ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บนเครื่องบิน

เริ่มโดย lovecool, มีนาคม 30, 2010, 11:48:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovecool

เรื่องราวต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงที่ฉันอยากจะเล่าสู่กันฟัง ในเช้าของวันที่ฉันต้องเดินทางเพื่อไปหาแฟนที่ทำงานใน
สิงค์โปร์ ฉันกับแฟนไม่ได้เจอกันมาเกือบๆหกอาทิตย์เห็นจะได้ค่ะ ยอมรับแบบไม่อายว่า...เงี่ยนมาก...อยากโดนเย็ดแบบมันส์ๆสะใจ แฟนเป็นคนอังกฤษที่เย็ดเก่งมาก พิมพ์มาถึงตอนนี้...อูยยย น้ำเงี่ยนไหลเยิ้ม...ได้อีกล่ะ

เที่ยวบินที่ฉันบินไปในวันนั้นเป็นเที่ยวบินช่วงดึกค่ะ ผู้โดยสารไม่แน่นเต็มเครื่อง ฉันเลยได้โอกาสสามารถเลือกที่นั่งเองได้หลังจากเครื่องเริ่มออกจากสนามบินกรุงเทพแล้ว ฉันเลือกที่นั่งริมหน้าต่าง...ด้วยความเหนื่อยฉันเผลอหลับไป พอตื่นมาอีกทีก็รู้ตัวว่าตัวเองเผลอหลับเอาหัวไปซุกอยู่บนบ่าของฝรั่ง (ที่แอบมานั่งข้างๆตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่ทราบ) ฉันกล่าวขอโทษเบาๆ ฝรั่งร่างใหญ่หันมายิ้มบอกว่า "ไม่เป็นไร...ยินดีครับ" ช่วงเสริฟอาหารจากแอร์ฯบนเครื่องได้ผ่านไป ไฟบนเครื่องได้ดับอีกครั้ง...

ฉันก็พยายามที่จะข่มตาหลับต่อ ตอนนั้นฉันรู้สึกว่ามือของฝรั่งหน้าตาดีที่นั่งข้างๆ เริ่มป่ายมาวางบนตักของฉัน ฉันก็ไม่ได้คิดมาก ตอนนั้นคิดว่าเค้าคงจะหลับ สักพัก....มือนั้นได้คืบคลานเข้ามาใต้กระโปรงตัวจิ๋วของฉัน และสอดส่ายนิ้วเข้ามาในกางเกงใน...อูววว...เสียวมาก ฉันได้แต่บิดตัวเล็กน้อย..จริงๆแล้วเงี่ยนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วค่ะ ฉันพยายามอ้าขาออกเพื่อให้นิ้วลึกลับนั่นแยงเข้ารูหีได้ถนัดยิ่งขึ้น...อืมมมมม.......นิ้วที่หนึ่งป่ายแปะเขี่ยเม็ดแตด มันเสียวมากที่สุด ขณะที่ฝรั่งคนนี้หันหน้ามาซบที่ซอกคอของฉันและใช้ลิ้นเลียเบาๆที่ซอกคอ ..จากนั้นแยงลิ้นเข้าไปในรูหูของฉัน ...ความรู้สึกตอนนั้นมันเงี่ยนมากอย่างบอกไม่ถูกค่ะ...ฝรั่งคนนี้กระซิบเบาที่หูของฉัน "ผมอยากเลียหี อยากชิมน้ำเงี่ยนหวานๆของคุณจังเลย..ดูสินิ้วของผมเปียกไปหมดแล้ว" โอววววววว ตอนที่ฉันได้ยินเสียงนี้ นิ้วของเขาก็แยงถี่และลึกเข้าไปในซอกหีของฉัน ฉันเกือบน้ำแตกในตอนนั้นเลยเชียวค่ะ

จากนั้นฉันก็แอ่นอกขึ้นเพราะหัวนมทั้งสองข้างเริ่มตั้งชันรอการดูดเลีย ...เหมือนฝรั่งจะรู้ทันเขาใช้มือล้วงเข้าไปในเสื้อของฉัน ใช้นิ้วเขี่ยหัวนมเล่นจากนั้นก็ก้มลมดูดหัวนมอย่างเมามันส์ " ..ซี๊ดดดดดดด นมคุณใหญ่จังเลย " เสียงครางของฝรั่งคนนี้ทำให้ฉันอยากถูกเย็ดมากขึ้น
จากนั้นเขาก็คว้ามือของฉันไปวางไว้ที่เป้ากางเกงของเขา โอ้....มันตุงมากเลยค่ะ ฉันใช้มือรูดซิบกางเกงของเขาลงอย่างแผ่วเบา ..."เขาไม่ได้ใส่กางเกงใน...ด้วยค่ะ" ขนหมอยดกหนานุ่ม ฉันงัดควยของเขาออกมา โอว์...ท่อนเอ็นควยของฝรั่งคนนี้ใหญ่ยาวจริงๆค่ะ หัวควยใหญ่บาน แถมมีน้ำเหนียวๆไหลเยิ้มออกมาจากรูที่หัวถอกนั่นอีก อูยยยยยย ฉันก้มลงเลียน้ำเงี่ยนที่หัวถอกนั่น อืมมมมม มันหวานมากเลยค่ะ ฉันใช้มือกำที่ลำควยแล้วกระตุกเบาๆขึ้น....ลง....ขึ้น....ลง ...อูยยยยยยยยยย เสียงครางเบาๆของเขา ทำให้ฉันรู้ว่าเขาคงอยากจะเย็ดมากเหมือนกัน ฉันก้มลงพยายามอ้าปากอมท่อนควยที่ยาวถึง "เจ็ดนิ้ว" นั่น และใช้มือกระตุกลำควยในขณะเดียวกัน...โอยยยย เขากดหัวฉันไว้ที่หน้าตัก และปล่อยน้ำจากหัวควยให้แตกซ่าน ฉีดเข้าปากฉันแบบเต็มๆ ....อ้า......โอว........ซี๊ดดดด......เขาดันควยกลับเข้าไปในกางเกงและรูดซิปกางเกง จากนั้นก็หันมาจูบฉันที่ใบหู พร้อมกระซิบเบาๆว่า "ผมต้องเย็ดคุณให้ได้...คุณเก่งเหลือเกิน" บทสนทนาสั้นๆก็เริ่มขึ้น....

ทันทีที่เครื่องลงจอดที่สนามบินสิงค์โปร์ .... ผู้โดยสารต่างทยอยเดินออกจากเครื่อง ฉันเดินออกมาพร้อมเขา ตอนช่วงนี้ที่สนามบินไม่มีเจ้าหน้าที่มากมายนัก ฉันเดินหาห้องน้ำ ตั้งใจว่าจะล้างคราบน้ำเงี่ยนที่เหนียวตรงหว่างขาออกให้สะอาด ...ฉันแทบไม่อยากเชื่อว่า ฝรั่งคนนี้ผลักประตูห้องน้ำเดินตามฉันเข้ามา และพาฉันเข้าไปในห้องน้ำข้างในพร้อมปิดประตู เราจูบกันแบบเมามันส์ เค้าจูบเก่งมากค่ะ เขาปลดกระดุมเสื้อและใช้ปากดุนเลียหัวนมของฉัน อูยยยย์ มันเงี่ยนมาก จากนั้นฉันก็ปลดซิปที่กางเกงเขา ท่อนควยของเขาแข็งมาก ฉันใช้ลิ้นเลียปาดท่อนควยนั่น เขาบอกว่าทนไม่ไหวแล้ว เขาจับฉันหันหลัง ดึงกางเกงในออก จับแก้มก้นฉันแยกออก แล้วจากนั้นเขาก็ใช้นิ้วมือแยกถ่างแคมหี และดันท่อนควยเข้าไป..โอ้ยยยยยยย เบาๆนะคะ ฉันครางเพราะหัวถอกควยของเขามันใหญ่มากค่ะ ...... ไม่ต้องกลัวนะ ผมจะเย็ดหีของคุณให้บานไปทั้งคืน!!!! หีของฉันเปียกมาก และสามารถ..อม...ท่อนควยอันยาวใหญ่นั้นได้มิดทั้งดุ้น!!!!!! อูยยยยยยยยยยยยย สะใจค่ะ
เขากระแทกควยเข้า-ออกเป็นจังหวะจากด้านหลังของฉัน .....โอว์ เย็ดแรงๆเลยนะคะ ชอบมากค่ะ...ฉันครางอย่างไม่ตั้งใจ ก็คนมันเงี่ยนนี่นา ...เขาทำตามอย่างว่าง่าย เสียงป้าบบบบบบบบบบ ปั้บบบบ ป้าบบบบบ ปั้บๆๆๆๆๆๆๆ  เสียงเอ็นควยกระแทกรูหีดังมาเป็นระยะ

เด็ดสุดยอดคือ เขาถอนควยออกมาจากรูหีทั้งดุ้นค่ะ และเย็ดเข้าไปใหม่จนมิดลำควย โอ๊ยยยยยยยยย หีของฉันตอดดุ้นควยใหญ่เป็นจังหวะ มันส์สะในมาก  ถึงตอนนี้ฉันทนไม่ไหวแล้ว ฉันถึงจุดสุดยอดแบบน้ำแตกใน มันเสียวจนขาสั่นเลยทีเดียว  จากนั้นเขาก็ดึงตัวฉันให้นั่งลงบนคอห่าน (เราเย็ดกันในห้องน้ำค่ำ) เขาใช้มือรูดลำควยขึ้นลง เขาบอกให้ฉันอ้าปากให้กว้างๆ .... "โอววววววว ผมใกล้จะเสร็จแล้ว...อูววววว นี่แนะๆๆๆๆๆๆๆๆ " น้ำขุ่นๆพุ่งออกมาจากรูหัวถอกบาน ฉีดเข้าปากฉัน..แถมละเลงเต็มหน้าฉันไปหมดเลยค่ะ ฉันปาดน้ำขุ่นๆนั้นเข้าปาก อืมมมมมมมมมม...รสชาดเข้าท่าแฮะ หวานกว่าของแฟนมากมาย.... จากนั้นเขาก็ดันควยเข้าไปในกางเกง แต่งตัวเรียบร้อย..และบอกฉันว่า "ขอบคุณมาก หีของคุณคับแน่นมาก และตอดควยเก่งมาก เย็ดมันส์ที่สุด" เราแลกเบอร์โทรกันก่อนจาก... สัญญาว่าจะหาโอกาสเย็ดกันอีกในอาทิตย์หน้าค่ะ
ช่วยคลิกหน่อยครับ
http://www.xonly.net/main/?fromuid=45876