ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่เมียเหงา

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 20, 2010, 11:02:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

สวัสดีคับผมชื่อต้นอายุ25ปีคับพี่เมียผมชื่อสุอายุ28ปีคับเมี่อตอนปายปีที่ผ่านมาพี่เมียได้อยู่บ้านคนเดียวสามีแกอายุ40ชื่อชัยเป็นอ.ป.พ.ร.ไปเข้าเวนตอนปีใหม่ทุกคืนเลยบ้านไม่ได้กลับมา4วันแล้วก่อนที่สามีแกจะไปแกบอกให้ผมมานอนที่บ้านแกเป็นเพื่อนกันแต่ผมก็ไม่ได้รับปากแกแต่แล้ววันแรกก็เกิดเรื่องขึ้นเมื่อพี่ชัยแกโทรมาหาผมบอกให้ไปดูพี่สุที่แกบอกว่าที่บ้านโดนขโมยของผมก็ไปแล้วพอไปถึงก็เจอพี่ชัยพร้อมพี่สุกำลังให้การกะตำรวจอยู่แล้วพอเสร็จพี่ชัยก็บอกให้ผมมานอนเป็นเพื่อนพี่สุทีแกเป็นห่วงเมียแกแต่ผมก็บอกว่าไม่ได้เอาเสื่อผ้ามาเลยพี่ชัยบอกเสื้อผ้าเอาของแกใส่ก็ใด้ตัวพอพอกันผมจึงรับปากแกผมเลยโทรบอกเมียว่าผมจะไปนอนบ้านพี่สาวแฟนผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะที่บ้านผมมีคนนอนอยู่หลายคนไม่ต้องเป็นห่วงหลังจากนั้นผมบอกพี่สุว่าพี่สุผมขอเสื้อผ้าและผ้าเช็ดตัวด้วยพี่สุก็เอามาให้ผมบ้านพี่สุเป็นบ้านชั้นเดียวห้องน้ำห้องนอนอยู่ด้วยกันเลยผมต้องไปอาบน้ำห้องแกที่แรกไม่ได้คิดไรเลยคับเพราะพึ่งจะเกิดเรี่องมาแต่มาคิดตอนที่ผมอาบน้ำเสร็จนี่สิคับผมเปิดประตูห้องน้ำออกมาก็เจอพี่สุแกนั้งรออาบน้ำอยู่เหมื่อนกันแต่แกนั้งรอนั้นสิคับแกนุ่งผ้าขนหนูอยู่แค่ชิ้นเดียวแล้วนั้งอ้าขาเอาพัดลมเป่าตรงที่นอนของแกพอแกเห็นผมอาบน้ำเสร็จแกเริบปิดเลยแล้วลุกขึ้นมองตัวผมแล้วถามว่าเสื้อผ้าใส่ใด้พอดีป่าวผมตอบว่าหลวมไปหน่อยอะพี่กางเกงเพราะผมไม่มีพุงคับพี่ชัยแกอ้วนกว่าผมตั้งเยยพี่สุบอกว่าไม่เป็นไรเดียวก็นอนแล้วผมเลยบอกไม่เป็นไรคับพี่สบายดี..แล้วแกก็เดินไปอาบน้ำพอผมได้ยินเสียงประตูห้องน้ำปิดใจผมก็สับสนไปหมดแล้วเมื่อกี้นี้เห็นของแกแต่ไม่ค่อยชัดมันก็ทำให้ใจผมคิดไปต่างนานาผมคิดอยู่ในใจว่าจะทำไงดีแต่แล้วสมองผมคิดถูกมาเลยเมื่อได้ยินเสียงน้ำจากฝักบัวดังมาจากห้องน้ำผมฟังแล้วใจเต้นรัวเลยคับผมพยายามมองหารูห้องน้ำแต่แล้วก็เจอคับเป็นรูประตูคับมันตกร่องแต่มองเห็นได้ชัดตามากคับผมเริ่มมองที่ก้นของแกคับมันสวยกว่าเมียผมหลายร้อยเท่าเลยที่เดียวไม่มีลิ้วลายอะไรเลยคับเนียนจิงจิงนมแกก็สวยมากคับขนานประมาน34-35ได้คับสวยจิงจิงใจผมแทบหยุดเต้นจิงจิงกวยผมมันก็ใหญ่ขึ้นมาเลยที่เดียวผมเริ่มสาวกวยผมมันเสียวมากคับยิ่งเห็นพี่สุแกกำลังล้างหอยของแกสิคับผมแทบแตกเลยมันสวยจิงจิงขนของพี่สุน้อยมากคับต่างจากเมียผมเลยขนเยยมากยังบอกให้ไปตัดออกมั่งจากนั้นพี่สุแกล้างของแกเสร็จแกก็ล้างตัวจนใกล้เสร็จผมทนไม่ใหวจิงจิงคับผมแตกใส่ในกากเกงเลยคับเพราะกลัวแกจะเห็นคับเลยเรีบเสร็จจากนั้นผมก็เดินมานั้งที่โซฟาทำเป็นหยิบรีโมรทีวีมากดดูแล้วพี่สุก็ออกจากห้องน้ำนุ้งผ้าเช็ดตัวออกมาแล้วบอกผมว่าอ่าวยังไม่นอนอีกหรอผมเลยบอกยังคับแล้วแกก็เดินไปเปรี่ยนชุดนอนออกมาพร้อมกับกางเกงตัวใหม่ให้ผมไปเปรี่ยนผมคิดในใจซวยแล้วเมื่อกี้เพิ่งจะชักวาวใส่กางเกงทำไงดีพีสุบอกไปเปรี่ยนแล้วก็เอาออกมาให้แกด้วยผมเลยเข้าไปห้องน้ำเปรี่ยนเสร็จก็ออกมาแต่กางเกงผมไว้ในห้องน้ำกะว่าจะล้างตอนเช้าเลยออกมาก่อนพี่สุถามหากางเกงผมบอกว่าอยู่ที่ห้องน้ำคับพี่..พี่สุก็ไม่ว่าอะไรผมเลยไปนอนที่โซฟาแต่พี่สุบอกไม่มานอนด้วยกันละโซฟามันเล็กมากเดียวนอนปวดหลังนะผมเลยได้ใจคับเพระชุดนอนแกมันทำให้ใจผมเต้นไปหมดเลยพอขึ้นไปนอนพี่สุแกก็ถามว่าเป็นไงสบายดีใหม่แล้วก็ถามเรื่องงานการเป็นไงผมบอกไปว่าดีคับ.กินตัวพี่สุแกหอมมากนึกถึงตอนแกอานน้ำที่ไรของผมมันก็ใหญ่มาทันทีเลยพี่สุบอกจะนอนยังผมเลยบอกนอนก็ได้คับจากนั้นพี่สุแกก็สบัดผ้าห่มมาให้ผมจังหวะนั้นเองมือพี่สุก็ไปจับกวยของผมพอดีคับทำให้ผมกะพี่สุมองหน้ากันแทบไม่ติดคับจากนั้นพี่สุแกก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้แกเดินไปเข้าห้องน้ำผมก็ไม่ได้คิดไรแต่ก็มาคิดถึงกางเกงในห้องน้ำสิคับกัวแกจะเห็นเข้าพอพี่สุออกจากห้องน้ำมาเดินมาปิดทีวีแล้วก็ขึ้นมานอนบนเตียงแล้วแกก็ถามผมว่าเป็นไงสบายดีใหมผมงงทำไมพี่แกถามแบบนี้แล้วพี่แกก็บอกผมว่าพรุ่งนี้ว่าจะไปซื้อประตูห้องน้ำใหม่..ผมนี่ใจเต้นเลยคับ..แล้วบอกว่ามันเก่ามากแล้วแล้วจะให้ผมพาแกไปซื้อให้ทีผมเลยบอกได้คับแล้วแกก็ถามว่าเป็นไงนอนกะผู้หญิงอื่นแล้วเป็นไง..ผมเลยบอกเฉยเฉยคับแต่พี่สุสิไม่เชื่อคับแกบอกว่าเมื่อกี้นี้พี่โดนของต้นต้นยังแข็งอยู่เลยนะ..ผมเงียบเลยคับ..แล้วแกก็ถามว่าเป็นไงโตโตกันแล้วไม่เป็นไรหลอก..ผมเลยคิดว่าเป็นไงเป็นกันวะเลยถามแกไปบ้างว่าแล้วพี่สุเป็นไงบ้างคับนอนกะผู้ชายที่ไม่ไช้สามีอะคับ..พี่สุบอกว่ามันก็คงจะเหมื่อนกันกะต้นมั้ง..ผมเลยถามว่าจะเหมื่อนกันยังไงของผมมันแข็งแล้วของพี่สุละเป็นไงผมถามแบบได้เสียเลยคับเป็นไงเป็นกัน..พี่สุบอกมันก็แข็งเหมื่อนกันนะ..ผมงงเลย.เลยถามว่าอะไรมันแข็งพี่สุ...พี่สุบอกว่าก็หอยพี่สิมันแข็งบอกไม่ถูกเลย..ผลเลยถามว่าแล้วเวลานอนกะพี่ชัยละเป็นไร..พี่สุบอกเจ้านั้นไม่ต้องไปพูดถึงเลยเดื่อนละ1-2ครั้งเองพี่ชินแล้วแล้วพี่สุก็ถามผมว่าพี่แกยังสวยใหม่..ผมบอกว่าก็ยังสวยอยู่คับ..พี่สุถามแล้วเป็นไงสวยกว่าเมียแกปะ...ผมเลยบอกไม่รู้เหมื่อนกันพี่ยังไมได้เห็นเลยใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะเลยคับ...แล้วพี่สุก็พูดว่าแล้วเมื่อตอนที่พี่อาบน้ำต้นยังไม่เห็นอีกหรอ..ผมเงียบ..แล้วพี่สุก็บอกว่าพี่เข้าห้องน้ำไปเมื่อกี่นี้เห็นน้ำอะไรมันเต็มกางเกงไปหมดพี่รู้นะว่าต้นแอบดูพี่อาบน้ำถ้าต้นไม่บอกไม่เป็นไรเอาไว้รอพี่ชัยกลับมาก่อนแล้วค่อยพุดกัน..แค่นี้ก็ทำให้ผมไม่กล้ามองหน้าพี่แกเลยทีเดียวจนพี่สุถามหลายครั้งแล้วผมก็เลยบอกว่าแอบดูจิงคับ..พี่สุบอกว่าไม่เป็นไรหลอกมันทำมะดาที่ผู้ชายชอบแอบดูผู้หญิงอาบน้ำแล้วเป็นไงดูดีใหม่ละ..ผมบอกดูดีมากคับของพี่ยังสวยไปหมดเลย..แล้วพี่สุก็เอามือมาจับกวยผมผมนี้ใจเต้นเลยพี่สุบอกว่ามันยังแข็งแล้วร้อนอยู่เลยนะนี้ขนานออกไปแล้วน้ำ1โหถ้าเป็นพี่ชัยนะนอนหลับไปแล้ว..กวยของต้นยาวกว่าของพี่ชัยอีกพี่สุบอกเคยวัดกันเล่นเล่นแล้วกะพี่ชัยของแกยาวแค่6นิ้ว*6นิ้วเองใหญ่แต่สั้นแต่ของผมแกกะเอายาวประมาณ7.5-8นิ้ว*7นิ้วยาวเต็มมือพอดีเลยแล้วพี่สุก็ชักว่าวให้ผม..ผมบอกพี่สุว่ามันจะดีหรอครับพี่...พี่สุบอกม่เป็นไรหลอกเรารู้กันแค่2คนเองพี่ไม่บอกต้นก็ไม่บอกแล้วใครจะไปรู้ละ..ผมยิ่งได้ใจจิงจิงผมนอนปล่อยให้พี่สุชักให้ผมแล้วแกก็อมดูดจนเสียวไปหมดแล้วพี่สุบอกให้ผมจับของแกบ้างผมรอคำนี้มานานมากแล้วคับผมเริ่มจับนมของพี่สุโหมันแข็งเป็นไตเลยคับไมมีคำว่าหยอ่นยานเลยคับแล้วพี่สุก็กะดกตูดมาให้ผมทำท่า69คับผมไม่รอจัดกานเลียของพี่สุคับพี่สุสะดุ้งร้องเสียวเลยคับบอกว่าไม่ได้โดนเลียมาเป็นปีแล้วเสียวเสียว..ผมจัดกานดูดเม็ดมันออกมาแต่มันก็ไม่ออกคับมันเม็ดเล็กมากเลยผมถามพี่สุว่าพี่สุคับหอยของพี่ไม่ค่อยได้ใช้ง่านเลยหรอพี่..พี่สุบอกว่าหอยพี่ละนะปี่1มีอะไรกะพี่ชัยเขาแทบจะนับได้เลย13-14ครั้งเองส่วนเวลาที่พี่ไม่เสร็จละนะพี่ก็ต้องช้วยตัวเองตลอดเลยเพราะเวลามีอะไรกะพี่ชัยแล้วพี่ชัยชอบให้พี่สุอมแล้วดูดให้ตลอดเลยพอยัดได้แค่3-4นาที่ก็เสร็จอยู่คนเดียวประจำหลับอีกพี่เลยต้องช้วยตัวเองตลอดเลย...ผมถามแล้วพี่ไม่ไปมีใครหรอคับ..พี่สุบอกพี่ไม่กล้าหลอกคนรู้จักพี่ชัยเละพี่สุเยอพี่ไม่กล้า..จากนั้นผมเลียอยู่สักพักพี่สุบอกให้ผมเลียเข้าไปลึกลึกผมก็เลยเลียลึกแล้วดูดอย่างแรกดังจวบจวบ..แล้วพี่สุก็ร้องเสียงหลงเลยคับแกบอกเสียวมากเลยเกิดมาไม่เคยมีใครทำให้แกเสียวขนานนั้นเลยแล้วแกก็เสร็จคาปากผมเลยคับทั้งน้ำคาวกับน้ำเยี้ยวของแกคับแกบอกทนไม่ใหวจิงจิง..จากนั้นผมให้พี่แกนอนหงายแล้วบอกแก่ว่าผมจะเอากวยเข้าหอยพี่แล้วนะ...พี่สุบอกจะทำไรก็ทำเลยพี่ยอมหมดแล้ว..ผมไม่รอช้าจัดการเอาหัวกวยมาถูที่หอยของแกคับมันเสียวมากเลยแล้วก็ค่อยค่อยดันเข้าคับพี่สุแกบอกเจ็บมากเลยให้ผมแช่ใวแปบนึงก่อนแล้วผมก็เอาน้ำลายผมมาถูกวยผมแล้วก็ดันเข้าไปอีกทีพี่สุร้องลั้นเลยคับมันเจ็บมากเลยผมเห็นพี่สุแล้วน้ำตาใหลออกมาเลยคับ..ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อคับผู้หญิงอะไรปีเดียวโดนผัวเอาแค่13-14ครั้งเองแล้วหอยมันจะบานได้ไงจิงใหมคับ..ผมดันจนสุดพี่สุสะดุ่งเลยคับแล้วกอดผมแน่นเลยพร้อมเอาเล็บจิกที่หลังผมจนผมเจ็บมากเลยคับแล้วผมก็กะเด้าไปมาจนเร่มชินแล้วผมก็ทนไม่ใหวบอกพี่สุว่าผมจะเสร็จแล้วคับพี่สุบอกว่ารอพี่ด้วยผมกะแทกอย่างแรงจนนับไม่ถ้วนของเขาดีจิงแล้วพี่สุก็บอกว่าพี่เสร็จแล้วผมรู้เลยคับว่าพี่สุเสร็จเพระหอยของแกตอดรัดผมจนแน่นไปหมดแล้วผมเลยบอกแกพี่ผมทนไม่ใหวแล้วพี่สุช้วยมาดูดกวยผมทีแล้วพี่สุก็บอกเอามาเลยนะแล้วผมก็ซอยไม่ยั้งเลยแล้วก็ลุกขึ้นเอากวยมาใส่ปากพี่สุ..พี่สุดูดกวยผมทั้งเลียแล้วเกรีอยน้ำของผมไปจนหมดจากนั้นผมล้มตัวนอนกอดพี่สุจนถึงเช้าเลยคับ...

ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยเน้อ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ