ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยเพื่อนรุมพี่

เริ่มโดย iambcc, มีนาคม 30, 2010, 10:05:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iambcc

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นมาตอนต้นเดือน มิถุนายน 2547 เองครับ ผมชี่ออิน ผมได้ไปเที่ยว pub แถวถนนนราธิวาส เป็นวันเลี้ยงส่งเพื่อน เพื่อนผมชื่ออู๋ ครับมันจะไปต่อ อังกฤษ โดยที่ญาติมันเป็นเจ้ามือชือว่า เจ๊โอ๋ ผมเป็นเพื่อนอู๋ พวกผมอายุ 17 ครับ แต่เจ๊โอ๋นี่ ปาไป 24 แล้ว คือวันนั้นเราไปกันตั้งประมาณ 20 คนได้ครับ มันเคยบอกว่า พี่มันน่าเย็ดมาก และวันนี้เค้าพามาเลี้ยงส่ง ผมก็ ไปกันเยอาะหน่ะครับ เป็นขาเที่ยวกันทั้งนั้น เจ๊ โฮ๋ก็ไม่ใช่ย่อย จบแล้วแต่ไม่ทำงานพึ่งเลิกกับแฟนด้วยครับ เค้าเป็นคนน่าตาคมแต่ขาว ๆสูง แต่หุ่นเพียวแต่ หน้าอกใหญ่เพราะเค้าลดน้ำหนุกเมื่อก่อนอ้วนแบบถ้าคนมองสะดุดตาชัวร์ ๆครับ ล้มเหลือมาก พวกผม ขับรถไปกัน 6คับครับ ก็มี ของเจ๊โอ๋ และของ ไอดล ไอ นพ ไอ คิด ไอเน่ และไออู๋ ส่วนผมไม่มีรถหรอกแต่ผมขับเป็นก็เริ่มเจ้สร้านตอน 2 ทุ่มได้ครับ ร้านนี้ร้านประจำเจ๊โอ๋ เด็ก ๆเข้าได้ถึง ตี 1 แต่ผมกลับกันประมาณ เที่ยงคืนก็กลับกันแล้วเพราะเมา ๆกันหมด เจ๊โอ๋ตอนเปิดมานี่ บอกให้เอาคนล่ะครึ่งแก้วเลย ก็ชนไป มีเต้น ๆกันไปกินกันไป เหล้าวันนั้นหมดไป 7 ขวด เมาเหมือนหมากันเลยครับ แล้วเจ๊โอ๋ก็บอกว่าเด็ก ๆกลับบ้านกันได้แล้วก็แยกยย้ายกันกลับ ทุก ๆคนก็แยกยย้ายกันกลับ แต่ส่วนใหญ่คนขับรถมาจะกินน้อยเพราะมันรู้ว่าต้องขับรถกลับไงครับ ถึงประมาณ ตอนใกล้ ๆจะกลับ ผมเดินไปห้องน้ำ ก้เจ๊โอ๋กำลัง ลุกขึ้นท่าทางจะเมาจนล้มอ่ะครับผมก็เดินไปประคองขึ้นระหว่างประคองนมเจ๊โอ๋ชนอกผมพอดีแถมผมมองที่เสื้อเห็นร่องอกเจ๊โอ๋ เลยมีความคิดชั่ว ๆขึ้น ผมเลยถามว่าไหวมั้นเจ๊เค้าบอกสบายเด่วเจ๊ไปส่งให้ คือบ้านใกล้ ๆกันไงครับเจ๊โอ๋ก็เดินไปเคลียค่าใช้จ่ายครับ เค้าก็เดินไปกับผมขึ้นรถผมก็บอกว่าส่งผมด้วยหรอเค้าก็ อืออือ ก็เลยบอกว่า งั้นผมขับเองเจ๊นอนไปก่อนก็ได้ เค้าบอกเอางั้นหรอ ยังไงก็ได้ พอขึ้นรถเจ๊เค้าก็นอนไป ส่วนผมก็เปิดเพลงวอมเครื่องซัก 5 นาที ระหว่างวอมก็มองเจ๊โอ๋ไปเค้าใส่เสื้อ ยืดคอลึก ถ้าก้มทีก็เห็นเป็นลูกเลยคับ ใส่กะโปงสั้นประมาณ 15 นิ้วเองได้ เสื้อขาว ผมก็ คิดว่าจะเอาเจ๊โอ๋ไปลงที่คอนโด ผมก่อนเพราะที่นั้นพ่อผมซื้อไว้ให้อิสระ ให้เพื่อนมาค้างได้ไม่มีผู้ใหญ่อยู่ พอถึงก็ลองปลุกเจ๊โอ๋ แต่เค้สไม่ตื่นเลย ผมลองเอามือ ลูบ ๆที่นมเค้าดู แล้วก็ลองเรียกดูอีกที เค้าสะลึมสะลือแบบง่วง ๆครับผมบอกว่าเจ๊นอนคอนโดเผมก่อนมั้ยขับรถกลับอันตรายเจ๊เมา ๆง่วง ๆด้วยเค้าก็บอกไม่ตอบ ผมก็เอาเค้าขึ้นหลังแล้วพาเค้าไปขึ้นลิฟ แล้วก็พาเข้าห้อง ผมก็ให้เค้ารอข้างนอกก่อนแล้วผมไปเอากล้อวีดีโอตั้งไว้ในห้อง นอนที่จะให้เค้านอนแล้วก็ไปเรียกแล้วพยุงเค้าก็เดินไป เค้าแบบไม่สนใจอะไรแล้วผมก็บอกเจ๊อาบน้ำไรให้เรียบร้อยก่อนก็ได้เด่วผมเอาผ้าเช็ดตัวให้ เค้าบอกไม่เอาจะนอนเลย แล้วผมก็เปิดประตูแง้ม ๆไว้ เห็นเค้านั่ง สะลึมสะลือ ถอดเสื้อออกถอดกระโปงผมเปิดแอร์อะไรเรียบร้อยแล้วแต้เปืดไฟสีแบบ บอนไว้อ่ะครับแบบ สลัว ๆ ผมก็เลยโทรไปบอกไออู๋ว่าถ้าพี่มันเครื่อง hang ทำไงดี มันถามว่าอยู่ไหนกันล่ะผมบอกว่าอยู่บ้านผมมันถามอีกว่า จะเย็ดหรอ ผมบอกว่าได้มั้ยมันบอกว่าได้ตอนนี้มันอยู่บ้านแล้ว แต่เด่วจะตามมาร่วมด้วย ผมก็บอกว่างั้นขอก่อนเลยล่ะกันไม่ไหวแล้ว มันตอบว่าเออลักหลับไปเลย ผมก็เลยเดินไป จูบที่ปากเจ๊โอ๋ เหมือนเล่นกับตุ๊กตาอ่ะครับ ผมเอามือ 2 ข้างวางที่หน้าอก 2 ข้างแล้วก็ ลอง บีบดูคิดไว้ว่าถ้าตื่นขึ้นมายังไงก็เสร็จผมชัวร์ เค้า หลับสนิทเลยผมเอามือ บีบเน้น ๆที่นมเจ๊โอ๋ เค้า มีหันไปอีกด้านนึงผมเลยปลดตะขอได้พอดีเลย เห็น หน้าอกขาว ๆ ของเจ๊โอ๋ยิ่งเงี่ยนมากเอามือบีบนมไป ชักว่าวไปด้วย รอบนึง ผมดูด เลีย ไซร้ซอกคอเจ๊โอ๋จนทนไม่ไหวล่ะค่อย ๆรูดกางเกงในออกมา กลัวเค้าตื่นขึ้นมาคิดไม่ออกเลยถ้าตื่นมาจะทำหน้ายังไง ผมเอามือลูบที่ก้นพี่เค้าไม่ค่อยแน่นเท่าไหร่ท่าทางจะบ่อยแน่เลยกับแฟนเก่าเค้า เอานิ้วแหย่ดูเค้ามีอาการนิ่งอยู่แต่น้ำเค้าไหลออกมาแล้วนิดนึงผมจับเค้าพลิกตัวมา อ้าขาออกแล้วเลียไปที่เนินของเค้า เค้ามีกระดุกกระดิกตัว ทำไปแบบนี้มันไม่ไหวจิง ๆล่ะ จิงเอาน้องผม ไปจูบกัน น้องเจ๊เค้า แล้วเอาน้องผมไปเล่นกับน้องเจ๊เค้า ยัดไปจนมิดเจ๊เค้าเหมือนตากระตุกอ่ะครับ ผมก็ เน้นบีบที่หน้าอก เค้า แบบไป ๆมาก็เริม่ซอยไปพักเดียว เจ๊เค้าสะดุ้งขึ้นมามองหน้าผม ผมก็อึ้งไปเลย มือคาอก นกคาหอยเลยอ่ะครับผมก็ทำต่อครับเค้าค่อย ๆลุกขึ้นมาเค้าร้อง อ๋า ๆ ไรแบบนี้อ่ะครับ แล้วเจ๊เค้าก็พูดว่าก็พูดว่า เจ๊ว่าแล้ว อินอยากเอาเจ๊ใช่มั้ย ผมก็บอกครับ ช่วงนี้พี่มี่ได้ เอากับใครมาช่วงนึงล่ะ เอาให้ หนุก ๆหน่อยนะน้องหลังจากนั้น ผมก็สบายใจขึ้นอ่ะครับแล้วก็ บอกว่าได้ครับเจ๊ แล้วก็ต่อเลย พี่เค้าร้องดังมาก แล้ว นมนี่เด้งอ่ะครับ ผมเอาต่อไปประมาณ ครึ่งชั่วโมงได้ มีเสียง tel ดังขึ้น ผมคิดไว้แล้ว ไออู๋มาถึงแล้ว ท่าทางอยากจะทำให้เจ๊เค้าประหลาดใจผมเลยแกล้งบอกว่าเด่วไปเอาถึงก่อนจะได้ปลอดภัย แล้วผมก็กลับมาพร้อมกับน้องที่แสนดีของเจ๊เค้า เจ๊อยู่ใส่สภาพเปลือยและเมื่อเห็นน้องตัวเอง ก็ยิ่งอาย อู๋เข้าไปหาเจ๊แล้วก็เอามือไอลูบหน้าเจ๊ พูดว่าวันนี้อู๋ขอนะเจ๊โอ๋ เจ๊โอ๋ไม่ตอบครับ ผมเลยเดินเข้าไปบอกไออู๋ว่า กุเสร็จแล้วเมิงค่อยต่อล่ะกัน มันก็ ok ไออู๋เอาเจ๊เหมือนกับเจ๊เค้าเป็นกระหรี่ทำโครตรุนแรงแต่ผมก็เข้าใจว่ามันอยากมานานแล้วได้โอกาสก็ไม่ปล่อยหรอกทั้งบีบนมจนเป็นลอยช้ำอ่ะครับกระแทกเสียงดัง ปัป ๆในที่สุด เรา 2 คนก็ ออกไปคนล่ะ 3 รอบกับเจ๊สุดซ่าของไออู๋มันและเจ๊บอกว่าคราวหลังเจ๊ไม่ให้แล้วนะอู๋ ผมก็บอกไออู๋ว่าไม่ต้องห่วงกูถ่ายวีดีโอไว้แล้ว วันรุ่งขึ้นผมกับไออู๋ตื่นขึ้นมาก่อน เราไปซื้อข้าวมาเตรียมให้เจ๊พร้อมกับแผนชั่ว ๆ ต่อ คือ ไออู๋อยากลองเป็นพระเอก ลักหลับ คือมันให้ผมไปเอายานอนหลับกับไอ นพมาแล้วก็ใส่ยาให้เจ๊โอ๋กินแต่ผมไปขอมาเลยต้องเล่าเรื่องให้ไอนพฟังมันเลยขอมาด้วย มันบอกว่าเมิงก่อนแล้วกุต่อด้วยล่ะกัน ผมไม่มีไรจะเสียอยู่แล้วเลยบอกมันว่ามาได้เลย แต่พอมาถึงไออู๋ดูไม่ค่อยพอใจแต่ก็ไม่ว่าไรมากบอกมันเริ่มสงสารพี่มันล่ะ และอีก 2 วันมันต้องไป นอกแล้ว แล้ววันนี้ที่ยัดยาให้พี่มัน เจ๊โอ๋ ไม่ขยับเลยนอนบิดไปบิดมาตอนแรกคิดว่ายาไม่ได้ผลซะอีก ผ่านไป ซักครู่ เค้าพูดว่า ทำไมเจ๊มึน ๆ แล้วก็หลับคาโซฟาไป แล้วไออู๋ก็เป็นพระเอกแล้วก็ รุม3 ต่อ 1 โดยที่เจ๊ไม่ได้ร้องด้วยเสียง ที่ฟังแล้วจะสะใจอีก ครั้งนี้ผมคิดว่าจะจบแค่นี้ เพราะไออู๋จะไปแล้ว ผมจึงคิดว่า จะไม่ได้เอาเจ๊แล้ว วันที่ไออู๋ไป ผมก็ไปส่งมันแต่เจ๊ไม่ได้ไปส่งมัน เจ๊เกลียด พวกเรา 3 คนมาก แต่ผมก็ได้ไปเปิดอกคุยกับเจ๊ เรื่องเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ซึ่งผมก็บอกไปว่าผมอยากอีกได้มั้ย เจ๊บอกว่ายังไงก็ไม่ได้ ผมจึงโช วีดีโอ ที่อัดไว้ให้ดู เค้าก็พยายามจะแย่งแต่ผมก็ บอกว่าถ้าให้ผมอีกผมจะไม่บอกใคร เค้าก็เลยยอมกับผม จนถึงวันที่ผมคิดสนุกกับเจ๊โดยเอาเพื่อนๆมาวันล่ะ คน 2 คน ผมก็แค่พูดว่าอยากเอาเจ๊โอ๋พี่ไออู๋ที่งานเลี้ยงวันนั้นมั้ยพวกมันก็อยากกันหมดผมเลยบอกว่าถ้าอยากก็มาเด่วหาให้แต่ต้องพาผมไปเลี้ยงเหล้าคืนสุดท้าย เจ๊ก็โดน เพื่อน ๆของน้องชายตัวเองรุมโทรมเจ๊โอ๋แสนน่ารัก ครบวงที่ไปทั้งหมดมันเป็นประสบการณ์ที่สะใจแต่ก็น่าสงสารนะครับ และถึงตอนหลังผมก็ไม่อยากเอาถี่ ๆเหมือนเดิมแล้วเพราะสงสารแหละครับ เจ๊เค้าเป็นคนดี