ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช้วยทีครับ คราวซวยมาเยือน เพราะ ผู้หญิงแท้ๆ เลยครับ จะผัวเขา กระทืบเอา

เริ่มโดย peterzakk, เมษายน 02, 2010, 04:08:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peterzakk

คือผมคุย m กับ สาว คน1 เขาบอกไม่มีฟน ผมก็เลย เออ ไม่มีแฟน ผมจะจีบนะถ้าถ้ามีผมไม่ยุ่ง
เขาบอกไม่มี พอคุยไป ก็ นัดไปเจอ ไปเที่ยว
พอ กลับ ดึก มาตี3 ผัวเขาโทรมาโวยเฉยเลย  ผมงง เลย ก็ เขาบอกไม่มีแฟน
แล้วฝ่ายชาย ดันมีที่อยู่ ผม อีก มันจะมาให้ได้เลย ผมก็บอกว่าอย่าพึ่งมาเลย

พอตอนเช้ามันโทรมา ผม เลยบอกไป ตรงๆ ว่า ก็เขามาทักผมก่อน ผมก็ถามแล้วว่า มีแฟน ยัง เขาบอกไม่มีผมก็เลย คุย
ผมว่ามันเป็นปัญหาระหว่างคุณกับเขา นะครับ  ไปคุยกันเองดีกว่า ไหม  อย่าเอาผมไปเกี่ยวเลย

ผมจบ ตรงนี้ละกัน คุณ ร้อนมาผมร้อนไป จะมีเรื่องกันป่าว เอาเป็น ว่า ผมไม่ยุ่งกับเขาก็แล้วกันที่เหลือ ไปคุยกันเอง นะ
ผมจบละ  เขสก็บอก โอเค จบก็จบ

ทีนี้ฝ่าย ญ ไม่จบ ซิครับ ผมไม่รู้จะทำไง ไม่อยากยุ่งด้วยแล้วอะ
ใครมีทางออกบ้างไหมครับ