ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานเย็ดอา

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 26, 2010, 02:22:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

หลานเย็ดอา

ในวันที่ 28
ที่ผ่านมานั้นผมมีโอกาศได้ทำอาของผม...(แต่ท่านไม่รู้ตัวหรอก)
ผมเป็นคนต่างจังหวัด พ่อและแม่เป็นหมอ แต่เมื่อผมเรียนจบ ม.ปลาย ผมเอ็น
ไม่ติดน้องพ่อผม(อาผู้ชาย)จึงพาผมมาอยู่ด้วยที่กรุงเทพฯ และให้ผมเรียนที่
มหาลัยแห่งหนึ่ง การเรียนของผมก็อยุ่ในเกณฑ์ที่ดี พอสมควร
แต่ผมมีปัญหาเรื่องโดยแฟนทิ้งเมื่อต้นปีที่ผ่านมา
ทำให้ผมคิดมาก..จนมีอาการเครียดมาก
คุณแม่และคุณพ่อของผมจึงมาเยี่ยมเมื่อเดือนสิงหาคม
และท่านได้เอายานอนหลับมาให้ผม 30 เม็ด ผมไม่อาจบอกชื่อยาได้
แต่ยาชนิดนี้มีด้วยกัน 2 แบบ คือแบบ ตัวยาไม่แรง และแบบตัวยาแรง
และจะให้ผลทันตาถ้าผสมกับเครื่อดืมที่เป็แอลกอฉฮอ
แต่ผมไม่ได้ทานหรอกครับผมเก็บเอาไว้ แต่แล้วในวันเกิดเหตุ คือ วันที่ 28
อาของผู้ชายของผมต้องไปทำธุรที่ต่างจังหวัด ผมจึงอยู่ 2 คนกับอาผู้หญิง
ซึ่งอาผู้หญิงของผมนั้นปกติแล้วถ้าอยู่ทีบ้านนั้นจะไม่ค่อยใส่ชุดชั้นใน
(ยกทรงนะครับ) จึงทำให้ผมเห็นบ่อยครั้งมาก
จนบางครั้งผมต้องช่วยตัวเองเพราะว่าเกิดอารมทางเพศ ในวันนั้น
หลังจากที่เรากลับจากบริษัท(อาผมเปิดบริษัทขายคอมพิวเตอร์ที่ห้างดังแห่งหนึ่ง
ซึ่งอย่างที่บอกอาผู้ชายผมไม่อยู่)
ท่าน ให้ผมลงไปซื้อกับข้าวที่หน้าหมู่บ้านแห่งหนึ่งพร้อมบอกผมให้ซื้อนมเย็น มาให้ด้วย...ผมก็ไปทำการซื้อของตามที่บอก...เสร็จแล้วพอเราเข้าบ้าน
อาผมก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องให้ผมจัดการกับอาหารไว้รอบนโต๊ะ
และทันใดนั้น ความคิดอันทุเรศก็เกิดขึ้น
สมองของผมสั่งให้ผมบดยานอนหรับใส่ในนมเย็น...ตอนแรกผมบดใส่ไปแค่ 2 เม็ด
แต่ด้วยความที่กลัวยาไม่ได้ผลผมจึงใส่ไปทั้งหมด 10 เม็ดด้วยกัน ผมลองชิมดู
ก็รู้สึกขมนิดหน่อย และแล้วผมก็นำไปให้อาผมดื่ม พร้อมกับทานอาหารร่วมกัน
พอทานเสร็จ ผมก็ขอตัวไปอาบน้ำ แล้วก็กลับมา ปรากฏว่า ยาไม่แสดงผล
ผมเลยคิดว่าสงสัยผสมกับนมเย็ยเลยไม่ได้ผล ผมรอไปจนกระทั้ง ถึง 3 ทุ่มครึ่ง
ผมจึงไปนอน เพราะวันร่งขึ้นผมต้องไปเรียนที่วิลัย
พอผมขึ้นไปได้สักพักหนึ่งผมก็ได้ยินเสียงอาของผมขึ้นไปบนห้องแล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเหลือแต่ผ้าขนหนูลงมาอาบน้ำ
ปกติทุกวันอาผมจะอาบน้ำข้างบน แต่วันนี้ไม่รู้คิดยังไงมาอาบน้ำข้างล้าง
ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร เวลาผ่านไป 30
นาทีผมยังไม่หลับ...แต่ก็นึกสงสัยว่ายาตั้ง 10 เม็ด ทำไมไม่ได้ผล
ผมนั่งนึกอยู่น่านแล้วก็เลยรู้สึกหิวน้ำขึ้นมาผมจึงลงมาข้างล่าง
แล้วสิ่งที่ผมไม่นีกมาก่อนก็เกิดขึ้น อาของผมยังไม่อาบน้ำ
แต่ยังคงนอนหลับอยู่ที่โซฟา....แต่ว่าผ้าเช็ดตัวยังไม่หลัดยังคงกระโจมอกอยู่แน่น
ผมยืนมองดูอาของผมอยู่ ประมาณ 10 นาที แล้วความคิดชั่วๆ ของผมก็เกิดขึ้น
ผมเอามือไปลองปลุกอาของผมดูท่านก็ไม่ตื่น
ผมก็เลยตัดสินใจค่อยๆ...ดึงผ้าขนหนูออก....แล้วผมก็เห็นนมของอาผมใหญ่มาก..หัวนมสีค่อนข้างจะชมพู
แต่ยังไม่เห็นของอาผมนะเพราะท่านเอาขานีบไว้...ผมค่อยเลื่อนผ้าขนหนูออกมาคราวนี้หล่ะ..ชัดเลย..
ของอาผมนั้นใหญ่มากเลยครับผมยืนตะลึงอยู่น่านแล้วผมก็ค่อยๆ..เอามือไปจับนมอาของผมนมอาผมไม่เหลวเลยครับยังคงแข็งดีอยู่
ผมอยากจะเลียนมอาผม แต่ผมก็กลัวอาผมตื่น
ผมรวบรวมความกล้าอยู่พักหนึ่งจึงก้มลงไปเลียและดูดแต่ดูดเบาๆ...แล้วผมก็ปรับโซฟาเอนลงผมแยกขาอาผมออก
ขน อาผมค่อนข้างเยอะแต่ก็เห็นหีอาผมได้ชัดขนาดผมกางออกตังเยอะหีอาผมก็ยังไม่ แยมออกมาเลยผมอยากที่จะสอดของผมเข้าเต็มทนอยู่แล้วแต่ก็กลัวจะหลั่งซะก่อน เพราะผมรู้สึกว่าผมกำลังจะถึงอยู่แล้วผมจึงเข้าไปในห้องน้ำชักเอาน้ำออกไป ก่อน
แล้วก็แก้ผ้าเดินมาหาอาผมที่ผมแยกขาไว้อยู่แล้ว
โซฟานั้นต่ำไปหน่อยหนึ่งผมจึงต้องแยกขาออกนิดหน่อย
หมายถึงขาผมเองนะครับแล้วผมก็ลองเอาของของผมสอดเข้าไปในหีของอาผมดู
สอดครั้งแรกมันไม่เข้าครับ.. มันเข้าไปได้แค่หัวเท่านั้น
มันเป็นเรื่องแปลกมากเลย อาของผมแต่งงานมาตั้งหลายปี
แต่ทำไมรูมันฟิดจังผมค่อยๆเอาเข้าอีกครั้งครับคราวนี้ ควยผมงอ
ก่อนเข้าไปมิดด้าม..ผมรู้สึกว่ามันฟิดมากเลยแล้วมันก็ไม่มีน้ำหล่อลืนด้วย
ผมจึงเอามันออกมา ตอนนั้นอาผมดิ้นนิดหน่อยครับ
เล่นเอาผมหน้าซีดเลยเหมือนกัน
ผมเลยโทรไปหาเพื่อนที่ม.รามครับว่าทำไมมันฟิดจัง
เพื่อนผมบอกว่ามึงก็ลองเลียหีดูก่อนซิ
ผมก็เลยวางสายแล้วกลับมาที่อาผมอีกที่หนึ่ง
อาผมยังหลับไม่รู้เรื่องอยู่เลยครับ
ผมคุกเข้าลงกลับพื้นแล้วคลานไปที่หีของอาผม
(ตอนผมโทรไปหาเพื่อนผมไม่ได้บอกเพื่อนนะครับว่าผมกำลังจะเอาอาผมอยู่)ผมทำตามที่เพือนผมบอก
แล้วผมก็เลียหีไปมาจนกระทั้งผมห็นมีน้ำคลายๆน้ำของผมมีกลิ่นคล้ายๆกันไหลออกมารสมันแปลกๆ
คราวนี้แหละผมเลยเอาของผมสอดเข้าไปใหม่
ผมค่อยๆสอดเข้าไปมันเข้าไปง่ายกว่าเดิมก็จริงแต่มันก็ยังฟิดอยู่ดี
ผมดึงเข้าดึงออกอย่างช้าๆ ผมค่อยๆ ทำเพราะผมกลัวอาของผมตื่น
ผมชักเข้าชักออกประมาณ 30
ครั้ง ผมก็ร็สึกว่าผมถึงแล้วผมรีบกำควยของผมแล้ววิ่งไปที่ห้องน้ำแล้วให้มัน ออกใส่อ่างล้างหน้าน้ำของผมพุ่งแรงมากจันมันเกินอ่างล้างหน้า
แล้วผมก็กลับมาที่อาของผมอีกครั้ง
ผมมองดูอาผมแล้วผมก็นึกในใจว่าเราทำช้าๆมันไม่เห็นสนุกเลยหน้าจะทำเร็วๆ
คราวนี้แหละครับผมพักไปประมาณ 10 นาที
แล้ว ผมก็เริ่มเอาใหม่อีกครั้งผมสอดของผมเข้าไปใหม่แล้วก็ชักเข้าชักออก อีกรั้งแต่คราวนี้ผมทำเร็วมากเร็วจนนมอาผมกระเพื่อมตามจังหวะผมเด้าผมยิ่งทำ ผมก็ยิ่งมันผมเด้านานมากนานกว่าทุกกครั้งคงเป็นเพราะครั้งที่
3 แล้ว ผมทำไมนานจนผมถึงจุดสุดยอดแล้ว
คราว นี้สิคราวซวยผมดึงออกไม่ทันดันปล่อยเข้าไปข้างในพอเสร็จผมคิดหนักเลย เพราะดันปล่ยอข้างในถ้าอาผมท้องแล้วผมจะทำยังไงดีผมเอาไฟฉายฉายไปในหีอาผมดู ว่าเป็นไงหีอาผมมีรอยแดงเล็กน้อยผมคิดว่าถ้าอาผมตื่นขึ้นมาอาผมต้องรู้แน่ ว่ามันเกิดอะไรขึ้นเพราะในบ้านมีผมอยู่กันแค่
2 คน ผมจัดการมัดผ้าขนหนูดังเดิมแล้วก็ขึ้นไปนอนคิดสำนึกผิด
แต่แล้วก็นับเป็นโชคดีของผมปรากฏว่าผมได้ยินเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมา
ตอนนั้นผมยังนอนไม่หลับผมแอบดูนาฬิกาเวลานั้นมันประมาณ ดี3 เกือบดี 4 แล้ว
ปรากฏว่าอาผู้ชายผมกลับมาจากต่างจังหวัดพอดี ผมตกใจหน้าซีดไปพักหนึง
ก็ได้ยินเสียงอาผมทั้งสองคนคุยกัน
อาผู้ชายผมถามอาผู้หญิงว่ายังไม่นอนอีกหรือ
อาผู้หญิงของผมก็ตอบว่าไม่รู้เป็นอะไรอยู่ๆ ก็นอนหลับไป
นี่ก็พึ่งตื่นนี้เองแล้วอาผู้หญิงก็ขอตัวไปอาบน้ำ
แต่ยังไม่ทันได้อาบเลยมั่ง (ผมว่าน่ะ)
ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนครางอยู่ด้านล้าง (ผมตัดสินใจลงมาดู)
ผมเห็นอาขงอผมสองคนกำลังฟัดกันใหญ่เลย เสียงครางดังถี่ๆ
ผมแอบได้ยินเสียงอาผู้ชายผมบอกว่าเบาๆหน่อยเดียวหลานตื่น
พรุ่งนี้หลานต้องไปเรียนผมแอบดูอยู่พักใหญ่ ผมเห็นอาผมแล่นท่ากันแปลก
ทั้งยกขาพาดคอ ให้อาผู้หญิ่งก้มโค้ง ให้นอนบนโต๋ะกินข้าวเอากันอยู่นาน
พอสมควร ผมไม่อยากดูต่อเพราะวันนี้ผมเหนื่อยมากแล้ว เพราะอาผมเสร็จผมไปตั้ง
3 ที ผมจึงค่อยๆ ย่องไมนอนในห้องพร้อมกับโล่งอกในสิ่งที่กระทำ
ผมไม่รู้ว่าผมทำผิดหรือเปล่า แต่ผมก็รู้สีกผิดอย่างมาก
แต่การที่ผมเก็บมันไว้มันก็ไม่เป็นผลดีแก่จิดใจผม
ในวันนี้ผมได้ระบายมันแล้วผมรู้สึกดีขึ้นมาก เลยขอขอบคุณทาง Web มากเลยครับ
ประสบการณ์ครั้งนี้ผมคงจำไม่ลืม หน้าเสียดายครับวันนั้นผมรีบใส่ฟิม
(ไม่รู้เขียนถูกหรือเปล่า)ไปหน่อย ฟิมส์ มันเลยไม่เข้าล็อคของมัน
ไม่งั้นผมคงมีรูปอาผมแก้ผ้ามาฟากทุกคนแล้ว...... ไว้ถ้ามีโอกาศทองแบบนี้อีก
ผมจะถ่ายรูปอาผมมาให้ดูแน่นอน

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด  ดงสลัม
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+