ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 5

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 08, 2010, 10:56:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 5

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องกันต่อ หลังจากเย็ดสาแล้ว ผมก็กลับมาตายรังที่น้องแพท ตามเคย ยิ่งตอนนี้แพทเองเริ่มเรียนรู้กระบวนท่าเย็ดจนพอชำนาญบ้างแล้ว ล่าสุดผมขับรถพาแพทไปเที่ยวห้าง กำลังจอดรถแกลูบควยผมจนแข็งปั๋งเลย...ผมเคลิ้มเลยครับ แกควักเอาควยผมออกรูดเบาๆๆ ก้มลงไปเลียวน อมดูดจนผมเกร็งไปทั้งตัว โชคดีติดฟิล์มทึบ คนเดินไปมาหลายรอบแล้ว แกดูดจนน้ำผมแตกเข้าปากแกเต็มๆๆ น้องแพทสุดสวยกลืนกินเข้าไปจนหมด แถมดูดเลียจนสะอาด..เราลงจากรถไปทานข้าว ต่อด้วยดูหนัง..ตาผมบ้างเรานั่งเบาะโซฟา พอคลุมผ้าห่ม ผมก็ล้วง ควักหีแกจนแกครางในลำคอเบาๆๆ..ผมชักเข้าออก อยู่แค่ไม่ถึง 5 นาที แพทก็น้ำแตกคานิ้วแล้วครับ แกจับมือผมแน่นหายใจแรง หอบ...เราดูหนังกันจนจบ ออกมานั่งทานไอศกรีม ดันเจอเพื่อนของแพท..เข้ามาทัก..ผมเลยชวนนั่งด้วย...แพทดูอึกอัก..ผมเลยแนะนำตัวว่าผมเป็นน้า(ผมอายุ 25 แล้ว) แพทดูสบายใจขึ้น เพื่อนแกชื่อยูมิ เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น แซวใหญ่ว่าน้าหล่อจัง..เนี่ยถ้าโจมาเจอต้องหึงแน่ๆๆ ผมฉุกใจคิดโจใครว่ะ..แพทเองก็หน้าเสีย..ยูมิรู้ตัวว่าพูดผิด..เลยไหว้ขอตัวชิ่งเลย(คงเข้าใจว่าผมหัวโบราณห้ามหลานมีแฟน) ผมพาแพทกลับมาที่รถแพทเงียบ ผมเลยถามว่าโจใคร? แพทก้มหน้าว่าเป็นพี่ชายของยูมิ(เป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียนด้วย)..เค้ามาจีบแพทได้ อาทิตย์กว่าๆแล้ว ...ผมว่าแล้วแพทชอบเค้าไหม..แพทส่ายหน้า..แต่ดูก็รู้ว่าโกหก ผมเลยพูดให้แกสบายใจว่า..ผมรักแพทน่ะ แต่เราอายุห่างกันมาก ถ้าแพทอยากมีแฟน ผมก็ไม่ว่าอะไร เพราะรู้อยู่แล้วว่าวันหนึ่งพอแพทโตขึ้น แพทก็ต้องมีเพื่อนมีแฟนที่รุ่นเดียวกัน แพทยิ้มเอาใจว่ารักผมคนเดียว..เรากลับมาที่คอนโด แพทขึ้นก่อน ผมค่อยตามไปทีหลัง เข้าห้องแพทโทรมาหาว่าแม่ไม่อยู่ห้อง ไปเอายาที่โรงพยาบาล ขอมาที่ห้องนะผมเปิดประตูให้ แพทมานั่งดูทีวีด้วย ผมจูบไซร้คอแพท แกมีความรู้สึกไวมาก ขนลุกทั้งตัวเลย ผมก้มลงไปดูดนม..เสียงมือถือแพทดังขึ้น แพทดูแล้วม่รับ ผมถามว่าใช่โจไหม แพทพยักหน้า ผมให้แพทรับแล้วเปิดลำโพงเสียง มันหวานมาเลยว่าแพททานข้าวยัง อยากเห็นหน้าจัง..แล้วชวนคุยเรื่อยเปื่อย ผมก้มลงเลียหีแพท..แพทเสียวเกร็งเอาขาหนีบหัว ผมแกล้งล้วงนิ้วเข้าหีแพทเสียวแต่เก็บอาการเก็บเสียง จนไอ้โจมันงง เข้าใจว่าไม่สบาย ดูแพทเสียวมากกว่าปกติผมเลียแค่ 2-3 นาที แกก็น้ำแตกคาลิ้นผมเลย...ไอ้โจพยายามชวนคุย ผมลุกเอาควยจ่อหีแพทแล้ว แพทเอามืออีกข้างดันแต่สายเสียแล้ว ควยเข้าไปกว่าครึ่ง จมลงจนสุดแพทแอ่นหีรับด้วยความเสียว สุดท้ายผมกระเด้า เบาๆๆ แพทกดสายทิ้งเลย เราแลกจูบกันดูดดื่ม กระเด้ารับกันจนดังพับๆๆๆ สุดท้ายน้ำเราแตกพร้อมกันเลยครับ ผมพ่นน้พควยเข้าหีแพ็ทเต็มๆ(ไม่ต้องกลัวท้องแล้ว ผมให้หัดกินยาคุมแล้ว)แพทกอดดูดตามตัวผมจนเป็นจ้ำๆๆ สักพักแม่แพทโทรตาม แพทว่าอยู่ใต้คอนโด เราเลยแยกกัน ผมมองตัวเองแล้วคิด โชคดี แฟนผมไปเรียนภาษาที่อังกฤษ 1 ปี ไม่งั้นรอยดูดทำพิษแน่ๆๆ ตกดึกแพทโทรมาเล่าว่าสิ้นเดือนนี้ ปิดเทอม พ่อให้ไปเรียนซัมเมอร์ที่อเมริกากับพ่อจะพาแม่ไปเที่ยวด้วย ผมเลยได้แต่เสียดาย...แต่ถือว่าพักด้วย ไปแค่ 2 เดือน ....วันหลังจะมาเล่าต่อนะครับ

latipk

::HeyHey:: น้องแพทก็ร้ายใช่ย่อยนะครับ ดูดแสดงความเป็นเจ้าของซะเป็นจ้ำเลย

johnywalker

ดีครับพักดุ้นซะบ้าง ผมอ่านอย่างเดียวยังเหนื่อยเลย  ::Hunger::

tonsafe

aeadza

ซุกกิ๊กเด็กไว้ดีๆนะครับเดี๋ยวแฟนตัวจริงกลับมาเรื่องแดงขึ้นมาแย่แน่ๆครับ

yourbuddy

น้องเจาคงตื่นเต้น และชอบความตื่นเต้น เสร็จเร็วเลย

myfino262903

สองเดือนเหรอ อื่มๆ น้องสางัย สา500อ่ะ แก้เหงาไปก่อน ดีไม่ดีมีเพื่่อนนมาแจมด้วยนะ