ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเลี้ยงวัว

เริ่มโดย pummos, เมษายน 18, 2010, 10:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

ผม ยังจำวันนั้นได้ดี ผมก็เลี้ยงวัวตามปกติที่ทำอยุ่ทุกวัน ประมาน 5 โมงครึ่งได้ น้องจีแฟนสาวของเพื่อนก็ขี่รถพ่านมา จึงหยุดทักทายกันผมถามจึงได้รู้ว่าเธอต้องไปเก็บทุเรียนที่สวน แต่จีบอกว่ากลัวๆอยู่จึงชวนผมไห้ไปด้วยกัน ผมจึงจัดการล่ามวัว แล้วขี่รถไปกับเธอโดยผมเป็นคนขับ ทางไปสวนขรุขระเป็นหลุมเป็นบ่อมากจึงต้องเบรกบ่อยมาก เบรกทีไรนมแข็งๆของจีก็มากระทบที่หลังผมทุกที แต่จีก๊ไม่ว่าไร ทำไห้ผมเกิดความคิดที่จะเผด็จศึกเธอเกิดขึ้นในใจทันที พอถึงสวนจึงชวนจีเดินเข้าไปลึกๆ ได้จังหวะก็ดึงจีเข้ามากอดดูจีตกใจอยู่เหมือนกัน แต่ผมไม่สนแล้วตอนนี้จึงประกบปากกับจีจนแน่นเพื่อป้องกันไม่ไห้เธอร้อง ในขณะที่กอดนั้นจีกีเสียหลักล้มลงบนพื้น จีดิ้นแรงมากแต่ร้องไม่ได้เพราะผมประกบปากไว้แน่น มือผมก็ขยำนมของจีจากภายนอกเสื้อซ้ายทีขวาทีอย่างมันมือ ขณะเดียวกันก็เอาควยที่แข็งตั้งแต่ตอนนมจีกระทบที่หลังแล้วไปถูแถวโคกหีไป ด้วย ถูไปสักพักจีมีท่าทีอ่อนลง ไม่ดิ้นขัดขืนอีกแล้วแถมมีเสียงครางเบาๆด้วย ผมจึงเลื่อนมือเข้าบีบนมจีทางด้านใน จีก็ไห้ความร่วมมือถอดเสื้อเธอออกเองเลยตอนนี้ ผมดึงเสื้อในจีออกแล้วจัดการบีบหัวนมสีชมพูเม็ดเล็กๆของจีพร้อมกับบิดไปมา ส่วนอีกข้างก็ไม่ปล่อยไห้ว่างไช้ปากจัดการดูดนมอีกข้างไปพร้อมกันเลย มือขวาก็ล้วงเข้าไปในกางเกงผ่านขนหมอยเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดจีเบา พักเดียวเท่านั้นน้ำหีจีก็ไหลออกมาเต็มไปหมด แล้วจัดการถอดกางเกงจีออก ก้อพบกับกลีบหีที่มิดชิดไม่มีเม็ดแตดโผล่มาแม้แต่นิดเดียว ผมก้ใช้ลิ้นเลียรอบๆหีจีก่อน แล้วใช้นิ้วอ้าแคมหีจีออกแล้วเริ่มเลียจากแคมซ้ายไปแคมขวา จนไปเจอกับเม็ดแตดเลียซะจนจีแอ่นก้นลอยขึ้นมาแล้วใช้ริมฝีปากเม้มเม็ดแตด แล้วดึงจีก็ร้อง อุ้ยๆๆ น้ำจีออกมากตอนนี้ เปียกหว่างขาไปหมดเลย จีคงอยากโดนควยเย็ดแล้วละตอนนี้ จึงจัดการเอาหัวควยจ่อที่ปากรูหีแล้วลากขึ้นลากลงจนจีบอกเย็ดได้แล้วเสียวหี มากแล้วถูอยู่นั่นแหละ ผมก็สนองความอยากของจีกดพลวดทีเดียวครึ่งลำจีร้องโอ้ย คงจะเจ็บผมค่อยๆค่อยกระเด้าเข้าออกจนเข้าสุดก็ต้องหยุดเพราะจีร้องว่าเจ็บ ผมก็หันไปดูดนมเพื่อไห้จีลืมเจ็บ พักเดียวก็ได้ผล จีเริ่มครางผมเริ่มกระเด้าเย็ดช้าๆก่อนแล้วเรื่มเร็วขึ้น เอวจีเริ่มยกร่อนและส่ายไปมา เย็ดท่าด้านหน้าสักพัก ผมจับขาจีมาแบกไว้บนบ่าข้างหนึ่งแล้วซอยต่อ ท่านี้สามารถเห็นควยเข้าออกหีได้ชัดมาก ผมเริ่มเสียวมากแล้วตอนนี้จึงจับจีคุกเข่าโก้งโค้งเย็ดท่าหมา จีก็ไห้ความร่วมมือดีและบอกว่าไห้ทำเร็วๆเธอไกล้เสร็จแล้ว ผมเอามือจับเอวจีไว้แน่นแล้วเย็ดเข้าออกอย่างเรงและเร็วมากจีครางเสียงดัง มากจนผมกลัวไครผ่านมาได้ยินเข้า พักเดียวเท่านั้นจีร้องเสียงดังตัวสั่นบอกว่าน้ำแตกแล้วผมก็เร่งซอยไหญ่และ แล้วก็มาถึงตอนจบผมเสียวหัวควยอย่างแรงกัดฟันกระเด้าอีกสามสี่ทีน้ำก็แตกฉีด ไส่ข้างในรูหีจีซอยต่ออีกสองสามทีก็ฟุบตัวลงบนตัวจีทั้งที่ควยยังคาอยู่ในหี จนมันหลุดออกมาเอง ตอนนี้ผมเห็นจีน้ำตาคลอเลยผมถามว่าเจ็บหรือจีส่ายหน้า จีถามว่าทำไมถึงทำกับเธออย่างนี้ ผมไม่ตอบแล้วพาเธอไปล้างหีในลำคลอง แล้วเย็ดจีอีกที เธอกลัวท้องก็ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินไห้กิน
วันหลังจะเล่าตอนเย็ดจีในคลอง รอฟังเสียงตอบรับก่อน