ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศร้าคับ ลำบากใจ

เริ่มโดย werawat_555, เมษายน 23, 2010, 11:56:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

werawat_555

ใครเป็นแบบผมบ้าง แฟนผมไปเรียน กทม ช่วงนี้ห่างเหินมาก เพราะผมโทรไป แล้วเทอไม่ค่อยมีเวลาให้ผมเลย ตอนที่อยู่กับผมก็คุยหลายคน ผมจับได้หมด บางทีโทรไปก็พักสายบ่อย ผมไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าเทอยังรักผมไหม และผมหนักใจกับเรื่องนี้มากๆ อยากหาใหม่ก็ลำบาก เพราะพ่อแม่ฝั่งนั้นผมสนิทกับเขามาก เลยทิ้งไม่ลง
เพราะพ่อแม่เขา ดีกับผมมาก คิดว่าผมเสียเปรียบถึงจุดนี้หรือป่าว อยากเลิกหลายทีแล้ว มีใครบ้าง ช่วยออกความเห็นบ้างนะคับ ผมซีเรียสนะ ขอบคุนคับ