ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ต้องการแฟน

เริ่มโดย mazeto, เมษายน 08, 2010, 08:11:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mazeto

ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่มีเรื่อง Family Sex เหมือนกัน ครอบ
ครัว ผมมีด้วยกัน 3 คน คือ แม่, ผม และน้องสาวชื่อนิด ตัวผมอายุ 15 ปีส่วนนิด อายุอ่อนกว่าผม 2 ปี พ่อผมเสียตั้งแต่แม่ตั้งท้องนิดได้ 5 เดือน หลังจากพ่อเสียแม่ก็เลี้ยงดูเราสองคนมาโดยตลอด เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อครั้งที่โรงเรียนผมมีกีฬาสี และผมก็เบื่อๆ เนื่องจากสีที่ผมอยู่ไม่มีชิงเหรียญทองเลย ผมจึงโดดกลับบ้าน เมื่อกลับถึงบ้านผมเห็นบ้านเงียบๆ นึกว่าแม่ไม่อยู่ ผมก็เข้าบ้านโดยปกติ แต่เมื่อผมเดินผ่านห้องนอนแม่ หูผมก็ต้องกลางผึ่ง เมื่อได้ยินเสียงแปลกๆ เสียงเหมือนมาจาก TV ผมจึงเอาหูแนบกับประตู แล้วน้องชายผมก็ต้องตื่นเมื่อเสียงที่ได้ยินเป็นเสียงของการร่วมรักกัน ด้วยความอยากรู้ผมจึงพยามหาช่องเพื่อแอบดู ผมจึงแอบขึ้นไปบนฟ่าเพดาน ค่อยๆเปิดฟ่าขึ้นตรงห้องแม่ แล้วผมก็ตกใจฟ่าในมือแทบหล่น ก็ภาพที่ผมเห็น ผมยังไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลย คือ ภาพใน TV เป็นหนัง X ฝรั่งเล่นกันมันหยด แต่ที่ทำให้ผมตกใจคือภาพของแม่ผมนอนเปลื่อยกายช่วยตัวเองอยู่บนเตียง เรือนร่างของแม่สวยมาก หุ่นดีมาก นมก็สวย เนื่องจากแม่ผมเพิ่งอายุ 31 ปีเอง ยังสาวและสวย ผมแอบดูลีลาของแม่ จนน้องชายแทบระเบิด ผมจึงลงมาและรีบตรงเข้าห้องนอนตัวเอง แล้วแก้ผ้าออกหมด น้องชายผมตอนนี้ปวดไปหมด ผมทิ้งตัวลงนอนบนที่นอน แล้วช่วยตัวเอง ในจินตนาการผมก็คิดถึงเรือนร่างของแม่ผมเอง

ผมช่วยตัวเองจนเสร็จ แล้วผมก็หลับไปทั้งที่ยังแก้ผ้าอยู่ มารู้ตัวอีกทีตอนที่รู้สึกว่ามีอะไรมายุกยิกตรงน้องชายผม ผมหรี่ตาขึ้นดูผมก็เสียววาวไปทั้งท้องน้อย ก็คนที่นั่งลูบๆคล่ำๆ น้องชายผมก็คือแม่ผมเอง ผมเองก็แกล้งทำเป็นหลับ อยากรู้ว่าแม่จะทำอะไรต่อ แล้วผมก็ได้ยินแม่เรียกชื่อผม "นัท....นัทตื่นซิลูก" ผมก็เงียบและทำเฉย ผมคอยดูอาการของแม่ แต่น้องชายผมซิ มันควบคุมไม่ได้แล้ว มันผงกหัวสู้มือแม่ผม แล้วผมก็รู้สึกอุ่นๆที่หัวน้องชาย ผมหรี่ตาดูอีกครั้งผมเห็นแม่ผมกำลังใช้ปากสาวน้องชายผมอย่างเมามันจนผมทนไม่ ไหวผมจึงแกล้งทำเป็นขยับตัวเหมื่อนกำลังจะตื่น แม่ผมรีบคายน้องชายผมออกมาแล้วทำเป็นนั่งข้างเตียงผม ผมทำตกใจ ถามแม่ว่า "แม่เข้ามาทำอะไรครับ" แม่ผมอายหน้าแดงแล้วตอบว่า "แม่เห็นรองเท้านัทอยู่ข้างล่าง ก็รู้ว่านัทกลับมาแล้ว เลยจะมาถามว่ากีฬาสีสนุกไหม แต่ไม่ถามแล้ว" แล้วแม่ก็วิ่งออกจากห้องผมไป ผมจึงนุ่งผ้าขนหนูแล้วเดินตามแม่ออกไป เห็นแม่เดินหายเข้าไปในห้องนอน ผมก็ตรงไปยืนอยู่หน้าห้องแม่ ตอนนี้ความคิดผมสับสนมาก คิดว่าผมเป็นอะไรไป ผมมีอารมณ์กับแม่ตัวเองได้ขนาดนี้เชียวเหรอ ใจผมสั่นมาก แต่นึกในใจว่าเมื่อกี้แม่ยังกล้าทำกับผมขนาดนี้ แสดงว่าแม่ไม่รังเกียจความเป็นแม่-ลูก ผมจึงเรียกแม่อยู่หน้าประตู

ประตู แม่ถามออกมาว่า "มีอะไรหรือนัท" ผมบอก "ขอผมเข้าไปหน่อยนะ" แม่ถามกลับ "เข้ามาทำไมลูก" "อยากคุยด้วยครับ" แล้วประตูห้องก็เปิดออก "ผมขอเข้าไปหน่อยนะครับ" ผมก็เดินเข้าไปเลย แม่อยู่ในชุดผ้าขนหนูเหมือนผมเลย แม่บอก "กำลังจะอาบน้ำพอดี นัทมีอะไรเหรอลูก" ผมใจสั่นอยู่พักในใจคิดว่าแม่ต้องกลับมาช่วยตัวเองอีกแน่ ผมจึงเอยไปว่า "แม่ให้ผมช่วยไหมครับ" แม่ทำหน้างงๆ แล้วว่า "ช่วยอะไรเหรอ" "ก็ช่วยให้แม่มีความสุขงัยครับ เมื่อกี้ ในห้องผม ผมรู้ตัวตลอดเลย" แม่ผมตกใจและอายมาก ทำท่าเหมือนสาวๆเลย ผมพูดต่อ "และนัทก็เห็นแม่ดู VDO และช่วยตัวเองด้วย" แม่ผมถึงกับอึ่ง ผมตรงเข้ากอดแม่ แม่ทำท่าขัดขืน "นัท เราเป็นแม่-ลูกกันนะ" "แล้วเมื่อกี้แม่ทำกับผมอย่างนั้นทำไมครับ" แม่ผมเงียบ ผมเลยพูดต่อถึงทีผมแล้วนี่ "ให้ผมช่วยนะครับ" แล้วผมก็ช้อนคางแม่ขึ้น แม่หลับตาพริ้มเหมือนเด็กสาว ผมประกบปากเข้ากับปากแม่ แม่ดุนลิ้นเข้ามาในปากผมและควานลิ้นจนทั่วปากผม ผมจึงแลกลิ้นกับแม่บ้าง ผมตื่นเต้นมาก เกิดมาเพิ่งเคยของจริง เคยดูแต่ VDO X พอรู้ว่าต้องทำยังไงต่อ มือผมเริ่มไม่อยู่สุข มือหนึ่งปดผ้าขนหนูออก และคลึ่งเค้นที่อกอันสวยงาม อกแม่แข็งเป็นไต หัวนมแข็ง อีกมือผมก็ลูบมาที่ก้นงอนๆของแม่ แม่ก็ไม่ยอมแพ้ปดผ้าผมออกและล้วงมือไปกำน้องชายผมรูดเข้าออก ผมเริ่มไซ้ลงมาซอกคอ ได้ยินเสียงครางออกมา ผมจึงประคองร่างแม่ให้นอนลงบนที่นอน ผมเห็นเรือนร่างแม่เต็มตาเลย สวยมาก สวยกว่านางแบบหนัง X ที่เคยดูอีก ผมตามลงไปไซ้ซอกคอ เลื่อยลงมาที่ยอดอก ผมดูดและเม้ม สลับเต้าซ้าย ขวา เสียงครางเริ่มดังออกมาจากลำคอแม่ มือผมก็อีกข้างก็คลึ่งที่หอยแม่ หอยแม่แฉะมาก ผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปสำรวจ แม่ผมสดุ่งเล็กน้อย

ผมลากลิ้นลงมาเรื่อยจนมาหยุดที่หอยตัวงามของ แม่ แม่ผมยังครางไม่หยุด ขณะนี้หอยแม่มีน้ำไส ๆ ล้นเอ่อออกมา ผมใช้มือลูบหอยของแม่เบา ๆ ใช้นิ้วลากไปตามร่องทำให้นิ้วมือของผมเปียกเป็นเมือก แล้วผมก็เริ่มต้นเลียที่บริเวณหอยและก็ค่อย ๆ แยงลิ้นเข้าไปในหอย พร้อมทั้งดูดที่ติ่ง เสียงแม่ร้องครวญคราง "อู๊ย... เสียวเหลือเกิน .... ทำไมถึงเสียวหยั่งงี้" ลิ้นสากของผมควานเข้าไปภายในบางครั้งมันกระทบปุ่มกระสันที่แข็งขึ้นมา ผมก็เม้มและดูดเลีย แม่เหมือนจะขาดใจเสียให้ได้ มือกำผ้าปูที่นอนแน่น เห็นกริยาท่าทางของแม่ ผมยิ่งได้ใจ เลยยิ่งเร่งทั้งฝีปากและลิ้น และ นิ้วมือ แม่ครวญคราง แม่ลืมหมดสิ้นทุกอย่าง มือทั้งสองข้างของแม่กำผ้าปูที่นอนแน่น บิดไป-มา น้ำเงี่ยนของแม่ออกมาไหลนอง ผมยิ่งจูบเลียและไซ้บริเวณนี้ จนแม่ตัวงอแอ่นก้นลอยร่อนไม่ติดที่นอน ผมเห็นดังนั้นจึงกลับหัวกลับหาง กับแม่ แม่เหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร เอามือคว้าน้องชายผมเข้าปากดูด เลียอย่างถึงพริกถึงขิง ผมเสียวจนบอกไม่ถูก ก็แม่ผมเล่นอมไข่ผมเข้าไปด้วย จนผมทนไม่ไหว ผมลุกขึ้นจับสองขาของแม่กางออก ผมพยายามยัดท่อนเอ็นเข้าที่กลางร่องแคมของแม่ แต่เป็นเพราะความที่ไม่เคยเจอของจริงมาก่อน ผมเองก็เงอะ ๆ งะๆ ในที่สุดแม่ก็ช่วย แม่จับหัวน้องชายผมถูไถลไปมากับร่องแคมของแม่ จนลื่น แล้วแม่ก็ค่อยจ่อปลายหัวที่ช่องรูของแม่ "ค่อย ๆ ก่อนนะจ๊ะ ของนัทใหญ่เกินเด็กจริงๆ" ผมแอบยิ้มภูมิใจ ผมเองก็พยายามดันน้องชาย แต่มันก็ลื่นพลาดขึ้นด้านบนบ้าง ด้านล่างมาก แม่ซี๊ดปากเสียงลั่นเพราะความเสียว ในที่สุดผมก็ค่อย ๆ ดันหัวหยักของเข้าไปในหอยของแม่

แม่ห่อปาก ทำตาโต ผมค่อย ๆ บรรจงดันต่อ ผมดึงออก-ชักเข้า ช่วงสั้น ๆ จนเข้าไปมิดลำ แม่ใช้มือของเธอดันไว้ที่อกของผม เมื่อเข้าไปจนมิดแล้ว แล้วแม่ก็พูดขึ้นว่า "รอเดี๋ยวนะ อย่างเพิ่งทำอะไรนะ มันคับจัง แม่อึดอัดด้วย ของพ่อยังไม่เท่านี้เลย นัทจ๋า....อุ๊ย..อย่าเพิ่งขยับ ... ซี๊ด..เสียว.." ผมก้มลงเลียและดูดหัวนมของแม่ เอวและสะโพกของแม่ค่อย ๆ ส่ายไปมา ผมเองพอแม่ส่ายสะโพกผมก็สูดปากออกมาดัง ซี๊ด ลั่นห้อง ด้วยความเสียว ผมเริ่มชักน้องออกมา แล้วก็ดันกลับเข้าไป แม่ก็เด้งรับน้องชายอย่างไม่ลดละ ผมชักจะทนไม่ไหว จึงเริ่มเร่งความเร็ว แม่ปล่อยเสียงครวญครางออกมา ดังมาก ตัวสั่นระริก ปล่อยน้ำแตกออกมาเต็มที่ แม่สะบัดหัวของเธอไป-มา เม้มปากแน่น หอยของแม่ทั้งขมิบทั้งตอดเป็นระยะตามธรรมชาติ ผมเองก็ผวาเข้ากอดแม่แน่น กระเด้าอีกสี่ ห้าที แม่บอก "เอาออกมาข้างนอกนะนัท" ผมชักน้องชายออกมาน้ำกามพุ่งทะลักเรอะหน้าท้องแม่ เต็มไปหมด แม่ใช้มือปาดน้ำทั้งหมดและเลียมันกินเข้าไป แม่อมยิ้มให้ผมและถามว่า "นัทเคยทำอย่างนี้กับผู้หญิงไหม" ผมตอบ "ไม่เคยครับ" "ทำไมเก่งจัง แม่ไม่เคย เสียวอย่างนี้มาก่อนเลย" "ผมศึกษาจาก VDO ครับ" แล้วผมกับแม่ก็นอนนกอดจูบลูบไล้กันจนเย็น แม่ก็ไปเตรียมกับข้าว หลังจากวันนั้นผมกับแม่ก็แอบมีอะไรกันโดยที่นิดไม่รู้ และผมก็บอกกับแม่ว่าผมไม่ต้องการมีแฟน แม่ก็บอกว่าแม่มีความสุขที่สุด