ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กิ๊กแสนสวยกับฝรั่งคิงไซส์

เริ่มโดย NeO-007, มีนาคม 30, 2010, 11:16:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeO-007

กิ๊กแสนสวยกับฝรั่งคิงไซส์    

ลองโพสเรื่องตัวเองดูครับ ตอนนี้ผมก็ 40 กว่ามีเมีย กับลูกอีก 1 คน แต่เรื่องที่จะโพสไม่ใช่เมียผมหรอกครับ แต่เป็นแฟนที่เรียกว่ากิ๊กอ่ะครับ เรื่องที่ผมจะเล่าสู่กันฟัง ขอใช้ภาษดิบๆ เลยนะครับ เพราะรู้สึกได้อารมณ์ดี อ่านดูครับ......ขอแนะนำน้องปอ แฟนผม ยังสาวอยู่อายุ 26 ปี ร่างรายทรวดทรงดูดีครับ เพื่อนๆ ผมมันรู้จักกันหมด เพราะผมพาออกงานบ่อย มากกว่าเมียซะอีก เมื่อซัก 2 เดือนก่อน จำได้ว่าเป็นช่วงที่ฝนตกบ่อยมากครับ ผมชวนปอ ไปพักชายทะเลแถวๆ หัวหินอ่ะครับ แถวนี้ทุกอย่างราคาสูงแต่ก็ดีตรงที่ฝรั่งมังค่าเยอะ ใส่ทูพีชทั้งนั้น ส่วนใหญ่ก็ดูแล้วมีอายุทั้งนั้นอ่ะครับ ผมว่าปอแฟนผมเด่นที่สุดแล้ว พวกเราไปกัน 3 คน นอนห้องเดียวกัน มีผม ไอ้ติ๊ก แล้วก็น้องปอ ปกติก็เคยไปเที่ยวด้วยกันแบบนี้บ่อย นอนห้องเดียวกัน แต่จังหวะนี้ไอ้ติ๊กมันไม่พลาด ก็เพราะมาชายทะเล มันหวังจะเย็ดปอแฟนผมมานานแล้ว แต่ก่อนอย่างมากก็แค่มันแกล้งหลับ ผมกับปอก็ปิดไฟเย็ดกัน มันคงเห็นวับๆ แวมๆ เท่านั้น ส่วนปอก็คิดว่าไอ้ติ๊กมันหลับ เลยยอมผม พวกเราสนิทกันมากครับ ปอก็เคยไปนั่งตักไอ้ติ๊กอยู่บ่อยๆ เวลานั่งกินเหล้า เมาๆ เหมือนแหย่กันเล่นจนชินอ่ะครับ แต่ไอ้ติ๊กมันคิดจริงๆ นะ มันเคยขอผมเย็ดปอตรงๆ ผมก็ไม่ว่าอะไร แล้วแต่ความสามารถของมันครับ ก็เลยคิดว่างานนี้สงสัยปอแฟนผมคงมันแน่ ลืมบอกไปครับว่าไอ้ติ๊กเพื่อนผมมันแค่ 30 กว่าเท่านั้นเอง เป็นลูกน้องที่ทำงาน สนิทกันจนกลายเป็นเพื่อนอ่ะครับ แต่มันก็เรียกผมพี่ตลอด....วันนั้นเราเดินไปถึงที่พักก็เที่ยงพอดี ฟ้าดูอึมครึมเฉยๆ แต่ไม่มีฝน จังหวะเป็นช่างเป็นใจเหลือเกิน พอพวกเรากินข้าวที่โรงแรมกันจนอิ่ม ผมเอ่ยปากบอกให้ปอไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำ ก็ไปด้วยกัน 3 คนครับ ผมรู้ดีว่าชุดว่ายน้ำของปอเป็นยังไง เพราะผมซื้อให้ เป็นทูพีชใช้สายคล้องแล้วผูกปลมเอา ชุดสีส้มครับ ด้านบนดูเซ็กซี่พอควรกับหน้าอกหน้าใจขนาด 35 ของน้องปอ มีผ้าปิดหัวนมพองาม คงไม่ถึงขั้นปิดแค่หัวนมหรอกครับ เดี๋ยวมันดูจงใจเกินเหตุ ส่วนด้านล่างก็เป็นสายผูกปมด้านข้าง สองด้าน ชิ้นเล็ก ด้านหลังก็เปิดเว้าสูงเห็นแก้มก้นเกือบครึ่ง แค่นี้ก็เพียงพอแล้ว ดูแล้วก็ปลุกไอ้ท่อนข้างล่างผมให้มันตื่นตัวได้ ส่วนผมก็กางเกงขาสั้นธรรมดา ไอ้ติ๊กมันเล่นใส่กางเกงว่ายน้ำแบบบีกินนี่ชายเลย กะโชว์ควยเต็มที่เลย ปอก็ไม่ไอ้ติ๊กมันใส่แบบนี้หรอก เป็นครั้งแรกของปอเหมือนกัน ผมไม่ลืมที่จะติดกล้องไปด้วยจะได้ถ่ายรูปสวยๆ เก็บไว้ ไอ้ติ๊กมันขอให้ผมถ่ายรูปให้มันคู่กับน้องปอก่อนไปเล่นน้ำ ในห้องพักอ่ะครับ เราถ่ายกันทุกมุม ผมบ้างไอ้ติ๊กบ้าง สลับคู่กับปออยู่ตลอด ตรงระเบียงมีโซฟานิ่มๆ ขนาดใหญ่ ไอ้ติ๊กมันลงไปนั่งก่อน แล้วก็ลากไปลงไปนั่งตักมัน ให้ผมถ่ายรูปให้ ผมเห็นอาการน้องปอ ยิ้มอายๆ หน้าแดงกล่ำ มันไม่ได้ให้ปอนั่งเฉยๆ หรอก ตัวมันก็เอามือมาคล้องกอดปอไว้ตรงหน้าท้อง เห็นแล้วสงสัยแก้มก้นน้องปอคงไปสีกับควยมันเต็มๆ พอถ่ายกันเสร็จ ผมจูงปอเดินไปสระว่ายน้ำของโรงแรม ปอยิ้มคุยกับผมเบาๆ ว่า เมื่อกี๊ตรงนั้นของพี่ติ๊กแข็งเลย ผมหัวเราะ บอกปอไปว่า ก็เป็นเรื่องธรรมดา ปอสวยหุ่นดีขนาดนี้ใครจะทนไหว ช่วงกลางวันเราเล่นน้ำกันจนเกือบ 4 โมงเย็น ก็จูงกันขึ้นมานั่งๆ นอน ๆ พักเตียงสระว่ายน้ำใครเดินไปเดินมา ต้องเหลียวมาดูปอของผมแทบทุกคน ไม่วายแม้แต่ฝรั่ง มันก็ดู ส่งยิ้มให้อีก ปอก็นั่งอ่านหนังสืออยู่ริมสระไปเรื่อย บางทีเมื่อยๆ ก็หันหลังนอนคว่ำลง อ่านหนังสือ ผมว่าทั้งเด็กทั้งแขกโรงแรมมันดูแก้มก้นน้องปอทุกคนอ่ะครับ พอตกกลางคืนพวกเราพากันอาบน้ำแต่งตัวกันเต็มยศ ลงมากินดินเนอร์อยู่ริมชายหาด ปอก็ใส่ชุดแสกชายกระโปรงไม่บานนะครับ แต่สั้นเลยก้นมานิดเดียว เป็นชุดสีขาวทั้งตัว มองเห็นรอยกางเกงในด้านหน้า แต่ด้านบน และช่วงหลับกลับไม่เห็น ก็สงสัยอยู่ แต่คิดว่าคืนนี้คงรู้ว่าทำไมถึงไม่เห็น เรานั่งกินนั่งดื่มกัน ผมติดเหล้าไป 2 ขวด กะว่านั่งกันนาน จนกระทั่งเกือบ 4 ทุ่ม ผมเลยสั่งน้ำแข็งโซดาตุนไว้ เพราะพนักงานกลับกันหมด เหลือแต่ผม ไอ้ติ๊ก กับน้องปอ แล้วก็อีกโต๊ะอยู่ไกลกันเป็นคู่ผัวเมียฝรั่ง ไอ้ติ๊กมันภาษาใช้ได้เลย มันเดินไปชนแก้วกับฝรั่ง แล้วชวนมานั่งกินด้วยกัน แน่นอนมันเดินมาร่วมโต๊ะกับพวกเราจริงๆ ก็ทั้งโซดา เครื่องดื่มมิ๊กเซอร์ เยอะขนาดนั้น น้ำแข็งเหลือเพียบ พวกเราคุยกันจนสนิทสนมกันดีกับชาวต่างชาติ จู่ไอ้ติ๊กเกิดไอเดีย มันเอาโทรศัพท์เปิดเพลงจังหวะมันๆ มีเสียงดังพอได้ยินกันทุกคนอ่ะครับ แล้วก็มันก็ลากปอไปเต้นใกล้ๆ โต๊ะอ่ะครับ ฝรั่งมันก็ตบไม้ตบมือ พอถึงจังหวะเพลงช้า ผมเลยลุกขึ้นไปกอดน้องปอยืนซบกัน ฝรั่งมันคงงง ตกลงปอเป็นแฟนใครกันแน่ 55555.....จังหวะนี้ไอ้ติ๊กมันไปถามฝรั่งว่าว่ายน้ำกันไม๊......ฝรั่งมันยังอายเลยครับ เพราะมันเห็นไอ้ติ๊กถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว กระโดดลงสระ ปอหันไปมองขำใหญ่ ขำแบบเมาๆ กันครับ ผมเห็นฝรั่งฝ่ายชายมันพยักหน้าให้เมียมัน แล้วก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเหมือนกัน เหลือกางเกงในตัวเดียวกระโดดลงน้ำตามไปติ๊กไป แล้วก็ตามด้วยเมียฝรั่งถอดชุดออกเหลือแต่กางเกงในด้านล่าง ผมเห็นแล้วตลึงเหมือนกัน ก็ฝ่ายหญิงเล่นนุ่งน้องจีสตริง สภาพอาจจะดูอวบๆ ก็จริงแต่ก็ดูดีอ่ะครับ นมต้มก็ยังพอไหว ไม่หย่อนมาก เห็นกันจะๆ ผมเห็นพวกนั้นไปยืนอยู่ในน้ำเป็นกลุ่มใกล้กัน 3 คน แล้วไอ้ติ๊กมันก็บอกให้ผมกับปอลงตาม แต่ไม่บอกปล่าวนะ มันโยนกางเกงในของมันที่มันถอดในน้ำ โยนมาใส่ตัวผมแต่ไม่โดนหรอกครับ ผมได้จังหวะดูรอบๆข้างแล้วก็ไม่มีใคร มีแต่พวกเราเท่านั้น ก็เลยแก้ผ้าทั้งหมด แล้วก็จับปอถลกชุดแสกขึ้นออกจากตัว คราวนี้เลยรู้เลยว่า น้องปอเอาอาไรมาแปะหัวไว้ ไม่ได้ใส่ยกทรง แล้วก็ท่องล่างใส่จีสตริงสีขาว มิน่าล่ะผมถึงไม่เห็นร่องรอยชั้นใน ผมแกะที่แปะหัวนมออก แล้วถอดจึสตริงน้องปอออก คราวนี้ก็ไม่เหลืออะไรทั้งคู่ ฝรั่งผัวเมียที่อยู่ในน้ำมันก็โยนกางเกงในขึ้นริมสระ กอดจูบกันดูดดื่ม ผมกับปอกระโดดลงน้ำทันที ว่ายน้ำเล่นกันในกลุ่มบ้าง ยืนจับกลุ่มหยอกล้อกันบ้าง โดยเฉพาะฝรั่งผัวเมีย กล้าแสดงออกมากว่าพวกเราซะอีก ไอ้ติ๊กเลยแซวต่างๆ นาๆ พวกเราอยู่ในน้ำสระกัน คงมองไม่เห็นกันอ่ะครับ เพราะโรงแรมปิดไฟจนมืด ไอ้ติ๊กทีนี้มันได้ที มันชวนฝรั่งไปเล่นน้ำทะเลเลย ไอ้ฝรั่งมันก็เซเยสทันที ขึ้นจากสระ ชวนผมกับปอไปด้วย วิ่งไปที่ทะเล สระว่ายน้ำกันทะเลอยู่ติดกันอ่ะครับ แต่ต้องวิ่งกันไกลหน่อยก็เพราะน้ำทะเลมันไกลออกจากฝั่งไม่เหมือนตอนกลางวัน ผมเห็นควยไอ้ติ๊กกับฝรั่งมันโด่แข็งโป๊ก ปอก็พึ่งจะได้เห็นควยคนอื่นก็วันนี้แหละ ส่วนผู้หญิงฝรั่งมีหมอยไม่มากเกินไป ดูสวยอ่ะครับ ไม่ใช่สีดำอ่ะครับ บอกไปถูก น้องปอไม่ต้องพูดถึงหมอยมีน้อยอยู่แล้ว ขึ้นพอปกปิดดูพองามเท่านั้น ผมก็ชอบคนหมอยน้อยๆ แบบนี้แหละ พอวิ่งไปถึงน้ำก็แค่ริมๆ เท่านั้นอ่ะครับ พวกเราไม่กล้าลงไปกลางน้ำกลัวอันตราย ไอ้ฝรั่งผัวเมียยืนกอดจูบกัน แล้วฝ่ายหญิงก็ก้มลงคุกเข่าให้พวกเราเห็นก้นจากด้านหลัง ดูดควยให้ผัวอย่างเมามัน ไอ้ติ๊กมันไปยืนดูใกล้ สาวควยช้าๆ ปอกับผมนั่งอยู่กับน้ำทะเลดูในระยะใกล้เลยครับ แล้วเมียฝรั่งมันก็เอาอีกมือมาช่วยสาวควยให้ไอ้ติ๊ก ส่งเสียงครางได้อารมณ์มากเลยครับ ส่วนผมควยแข็งตั้งแต่ที่เห็นกันแล้ว ปอเลยคลานสี่ขา ก้มตัวลงดูดควยให้ผม ไอ้ติ๊กมันเห็นก้นงามๆ และร่องหีของปอจากด้านหลัง มันพยักหน้าให้ผมเหมือนขอ ผมก็โอเคอ่ะครับอยากเห็นปอโดนไอ้ติ๊กมันเย็ดเหมือนกัน มันเดินมาคุกเข่าลงด้านหลังปอจับควยค่อยๆ เสียบ ปอออกอาการเห็นอย่างชัด ผมบอกไอ้ติ๊กว่า มันน้ำแตกข้างนอกนะ ไอ้ติ๊กมันพยักหน้า ไม่สนใจตั้งหน้าตั้งตาซอย เสียบเข้าเสียบออก ปอดูดควยผมไปแล้วก็ครางเสียงออกมา ส่วนคู่ฝรั่งมันจับเมียมันนอนกับชายหาด แล้วประกอบเย็ดทันที ส่งเสียงครางแข่งกัน พวกเราอยู่ในท่านี้กันนาน จนไอ้ติ๊กมันชักควยออกมาจากหีน้องปอ ชักควยพ่นน้ำลดใส่แผ่นหลังน้องปอ ส่วนผมก็เหมือนกันโดนดูดควยจนน้ำพรุ่งเปรอะแก้มน้องปอเต็มๆ คู่ฝรั่งมันซอยหีเมียถี่ยิบ แล้วก็หมดแรงนอนประกบกัน ผมเดาว่าปอคงเสร็จไป 2 ครั้งที่โดนไอ้ติ๊กมันเย็ด จากนั้นพวกเราก็พากันจูงมือกันขึ้นไปริมสระ ทำความสะอาดกับน้ำจืดอ่ะครับ ปอก็มีผมกับไอ้ติ๊กจูงคนละข้าง ส่วนผัวฝรั่งมันจับเมียมันพาดบ่าแบกเดินนำหน้าไป ปอเงียบไม่พูด ไม่กล้ามองหน้าไอ้ติ๊กด้วยซ้ำ คงอายเขินสุดๆ พอเราอาบน้ำจืดกันเสร็จก็มานั่งกินเหล้ากันต่อ แต่คราวนี้ต่างคนต่างแก้ผ้ากันหมด ดูเป็นธรรมชาติดีครับ มันเป็นครั้งแรกของผมกับน้องปออ่ะครับ ตื่นเต้นกันมาก กินกันไปแหย่กันไป ไอ้ติ๊กมันก็ถือโอกาสมั่ว จับนมปอบ้าง ดูดนมปอบ้าง บางทีก็เอานิ้วไปแหย่หีเมียฝรั่งซะงั้น บางทีปอก็ขึ้นไปนั่งคล่อมแกล้งไอ้ติ๊ก เอาหีถูกกับควยมันบ้าง จนควยมันโด่อีกครั้ง เมียฝรั่งมันเห็นขำใหญ่ หันไปกระซิบอะไรกับผัวไม่รู้ แล้วก็ลุกขึ้นไปนั่งคล่อมไอ้ติ๊กแทน แต่ไม่ได้เอาหีถูควยหรอกครับ จับควยใส่หีมากกว่า ดูแล้วเล่าร้อนดีครับ ก็เพราะเมียฝรั่งมันส่ายสะโพกบี้ควยไอ้ติ๊กที่อยู่ในหี จนไอ้ติ๊กมันครางลั่น เมียฝรั่งก็ไม่ใช่น้อง ปอหันไปมองควยของผัวฝรั่งแล้วขำ มันยังดูอ่อนตัว ผัวฝรั่งมันเห็นปอมองมันก็พยักหน้า แล้วชี้แบบคู่ไอ้ติ๊กบ้าง ปอถามผมว่า เดี๋ยวปอยั่วฝรั่งก่อนนะ พี่โอเคป่าว ผมยิ้มให้แล้วก็บอกว่าพี่ขอนั่งดูนะ เดี๋ยวค่อยเย็ดปอ ปอทำจริงอ่ะครับ แต่ก็แค่ยั่วปอไปนั่งคล่อมผัวฝรั่งเอาหีถูควยขึ้นๆ ลงๆ ไอ้ผัวฝรั่งมันก็พูดภาษามันไปเรื่อย จนควยมันแข็งโป๊ก ปอเอาหีถูอยู่นานเลยครับ ไม่จับใส่ซักที คิดว่าคงไม่กล้าอ่ะครับเพราะขนาดควยผัวฝรั่งมันใหญ่กว่าพวกผมอีก ปอยั่วแบบนั้นกับผัวฝรั่งจน ไอ้ติ๊กมันโดนเมียฝรั่งเอาหีซัดเข้าๆ ออกๆ น้ำแตกกระฉูด เสียงมันฟ้องอ่ะครั้ง คงพรุ่งใส่หีเมียฝรั่ง ผมเห็นปอเอามือไปสกิดเมียฝรั่งให้มาทำหน้าที่ แล้วเมียฝรั่งก็ลุกขึ้นมายืนโก้งโค้งกับโต๊ะ ผมเห็นนมอย่างชัด แล้วผัวฝรั่งก็ลุกขึ้นเอาควยเสียบยืนซอยกันตรงนั้น คราวนี้ผมทนไม่ไหวแล้วจับปอโก้งโค้งบ้างหันหน้าไปประชิดกับเมียฝรั่งที่กำลังโดนผัวซอยหีอยู่ ผมเอาควยเสียบทันที เย็ดแข่งกันเลยอ่ะครับ ไอ้ติ๊กไม่ต้องพูดถึงมันนั่งดูอย่างเดียวก็เพราะมันเสร็จไปก่อนเพื่อนอ่ะครับ ผมเห็นเมียฝรั่งมันยื่นหน้า เอาปากมาจูบกับปอ แลกลิ้นกัน ผมเย็ดจนผมไม่ไหวน้ำแตกในรูหีปอ ผัวฝรั่งมันก็ซอยถี่ยิบเสร็จตามผม ส่งไอ้ติ๊กระหว่างที่มันดูพวกพวกเย็ดกัน กันก็นั่วสาวควยไปเรื่อยหวังจะสู้รอบ 3 ก็จริงๆ อ่ะครับ ทั้งหีปอ กับหีเมียฝรั่งมันเยิ้มไปด้วยน้ำของพวกเรา ลื่นเลยอ่ะครับ ปอกับเมียฝรั่งคุกเข่าลง ไอ้ติ๊กมันยืน แล้วยื่นควยให้ทั้ง 2 คนแย่งกันเลีย แย่งกันดูด บางทีผมเห็นปอกับเมียฝรั่งจูบกับโดยมีควยไอ้ติ๊กขั้นกลาง จนไอ้ติ๊กมันสุดจะทนน้ำพุ่งกระฉุดใส่หน้าทั้ง 2 คน พวกเราพากันล้างตัวอีกรอบ แล้วเก็บสัมภาระเดินกลับห้องพักกันเลยอ่ะครับ เพราะเพลียมาก เดินไปเป็นกลุ่มแบบไม่มีเสื้อผ้าติดตัวกันเลย พอผมถึงห้อง ก็นอนสลบเลย โดยมีปอนอนหันหน้ามากอดผมอยู่ตรงกลาง ส่วนไอ้ติ๊กมันกอดปอจากด้านหลัง พากันหลับไปเลยอ่ะครับ ผมสะดุ้งตื่นมาอีกทีก็เกือบ 10 โมงเช้า ที่สะดุ้งก็เพราะเห็นเตียงมันโยกหันไปเห็นปอนอนหงาย ไอ้ติ๊กอยู่ด้านบนจับขาปอแยกออก ซอยเย็ดใหญ่เลย ผมคิดเลยนะว่าไอ้ติ๊กนี่มันคุ้มจริงๆ มันหันมายิ้มให้ผม ส่วนปอหลับตาพริ้มไม่กล้ามองหน้าใคร มันเย็ดแรงได้ยินเสียงเนื้อกระทบกันสนั่นห้อง ผมลุกขึ้นไปแปลงฟัน แล้วก็ได้ยินเสียงเคาะประตูห้อง ตอนนั้นผมยังไม่ได้นุ่งผ้าเลยนะ เลยเปิดประแง้มโผล่หน้าออกไป เห็นคู่ผัวเมียฝรั่งเข้ามาทักทาย มองซ้ายมองขวาแล้วไม่มีใคร เลยเปิดประตู้อ้าซ่า ไอ้เมียฝรั่งมันถึงกันเอามือปิดปากแบบตลึก ก็เพราะมันเห็นไอ้ติ๊กกำลังซอยเย็ดน้องปออยู่บนเตียง ผมเลยจูงมือทั้งคู่เข้ามา นั่งในห้องกัน ไอ้ติ๊กมันเปลี่ยนหลายท่าเหลือเกิน ลีลาท่าทางสุดๆ ปอแฟนผมก็รับควยมันอย่างเดียว บางทีมันก็จับปอคลานหมอบกับเตียงกระแทกควยเสียงเนื้อกระทบกับแก้มก้นปอดังลั่น ไอ้ผัวฝรั่งมันก็หวังจะเย็ดปอเหมือนกันอ่ะครับ มันพยักหน้ากับเมียมัน แล้วแก้ผ้าออก เข้าไปลุมปออีกคน ตอนนี้ผมได้จังหวะขอเย็ดฝรั่งซักทีเถอะ ครั้งแรกเลย เพราะตอนนี้ก็เหลือแต่ผมกับเมียฝรั่งที่นั่งดูอยู่ด้วยกัน ปอแฟนผมก็โดนพวกนั้นสลับกันเย็ดเข้าเย็ดออก วนกัน ทั้งปาก ทั้งหี ไม่ว่างเลย ไม่วายถึงรูตูดที่ไอ้ฝรั่งมันเอานิ้วมันชอนเข้ารูตูดปอของผม สลุบแล้วไม่มีว่างซักรู ผมเลยจับเมียฝรั่งเย็ดบ้าง ดูหลวมนิดหน่อย แต่ก็ไม่เป็นไร ดีกว่าไม่มีอ่ะครับ เย็ดกันจนเกือบเที่ยง คราวนี้พากันอาบน้ำออกมากินข้างของโรงแรม แต่ดูน้องปอของผมออกจะเพลียมากเลยครับ เดินไม่ค่อยไหว แล้วพวกเราก็พากันกลับ หลังจาร่ำลาฝรั่งเป็นที่เรียบร้อย คงเป็นเดียวของผมอ่ะครับ ใจผมอยากให้เมียผมลองบ้างนะ แต่ไม่ต้องถึงขั้นสวิง แค่นวดน้ำมัน หรือแก้ผ้าให้ชายอื่นเห็นก็ยังดี แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง....ยังคิดไม่ออก