ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากับอาจารย์

เริ่มโดย bugdong, เมษายน 27, 2010, 05:04:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bugdong

เอากับอาจารย์
ปัจจุบันผมอายุ 31 ปี ผมมีเรื่องราวในอดีตในช่วงที่ผมอายุ 18-19 ปี ตอนนั้นผมเรียนอยู่ในสถาบันอุดมศึกษาแห่งหนึ่งในต่างจังหวัด เนื่องจากบ้านผมอยู่ไกลผมจึงต้องมาเช่าหอพักอยู่ในสถาบัน ซึ่งเป็นหอชายล้วน โดยผมอยู่กับเพื่อนเอกดนตรี แต่เพื่อนคนนี้มันไม่ค่อยอยู่ห้องสักเท่าไร เพราะมันต้องตระเวนเล่นดนตรีตามงานบวช งานแต่ง เป็นอาชีพเสริม หอพักแห่งนี้มีอาจารย์ผู้หญิงเป็นเจ้าของหอ แกชื่อว่า "มาลินี" แกเป็นแม่หม้ายผัวตาย แกมีลูกชาย 1 คน แต่ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ต่างประเทศ อาจารย์มาลินี อายุประมาณ 49-50 ปี แต่ยังดูสาวกว่า อายุจริงมาก แกมีรูปร่างที่สูงใหญ่ ความสูงประมาณ 165 ซม. และออกจะท้วมนิด ๆ แต่ไม่ถึงกับอ้วน สะโพกแกใหญ่มาก กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ส่วนหน้าอกก็ใหญ่เช่นกัน ราว ๆ 35-36 นิ้ว หรืออาจจะเกินด้วยซ้ำไป มันออกจะคล้อย ๆ นิด เพราะว่าแกอายุมากแล้ว ที่สำคัญแกมีผิวขาวมาก ขาวแบบที่คนโบราณบอกว่าขาวเหมือนหยวกกล้วย ขนาดแก่ ๆ อย่างนี้แต่ถ้าใครเห็นหุ่นแกแล้วต้องหำลุกทุกคน โดยเฉพาะพวกที่ชอบคนแก่ เวลาผมชักว่าวก็เคยแอบนึกถึงหุ่นแกอยู่บ่อยๆ อาจารย์มาลินีเป็นคนที่ระเบียบจัด หน้าตาแกดุ ไม่เคยยิ้มเลย และเวลาที่นักศึกษาคนไหนค้างค่าเช้าหอแกจะตามไปทวงถึงห้องทันที จนไม่มีใครกล้าติด แต่มีอยู่เดือนหนึ่ง ผมเกิดเอาเงินไปกินเหล้าจนหมด ครั้นจะขอยืมเพื่อนร่วมห้องมันก็ไปเล่นดนตรีต่างจังหวัดหลายวัน อาจารย์มาลินีก็ทวงเช้าทวงเย็น ผมก็ผัดแกไปเรื่อยจนแกยื่นคำขาดว่าถ้าพรุ่งนี้ไม่เอามาให้ผมก็ขนข้าวของออก ไปจากหอได้เลย ผมกลุ้มใจมาก ตระเวนหายืมเพื่อน แต่ก็ไม่มีใครมีสักคน คืนนั้นผมนอนไม่หลับก็เลยเอาหนังสือโป๊ะออกมาอ่าน อ่านไปอ่านมาก็หำลุกก็เลยสาวว่าวไปด้วย ... ทันใดนั้น....!!! ประตูห้องของผมก็เปิดผลัวะออกมา ผมตกใจมาก คนที่เปิดเข้ามาก็คืออาจารย์มาลินีนั่นเอง ซึ่งประตูห้องผมไม่ได้ลงกลอน ขณะที่อาจารย์แกมีกุญแจสำรองอยู่แล้วก็เลยเปิดเข้ามาได้ไม่ยาก ผมได้แต่ตกตะลึง แกก็ตกตะลึงจนตาค้าง ควยผมยังลุกเด่อยู่เลย ผมอายมากแต่ก็เรียกสติกลับคืนได้แล้วรีบไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่งแล้วถามแกไป ว่า "อาจารย์มีธุระอะไรหรือครับ".... แกบอกว่าจะมาทวงค่าห้องพักจากเธอน่ะสิ ผมตอบว่า "ผมยังติดต่อเพื่อนร่วมห้องไม่ได้เลย ขอเวลาผมอีกสักหน่อยเถอะครับ คิดว่าอีก 2-3 วันเขาคงกลับจากเล่นดนตรีแล้วคงมีเงินจ่ายค่าห้องให้อาจารย์" อาจารย์มาลินีนิ่งไปพักหนึ่งแล้วแกก็ก้มหน้าพูดขึ้นมาว่า "เธอจะไม่จ่ายก็ได้นะแต่ว่าเธอต้องทำอะไรให้ครูอย่างหนึ่ง" ผมดีใจมากก็เลยบอกว่า "อะไรครับ ผมยินดีทำให้อาจารย์ทุกอย่างขอให้อาจารย์บอกมาก็แล้วกัน" อาจารย์มาลินีตอบแบบอาย ๆ ว่า "ช่วยทำให้ครูมีความสุขหน่อย เพราะนานแล้วที่ครูห่างจากเรื่องนี้ ครูเห็นควยใหญ่ของเธอแล้วรู้สึกเงี่ยน" ผมได้แต่อึ้ง แต่ในใจนั้นตื่นเต้นมาก เพราะหลายครั้งที่ผมชักว่าวจะต้องนึกถึงหุ่นของอาจารย์มาลินีทุกที ด้วยรูปร่างที่สูงใหญ่อวบอัด และขาวราวกับหยวกกล้วยของแกทำให้ผมคลั่งไคล้มาก ผมจึงไม่รอช้ารีบเดินไปปิดประตูลงกลอนแล้วดึงแกมากอดพร้อมกับหอมที่ซอกคอ แล้วไซ้ไปทั่วตั้งแต่ใบหน้า ติ่งหู ซอกคอ จากนั้นก็ไปประกบปาก อาจารย์ได้แต่ครางอู้อี้ ส่วนมือซ้ายของผมอ้อมไปบี้สะโพกผายของแกที่กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ขณะที่มือซ้ายก็บีบนมที่ใหญ่จนคล้อยของแก ผมบดปากและบี้หัวนม แกดูดปากตอบอยางเมามันพร้อมแอ่นตะโพกมาด้านหน้า บดโคกหีแกเสียดสีกับควยผมไปมา ผมบี้หัวนมแกจนมันมือแล้วก็รีบปลดกระดุมเสื้อข้าราชการสีกากีของแกออกที ละเม็ดจนหมด ผมเห็น บราเซียร์ตัวใหญ่ที่ห่อหุ้มหน้าอกที่อวบใหญ่ของแก ซึ่งมีก้อนเนื้อที่ขาวมาก ผมกลืนน้ำลายอย่างฝืดคอ จากนั้นก็รีบปลดตาขอทางด้านหลังออก ทันใดนั้นนมก้อนโตก็หลุดมา อวดสายตาผม "โอ้โห เต้าของอาจารย์ใหญ่มากครับ หัวนมน่าดูดจังเลย" ผมอุทานด้วยความตื่นตาตื่นใจ" ส่วนป้านนมนั้นเป็นสีน้ำตาลค่อนข้างโตเล็กน้อย หัวนมแม้จะไม่สีชมพูเหมือน ๆ สาว ๆ เพราะแกอายุเกือบ 50 ปีแล้ว แต่ก็ชูชันและแข็งเป็นไตน่าดูดน่าเลียมาก ผมรีบงับทันที แกสะดุ้งเบาๆ พร้อมกับคราว "ซี๊ด....เสียวจัง เลย อย่าทรมานครูนักเลย จะทำอะไรก็ทำเถอะ " ผมดันตัวแกลงไปนอนบนที่นอน แล้วก็ไซร้ไปทั่วตั้งแต่ซอกคอลงมาที่หน้าอกอันอวบอัด ลงมาถึงหน้าท้อง แล้วผมก็ค่อย ๆ รูดซิบกระโปรงแกออกไปจนเหลือเพียงบิกินี่สีชมพู ผมเอาจมูกไปสูดดมตรงกลางหว่างขาของแก แผ่นหีแคมใหญ่นูนเต็มกางเกงใน ผมได้กลิ่นหอมแปลก ๆ โชยมา สร้างความกระสันให้ผมอย่างมาก สำหรับผ้าเช็ดตัวที่ห่อหุ้มร่างกายของผมนั้นหลุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ผมเอาจมูกและลิ้นลงไปคลึงเคล้นที่จิ๋ม เอาลิ้นดุนเลียไปตามร่องพร้อมขยี้ปลายลิ้นตรงเม็ดแตดใหญ่ของอาจารย์ทั้งที่ ยังไม่ได้ถอดกางเกงในออกมา ดูแกเสียวมากจนตัวสั่น ผมให้แกนอนบนเตียงแล้วเอาขาพาดห้อยลงมาที่พื้น ส่วนตัวผมนั่งแทรกกลางที่หว่างขาแก มือผมค่อย ๆ รูดบิกินี่ของแกออก โดยแกแอ่นตะโพกอำนวยความสะดวก แล้วผมต้องตะลึงอีกครั้งเมื่อนาผืนน้อยของแกโผล่ออก มาอวดโฉม มันไม่เล็กเลย คิดว่าหีผืนนี้โอ่โถงมาก มีหญ้าสีดำปกคลุมอยู่ทั่ว แต่อยู่อย่างเป็นระเบียบ "อย่ามองนานซิคะ ครูอาย ของครูตอนนี้ไม่ค่อยสวยเหมือน ตอนสาว ๆ " "ตอนนี้ก็ยังสวยอยู่ครับเป็นพูใหญ่น่าเล่นจังเลย" ผมพูดพร้อมเอาปลายนิ้วสะกิดเม็ดแตดเบา ๆ ครูสาวสายแอ่นหีให้ผมเต็มที่ สองมือเกาะไหล่ผม สูดปากด้วยความเสียว "ซี้ดดดด. .. ก็อย่าช้าซิคะ ครูเงี่ยน" ผมไม่รอช้ารีบเอามือแหวกดูซิว่าหีแห่งนี้มีรอยใช้งานไปมากน้อยแค่ไหนแล้ว ก็พบว่ามันยังปิดสนิทดี อาจเป็นเพราะแกห่างเหินเรื่องนี้มานานหลายปี ถึงแม้จะผ่านการมีบุตรมาแล้ว 1 คนแต่สภาพยังดีอยู่ หีครูนลินีมันโหนกนูนเหลือเกิน ยังกับหลังรถโฟล์กเลยครับ แถมขนหมอยยังเบาบาง ยิ่งมองเห็นความโหนกนูนได้ถนัดตา "โคกหีครูสวยจังเลยครับ...น่าเลียน่าเย็ดเหลือเกิน..." ครูนลินีมองผมด้วยสายตาเยิ้มหวาน"เรียกพี่ซิ คะ จะทำยังไงก็ทำเร็วเข้าเถอะ...อย่ามัวพูดอยู่เลย...ครู..อุ๊ย..พี่นี... เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว..." ผมจูบโคกหี ลากลิ้นเลียตามร่องแคม แล้วค่อยๆ เอานิ้วแหวกแคมหีออก จนปากร่องอ้าออกเห็นรูหีแยกกว้างออกอย่างง่ายดาย เมือกเสียวไหลออกมาเป็นทาง ผมรีบเอาลิ้นตวัดเลียเมือกเสียวเข้าปากก่อนที่มันจะไหลลงพื้นด้วยความ เสียดาย ร่างครูนลินีถึงกับสะท้านเฮือก กระดกร่องหีกระแทกหน้าผมอีกที ปากก็ร้องครวญครางเสียงดังระงมลั่นห้อง "เอกจ๋า...เอาลิ้นแยงเข้ารูเลยสิจ๊ะ...พี่อยากเสียวมากกว่านี้...เอกควาน ลิ้นในรูแล้วดูดเม็ดให้พี่ด้วย...โอวววว...อย่างนั้นแหละ...ดีจริงๆ... ซี๊ดดดดดด..." "พี่ให้ผมเอาลิ้นควานที่ไหนครับพูดให้ชัดซิครับ ผมฟังแล้วมีอารมณ์ พี่ลองดูซิครับ" ครูนลินีลังเล อายที่จะพูดอยู่นิดนึง "พี่ให้เอกเลีย รู..เออ..รู..หี ให้พี่ด้วย เลีย แตะ..แตะ..แตด ให้พี่ด้วย" ผมได้ยินคำว่าหีคำว่าแตดก็ยิ่งเงี่ยน เอาลิ้นเซาะร่องนาผืนนั้นเบา ๆ แล้วเกร็งลิ้นแยงเข้าไปในรูหีด้วยความเมามัน น้ำเงี่ยนไหลออกมาจนในร่องหีเป็นเงาวับ ครูมาลินีนอนบิดกายไปมาปากก็ครางด้วยความเสียว "อูย...เสียวมากเลย น้องจ๋าพี่เสียวหีจังเลย โอย.....เสียวจะขาดใจแล้ว...." " ผมละเลงลิ้นอย่างสุดฝีมือตามแบบที่เคยอ่านมาจากหนังสือและจากที่เคยทำกับแฟน สาวมา 2-3 ครั้ง ขณะที่มือซ้ายของผมก็เอื้อมไปบีบนมอันอวบใหญ่ของแก ส่วนมือขวาก็แทงเข้าไปใน หลืบรูของแกหนัก ๆ จนแกต้องบิดตัวไปมาด้วยความทรมาน กลิ่นน้ำหอมฝรั่งเศส ผสมกับกลิ่นคาวของเมือกเสียว ยั่วยวน อารมณ์ผมดีเหลือเกิน "พี่อยากลองแบบนี้มานานแล้ว อยากถูกเลียหี ดูดแตด ช่วยทำให้ฝันของพี่เป็นจริงหน่อยนะ....ซี๊ด...อูยยย....โอว...เอกจ๋า...ขบ เม็ดแตดให้พี่ด้วย...อย่างนั้นแหละ ...อูยเสียวแตดจังเลย...เอกจ๋า..." ไม่ต้องบอกผมก็อยากทำอยู่แล้วครับ ผมแยงลิ้นพรวดเข้าไปในรูหีครูนลินี แล้วตวัดลิ้นควานไปรอบรูถี่ยิบ ดูดเม็ดแตดอย่างอร่อยปาก จนพี่นีแอ่นเอวขึ้นส่ายร่อน กระดกเอวกระแทกหน้ากับปากผม สองขาแกหนีบหัวผมแน่น สองมือกดหัวผมลงไปอัดกับร่องหี จนแทบจะจมหายเข้าไปข้างใน ถ้ามันเข้าไปได้แกคงอยากให้มันเข้าไปหละครับ "โอยยยย...เอกจ๋า...อูยยยย...ทำไมเลียเก่งอย่างนี้...เสียวดีจังเลย... ซี๊ดดดดด...อูยยยย...ต้องเลียหีเลียแตดให้พี่ทุกวันเลยนะ...โอยยยย...เสียว อะไรอย่างนี้...ซี๊ดดดดดด..." ผมพูดไม่ออกเลยครับ ทั้งหน้าทั้งปากผมโดนร่องหีพี่นีถูขึ้นถูลงเต็มไปหมด เมือกเสียวแกเปียกหน้าผมจนเยิ้ม แต่ก็อร่อยดีครับ สักพักครูนลินีก็จับผมพลิกลงนอนหงาย สั่งให้ผมตั้งลิ้นเอาไว้ แล้วแกก็ขึ้นนั่งคร่อมหน้าผม หย่อนร่องหีมาแตะลิ้นผม แล้วส่ายเอวไปมาครูนลินีช่างมีอารมณ์ที่เร่าร้อนร่านสวาทเหลือเกิน ทั้งโยกทั้งคลึงให้ผมดูดเลียรัวลิ้นกับติ่งแตดที่พองออกมาเป็นเม็ดแข็ง "ซี๊ด....เลย...ซี๊ดดดดด...อูยยยย...เอกจ๋า.... ผัวจ๋า.....พี่เสียวทนไม่ไหวแล้ว น้ำหีพี่จะออกแล้ว" " ปล่อยมาเลยเมียจ๋าผัวจะดูดน้ำหีเมืยให้หมดเลย" พักนึงร่างของแกก็กระตุกเบาๆ หน้าของแกเชิดขึ้นและตาค้าง แสดงว่าแกเสร็จไปแล้ว 1 รอบจากเพลงลิ้นของผม ผมดึงตัวไปนอนคู่กับแก ครูนลินี ประคองใบหน้าผมด้วยความประทับใจ ยิ้มอย่างมีความสุข "ดูซิหน้าเธอเปื้อนน้ำหีพี่หมดเลย" แล้วแกเอามือไปจับควยผมที่แข็งโด่อยู่นานแล้ว "โอ้โห ...ควยเอกใหญ่จัง เลย" "อูย.....อย่ากระทอกควย....มันเสียวเดี๋ยวน้ำมันจะออก ผมอยากให้ออกในรูหีพี่" "เอาซิจ๊ะหีพี่ก็อยากกินควยเหมือน แต่..เอกเบา ๆ ก่อนนะ พี่กลัวควยเธอจังเลย" ผมพลิกตัวอยู่บยครูนลินี จูบปากแก แกอ้าปากรอรับอย่างเร่าร้อน และไม่รอช้ารีบจับเจ้ามังกรตัวอวบหัวบานขนาดเกือบเจ็ดนิ้วจ่อเข้ารูสวาทของ แกที่มีน้ำเสียวเปียกเยิ้มเหมือนเป็นการเชื้อเชิญให้เข้าไปทักทายทันที ครูมาลินีอ้าขารอรับควยอย่างคนรู้งาน ผมค่อย ๆ กดควยลงไปเบา ๆ มันเข้าไปได้ไม่ยากนัก เพราะมีน้ำเงี่ยนเยิ้มเป็นเงาวาวเต็มหี "อูยยยย...โอยยยย...หัวควยบานคับรูหีพี่เหลือเกินเอกจ๋า...ซี๊ดดดด...เสียว ววว...โอยยยย...เข้าลึกดีจริงๆ...อูยยยยยย..." ครูนลินีตัวสั่นเทิ้ม กรงเล็บของแกจิกที่หลังของผมอย่างแรง แต่ผมไม่สนใจเดินหน้าสาวช้า ๆ "ผัวขา...ค่อย ๆ เย็ดเมียนะคะ....อูย...หีมันตึง แน่นรูไปหมด....เสียวจังเลย เอกจ๋า....ควยของเธอไม่เบาเลยนะ อย่าเพิ่งดันแรง ๆ หีพี่ไม่ได้ใช้งานนาน ๆ มันเจ็บ" ผมซอยช้า ๆ เนิบ ๆ สายตาของผมกับของอาจารย์ก็ประสานกัน เราไม่เอื้อนเอ่ยวาจาต่อกัน เพราะช่วงนั้นเราทั้งคู่ต่างก็ตกอยู่ให้ห้วงของความสุขและความเสียวจนสุด ซึ้ง ผมก้มลงกระซิบที่ข้างหูแก "ซี้ด...ไม่น่าเชื่อหีของพี่ยังฟิตขนาดนี้ มันตอดควยผมใหญ่เลย...อูย...ซีด....มันส์ควย จังเลย" ครูมาลินียิ้มอย่างมีความสุข "หีของพี่เย็ดมันส์จริง ๆ นะ อย่าหลอกให้พี่ดีใจนะ...เย็ดหีพี่เลย...ผัวจ๋า...ซีด...อูย...เย็ดให้หีแหกไป เลย.....แรงงง อีกีก" ผู้หญิงไม่มีอะไรมากหรอกถ้าถูกชมว่าหีดีหีแน่นก็ดีใจแตดสั่น "ผมพูดจริง ๆ ครับครู ทั้งแน่นคับและตอดควยแน่นตลอดลำอย่างนี้ ถูกใจผมมากเลยครับ" ผมชมแกตามความเป็นจริง ทีแรกผมคิดว่ารูหีครูนลินีคงจะหลวม แต่ก็คิดผิดครับ พอหัวบานผลุบเข้าไป ร่องรูก็บีบกระชับรัดท่อนควยแน่นตึ๊บ แถมตอดถี่ยิบ มันเสียวยิ่งกว่าร่องรูสาวๆ อีกครับ "โอวววว...รูหีพี่ขมิบตอดดีจังเลย...เสียวกว่าเย็ดสาวๆ อีกครับพี่...อูยยยย...ซี๊ดดดด...มันควยจังเลย" ผมกระเด้าควยซอยอย่างเต็มที่ กระแทกไม่ยั้งเอว ครูนลินีก็แอ่นหีเด้งสวนอย่างไม่ยอมแพ้ ไม่กลัวหีควยพังกันเลยครับ หีครูนลินีซอยมันส์จริงๆ ครับ ยิ่งครูนลินีคอยเด้งเอวแอ่นร่องหีให้ด้วย ผมกระแทกอย่างบ้าคลั่งสุดๆ เลยครับ "โอวววว...โอยยยย...เอกจ๋า...ทำไมเย็ดมันส์อย่างนี้...อูยยยย...แรงๆ อีกจ๊ะ...พี่ชอบแรงๆ...มันสะใจพี่ดีเหลือเกินเอกจ๋า...ซี๊ดดดดดด..." "ได้ครับพี่...รูหีพี่ก็กระแทกมันส์จริงๆ...โอยยยย...ซี๊ดดดดด...อู วววววว...." ผมว่ากระแทกแรงแล้วนะครับ แต่มันยังไม่สะใจแกอีกครับ อย่างนี้ต้องเล่นท่านี้แล้วครับ ผมจับขาแกชูขึ้นทั้งสองข้าง จับปลายเท้าเอาไว้ แล้วกางออกกว้างสุดๆ แคมหีอ้าออกกว้างมองเห็นติ่งแตดแข็งเป็นเม็ด ผมสาวเอวกระแทกท่อนควยลงไปอย่างรุนแรง หนอกควยผมกระแทกโคกหีพี่นลินีพั่บๆๆๆ จนร่างพี่นลินีสั่นสะท้าน แกรีบเอามือขยุ้มผ้าปูที่นอนจนแน่น สะบัดหัวไปมา หน้าตาเหยเก ปากแกก็ครวญครางดังระงมไปทั่วห้อง "โอยยยย...เอกจ๋า...กระแทกแรงดีจัง...พี่จะไม่ไหวอีกแล้ว...โอยยยย... ซี๊ดดดด...แรงๆ อีก...หนักๆ เลยพี่ชอบ...อูยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...มันจะแตกอีกแล้ว...โอยยยย...อูยยยย... อาาาา...ซี๊ดดดดดด..." พี่นลินีแอ่นเอวค้างลอยสุดขีด ร่างกระตุกเฮือกกระแทกท่อนควยผมสี่ห้าครั้ง แล้วก็ทิ้งตัวฟุบลงไป แกนี่ช่างเสร็จไวเหลือเกินครับ ผมยังไม่เสร็จเลยสักหน ผมรวบขาแกมาพาดบ่าผมทั้งสองข้าง แล้วดันตัวโน้มลงไปจนหัวเข่าติดเต้านมแก แล้วให้แกจับตรงข้อพับ หัวเข่าเอาไว้ ผมก้มมองข้างล่าง ผมตกใจเลยครับ ไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลยครับ ก็แคบหีครูนลินีที่กำลับคาบท่อนควยผมสิครับ มันอวบอูมออกมามากเหลือเกิน เนื้อในแดงแจ๋ปลิ้นออกมาข้างนอกเลย ผมลองเอานิ้วไปกรีดตามซอกหลืบและรอยแยก พี่นลินีถึงกับสูดปากดังเลยครับ "อูยยยย...เอกจ๋า...อย่าทรมานพี่เลย...ใจจะขาดอยู่แล้ว...เอกจ๋า...พี่ เงี่ยนอีกแล้วรีบๆ เย็ดสักที..." ผมหละเหนื่อยจริงๆ ครับ ผมค่อยๆ ชักท่อนควยออก แค่นี้ครูนลินีก็ซี๊ดแล้วครับ ผมชักออกจนเกือบสุด แล้วกระแทกลงไปอย่างแรง
<strong>ขอบคุณครับ ถ้าดีกดนิยมให้กำลังด้วยนะครับ<strong><strong>

http://www.xonly.net/main/?fromuid=64102