ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่นก นมโต

เริ่มโดย mazeto, เมษายน 08, 2010, 08:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mazeto

พี่นกเป็นสาวออฟฟิสอายุ 30ปี ลูก 1 แล้วครับ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ หน้าตาพอใช้ได้ สูง 162 หุ่นค่อนข้างอวบครับ นมใหญ่ผมยาวหุ่นแกน่าฟัดมากๆเรียกได้ว่าบึ้มสุดๆ 37-27-35 เพราะผมวัดเองกับมือ...เหอๆ...เรื่องมีอยู่ว่า สามีพี่นกไม่ค่อยชอบทำการบ้านครับ แบบว่าเขาคงแอบมีเมียน้อยมั้งครับเลยไม่ค่อยได้มาสนใจพี่นก
แกเล่าให้ผมฟังว่า 1 ปีแกจะมีเซ็กไม่ถึง 10 ครั้ง
เฮ้อมีเมียหุ่นน่าเน็ดแบบนี้ทำไมไม่เอานะ
พี่นกแกกล้าบอกเพราะแกแอบชอบผมอยู่(มั๊ง) มีไรก็เล่าสู่กันฟังตลอดเรื่องเซ๊กส์น่ะครับแกไม่ค่อยปิด บางทีแกก็แอบหึงหวงผมเวลาที่ผมไปคุยกับเพื่อนๆแผนกอื่น... และแกเคยได้ยินว่า ควยผมนั้นใหญ่และยาวขนาด ยาวxรอบวง....8x6 นิ้ว... และขี้เย็ดอีกตะหากเพราะผมเองชอบแลกเปลี่ยนเรื่องอย่างว่ากับเพื่อนๆประจำๆ.....แล้วดูเหมือนแกจะเป้นใจให้ผมด้วยนะ
วันนั้นเป็นวันเสาร์ครับ เมียก็ติดไฟแดงอีกตะหาก เงี่ยนก็เงี่ยน........ผมไม่ได้ทำงานเพราะต้องไปเอาเช็ค...ผมเลยอาสาไปรับพี่นกเพราะแกบอกว่าขี้เกียจขับรถไปเอง กลัวคนเยอะ...ไม่มีที่จอด.....7โมงครึ่งผมถึงหน้าบ้านแกครับ วันนั้นพี่นกแต่งตัวแบบสบายๆกางเกงขาสั้นสีขาว โชว์ขาอ่อนขาวๆเนียนๆแต่เสื้อยืด คอเชิ้ตแกสิครับ รัดมากๆ จนนมขนาด 37 นิ้วของแกชูออกมาเป็นภูเขาเลย....กระดุมไม่ติดอีกตะหาก นมพี่นกใหญ่และชิดกัน น่าจับน่าบีบมากๆ...ทำให้สายตาผมเริ่มซอกแซกมองอยู่กับนมคู่บึ้ม.....ผมงี้ควยแข็งเลยครับ พอขึ้นรถได้สักพัก ควยผมตุงเลยครับ แกก็ก้มๆเงยๆหาเข็มขัดรัดเพราะเป็นเบาะรถแต่งเลยหาเจอยากหน่อย นมบึ้มๆหกสิครับ โห...ใหญ่โคตรๆ อยากจับจริงๆเลย พี่นกสังเกตุว่าผมมองตาค้าง แล้วมองหน้าผม แบบอายๆ...มองใหญ่ เลยนะนมคนแก่น่ะ....แหม...น้องเห็นนมพี่หน่อยไม่ได้ เป้าตุงเชียว นมคนแก่ก็งี้แหละลูกหนึ่งแระจะให้มันเต่งตึงเหมือนสาวๆได้ไง..แน่ะๆมอง...มอง...เดี๋ยวเอานมฟาดหัวเลย ไอ้น้องคนนี้.......ผมงี้อายจนหน้าแดง อูย....แก่เก่อที่ไหนกันพี่ 32เองนะครับ(ผม26)... แล้วก็ปวดท้องเพราะตื่นเต้นมากๆ...ผมเลยแวะเข้าปั๊มครับ....เมื่อผมกลับมาขึ้นรถก็เห้นพี่นกแกก็ปรับเบาะนอนแระ...นมเป็นนม โคกเป็นโคก...เลยทีนี้....หม้อแกก็ใหญ่ใช่เล่น....ผมไม่ได้ปลุกหลังจากมองอยู่สักพัก ควยแข็งอีกแล้วสิครับ...ผมจึงขับรถออกไป ไม่ได้ไปเอาเช็คครับแต่...ไปม่านรูด ไกล้ๆกันกับปั๊มน้ำมันแค่ 500 เมตร...แกสะดุ้งตื่นอีกทีก็งงถามผมว่า ถึงแล้วเหรอน้อง.....อ้าวพาพี่มาที่ไหนมาที่นี่ทำไม....ผมเลยบอกว่า ม่านรูดอ่ะพี่....พี่นกค้าพ.. ผมแอบชอบพี่นกมานานแล้วครับ เมื่อก่อนที่เข้าทำงานใหม่ๆพอเงี่ยนผมก็นึกถึงแต่นมพี่นกนี่แหละครับ...ได้แต่เก็บภาพไปชักว่าวสมัยเข้างานแรกๆ.....แกก็บอกว่า....อ่อๆเอ่อๆแม้....เธอนี่ร้ายจริงๆทำแบบนี้กับผู้หญิงมากี่คนแล้วล่ะ..ผมไม่กล้ามองหน้า กลัวพี่นกโกรธ...แต่แล้วพี่นกก็พูดว่า....ก็ได้...แต่... อย่านานนะ..เพราะพี่นกต้องรีบไปดูลูกฝากป้าไว้น่ะ...ผมเลยจูงมือแกเข้าห้องเลยครับ.....ผมรีบหอมแก้มพี่นกเลยครับหลังจากปิดประตูห้อง ผมไซร้ซอกคอ ดูเหมือนแกอายๆเลยไม่กล้าร้อง.... อุ๊ย....แล้วแกก็แอ่นอกขึ้น หน้าเชิ่ด(คงสยิว)เลย แอ่นคอให้ผมไซร้ อย่างเมามัน...มือผมก็ล้วงสิครับ มือซ้ายล้วงหีแก ไม่มีขนเลยแฮะ...เกลี้ยงดีจริงๆ แล้วนิ้วโป้งผมก็แหย่เข้าๆออกๆในหีแก..ตอนแรกมันก็แฉะอยู่แล้วอ่ะนะ...คราวนี้ยิ่งแฉะใหญ่เลย... มือขวาเฟ้นนมอย่างสนุกมือ....นมขนาด37นิ้วของแกใหญ่มากๆครับ ล้นมือเลยทีเดียว.....แกเริ่มครางแล้วครับ...อือๆๆๆ...อย่าๆ...อย่า...ไม่...ไม่...โอ๊ย.....น้องจ๋า...พี่จะแตกแล้ว....โอว...น้ำพี่จะแตกแล้ว....ผมรีบเขี่ยติ่งเสียวแกใหญ่เลยครับ จนแกกระตุก 2-3 ที แล้วน้ำแกก็แฉะเต็มมือผม....ผมไม่รอช้ารีบถอดเสื้อแกออก เห็นนมคู่งาม ทั้งขาวทั้งสวยทั้งใหญ่..แล้วก็ดูดนมครับ ทั้งสองเต้านั้น ใหญ่มากๆไม่ยานมากเท่าไหร่ นมแกแน่นมากๆ หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ...แต่ปานหัวนมบานออกมาก สงสัยเมื่อก่อนผัวแกดูดบ่อยแน่เลย(แต่เดี่ยวนี้พี่นกบอกว่า 2-3 เดือนถึงจะได้เย็ดกันที).....ผมทั้งดูดทั้งเลียสลับกันแกได้แต่ครางครับ...อุยยยยส์..ซี้ดดดดดด...เสียวจ๊ะน้อง....พี่เสียวจัง...ผัวพี่ไม่เคยทำแบบนี้เลย...อูยยยยยส์...ซี้ดดดดด.....อ๊า.......ส่วนมือทั้งสองก็ถอดเสื้อผ้าครับ ถอดทั้งของแกและของผม.....ผมเพิ่งรู้ว่าแกก็หุ่นอวบอัดน่าเย็ดคนนึงเหมือนกันแฮะ..แต่แกก็พอมีหน้าท้องอยู่บ้างนิดๆ ตามประสาคนอวบ...แต่ไม่ใช่ปัญหาเพราะเราก็อยู่ในชุดวันเกิดทั้งคู่......พี่นกดูจะตกใจกับขนาด 8x6นิ้วของควยผมมาก แกจ้องไม่กระพริบเลยทีเดียว ที่ตอนนี้มันขยายตัวเต็มที่เพราะความเงี่ยนหีพี่นก....หีก็ไม่มีหมอยสักเส้น...อูมเชียวครับ...นมก็น่าดูด ผมจับพี่นกนอนหงายแล้วยัดควยใหญ่เข้าหีพี่นกทันที...พร่วด...ผมกระแทกเข้าไปเบาๆแต่แกก้สะดุ้งเพราะขนาดมันยาวกว่าปกติ....เบาๆนะจ๊ะน้อง...พี่นกกลัวมดลูกพี่นกพัง...โอ๊ย.....ยยยยยยย....เบาจ๊ะ...เบา...โอ้ย........อ๊า......ผมกระแทกเบาๆแล้วค่อยๆแรงขึ้นๆ.....แล้วก็แรงขึ้น...พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆผมแบกขาพี่นกไว้พร้อมกับจูบขาอ่อนแก แล้วก็กระเด้าอีก...พั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....โอยๆๆๆๆๆ....น้องขาทำดีเหลือเกิน...พี่นกจะเสร็จอีกแล้วจ๊ะ...อุ้ย....โอ้ว....วววววว.....วววว.ผมเปลี่ยนท่าทันทีครับ....ผมจับแกนอนตะแคง แล้วเบี่ยงขาซ้ายลงด้านข้าง จากนั้นเอาท่อนควยกระแทกเข้าไปแกสะดุ้งเลยครับ อูยส์....เข้ารูหีพี่นกเต็มๆเลยจ๊ะน้อง...เบาจ๊ะ....อุ้ย...ออย...ยยยยยยยยย....แกครางอย่างไม่เป็นภาษาเลยครับเพราะท่านี้จะคล้ายกับท่าหมา เข้าเต็มๆรูหีพี่นกเลยสิงานนี้ ผมกระแทกหีพี่นกไม่ยั้ง เพราะท่านี้มันฟิตแล้วก็เข้าเต็มๆ หีพี่นกก็ตอดรัดของผมเป็นระยะๆจนผมสุดจะทนเพราะกระเด้าแรงๆมา10กว่านาทีแระน้ำจะออกแล้วคับพี่........พี่...พี่นก...ผมแตกในนะพี่....โอป่าวคับ.....แตกในนะพี่......จ๊ะๆ....แกตอบเบาๆ....โอยยยยยพี่เสียวหีเหลือเกินจ้าน้อง...จ๋า...เย็ดดีจังเลย..อูยยยยยยส์.....อา......อ๊า.......น้ำผมจะแตกแล้วพี่..ผมเร่งเร็วปานรถวิ่ง260 กม./ชม.ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหน้า ทั้งนมแกตอนนี้ โดนกระแทกซะไหวตามแรงกระแทกได้อารมณ์เพิ่มขึ้นไปอีก........แล้วก็....จะแตกแล้วครับพี่....แตกแตกแตกกกกก...แล้วพี่....อ้า......ซี๊ด......น้ำผมพุ่งใส่รูหีพี่นกไม่ขาดสายครับ ผมกระเด้าช้าๆเพื่อรีดน้ำเพราะความเสียว.....หีพี่นกตอดควยผมตุ่บๆๆๆ.......อ่า..........เป็นไงพี่....โอป่ะคับ......จ๊ะ...โอจ๊ะ.....สุดยอดที่สุดเลยจ๊ะน้องรัก.....แล้วผมก็หอมแก้มพี่นกทีนึง...แกยิ้มแล้วหอมแก้มผม.....โอมากๆจ๊ะ...ดีกว่าที่คิดไว้มากเลย...ควยน้องใหญ่มากๆ หีพี่แกหมดแล้วมั๊ง....เนี่ยพี่จุกจนร้องไม่ออกเลยจ๊ะ...แต่ก้อมัน+มีความสุขมากๆ เกิดมาพี่ไม่นึกเลยว่าจะมีความสุขแบบนี้....เย็ดกับผัวมา 7ปีไม่เคยเสร็จแบบนี้เลยจริงๆ...กับน้องนี่แหละ.....หลายครั้งแล้วแหละ......เก่งจริงๆพ่อคุณ....มิน่าล่ะสาวๆถึงสะบัดไม่หลุดง่ายๆ...มีดีที่ซุปนี่เองนะเราเนี่ย
ว่า แล้วผมก็จับแกนอนหงายอีก เพื่อเย็ดต่อทันที....อุ๊ย..ไม่พักเลยเหรอน้อง....ยังเสียวหีไม่หายเลยจ๊ะ....ท่านี้ก็ท่าพื้นๆแหละครับ ผมกอดคอพี่นก พร้อมกับไซร้ซอกคอซ้าย ขวา พี่นกหลับตาพริ้มเลยครับ สงสัยจะเคลิ้ม..แต่ควยผมกระเด้าพั่บๆๆๆๆๆแกครางตลอดเวลาอูยยยย...โอยยยยย....อ๊า........ผมกระแทกแบบแรงๆเลยครับ เอาแบบให้หีแหกไปข้างนึงเลย.ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..สุขไหมพี่...สุขจ๊ะน้องจ๋า....หลงผมไหมพี่....หลงจ๊ะ....หลงควยผมหรือยัง....หลงจ๊ะ....พี่หลงควยน้องจังเลยจ๊ะ.....ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด.......แกตอบเสียงสั่นๆเบาๆสงสัยจะมัน+จุกที่ผมกระแทกมิดด้ามแบบนี้.......ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.เกือบ 10 นาทีผมเสร็จอีกรอบ........ส่วนพี่นกหอบเลยครับ แกบอกหายใจไม่ทัน แล้วก็จุกท้องมากๆ....อูยน้องจ๋า....พี่นกจุกไปหมดแระ...มดลูกพี่นกพังหรือยังก็ไม่รู้ ควยเธอกระแทกมดลูกชั้นป้าบๆๆๆๆ....อูยส์.....แต่ก็ชอบล่ะสิท่า....พี่นกยิ้มอายๆแต่ไม่ว่าอะไร....ผมแอบทะเล้นด้วยการแหย่หีแกเล่นไปทีนึง....
ยังไม่หายเหนื่อยครับ ผมเย็ดต่อทันที...คราวนี้ผมนั่งคร่อมหน้าอกแกครับ แล้วเอาควยถูร่องนมแกเพื่อจะเย็ดนม...ผมเอาปลายควยถูตามหัวนมแก ถูรอบๆปานนม...ดูแกครางซี๊ดซ๊าด....คงจะเสียว...แล้วผมจับมือให้พี่นกเอามือมาบีบนมส่วนแกหันหน้าออกข้างไม่กล้ามองเพราะตอนนี้ขนาดมันใหญ่มากๆ อาจยาวเกิน 7 นิ้วแล้วมั๊ง..เห็นพี่นกมองมันทีไร ตาโตเชียว.....ผมแกล้งเอาไปทิ่มปากแก...แกร้องพระเจ้า....ผมเลยเย็ดนม....กระเด้าไปก็ซี้ดไปเพราะเสียวจากน้ำเมื่อกี๊อยู่...นมแกก็เย็ดมันเหมือนกันแฮะ....แล้วผมก็ไซร้ซอกคอพี่นก แล้วทั้งดูดทั้งเฟ้นนม37นิ้วพี่นกอย่างเมามัน...พี่นกได้แต่ร้องเบาๆ...อูยส์......ผมลงลิ้นต่อทันทีครับ ตั้งแต่หน้าผากยันนิ้วโป้ง ผิวพรรณพี่นกดูดีครับ เกลี้ยงมาก แล้วแกเป็นคนไม่มีขนอีกด้วย เลยดูน่าเย็ดเข้าไปใหญ่.... ดูที่แขนแกเหมือนขนลุกเลยครับ ครางตลอด...ซี๊ดดดดดดด.....เสียวจ๊ะ...พี่นกเสียว....อ๊า.....สุขจังเลยจ๊ะน้อง.....พี่นกมีความสุขจังเลย....ซี๊ด.....อืม....ผมดูดนมแกอีกแระ.....ดูดแรงๆเลยจ๊ะน้องจ๋า....อูย..ซี๊ดดดดดดดดดด......ผมจับแกหันหลัง โก้งโค้ง แล้วกระแทกควยใส่ท่าหมาทันทีเพราะเห็นแกมีอารมณ์มาก.....ผมค่อยๆกระเด้าเข้าไป...แกครางใหญ่เลยครับ..โอ้ยยยยยๆๆๆ.....พระเจ้า......ซี๊ดดดดดดดดดดด.....ผมเริ่มกระเด้าแรงๆแกงี้ครางเสียงดังเลยครับ...โอยยยยยยยย.....อะ.....อ่า......อือ........อืม........สุขจังเลยจ๊ะน้อง.......เสียวหีจัง.....อูยส์..........แล้วแกก็กระตุกแล้วก็ทรุดลง เอาหน้าซบหมอนแทนมือ....สงสัยจะหมดแรงแฮะ......ผมกระเด้าแรงๆเร็วเลยครับทีนี้ผั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......แล้วก็พี่นกจ๋า....น้ำจะแตกแล้วพี่....หีพี่นกรัดดีจังเลย....โอ้ว...จะแตกแล้วครับ...ผมกระเด้าแรงมากๆแล้วก็เร็วมากด้วย.........น้ำเงี่ยนกระฉูดใส่รูหีพี่นกอีกครั้ง...โอวววว.....3 น้ำแระ...เบรกก่อนครับ...ผ่านไปเกือบ 2 ชั่วโมงแล้วเพิ่งเย็ดได้ 3 น้ำ......อีกชั่วโมงก็หมดเวลา........แต่พี่นกสิครับบอกว่าเสร็จเกิน 10 ครั้งแระ......ผมแหย่ควยเข้าไปกระเด้าแก 4-5 ทีน้ำก็แตกแระ....แกบอกงี้ครับ....(ท่าจะเซ๊กจัดนะเนี่ย...)
.คราวนี้พี่นกบอกว่าไม่ไหวแล้ว พี่เหนื่อยแล้วก็เพลียเหลือเกิน พี่ยอมเลยจ๊ะ.... คนอะไรแรงเยอะชมัด..เเย็ดเก่งเสียด้วย...เอาทนเอานาน.แถมมีดีที่ซุปอีกด้วย ..มิน่าสาวติดเยอะ...คนแก่อย่างพี่สู้ไม่ไหวจ๊ะ....แล้วแกก็นอนหายใจหอบๆ....ผมเลยนอนทาบจากด้านหลังกอดแก...เพราะวันนี้ยังไงผมก็ต้องตักตวงความสุขกับพี่นกให้มากที่สุด.....ผมเริ่มจูบและลงลิ้นอีกครั้ง..เพื่อปลุกอารมณ์พี่นกอีกรอบ..คราวนี้ผมใช้ลิ้นเลียหีแกด้วย...พี่นกถึงกับเอามือมากดหัวออก...แล้วครางอย่างมีความสุข........ซี๊ด.....น้องขา....อูยยยยยส์...เสียวจ๊ะ...แล้วผมก็จับพี่นกคร่อมผมด้านบน ผมนอนหงายครับ ผมจะให้พี่นกขย่มให้ผมบ้าง แกก็เงอะๆเงิ่นๆ...ผมเลยกระเด้าควยใส่หีแกเลยครับ แกร้องอูยยยส์....อ๊า.....แล้วก็ก้มหน้าลงเลยครับ เจอผมเด้งใส่แบบนี้แล้วผมใส่ไม่ยั้งเลย...นมแกตอนนี้มันกระเพื่อมๆยิ่งได้อารมณ์....ส่วนพี่นกครางแบบไม่เป็นภาษาเลยครับ....ผมกระเด้าเกือบ 10 นาทีผมก็น้ำแตกใส่หีพี่นกอีกรอบ...เสร็จไป 4 น้ำแระ...ผมยังสบายๆครับ แต่เริ่มเจ็บหัวล่างนิดหน่อย...
เกือบ 3 ชั่วโมงเลยครับ ผมใส่ไม่ยั้งตลอด....ดูพี่นกเพลียๆเลยครับ หีแกตอดควยผมตลอด...ตุบๆๆ...จนผมพาแกไปอาบน้ำเพราะอีก 20 กว่านาทีจะหมดเวลา...ผมเลยกระเด้าแกในห้องน้ำอีกรอบครับ....คราวนี้ทั้งจากด้านหลังและยกขาแกขึ้นข้างนึง..ไซร้ซอกคอ ดูดนมแกอีก...แล้วก็กระเด้าๆๆๆๆๆพั่บๆๆๆๆๆ..อีกเกือบ 10 นาทีน้ำเงี่ยนผมชุดสุดท้ายก็พุ่งเข้ามดลูกพี่นกอีกน้ำ.....5 ยกพอดีครับสำหรับ 3 ชม........
ดูพี่นกจะเพลียไปเลยครับ....กลับไปบ้านพี่คงนอนยาวเลยแหละแบบนี้....ไม่ไหว...เธอนี่มันเยี่ยมยอดจริงๆ...ทำคนแก่ขึ้นสวรรค์ 10ๆ ...20รอบเลยนะ...เก่งจังเลย...เธอรู้มั๊ยควยเธอมันกระแทกมดลูกชั้นจนจุก ครางไม่ออกเลยนะ......แล้วพี่นกชอบป่าวล่ะครับ.....ชอบสิ...ชั้นต้องขอใช้บริการเธอเดือนละครั้งพอแล้วล่ะแบบนี้......แต่พี่ก็มันใช่ไหมล่ะ....แกยิ้มแล้วมาตบที่บ่า....ไปเถอะ....จะบ่ายโมงแล้วนะ...พี่ต้องกลับบ้านแล้วล่ะ.....ผมก็อดไม่ได้ที่จะดูดนมขาวๆอวบๆของพี่นกในรถอีกครั้งทั้งสองเต้าก่อนจะส่งพี่นกหน้าบ้าน.....แล้วเดินตามพี่นกไปเพื่อสำรวจว่ามีใครอยู่ในบ้านไหม อ่อ...มีลูกสาวแกกำลังดูทีวีอยู่นั่นเอง...ผมเลยให้พี่นกไปใส่ชุดแซ็ก ไม่ก็กระโปรงสั้น... แกก็เงอะๆเงิ่นๆว่าใส่ทำไม ...เพราะดูดนมเมื่อกี๊ควยแข็งอีกแล้วสิ....คราวนี้ผมให้พี่นกใส่กระโปรงยาวครับ เพราะกระโปรงสั้นของแกมันสั้นมากๆ...เย็ดไม่สะดวก....ผมให้แกมานั่งตักผม...แล้วผมก็แหย่ควยเข้าไปโดยเบี่ยงขอบกางเกงในออกข้างนึง แล้วดันควย 7.1 นิ้วพรวดเข้าไปทีเดียว พี่นกสะดุ้งเลยครับ...แต่ผมกระซิบเบาๆว่า พี่นกอย่าเผลอร้องดังล่ะ...เดี๋ยวลูกสาวพี่นกจะสงสัย....แล้วผมก็กระเด้าๆๆๆๆๆตรงโซฟานั่นแหละครับ ลูกสาวพี่นกก็ทำหน้างงๆ คงจะงงว่าทำไมแม่เราต้องนั่งตักคนอื่น....แล้วก็ไม่สนใจ ดูทีวีต่อครับ...ผมก็กระเด้าหีพี่นกอยู่อีกเกือบ 10 นาทีก็น้ำแตกใส่หีพี่นกอีกครั้งครับ..แกก็ครางเบาๆ...หีแกตอดควยผมตุบๆๆๆๆ.....รวมแล้วก็ 6 น้ำครับที่พี่นกได้จากผม...แตกในหมดทุกดอกเลย......แล้วก็ไปล้างในห้องน้ำครับ....ผมงี้แสบควยเลย...ส่วนพี่นกก็แสบหี...เพราะไม่เคยเจอควยใหญ่ๆยาวๆแบบนี้มาก่อน อีกทั้งคงเพราะไม่ได้ใช้งานมานานอีกด้วย.....ผมนั่งเล่นสักพัก....ก็อีกแล้วครับ ควยแข็งอีกแล้ว....ทำไงจะได้เย็ดอีกสักดอก....ว่าแล้วผมจึงบอกลูกสาวพี่นก(อายุ 5 ขวบ)ไปซื้อโค้กให้น้าหน่อย.....แล้วก็เช่นเดิมครับ...ผมมองหน้าพี่นกแล้วพยักหน้า...แกทำหน้าตกใจ...อีกแล้วเหรอ....โอยชั้นจะบ้าตาย.. ไม่เอาแล้วนา...แสบจิ๊หมดแล้ว.....คนอะไรขี้เย็ดจัง..ก็คนมันเงี่ยนอ่ะพี่...นะค้าพ...ขออีกดอกนะพี่......คราวนี้ผมดึงแกเข้าที่ห้องนอนพี่นกเลยครับ....จับขาพี่นกถ่างออกพาดคอ ผมจูบและลงลิ้นที่ขาอ่อนพี่นก...ลากลิ้นมาที่ปลายนิ้วโป้ง....ส่วนพี่นกครางอย่างเดียว..อ๊าส์..... แล้วผมก็กระแทกอย่างเดียว....โอววววว....ซี๊ดดดดด.....เกือบๆ 5 นาที ลูกสาวแกก็มาเรียกครับ...แม่.....แม่.....ผมงี้รีบกระเด้าใหญ่เลยครับเพราะกลัวไม่เสร็จ...ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.... ......จนเสร็จไปอีกดอก.....อ่า.....ซี๊ดดดดดด......แล้วพี่นกก็รีบไปหาลูกส่วนผมเข้าห้องน้ำล้างควย....คุยกันพักนึงผมก็ขอตัวกลับบ้าน.....แล้วแกก็ให้เงินผมอีกพันนึง ค่าเหนื่อยมั๊ง.....ล่อไปซะหมดแรงเลยครับ...7น้ำ...จากนั้นผมและพี่นกจะเย็ดกันบ่อยมากๆ...ตอนพักเที่ยงกลางวัน ช่วงทำโอทีก็จะแอบเย็ดกันในห้องปริ้นงาน เย็ดไปรีบไป.....เร้าใจดีครับ......บางทีก็ในรถผมแหละ ตอนพักเที่ยง...หรือหลังรถพี่นกตอนเที่ยงๆครับ..หรือตอนทำโอทีเราจะแกล้งไปห้องน้ำคนละครั้ง แล้วก็เย็ดกันในห้องน้ำแหละครับมันส์ดี....แต่ต้องเอามือปิดปากพี่นกไว้ครับเพราะแกชอบร้องดังเวลาเสียว.....หรือแม้แต่ตรงโต๊ะทำงานเวลาอยู่ด้วยกันผมจะให้พี่นกนั่งตักแล้วผมจะเอาควยแหย่เข้าเหมือนนั่งตักกันธรรมดา แต่ที่จริงมันควยโคตรๆ....แกจะร่อนให้ผมครับ แตกในทุกครั้ง...หรือบางครั้งก็เล่นมันข้างล่างออฟฟิตนี่แหละครับ มุมมืดๆ..ครับ....หลังๆมานี้พี่นกดูผอมลงน้ำหนักลดไป6-7 โล หุ่นดี ผิวพรรณดี แล้วก็สวยใสขึ้นอย่างมากเพราะได้น้ำผมแน่ๆเลย...ส่วนผมสิ...รับบทหนักจากพี่นกแล้วยังไปเจอที่บ้านต่ออีก.....แต่เวลาเมียผมเป็นเมนส์ก็ได้พี่นกนี่แหละครับ...เย็ดมันส์เหลือเกิน..พี่นกเป็นเมนส์ก็กลับไปเย็ดเมีย...สลับกันครับ...หลังๆผมสอนพี่นกโม้คให้ด้วย...ตอนนี้เก่งแล้วครับ...โม้คเก่งมากๆ...เย็ดเก่งขึ้นเยอะเลย....ตอนนี้พี่นกหย่าจากผัวแล้วล่ะแถมเงินไว้อีกเกือบล้านแหมดีเลย......แล้วก็มีผมเข้าๆออกๆบ้านพี่นกทุกวันครับ...เข้าไปเย็ดก่อนกลับบ้าน...เย็ดก่อนมาทำงาน...บางทีเงี่ยนจัดก็เย็ดมันที่ทำงานแหละ ไม่ก็ตอนเช้าตรงลานจอดรถ เพราะเช้าๆไม่ค่อยมีคนมา..หรือวันที่มีโอทีเสาร์-อาทิตย์ก็เย็ดมันที่บ้านพี่นกเลยครับ เย็ดเสร็จค่อยกลับมาทำงานปกติ...ตอนนี้ยิ่งน่าเย็ดครับเพราะแกสวยเหลือเกินวันละ 10 น้ำอัพๆเลยครับ เย็ดจนเจ็บควยเลยก็มี...บางวันผมไม่กลับบ้านเลยครับ...อยู่เย็ดกับพี่นก...โดยบอกเมียว่าเมาค้างบ้านเพื่อน.....เมียผมก็ไม่สงสัยเลยครับเพราะบางครั้งก็ต้องเข้ากะกลางคืน...ผมก็ต้องไปค้างกับพี่นกแทบทุกวัน..เย็ดกันบ้านแทบพัง.....ส่วนลูกสาวแกก็ไปอยู่บ้านผัวเก่าบ้าง บ้านพี่นกบ้าง....มีความสุขจริงๆครับ.....ได้เงินแถมได้เย็ดอีกต่างหาก....ส่วนผัวพี่นกหลังจากหย่าแล้วก็ไปแต่งงานกับสาวมหาลัยซะงั้น........แล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่ครับ