อยากเลิกบุหรี่ ช่วยแนะนำที

• 0 ตอบ
  • 1091 อ่าน
*

ออฟไลน์ pyaungyai2

• Full Member
  • **
  • 120
  • 207
« เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 01:13:01 AM »
คือติดบุหรี่มาตั้งนานแล้วล่ะครับ

แต่มาหนักช่วงมหาลัย พอเรียนจบกลับมาอยู่บ้าน

เนื่องจากคนที่บ้านเป็นหอบหืดก็ทำให้สูบไม่ได้

ไปทำงานก็สูบไม่ได้ เลยคิดจะเลิกสูบครับ

ลองโทรไปตามเบอร์ที่ข้างซองก็ช่วยได้บ้างครับ

แต่สู้ใจตัวเองไม่ได้ซักที

ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะเป็นพระคุณมากเลย

ปล.ตอนนี้ ทิ้งอุปกรณ์การสูบไปหมดเลย แต่ยังติดอาการถอนยาอยู่บ้างนะครับ คือ หงุดหงิดง่าย ง่วงทั้งวัน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ