต้าสลับสะโพกผาย เธอพยายามร้องและดิ้นมากขึ้น จนเปลี่ยนเป็นเสียงหอบครางด้วยความเสียว จากนั้นผมไม่รอช้างัดเจ้าโลกออกมาพร้อมกับใส่ปลอกยางแบบมีขนยางเป็นปุ่มที่เตรียมมาทันที ขนาดยาวร่วม ๗.๕ นิ้ว เมื่อจัดการสวมเสร็จผมก็ใช้มือละเลงหล่อลื่น โดยเริ่มเผด็จสวาทเธอทางประตูหน้าที่แฉะเยิ้มก่อน เธอโดนดุ้นควยของผมพร้อมกับปลอกปุ่มขนถึงกับสะดุ้งขนลุกชัน ผมค่อยๆจับดุ้นดันแทรกเข้าไปทีละน้อยจนมิดด้าม เธอเหงื่อแตกตัวสั่นระริก ร้องครางลั่นเลย แต่พอดีที่ปากของเธอยังมีผ้าผืนน้อยประจำกายมัดอยู่แน่นจึงไม่มีเสียงออกมามากนัก
ผมสังเกตดูว่าเธอคงทั้งคับและเสียว พยามยามแอ่นสะโพกใหญ่งอนโด่งเบี่ยงไปมาแต่กลับยิ่งเพิ่มทำให้เธอเสียวมากขึ้น ผมสะใจมากที่เห็นเธอแอ่นหลังกระดกบั้นท้ายดิ้นทุลนทุลายผมซอยช้าสลับเร็วไปเรื่อยๆ แทงซ้ายสลับขวา บนสลับล่าง มือก็จับกุมสะโพกผายดึงโยกเข้าออกตามจังหวะอย่างเมามัน พลางนึกขอบคุณหมอที่ท่าทางคงไม่ค่อยได้ทำการบ้าน เพราะเมียหมอยังฟิตดีกว่าพวกพยาบาลมือใหม่ที่ผมเคยเอามาซะอีก เสียงของเธอยิ่งร้องเป็นจังหวะด้วยความเสียวสยิว กัดกางเกงในที่มัดปากไว้จนแทบขาด น้ำตาไหลเป็นทางอาบแก้มใส ผมยอมรับว่าหอยเธอชั่งฟิตดีเหลือเกิน ขนก็กันเล็มเรียบร้อยดีมากสมกับที่เป็นเมียหมอ ผมเอาจนกระทั่งเธอน้ำไหลเยิ้มแฉะเปรอะลงมาเละสองขาเต็มไปหมด แต่ผมยังไม่เสร็จกิจส่วนเธอตอนนี้หายใจแรงมาก และถี่ๆ เป็นระยะๆ แสดงว่าคงเสร็จไปหลายรอบแล้ว จากนั้นผมก็เริ่มปฏิบัติการต่อโดยค่อยๆรูดเจ้าโลกออกจากหลืบสวาทและค่อยๆถอดปลอกออก เอาวางแปะไว้บนโต๊ะให้เธอดูต่างหน้า แล้วจึงลูบเอาน้ำที่ไหลออกมาจากหอยของเธอมาทาที่ร่องก้น
ตอนนี้เธอคงจะรู้ว่าผมกำลังจะทำอะไรเธอพยายามหันหน้ามามองแต่ผมก็ผลักศีรษะเธอกลับไม่ให้เห็นหน้า เธอพยายามส่ายหัวเป็นการอ้อนวอนว่าอย่าทำ แต่ตอนนี้ผมกำลังหน้ามืดไม่ฟังเสียง ผมจ่อเจ้าโลกที่รูตูดเธอ เธอพยายามดิ้นตัวเบี่ยงตูดหลบไปมาส่วนผมก็พยายามจะสอดใส่รูตูดเธอให้ได้แต่ยังไม่สำเร็จ เพราะรูตูดเธอขมิบสนิทแน่นมาก แสดงว่าเธอคงยังไม่เคยถูกเอาทางประตูหลังมาก่อนเลย และหมอคงไม่เคยทำกับเธอแบบนี้มาก่อนแน่ๆ ผมไม่ละความพยายาม มองเห็นขวดน้ำมันมะกอกตกอยู่ใต้โต๊ะ จึงเอามาเทใส่ที่ร่องก้นเธอจนชุ่ม และนำร่องด้วยนิ้วมือก่อน เธอยังคงดิ้นและส่ายหัวไปมา แต่ตอนนี้ผมเอานิ้วเปิดประตูหลังบ้านของเธอได้แล้ว จากนั้นผมก็จัดการเอาเจ้าโลกของผมที่กำลังแข็งสุดๆ สวมถุงยางอันใหม่แบบบางเรียบสอดเข้าไปที่รูตูดเธอ ขนาดว่ามีน้ำมันมะกอกและถุงยางมันยังคับและฝืดมาก ตอนนี้เธอทั้งดิ้นและร้อง ผมค่อยดันที่ละนิด ๆ จนกระทั่งมิดด้ามและเริ่มซอยช้าๆ จนรูตูดเธอเริ่มขยายออกแล้ว
เสียงร้องเริ่มลดลงแสดงว่าอาการเจ็บคงน้อยลง และเริ่มมีเสียงครางในลำคอ ผมเริ่มได้ใจเริ่มเอาแรงขึ้นเลื่อย ๆ พร้อมกับอีกมือล้วงขยี้หอยเธอแบบถี่ยิบ จนเธอเริ่มครางกระเซ่าตัวสั่นแรงขึ้น จนเกร็งกระตุกไปทั้งตัวเธอคงลืมตัวซะแล้วว่าเธอกำลังโดนผมข่มขืนอยู่ ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องชักปลอกออกจากตูดเธอ แล้วเสียบซอยถี่ยิบเข้าออกสุดแรงในรูหอยของเธอ แล้วจึงปล่อยให้น้ำแตกจนหมดตัวแช่นิ่งอยู่ข้างใน ซึ่งขณะนี้รูหอยของเธอก็ขมิบตอดรัดควยผมไว้แน่นแทบจะเป็นอวัยวะเดียวกัน แสดงว่าเธอคงชอบเหมือนกัน ผมค่อยๆชักควยออกมาเห็นรูตูดกับหอยเธอกลวงโบ๋แล้ว และที่ควยผมมีคราบเหลือง ๆ ติดออกมานิดหน่อย ตอนนี้เธอฟุบหอบหายใจแรงๆ ครางฮือๆ ลำตัวสงบนิ่งพาดอยู่บนโต๊ะ ด้วยความอ่อนเพลีย
ผมเดินไปเปิดตู้เย็นเพื่อกินน้ำในตู้เย็นอย่างใจเย็น เนื่องจากข้างนอกฝนเริ่มตกหนักเสียงฟ้าร้องเป็นใจแบบนี้คงไม่มีใครสนใจใครหรือได้ยินอะไรไฟฟ้าก็มืดๆตามสไตล์บ้านพักข้าราชการต่างจังหวัด ผมเหลือบไปเห็นมีแตงกวาขนาดเหมาะมือ ๒-๓ ลูก ซึ่งผมวัดดูวงรอบและความยาวพอๆกับของผมแถมหัวมนๆ ในใจผมคิดสนุกแบบพิเรนๆขึ้นมาทันที่ไหนๆก็คงไม่มีโอกาสแล้ว ขอเล่นเมียหมอซะให้คุ้ม ผมจึงหยิบเอาแตงกวามาหาเธอ เธอไม่ได้ระวังตัว ผมเอาแตงกวาทิ่มที่รูหอยเธอจากข้างหลังที่กำลังเผลอแบะขาอ้าซ่า เธอสะดุ้งสุดตัวร้องลั่นเลย ผมลองชักเข้าชักออกจนเธอตอดตุ๊บๆ พร้อมกับคาไว้เกือบมิดลูก จนเริ่มเห็นว่ามีรอยปริของหอยด้วย ผมยังไม่หนำใจเอาแตงกวาอีกลูกทิ่มที่รูตูดเธออีก ตอนนี้เธอเกรงตัวแน่น ผมจึงจับแทงเข้าแทงออกพร้อมกัน ๒ ลูก จนเธอมีอาการกระตุกเหมือนคนกำลังเสียวสุดขีด แสดงว่าเธอคงติดใจกับการโดนเล่นประตูหน้าและประตูหลังพร้อมกัน เธอซบตัวและคว่ำหน้าลงบนโต๊ะ คงเพลียและผลอยหลับไปทั้งๆที่แตงกวาทั้งสองลูกยังคาอยู่ ผมจัดการเก็บทำลายหลักฐานต่างๆจนเรียบร้อย แล้วจึงค่อยปลดกุญแจ รวมถึงเก็บกางเกงในและชุดที่เธอใส่วันนั้นมาเป็นที่ระลึก แล้วจึงอุ้มเอาเธอไปนอนคว่ำถ่างขาเสียบแตงกวาพาดไว้ที่เตียง ผมว่าจากวันนี้เธอคงเดินขาถ่างไปหลายวันแน่นอน
หลังจากนั้นตอนบ่ายของอีกวัน ผมทำตัวปกติเพราะทำลายหลักฐานทุกอย่างเรียบร้อยตั้งแต่เมื่อคืน แอบดูเห็นเธอหน้าตาซีดเซียวไม่ไปทำงานเดินกระโผกกระเผกออกมาตากผ้าคนเดียว ซึ่งแสดงว่าหมอยังไม่ได้กลับมาบ้าน แถมเดินขัดๆไปหลายวันจากการโดนเล่นประตูหน้าและหลัง ไม่กระฉับกระเฉงเหมือนก่อน จนคุณหมอกลับมาผมได้ยินทั้งสองมีปากเสียงกันตลอด แต่ไม่กล้าฟังว่าเรื่องอะไร เหตุการณ์วันนั้นยังติดอยู่ในใจผมตลอดเวลา ถ้ามีโอกาสผมอยากขอโทษ และขอเอาตูดเธอใหม่จริงๆ ไม่รู้ว่าคราวนั้นเธอจะติดใจกับประตูหลังหรือประตูหน้า แต่ที่แน่ๆ หลังจากกลับมาครั้งนั้น ผมไม่เคยเจอทั้งเธอและหมออีกเลย ได้ข่าวว่าทั้งคู่ขอย้ายไปอยู่ที่โรงพยาบาลจังหวัดอื่น แล้วไม่ได้ข่าวอีกเลยครับ