ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คือ ผมชอบเพื่อนตัวเองอะ

เริ่มโดย tryzaa001, มีนาคม 31, 2010, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tryzaa001

อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคัพ
คือเพื่อนผมคนเนี้ยเรารู้จักกันมาตั้งแต่ม.4 แล้วเธอเป็นผู้หญิงห้าวๆถึงขั้นถ้าไม่รู้จักกันจิงไม่มีทางรู้หลอกว่าเป็นหญิง
และด้วยความสนิทสนมกันนี้ทำให้ผมหลงชอบเธอมากจนคนรอบข้างสังเกตได้แต่เธอก็ไม่ได้คิดอะไรจนกระทั้งแฟนเธอทนไม่ไหว
บอกให้เธอเลิกติดต่อกับผมเลยจนเราเรียน มหาลัยแล้วเราก็ยังไม่ได้ติดต่อกันเลยแต่เมื่อเร็วๆนี้ผมได้ยินเพื่อนในกลุ่มบอกว่าเธอคนนั้นเลิกกับแฟนแล้ว
ผมไม่รู้ว่าผมจะเข้าไปหาเธอดีรึเปล่ารึว่าปล่อยไปเลย ถ้าเข้าไปหาเธอจะเข้าไปในฐานะอะไร เพื่อน? ผู้ชายแปลกหน้าที่เป็นห่วงเธอ ช่วยผมหน่อยนะครับ
ขอคำตอบจากคนมีประสบการจริงรึใกล้เคียง

เดียวพรุ่งนี้ผมจะมีดู