ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสาวฝาแฝด

เริ่มโดย kiori, เมษายน 28, 2010, 11:58:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

เรื่องมันเกิดวันที่ 14เมษา ครับคงรู้จักกันดีเพราะผ่านมาไม่เท่าไหร่เอง บ้านผมมี 5 คน พ่อแม่ ผม แล้วก็น้อง สาว 2 คน ผมชื่อเอ(16) น้องผมสองคนเป็นฝาแฝดครับชื่อจูนคนพี่เมย์คนน้อง(14) เหมือนกันหมดทุกอย่าง ยกเว้นเพียงแต่จูนจะเปิดเผยกว่าและตัดผมสั้นส่วนคน น้องจะดูเรียบร้อยกว่า ทั้งสองคนเป็นคน สวย ขาว สูงระดับต่ำกว่าบ่าผมนิดหน่อยผม ก็ประมาณ 165 เริ่มเรื่องเลยล่ะกัน ช่วงสงกรานต์ นี่ญาติผมจะมา กันเล่นน้ำ อาผมเอากระบะมาแล้วก็มีลูกพี่ลูกน้องผมอีกสองคนมาเล่นด้วย วันนั้นเล่นกันมันส์มากเลยครับ ผม จูน เมย์ เอก นก(สองคนหลังเป็นลูกพี่ลูกน้องผม)พอตกเย็น อาผมก็ขับมาส่งที่บ้าน แล้วพ่อแม่ผมก็ออกไป ทานข้าวกับอาผม ผม จูน เมย์ ขออยู่บ้าน เพราะเหนื่อยมาก เอก กับ นก กลับโรงแรมโดยไปพร้อมกับ พ่อ แม่ อา ช่วงนั้นก็ 6 โมงกว่าแล้ว จูนกับเมย์ เขานอนตรงโซฟาชั้นล่างโดย ทั้งๆที่เสื้อผ้ายังเปียก ผมก็เปียก เหมือนกัน ผมไปเปลี่ยนเสื้อผ้าแต่ยังไม่อาบน้ำแล้วยังเห็นทั้งสองคนนั่งหลับโดยยังไม่ เปลี่ยนเสื้อผ้า ผม อุ้มเมย์ขึ้นไปบนห้องเขา ตอนผมวางเขาลงบนเตียงเขาเสร็จผมก็ปลุกเมย์ ก็สักพักกว่าเมย์จะตื่นผมบอกให้เขา เปลี่ยนเสื้อผ้า เมย์เขาดูสะลึม สะลือ ผมคิดว่าคงไม่เป็นไรแล้ว ผมก็ลงไปอุ้มจูนขึ้นไปไว้ที่ห้องเขาแล้วก็ปลุก บอกให้เปลี่ยนเสื้อผ้าเดี๋ยวเป็นหวัดจูน บอกว่า "พี่เอเปลี่ยน ให้หน่อยสิ" ผมบอก "พี่เป็นผู้ชายนะ" น้องผม คงจะง่วงจัดเลยบอกเสียงง่วงๆว่า "เออ น่า" ผมก็เปลี่ยนให้ผมถอดเสื้อของน้องผมออก เห็นยกทรงชุ่มน้ำ อยู่บนตัวขาวจั๊วะ ผมก็ปลดตะขอที่หลังของน้องผมออก แล้วผมก็จับให้จูนนอนหงาย ผมจึงเห็นหน้าอกเต็มตา ***ผม เริ่มแข็งตัวขึ้นโดยที่ผมไม่ตั้งใจสักนิด ผมเดินไปตู้เสื้อผ้าหยิบผ้าเช็ดตัวมาเช็ดผมเช็ดตัวของจูน ระหว่างที่เช็ด ผมก็เพิ่งสังเกตุว่าน้องผม เป็นคนน่ารักมาก แล้วผมก็ถอดกางเกงของจูนและกางเกงในจูนออก ผมเห็นจิ๋มของเด็กผู้หญิงที่ไม่มีรอยคล้ำเนื้อและกลีบยังปิดสนิทขนไม่ ค่อยมี ผมจับขาจูนถ่างออก แล้วมองดู ใกล้ขึ้น สมองส่วนล่างผมร่ำร้องใจจะขาดว่า ***เลยๆ แต่ผมต้องหักห้ามใจไว้ รีบเช็ดตัวจูนจน แห้งแล้วรีบๆ แต่งตัวให้โดยที่ผมไม่ได้ใส่ชุดชั้นในให้จูนเพราะถ้าผมใส่ชุดชั้นในให้ก็แปล ว่าผมต้องใช้เวลามากขึ้นซึ่งความ อดทนผมมี จำกัดและสมองส่วนล่างมันเริ่มสั่งการแทนแล้ว แต่ผมต้องอดทนไว้ แล้วรีบออกจากห้องไป สำเร็จความใคร่ในห้องน้ำ 2 ที แล้วผมก็ไปดู เมย์ เขาใส่เสื้อยืด กางเกงขาสั้น แต่ผมเขายังเปียกอยู่ ผมเลย ไปหยิบผ้าเช็ดตัว มาเช็ดผมให้เขา แล้วผมก็ไปนอน ตอนดึกผมตื่นเพราะหิว ผมดูนาฬิกา เวลา 3ทุ่ม15 ผมคิดว่าไม่เป็นไรไม่ตายหรอก แล้วก็นอนต่อ แล้วสักพักมีคนเข้ามาในห้องผมแล้วก็เปิดไฟ ผมมองว่าเป็นใคร ปรากฏว่าเป็นจูน ผมถามว่า "มีอะไรเหรอ" จูนตอบ "นอนด้วยได้มั้ย" ไอ้ความที่ผมกำลังง่วง ผมก็ให้จูนเข้า มานอนแล้วผมก็เอาหมอน ข้างขั้นกลางไว้แล้วปิดไฟ พอผมตื่นอีกทีเพราะมีคนกำลังถอดกางเกงผมผมค่อยๆมอง จูนกำลังค่อยๆรูดกางเกงผมลง ขณะนั้นตัวของจูน ไม่ได้ใส่อะไรเลย อะไรทำให้ผมแน่ใจทั้งๆที่มืดขณะนั้นเหรอ เพราะ เสื้อที่ผมใส่ให้จูนเป็นของผมจูนเขาตัวเล็กกว่าผมตั้งเยอะมันน่าจะมี เงาของเสื้อบ้าง แต่มันไม่มี ตอนนี้ จูนถอดกางเกงผมไปได้แล้ว ผมไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย ผมมองน้องขณะที่น้องผมก็มอง***ผมอยู่สัก พักแล้ว เขาก็เริ่ม พยายามถอดเสื้อผม ผมก็อยากรู้ว่าน้องผมกำลังจะทำอะไรต่อไป เลยไม่ขืนและแกล้งหลับต่อไปพอน้องผมถอดเสื้อ ของ ผมออกแล้วทีนี้ผมก็น้องจูนก็เหลือแต่ตัวเปล่าทั้งคู่ น้องจูนก้มมาจูบผม คราวนี้ผมจับหัวน้องผมแล้ว ผลักออกเบาๆ น้องผมรีบถอยออกไป จากเตียง ผมคิดว่าน้องผมคงตกใจ แล้วผมก็เดินไปเปิดไฟถามว่า "ทำ ทำไมเหรอ" น้องผมตอบว่า"จูน ชอบเอนะ รักเอมาก ไม่ใช่แบบ น้องรักพี่นะ" ถ้าทางน้องผมกลัวๆ แล้วก็ท่าทางจะร้องไห้ด้วย ผมเดินเข้าไปกอดน้องของผมแล้วผมก็เริ่มจูบที่หน้าผากที่ตาที่ปาก แล้วก็ พาน้อง ผมไปที่เตียงแล้วก็บอกว่า "ถ้าน้องรักพี่ แบบผู้หญิงรักผู้ชาย พี่ก็จะแสดงความรักแบบที่ผู้หญิงและผู้ชายทำกัน" ตอนนี้***ผม แข็งแบบสุดๆ ผมเองก็ยังไม่เคยกับผู้หญิงก็ถึงแม้จะรู้ว่ารูไหน ตรงไหนทำยังไง แล้วผมก็เริ่มดูดนมของ น้องผม ผมจำได้ว่าต้องให้ ผู้หญิงมีน้ำเยอะๆก่อนจะได้ไม่เจ็บ แล้วผมก็เอามือผมไปประกบจิ๋มของน้องผม มันชุ่ม ไปด้วยน้ำของน้องผมอยู่แล้ว ผมก็เอานิ้วเขี่ย น้อง ผมบิดไปมาร้องครางไปมา ผมมองดูแล้วได้อารมณ์มากเลย ผมก็ก้มไปเลียจิ๋มน้องผมแทน น้องผมเอาขาหนีบหัวผมแน่นจนเกือบหายใจไม่ ออก ต้องพยายามถ่างขาน้องผมออก แล้วเลียต่อคราวนี้น้องผมเริ่มครางดังขึ้นผมรีบปิดปากเขา น้องผมถึงจุดสุดยอดแล้ว น้ำของน้องผม ออกมาชุ่ม จิ๋มของน้องผมมากกว่าเดิมอีก ผมบอกกับน้องว่า "พี่จะเริ่มมีเพศสัมพันธ์กับน้องแล้วนะ" น้องผมก็ร้อง อือ ตอบ ผมจับขาน้อง ผมถ่างออกจนสุดแล้วก็พยายามเล็ง***ผมให้ตรงจุดเลยถูไปมาน้องผมก็เริ่มบิดตัว ด้วยความเสียว อีกครั้งผมเลยเอามือจับ***ผมเล็ง เพราะไม่ตรงสักทีแล้วค่อยๆแทงเข้าไปช้าๆผมรู้สึกว่ามันเข้าไปได้ยากมากน้อง ผมก็ ร้องว่าเจ็บแล้วพยายามเถิบตัวหนี ผมก็จับไว้แล้วผมก็ ปิดปากน้องผมไว้ก่อนเดี๋ยวน้องผมร้องดังไป ผมก็ดูดหัวนม น้องผมต่อ จนน้องผมเริ่มเคลิ้มผมก็เอามือปิดปากน้องผมอีกครั้งแล้วดันเข้า ไปสุดแรง น้องผมร้องอู้อี้ดังโอ๊ย ขณะเดียวกันผมก็เจ็บที่ปลายหัว***ผมแต่ผมไม่ชักออกมาเพราะรู้ว่า เส้นของผมขาดแล้ว แล้วผมก็ก้ม ลงไปมอง จิ๋มน้องผมซึ่งรับ***ที่ดูใหญ่กว่าเข้าไปจนมิด ผมเห็นน้องผมน้ำตาซึม ผมเลยบอกว่า "อีกเดี๋ยวก็ไม่เจ็บแล้วล่ะ ทนอีกสักพักนะ" แล้วผมก็ดึง***ออกมาช้าๆ จะด้วยความฟิตหรือความเสียวของน้องผมก็ไม่ทราบ น้องผม ถอยเอวตามมาด้วยแล้วผมก็กระแทกเอวกลับ ทันทีน้องผมร้อง อ๊า แล้วผมก็ค่อยๆดึงออกมาแล้วก็แถงสวนไปอีก แล้วก็ค่อยๆถี่ขึ้นๆ น้องผมร้อง "เอๆๆๆ จะถึงแล้วๆๆๆ" แล้วจิ๋มน้องผม ก็ขมิบ***ผมจนผมทนไม่ไหว รีบชัก ออกมาน้ำผมพุ่งพรูดเต็มหน้าท้องน้องของผมจนหมดแล้วผมก็เริ่มสังเกตุรูจิ๋ม ของน้องผมตอนนี้ มันเป็นรูโบ๋ กลีบอ้าออก เนื้อแถวนั้นเป็นสีแดง แล้วก็มีน้ำของน้องผมกับเลือดผสมกันอยู่ แล้วผมก็มองดู***ผม เส้นมันขาด มีเลือดออก เหมือนกัน แล้วผมก็นอนลงข้างน้องผม แล้วก็เริ่มคำถามว่า "น้องรู้สึกยังไงบ้าง ดีมั้ย ชอบเปล่า" น้องผมตอบด้วยคำตอบที่ผมเองก็คาดไว้ แล้ว "รู้สึกดีมากเลย" แล้วผมก็จูบน้องผมแล้วก็เอามือไปลูบท้องตรงที่ ผมหลั่งน้ำเอาไว้แล้วก็บอกให้น้องผมเลียนิ้วที่เปื้อนด้วยน้ำของผม น้องผมเลียแล้วบอกว่า มันมีกลิ่นแปลกๆนะ ผมก็ตอบว่า "มันเป็นน้ำอสุจิของผู้ชาย มีกลิ่นอย่างนี้แหละ" ตอนแรกน้องผมก็เริ่มเลียที่ปลาย นิ้วแล้วก็เริ่มอมจนโคนนิ้ว ผมมองแล้วก็เริ่มมีอารมณ์อีก ผมจับให้น้องผมนอนคว่ำยกก้นน้องผมขึ้นมาแล้วผมก็บอกว่า "พี่กำลังจะมีเพศ สัมพันธ์ กับน้องอีกครั้งนะ คราวนี้ไม่เจ็บเท่าครั้งแรกหรอก" แล้วผมก็ยกก้นน้องผมขึ้นมาแล้วสอดเข้าไปข้างหลัง คราวนี้ เข้าไม่ยากเท่า ครั้งแรกแต่ก็ยังรัดแน่นอยู่ ผมเริ่มซอยช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นๆผมมองก้นของน้องผมที่กระแทก***ผม ทำให้ผมซอยเร็วขึ้นอีกน้องผมร้องดัง มาก คราวนี้ผมไม่สนแล้วว่าจะทำให้ใครตื่น ผมซอยมีเสียงดัง เจาะๆๆ แล้วจิ๋มน้องผมก็ขมิบอีกแต่ผมยังไม่เสร็จเลยซอยต่อน้องผมบอกว่า "อีกแล้วๆๆ"แล้วก็ขมิบ***ผมอีกที น้อง ผมท่าทางเหนื่อยเพราะเสียงครางเบาลงแต่ก็ยังครางอยู่ ผมรีบเร่งซอยไปเรื่อยๆเพราะก็ใกล้จะ ถึงแล้ว น้องผมก็ ขมิบ***ผมอีกแล้ว ผมรีบชักออกมา ในสภาพที่เกือบจะแตกแล้ว แล้วผมก็จับให้หัวน้องผมกับ***ผมอยู่ระดับเดียว กัน แล้วผมก็บอกว่า "อ้าปากหน่อยสิ" น้องผมก็อ้าออกผมก็เอา***ผมแทงเข้าไปทันทีน้องผมพยายามจะถอยออก แต่ผมจับหัวน้องผมไว้แล้ว บอกว่า"อม ให้หน่อยสิ" ผมก็สอนน้องผมพักนึงแล้วก็เริ่มอมเป็น ผมมองหัวน้องผม รูดเข้ารูดออกจาก***ผมแล้วสักพักผมก็แตกในปาก ของน้องผมน้องผมพยายามชักหน้าหนีแต่ผมจับหัวน้องผมไว้ แล้วผมก็บอกว่า"กลืน ลงไปสิ พี่ยังกลืนน้ำของน้องเลยนะ" ผมโกหกน้อง นิดหน่อยความจริงผมแทบไม่ได้กลืน แต่ก็ มีนิดหน่อย น้องผมกลืนลงไปจนหมด แล้วผมก็นอนลงสักพักแล้วผมก็เอาผ้าปูที่นอนไปแช่น้ำ ในห้องน้ำ มีทั้งคราบน้ำผม คราบของน้อง เลือดของน้อง และผมด้วย ผมเดินออกไปตัวเปล่าน้องผมก็เดินตามผมมาด้วย พอผมเอาผ้าแช่ น้ำเสร็จ ผมกับน้องผมก็อาบน้ำด้วยกัน แต่เพราะผมเหนื่อยเกิน จึงไม่ได้มีอะไรกันอีกที อืม เล่าแค่นี้นะครับ ก็ค่อนข้างยาวแล้ว ถ้ามีอะไร ใหม่ผมจะเขียนมาเล่าอีก