ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนแอบให้เพื่อนเอา

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 02, 2010, 10:34:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

วิตของผมไม่ซู่ซ่าส์เหมือนคนอื่นๆไม่ใช่ว่าผมไม่มีเมียครับ มีแถมเซ็กซี่เสียจนใครๆเห็นต้องเหลียวหลัง เธอเป็นดาวมหาวิทยาลัยมาก่อนเราแต่งงานกัน ไม่ใช่เธอตอบสนองทางเพศแก่ผมไม่ได้ กลับตรงข้ามเธอชอบเกมส์กามมากจะเรียกได้ว่าเป็นผู้หญิงไฟแรงคนหนึ่ง ก็ได้เธอเก่งเรื่องบนเตียงชนิดที่หาผู้หญิงด้วยกันจับได้ยากและมีในสิ่งที่ ชายทั้งหมดต้องการในสมัยที่ผมใช้ชีวิตคู่กับเธอใหม่ๆนั้นเราเป็นคู่สวีทที่ เพื่อนๆพากันอิจฉา ผมเองจะขยันฝึกฝนตัวเองในเรื่องบนเตียงเสมอไม่ว่าท่าไหนก็จะลองหามาดู เอาวีดีโอมาเปิด เธอเองก็ฝึกปฏิบัติจนเธอรู้จักการเปรียบเทียบว่าใหญ่เล็กต่างกันผมรู้ว่าตัว เองมีปมด้วยตรงขนาดของไอ้น้องมันเล็กไปหน่อยเมื่อเทียบกับดาราในวีดี โอ เธอเคยพูดออกมาเหมือนกันว่า อยากลองของใหญ่ๆบ้างซึ่งดูแล้วเธอไม่ได้จริงจังกับคำพูดนักเราก็มีความสุข กันเรื่อยมา จนกระทั่งเพื่อนๆนัดไปเที่ยวน้ำตกไทรโยค มีทั้งเพื่อนผู้หญิงและชาย ในกลุ่มนั้นมีเพื่อนคนหนึ่งชื่อ ชายจะสนิทกับผมและแฟนมากตั้งแต่สมัยเรียน แล้ว ผมมอบหน้าที่ขับรถตู้ให้เขาไปส่วนตัวเองมานั่งด้านหลังเฮฮากับเพื่อนๆคน อื่นๆ แฟนขอรับอาสานั่งคุยเป็นเพื่อนชาย ผมก็พยักหน้า ให้ทั้งสองคุยกันไปหัวเราะกัน
ไปอย่างสนุกสนานพลอยทำให้เพื่อนๆที่นั่งข้างหลังได้หัวเราะกันบ้างมายังไม่ ทันถึงครึ่งทางเพื่อนๆด้าน หลังก็เริ่มเอนตัวนอนกันหมดรวมทั้งผมด้วย ผมยังไม่ทันหลับสนิทก็ได้ยินเสียงพูดว่า...ทุกคนหลับกันหมดเลย...แล้วก็ เงียบไม่มีเสียง พูดคุย แต่ผมกลับรู้สึกว่ารถวิ่งเซไปเซมาไม่เป็นเส้นตรงจึงลืมตาขึ้นมาหวังจะเตือน เพื่อนให้ขับดีๆ แต่ผมก็ต้องหน้าซีดเพราะคาดไม่ถึงเมื่อเห็นมือของแฟนลูบไล้อยู่ระหว่างขาของ เพื่อนจนเป้ากางเกงตุงขึ้นมามองขนาดก็พอจะรู้ว่ามันใหญ่เอาเรื่องทีเดียวผม ยอมรับว่าคิด ไม่ถึงและไม่กล้าโวยวายขึ้นมาด้วยในเมื่อการกระทำนั้นมาจากตัวแฟนผมเอง ผมดูต่อไปจนเห็นเหงื่อออกมาเต็มหน้าเพื่อน เขาพยายามขับรถต่อไปเรื่อยๆ บางครั้งก็หันมามองหน้าแฟนผม ซึ่งดูเธอเร่าร้อนมีความต้องการมากแววตาที่มองดูเพื่อนผม สามารถพูดได้เลยว่า... หากไม่มีคนอยู่ในรถแฟนผมจะต้องกระโจนเข้าไปสวมกอดและขอร่วมเพศทันที ผมรู้ว่าเพื่อนก็อยากเหมือนกันเขาถูกปลุกอารมณ์มาก เสียจนตัวสั่นไปหมดสายตาก็พยายามเหลือบดูด้านหลังอยู่เหมือนกันแต่ผมฉลาดที่ จะไม่ทำให้คนทั้งสองรู้ว่าเห็นทุกอย่างที่พวกเขาทำ กันอยู่ จนรถมาถึงกาญจนบุรีความเร็วค่อยๆลดลงเหลือ80 กม./ชม. คราวนี้เพื่อนผมขับรถมือเดียวส่วนอีกมือเขาได้เอื้อมมาจับนมแฟน ผมบีบไปมา เธอเองก็เต็มใจแอ่นอกรับแถมยังถลกกระโปรงที่สั้นให้ขึ้นมาจนเห็นชั้นใน มือของเธอค่อยๆแหย่แยงห.ตัวเองเล่น ผมรู้ว่าเธอกำลังเสียวและเพลินจนลืมนึกถึงคนในรถขาที่นั่งห้อยอยู่ถูกยกขึ้น มาตั้งชันโชว์ความอวบอูมของเนินเนื้อระหว่างขา ผมเห็นเพื่อนเหลือบ ตามองด้วยดวงตาแดงก่ำแล้วเขาก็ค่อยๆใช้มือไปลูบคลำห.แฟนผม ส่วนแฟนผมคงไม่ต้องพูดถึง หลับตาพริ้มทีเดียว ขาเธอแบะออกกว้างกว่าเดิมอีก ผมเองนั่งใจสั่นไปหมด นึกภาพเห็นห.ของเธอแล้วอดเสียวและหวงไม่ได้ทั้งใหญ่ทั้งสวยมาก นึกๆก็อยากกระแอมดังๆ ทั้งสอง จะได้เลิกทำกันเสียทีผมใจคอไม่ดีอยู่พักใหญ่จึงพยายามขยับตัวแกล้งว่าเพิ่ง ตื่นเพื่อนตาไวเห็นปุ๊บรีบหดมือกลับปั๊บทันที แล้วเอ่ยปากชวนผมคุย ส่วนแฟนผมนั้นแกล้งนอนหลับไปเลย จนมาถึงน้ำตกทุกคนแยกย้ายกันขึ้นไปดูน้ำตกแต่ละชั้น แฟนผมก็เดินตามเพื่อนผมไปทั้งสองคนทำตัวเหมือนเพื่อนสนิทกันธรรมดา ไม่มีอะไรผิดปกติ เมื่อเราขึ้นมาถึงชั้น 3 ผมก็เริ่มเหนื่อยจึงขอพักผ่อน ปล่อยให้แฟนขึ้นไปคนเดียว เธอก็ไปโดยไม่ห่วงผมเลยแม้แต่น้อยพักใหญ่ๆผมเลยตามขึ้นไปชั้น 4 ของน้ำตกเงียบไปหมด ไม่มีคนให้เห็นเลย ผมเดินเรื่อยๆจนถึงโขดหินใหญ่ ใจคิดจะขึ้นไปชั้น 5 เพราะแน่ใจว่าแฟนต้องไปที่นั่นแต่ผมได้ยินเสียงพูดแผ่วเบาของแฟนดังหลังโขด หินใหญ่ เธอ กำลังคุยอยู่กับชายเพื่อนผมนั่นเองผมจึงค่อยๆเดินลัดโขดหินเล็กๆไป นั่งซุ่ม แล้วมองว่าทั้งสองกำลังทำอะไรกันอยู่ภาพที่เห็นมันแทบไม่ น่าเชื่อ แฟนของผมเอนตัวนอนลงบนโขดหินให้เพื่อนผมกอดจูบเธอเองก็ตอบสนองเขาอย่างเผ็ด ร้อน เสื้อที่เธอใส่คอกว้างอยู่แล้ว จึงไม่ เป็นอุปสรรคอะไรที่เพื่อนผมจะเอาปากไปบดขยี้หัวนมเล่นเธอยิ้มอย่างพอใจก่อน ที่จะใช้มือลูบคลำท่อนเนื้อของเพื่อนผมซึ่งบัดนี้ถูกเธอ งัดออกมาจากซิป มันใหญ่โตกว่าผมมากทีเดียวครับเธอรูดมันเล่นอย่างมันมือ ก่อนจะบอกว่าของผมนั้นเล็กกว่านี้มาก จนเพื่อนผมหัวเราะและใช้มือถลกกระโปรงของแฟนผมขึ้นเหนือเอว พร้อมรูดชั้นในลงมา เขาทำตาโตมองห.แฟนผมอย่างตกใจระคนทึ่งในความใหญ่ แล้ว เพื่อนผมก็ดูดนมแฟนผม แฟนผมร้องอูยยๆเพื่อนผมดูดอยู่ซักพัก ก็เลียต่ำลงมาจนถึงห.ของแฟนผม แล้วเพื่อนผมก็เอามือแหกห.แฟนผมเพื่อนผมพูดขึ้นว่าดูด้านในซิ ยังเป็นสีชมพูอยู่เลยแล้วเพื่อนผมจึงก้มหน้าเอาลิ้นเลียห.แฟนผมเพื่อนผมเลีย จนน้ำเงี่ยนเริ่มไหลออกมา เพื่อนผมดูดจนแฟนผมเอามือมาจับที่หัวของเพื่อนผมกดลงกับห.เธอ พร้อมกับส่ายเอวไปมา อูยยๆโอยยยๆๆ ชายจ๋าเรายอมทุกอย่างแล้ว ช่วยๆๆเอาค.ชายใส่ในห.ทีเถอะ ตอนนี้ผมใจเต้นระทึกเป็นห่วงห.แฟนผมเหมือนหมาหวงก้างเพราะห.แฟนผมกำลังจะถูก ท่อนค. ใหญ่ๆ กระแทกเข้าไปแล้วเนื้อห.อวบอิ่มแหลกก็คราวนี้ ผมไม่เห็นแฟนผมจะตกใจเธอกลับยิ้มและแอ่นโคกห.เชื้อเชิญให้ เพื่อนผมอัดท่อน ค.เสียงดังฉวบ เข้าออกติดๆกัน ทำให้ผมเศร้าใจในทันทีคนทั้งสองjetกันอย่างถึงพริกถึงขิง jetกันเหมือนว่าอยู่ในห้องสองต่อสองผมเห็นเพื่อนผมค่อยๆสาวสะโพกเข้าออกช้าๆ สะโพกของแฟนผมแอ่นตามขึ้นมาเพื่อนผมกดสวนลงไปอีกครั้ง แฟนผมสะดุ้งร้อง "อ๊ะ..." เบาๆแต่ก็ยังหลับตาพริ้มผมคิดว่าแฟนผมคงมีอารมณ์เสียวสุดๆแล้วเพื่อนผมแกล้ง กระแทกลงไปแรงๆ 2-3 ครั้ง แฟนก็ร้อง "อ๊ะ...อ๊ะ...อ๊ะ" ตลอด เพื่อนผมไม่ฟังเสียงอีกแล้วตอนนี้เพื่อนผมก้มลงไปดูดนมของแฟนผมเต็มที่พร้อม ทั้งกระเด้าใส่แฟนผมอย่าง รุนแรง ซักพักก็มีมือมาโอบรอบเอวเพื่อนผมมือแฟนผมนั่นเอง แฟนผมคงทนต่อไปไม่ได้อีกแล้ว จึงต้องตอบโต้เพื่อนผมตอนนี้เธอดูร่าน สุดๆ เพื่อนผมกระเด้า แฟนผมกระเด้งตอบรับกันอยู่นานพอดูซักพักเพื่อนผมคงเริ่มเมื่อยจึงเปลี่ยนท่า บ้าง เพื่อนผมถอนท่อนค.ออกมาห.แฟนผมอ้าหวอไม่ยอมหุบเลยครับ น้ำเงี่ยนของเธอไหลเยิ้มลงมาเป็นทางถึงง่ามตูดเพื่อนผมพลิกตัวแฟนผมให้นอน คว่ำหน้า แล้วดึงก้นให้โด่งขึ้นมาร่องเสียวของแฟนผมปลิ้นออกมาทางด้านหลังน่าดูสวยมาก เลยครับเพื่อนผมจัดการเสียบต่อทันทีพรวดเดียวมิดยันโคน"โอ้ววว...เบาๆหน่อย สิชาย เสียงแฟนผมร้อง เดี๋ยวห.บานหมด" แฟนผมบอกเพื่อนผม "ไม่เป็นไรหรอกห.เธอใหญ่ขนาดนี้รับศึกหนักได้ สบายๆ ถึงเช้าก็ยังไหว" "บ้าเหรอของชายน่ะใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยเจอมาเลยนะฉันไม่เคยเจอใครใหญ่เท่า เธอเลย" แฟนผมเปิดเผยความจริงให้เพื่อนผมรู้ ก็เธอมีแค่ผมคนเดียว แล้วเพื่อนผมก็เป็นคนที่สองที่jetเธอนี่และค.ผมใหญ่ไม่เท่าชายด้วยตอนนี้แฟน ผมเจอของ เพื่อนผมเข้าไปถึงกับขาสั่นพั่บๆยอมแอ่นห.แอ่นก้นให้เพื่อนผมกระเด้าอย่าง เต็มที่เพื่อนผมเอื้อมมือไปบีบเคล้นหน้าอกที่ห้อยลงมาของแฟนผมเบาๆส่วนสะโพก ก็กระเด้าติดๆกันเสียงหน้าขาปะทะก้นขาวใหญ่ของแฟนผมดังพั่บๆๆ ผมเห็นแฟนผมขมิบร่องเสียวตอดรัด ท่อนค.ของเพื่อนผมเพื่อนผมกดสะโพกแช่ไว้แล้วส่ายบดหน้าขาไปมา คงเพื่อให้แฟนผมถึงแบบสุดๆไปเลย"อ๊าววว...โอ้ววว.....น้ำแตกแล้ว...โอววว... ไม่ไหวแล้ว...อาาา" แฟนผมร้องครวญครางออกมาพอแฟนผมผ่อนคลายอาการบีบรัดในร่องสวาท เพื่อนผมก็จัดการกระเด้าต่อทันที่......ซี้ด.......อย่าเพิ่งเด้าสิ.... เสียว..จะทนไม่ไหวแล้ว...อ๊าาา"แฟนผมยังไม่ทันจะได้หายเสียวก็ต้องโดนเพื่อน ผมกระแทก เข้าไปอีก จนถึงจุดสุดยอติดๆกันอีกครั้งเพื่อนผมคงเห็นว่าแฟนผมเหนื่อยแล้วจึงหยุดการ กระเด้าไว้ก่อนแล้วโถมตัวนอนทับหลังแฟน ผมเอาไว้ "พอก่อนนะชาย..เราเหนื่อย...โอย...เสียวจนใจจะขาดอยู่แล้ว...อูยยย...ซี้ ด... อุ๊ย...อย่าสิ...โอววว...อย่าเพิ่งกระเด้าอีกสิ...อูววว"เพื่อนผม หยุดกระเด้าไปแล้วก็จริง แต่ยังคงแกล้งแฟนผมด้วยการกระแทกสะโพกใส่แฟนผมอีกเป็น ระยะๆในที่สุดแฟนผมก็ติดไฟขึ้นมา อีกครั้ง เพื่อนผมพลิกตัวแฟนผมหงายหน้าขึ้นมาแล้วอุ้มไปพิงโขดหินใหญ่โดยที่ไม่ได้ถอด ค.ออก เพื่อนผมดันตัวแฟนผมให้หลังพิง โขดหินไว้เพื่อไม่ให้แฟนผมต้องเอาขายันพื้นเพื่อนผมยืนกระเด้าแฟนผมที่ เหมือนตัวลอยค้างอยู่กลางอากาศมีเพียงหลังเท่านั้นที่ติดโขด หินใหญ่ทำให้เหมือนกับแฟนผมโดนอัดก๊อปปี้โดยดิ้นไปไหนไม่ได้ แฟนผมร้องครวญครางขึ้นมาอีกแล้ว"โอววว...ชายจ๋า...ซี้ด...เธอเก่ง จริงๆ..เราเสียว..จะไม่ไหวอีกแล้ว...ซี้ด...อูววว"เพื่อนผมเองก็คงใกล้จะ เสร็จแล้วเหมือนกันจึงเร่งกระแทกเต็มที่ จนในที่สุดเพื่อนผมก็ทน ไม่ไหวกระฉูดน้ำรักเข้าไปในตัวแฟนผมอย่างแรง จนแฟนผมสะดุ้งแหงนหน้าเริ่ดสูดปากด้วความเสียวซ่านร่องสวาทแฟนผมขมิบตอดรัด ท่อนค.ของเพื่อนผมอีกครั้งน้ำอุ่นๆของเพื่อนผมคงพุ่งกระจายเข้าไปเต็มช่อง ของแฟนผมเนืองนอง เห็นไหลย้อยลงมาตามง่าม ขาของแฟนผมแม้แต่ผมเองที่มองอยู่ก็เกร็งไปด้วย ควงเย่อกันมันส์จริงๆผมพยายามปลงและคิดถึงความสุขของแฟนให้มากที่สุด จึงทนดูต่อไป ดูเธอมีความสุขมากทีเดียวเสียงครางแม้จะเบา แต่ตรงที่ผมแอบดูนั้นมันใกล้จนได้ยิน ผมรอดูอยู่จนแฟนผมเกร็งตัวกอดรัดเพื่อนเสียแน่น นั่นแหละถึงค่อยๆเดินออก โดยที่ทั้งสองยังjetกันต่อหรือไม่ผมไม่รู้ ผมออกมาโดยไม่สนว่าทั้งสองจะทำอะไรกันต่อไป ผมมานั่งรอที่รถอย่างหมดอาลัยเพื่อนบางคนที่มาเห็น ก็คิดว่าผมไม่สบาย ผมจึงสวมรอยไม่สบายไปทันทีพอเธอกลับมาก็ทำตัวตามปกติ ส่วนชายก็เข้ามาล้อเล่นกับผม เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นทั้งสองทำได้แนบเนียนมาแม้กระทั่งเดี๋ยวนี้ทั้งสอง ก็ยังสนิทกันไปไหนมาไหน ด้วยกันบ่อยๆและก็คงทำอย่างว่ากันอีก ผม
ต้องทนก็เพราะรักเธอครับ ?