ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เริ่มหลอนขึ้นทุกวัน

เริ่มโดย P4GE, เมษายน 22, 2010, 02:07:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

ตั้งเเต่การระบายครั้งที่เเล้ว ผมก็เริ่มหลอนขึ้นทุกวัน เริ่มสะดุ้งตื่น เริ่มฝันว่าเค้าเลิกกับผม เริ่มระเเวง เริ่มกลัว

สิ่งที่ผมกลัวมากที่สุดตอนนี้คือ hi5 และ msn อันเก่าของผม ผมกลัวมากๆๆๆๆๆ ถึงขั้นไม่กล้าเปิดดู เเล้วเมื่อวานผมไปดูหนังกับพี่เค้า ไปเจอพี่คนนึงที่เรียนสมัย ประถมด้วยกัน

เเล้วผมรู้จักเค้าผมก็พูดว่า เนี่ย ท่าไมได้เป็นเเฟนกับกราฟ เพจจีบพี่คนนี้ไปเเล้วนะเนี่ย เเต่ที่เพจพูดหมายถึงตอนประถม เพจก็พูดเล่นๆไปเเนวนี้

เค้าก็พูดกลับมาว่า ท่ากูเลิกกะมึงกูจะไปจีบพี่ ... [จำชื่อไม่ได้] ผมก็บอกว่าเอ้า ท่ามึงจะไปจีบพี่เค้า เเสดงว่ามึงกะชอบอยู่อะดิ เเสดงว่ามีใจให้พี่เค้าอะดิ

ถึงจะเตรียมตัวไปจีบพี่เค้าอะ

เดี๋ยวนี้ผมเครียดมากถึงขนาดถือมีดกรีดข้อมือ เดินร้องไห้ กลัวตัวเองจะเป็นบ้ามากเลย ผมกลัวเสียเค้าไป กลัวเค้าไปอยู่กับคนที่ไม่ดี

หลอนครับ T T