ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียบังคับให้พาเด็กมาเอาให้เธอดู

เริ่มโดย boomy123, พฤษภาคม 01, 2010, 11:11:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

เมื่อประมาณ 7 ปี ที่ผ่านมาแล้วครับ ตอนนั้นยังเป็นวัยรุ่นอยู่เลยครับ ผมมีเพื่อนสมัยเรียนด้วยกันอยู่คนหนึ่งที่สนิทกันมากครับ เพื่อนของผมคนนี้มันมักจะเที่ยวกับเด็กวัยรุ่นที่เป็นนักเรียนนักศึกษาอยู่ ประจำ มันจะมีสาว ๆ ที่กำลังเรียนอยู่ควงออกงานเป็นประจำ ทั้ง ๆ ที่มันเองก็มีครอบครัว มีลูกแล้วเหมือนกับผม วันหนึ่งผมได้มีโอกาสไปเทียวร้านอาหารกับมัน มันพาเด็กของมันไปด้วย ผมแอบมองเด็กของมันอย่างอิจฉา มีโอกาสจึงได้เอ่ยปากบอกมันว่า "เฮ้ย..มึงหาเด็กให้กูสักคนซิ เอาที่เป็นเพื่อนสนิทของเด็กมึงก็ได้ จะได้มาเที่ยวด้วยกันได้บ่อย ๆ " มันตอบรับปากแล้วหันไปบอกเด็กของมันให้หาเพื่อนมาให้ผม หลังจากนั้นประมาณ 2 สัปดาห์ มีโทรศัพท์หมายเลขที่ผมไม่ได้เซฟไว้ และผมไม่รู้ด้วยว่าเป็นเบอร์ใครโทรมาหาผม ผมจึงรับโทรศัพท์ ทำให้ผมรู้ว่าเป็นเพื่อนหญิงของเด็กเพื่อนของผม ที่เพื่อนผมให้เบอร์ผมไว้กับน้องคนนี้ (สมมุติเธอชื่อ น.นะครับ เพราะว่าปัจจุบัน เธอมีครอบครัวแล้ว ไม่อยากเอ่ยชื่อเธอ) เธอชวนผมคุยสารพัดเรื่องครับ ลงท้ายที่ผมถามเธอว่า คิดอย่างไรบ้างที่จะคบกับผมแบบต้องมีเซ็กส์กัน เธอตอบว่าก็อยากจะลองคบกันดู แต่ถ้ามีอะไรกันแล้วก็ต้องให้ผมรับผิดชอบเธอบ้าง แต่เธอจะไม่เรียกร้องอะไรจากผม นอกจากว่าผมจะให้ เพราะเธอก็รู้แล้วว่าผมมีครอบครัวแล้ว ตอนนั้นเธอเรียนอยู่ชั้น ม.5 อายุ 16 ปี เราก็ตกลงกันตามนี้ ผมกับเพื่อนจึงหาโอกาสนัดเที่ยวกัน โดยให้เด็กของเพื่อนเป็นคนชวนและนัดเวลาที่เราจะได้รู้จักกัน เราพบกันครั้งแรกและพากันไปเทียวที่ผับแห่งหนึ่งที่จังหวัดจันทบุรีครับ จำชื่อไม่ได้แล้วครับ ตอนนั้นยังไม่มีการจัดระเบียบสังคม เด็กที่อายุยังไม่ถึง 20 บริบูรณ์ ก็สามารถเข้าไปเที่ยวได้ครับ เราทั้งหมดก็พากันไปเที่ยวและสั่งเหล้ามาดื่ม ผมสังเกตุว่า น.จะไม่ค่อยดื่มมากนัก แต่เพราะว่าความที่เราอยากจะสร้างอารมณ์ ให้เธอมึน ๆ หน่อย จะได้มีอารมณ์เซ็กส์ขึ้นมาบ้าง เธอจึงยอมตามใจผม ในผับนั้นเสียงเพลงมันดังมาก ๆ ครับ จะคุยกันแต่ละทีต้องเอียงคอหน้าแทบชนกันครับ สุดท้ายผมกับ น. ต้องขอตัวเพื่อนออกมาคุยกันข้างนอกผับ ผมชวน น. ไปนั่งคุยในรถผม แล้วผมก็ขับรถตระเวณไปทั่วเมือง เรามาหยุดรถคุยกันที่ถนนสาธารณะแห่งหนึ่ง เราคุยกันเรื่องที่ตกลงกันไว้ว่า ถ้าหากมีอะไรกันแล้วผมต้องรับผิดชอบเธออย่างไรบ้าง สุดท้ายความเงี่ยนอยากจะได้เสียวจากความสาวของ น. ผมรับปากได้ทุกเรื่องครับ ผมขับรถออกจากที่เราจอดคุยกัน ไปหาโรงแรมใกล้ ๆ แถวนั้น ผมเลี้ยวรถเข้าไปในโรงแรมที่เด็กรับรถวิ่งนำหน้าไปเปิดห้องให้เรา จ่ายค่าห้องเรียบร้อย เราสองคนไม่ทันได้อาบน้ำอาบท่ากันเลยครับ กอดจูบลูบคลำกันเป็นพัลวันครับ ผมทำทุกอย่างเท่าที่ผมอยากจะทำให้เธอมีความสุข ทั้งเลีย ทั้งดูดติ่งเสียวของเธอ จนเธอบิดตัวไปมา ร้องครวญครางครับ ผมสังเกตุเห็นว่าแคมของเธอนั้นออกสีคล้ำ ๆ หน่อยครับ และแคมในของเธอจะโผล่พ้นออกมานอกแคมในครับ คือเหมือนมันจะเยิน ๆ เหมือนกับเธอผ่านการใช้งานมาอย่างหนักอย่างนั้นแหละครับ ผมจับแท่งเอ็นของผมยัดเข้าไปในร่องรูสวาทของเธอที่ฉ่ำเยิ้มอยู่แล้ว แต่เชื่อหรือไม่ก็ไม่อาจจะทราบได้จากความคิดเห็นของผู้ที่กำลังอ่านครับ ร่องสวาทของเธอคับมาก แท่งเอ็นของผมที่ไม่ค่อยใหญ่เท่าไร ยังยัดเข้าไม่ได้เลย ทั้ง ๆ ที่น้ำเธอแฉะอย่างนั้น ผมดันเป็นการใหญ่ เธอถอยร่นหนีจนหัวเธอไปกระแทกกับหัวเตียง เธอบอกเจ็บ ให้ผมค่อย ๆ ทำ ผมหาวิธีที่จะยัดแท่งเอ็นของผมเข้าไปในร่องสวาทของเธอ ทั้งเอาน้ำดื่มเทหยดลงตรงนั้นก็แล้ว ทั้งก้มลงเลียเพื่อจะให้น้ำลายเป็นตัวช่วยหล่อลื่นก็แล้ว ยังไม่ยอมเข้าเลยครับ สุดท้ายผมจึงตัดสินใจ จับเอวเธอไว้แน่น ๆ ไม่ให้เธอถอยหนี ดันแท่งเอ็นเข้าไปอย่างแรง เธอร้องเสียงหลงเลยครับ เธอบอกว่าเจ็บและแสบ แท่งเอ็นของผมเมื่อยัดเข้าไปแล้วผมก็หยุดไว้สักพัก มันโดนร่องสวาทของเธอรัดซะแน่น แถมยังตอดตุ๊บ ๆ อีกครับ ผมค่อย ๆ ขยับเอวกระเด้า ซอยเธออยู่ในท่า ไอ้เข้กบดาน จนผมพุ่งน้ำใส่รูสวาทของเธอไปหนึ่งครั้ง เธอก็กอดเอวผมแน่นเลยครับ หลังจากเสร็จแล้ว เธอลุกขึ้นไปอาบน้ำในห้องน้ำ พอผมจะลุกตามเธอเข้าไปห้องน้ำ ผมมองไปยังที่นอนเห็นผ้าปูที่นอนมีเลือดแดงเต็มเลยครับ ผมสงสัยว่าที่แคมเธอเยินมาก เพราะว่าเธอช่วยต้วเองมามาก หรือว่าเธอผ่านชายมาแล้วหรือยัง ผมถามเธอเหมือนคนโง่ครับ ว่าเธอเคยผ่านชายมาแล้วหรือยัง เธอตอบเพียงว่าขนาดนี้ยังไม่รู้หรือว่าเธอบริสุทธิ์หรือว่าเคยผ่านชายมาหรือ เปล่า หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา ผมจะไปรับเธอที่โรงเรียนตอนหลังเลิกเรียนแล้ว พาเธอเข้าโรงแรมอยู่เป็นประจำ เสร็จแล้วผมก็จะขับรถไปส่งเธอที่บ้าน เราลักลอบได้เสียกันอย่างนี้จน น. เรียนจบ ม. 6 ครับ แล้ว น.ก็มาทำงานในตัวเมืองเป็นพนักงานขายของที่ห้างแห่งหนึ่งซึ่งผมเป็นคนฝากงาน ให้ครับ ผมเช่าบ้านให้เธออยู่ แล้วผมก็จะแอบไปนอนกับเธอเป็นประจำ แล้ววันหนึ่ง ความลับแตกครับ เมื่อพี่เมียของผมเห็นผมรับ น. นั่งไปในรถด้วย แล้วดันไปบอกเมียผมตามประสาความหวังดีของพี่น้องครับ เมียผมมาคาดคั้นเอาความจริงจากผม ผมจึงยอมรับกับเมียผมตามความจริง ครั้งแรกเราทะเลาะกันยกใหญ่ครับ เมียบังคับผมให้ผมพาไปหา น.ที่บ้านเช่า ผมจำใจต้องพาไป แต่ขอร้องว่าอย่าทำอะไรรุนแรงนะ เพราะความผิดมันอยู่ที่ผมคนเดียว พอผมกับเมียไปถึงบ้านเช่า เรียก น.เปิดประตูให้ พอ น.เปิดประตูได้เท่านั้น เมียผมผลักอก น.แล้วดัน น.ให้เข้าไปในห้อง ส่วนผมเมียผมไม่ยอมให้เข้าไปครับ ผมได้แต่เดินเหมือนหนูติดจั่นอยู่ข้างนอก กลัวว่าเมียผมจะทำร้ายร่างกาย น. แต่กลับเงียบครับ เสียงคุยกันเบา ๆ ผมเงียหูฟังอยู่ด้านนอก ผมได้ยิน น.คุยกับเมียผมว่า น.ขอโทษพี่จริง ๆ นะที่เป็นอย่างนี้ แต่ น.ก็รักพี่เขา ไม่ได้เรียกร้องอะไรจากพี่เขา น.ก็รู้แล้วว่า พี่เขามีเมียอยู่แล้ว และ น.ก็ยอมรับได้ สักพักใหญ่ เมียผมเปิดประตูออกมาเรียกผมเข้าไปคุยกันข้างในห้อง ผมเห็นหน้า น.เธอร้องไห้ครับ ผมพูดไม่ออกครับ ได้แต่ฟังเมียอย่างเดียว เมียผมเอ่ยปากบอกว่า มาเช่าบ้านอยู่อย่างนี้ สิ้นเปลืองค่าใช้จ่ายเดือนละหลายตังค์ ให้ผมเอารถมาขนของเครื่องใช้ของ น. ไปที่บ้านเรา ผมทำตามที่เมียสั่งโดยไม่ต้องออกความเห็นเลยครับ ผมกับเมียและ น.อยู่ด้วยกันบ้านหลังเดียวกัน แต่จะจัดห้องให้ น.อยู่ตามสบายอีกห้องหนึ่งต่างหาก ผมเองยังเกรงใจเมียอยู่เหมือนกัน แรก ๆ เมียผมออกอาการหึงอยู่เหมือนกัน ถ้าผมอยากจะนอนกับ น. ผมต้องขออนุญาตเธอทุกครั้ง เมียผมสั่งว่า ไปเอาเสร็จ ๆ แล้วก็กลับมานอนกับเมียที่ห้องนะ ห้ามนอนค้างคืนเด็ดขาด ผมทำตามที่เธอบอกทุกครั้งครับ ส่วน น.ก็อยู่อย่างสงบเสงี่ยมเจียมตัวครับ ตอนเช้าผมจะให้ น.นั่ง มอเตอร์ไชค์รับจ้างไปทำงาน แต่พอตอนเย็น ผมกับเมีย จะขับรถไปรับ น.ถึงที่ทำงานทุกวันครับ กลับมาถึงบ้าน เมียผมก็จัดสำรับกับข้าวไว้ให้ น.ได้กินอยู่อย่างนี้ทุกวัน ไม่เคยขาด ผมยอมรับว่าเมียผมดีกับผมกับ น.มากครับ นานวันเข้า เมียผมเห็นผมต้องขออนุญาตทุกครั้งที่จะไปนอนกับ น. ซึ่งผมจะขออนุญาตเมียประมาณ อาทิตย์ละ 3 ครั้งครับ มีวันหนึ่งหลังจากมี่ผมกับเมียไปรับ น. จากที่ทำงานแล้ว เมียผมบอก น.ว่า ให้กินข้าว อาบน้ำเสร็จแล้วให้มานอนด้วยกันที่ห้องใหญ่นะ เป็นครั้งแรกครับที่ผมตกใจว่าเมียคิดอะไรอยู่ แล้วคืนนั้นเราก็พูดคุยกัน เมียผมบอกผมกับ น.ว่า ให้ผมกับ น.เย็ดกันได้ตามสบาย เขาจะเป็นคนดูเท่านั้น ผมไม่รู้ว่า น.คิดอย่างไร แต่ น.เองก็ไม่ได้ออกความเห็นอย่างไร ทำตามที่เมียผมสั่งทุกอย่าง ผมเริ่มกอดจูบลูบคลำทั้งหน้าอก และร่องสวาทของ น.ผมทั้งดูดทั้งเลีย แสดงให้เมียดูอย่างไม่อาย เพราะผมเองก็อยากจะทำให้เมียดูอยู่เหมือนกัน เผื่อว่าหลังจากนี้ผมจะได้ขอเมียไปนอนค้างคืนกัน น.ได้สบาย ๆ เรากอดจูบ ไซ้ร์กันท่ามกลางแสงไฟฟ้าที่เมียบอกว่าไม่ต้องปิดไฟ เมียผมเป็นผู้กำกับบทครับ บอกให้ น.อมแท่งเอ็นของผม น.ก็ทำตาม แบบเป็นธรรมชาติมากครับ ไม่มีเกร็งหรือขัดขีนครับ ผมจัดให้ น.อยู่ในท่าหมา ผมกระเด้ารูสวาทของ น.เสียงดัง ปั๊บ ๆๆๆๆ ส่วน น.ก็ได้แต่ก้มหน้าฟุบกับที่นอน ร้องซี๊ดดด...ครางดัง อือ อออ ๆๆๆ เมียผมนั่งดูผมทำกับ น.สักพักใหญ่ ๆ ก็ลุกจากที่นอน ลงมาก้มดูแท่งเอ็นของผมที่กำลังเข้า ๆ ออก ๆ รูสวาทของ น.อย่างตั้งอกตั้งใจ เมียของผมเงียบครับ ไม่พูดว่าอย่างไร สักพักผมก็เอื้อมมือไปลูบหีของเมียผมที่เธอใส่ชุดนอนอยู่ เมียผมไม่ขัดขีนครับ ผมกระเด้า น.ไปด้วย จับนมเมีย ลูบหีเมียไปด้วย สักพักผมก็ถอดชุดนอนเมียออก เหลือแต่ตัวล้อนจ้อน เมียผมยืนขึ้นเอาหีของเธอมาจ่ออยู่ตรงหน้าผม ให้ผมเลียให้เธอ เธออยู่ในท่ายืนแต่เอวของเธอร่อนส่ายไปมา เมียผมเธอแยกขา เอาขาข้างหนึ่งพาดไปที่หัวเตียง ร่องสวาทของเมียผมแยกออก ผมเลียเป็นการใหญ่ น้ำเธอฉ่ำเยิ้มออกมาเลยครับ เอวผมก็ยังทำงานกับ น.อยู่ไม่ได้หยุด สักพักเมียผมบอกว่า ให้เย็ดเธอมั่งซิ ผมจึงถอนแท่งเอ็นออกจากรูของ น.เมียผมเธอเอาผ้าขนหนูชุบน้ำมาเช็ดแท่งเอ็นของผมที่มีคราบเงี่ยนของผมกับ น. ออกพอหมาด ๆ เมียผมอยู่ในท่านอนหงาย แล้วผมก็จับยัดแท่งเอ็นของผมเข้าไปในรูสวาทของเมียผม เธอร้องได้อารมณ์มากครับ กัดฟันดัง กรอด ๆ ๆ ๆ มือก็ขย้ำผ้าปูที่นอนจนย่นยับ ส่วน น.นั้น ผมก็ให้เธอมาอยู่ในท่ายืนเอาหีมาอยู่ตรงหน้าผม ผมเลียหี ของ น.ไปด้วย เย็ดเมียไปด้วย สักพักเมียผมร้องบอกว่า เร็ว ๆ หน่อย เร่งหน่อย อย่าหยุดนะ จะเสร็จแล้ว ผมเร่งซอยเอวถี่ ๆ ภายในรูสวาทของเมียผมมันตอดตุ๊บ ๆ ตั้งหลายครั้ง แล้วเธอก็คลายมือออกจากผ้าปูที่นอน เมียผมบอกว่า เสร็จแล้วล่ะ ได้อารมณ์มาก ให้เย็ดกับ น.ต่อได้ ตอนนั้นผมยังไม่เสร็จกับเมียนะครับ ผมจึงเอาผ้าผืนที่ชุบน้ำนั้นมาเช็ดแท่งเอ็นของผม แล้วมาเอากับ น.ต่อ ให้ น.อยู่ในท่านอนหงายแยกขาออกกว้าง ๆ ผมเอามือสอดคล้องยกขาสองข้างของ น.ไว้ แล้วสอดแท่งเอ็นเข้าไป แล้วกระเด้า น.อย่างแรก มันลึกเข้าไปจนมิดด้ามเลยครับ ผมซอยเอวถี่ ๆ จนน้ำผมพุ่งเข้าไปในรูสวาทของ น.จนเต็มรู คืนนั้น หลังจากที่เราอาบน้ำล้างตัวล้างหีกันเรียบร้อยแล้ว เรามานอนบนที่นอนเดียวกันสามคนโดยไม่ใส่เสื้อผ้าครับ เป็นครั้งแรกที่ผมได้นอนอยู่ตรงกลางโดยมีเมียกับ น. นอนอยู่คนละข้าง คืนนั้นเมียผมคลำผมต่ออีก ผมจึงจำเป็นต้องเย็ดให้เธออีกยกหนึ่ง โดยที่ น.นอนดูเราสองคนอย่างไม่กระพริบตาเชียวครับ หลังจากคืนนั้นมาเราสามคนก็จะมาร่วมเย็ดกันในห้องเดียวกันเป็นบางโอกาส ผมสอบถามเมียในตอนหลัง เมียผมบอกว่า มันได้อารมณ์อย่างบอกไม่ถูก อยากดูผมเย็ดกับ น.บ่อย ๆ จนเธอต้องติดใจมาจนถึงทุกวันนี้น่ะครับ ส่วน น.นั้น เธอได้สมัครงานกับบริษัทขายเครื่องสำอางค์บริษัทหนึ่ง เธอต้องไปทำงานต่างจังหวัดตามที่บริษัทจะส่งไป จนวันหนึ่งเธอก็ได้พบกับผู้ชายที่เธอบอกว่าเธออยากจะฝากชีวิตไว้กับเขา และเขาก็จะดูแลเธอได้เป็นอย่างดี ผมเองก็รู้สึกเสียใจและเสียดายเธออย่างมากครับ เพราะผมเองก็รักเธอมากเหมือนกัน แต่ต้องปล่อยเธอไป เพราะเป็นเรื่องของอนาคตที่เธออยากจะเริ่มต้นชีวิตใหม่ของเธอ ปัจจุบันนี้ เมียผมยังบอกผมเลยครับว่า ให้ผมไปตาม น.ให้กลับมาอยู่กับเราเหมือนเดิม แต่ผมไปกล้าเอ่ยปากกับ น.หรอกครับ เพราะมันเหมือนเป็นการเห็นแก่ตัวอย่างมากครับ ได้แต่รอว่า น.เขาจะกลับมาหาผมเอง ถ้าเขาเห็นว่าผมรักเขา และเขาก็ยังรักผมเหมือนที่ผ่านมา เรืองของผมก็มีเท่านี้แหละครับ แล้ววันหลังจะเขียนมาเล่าให้ได้อ่านอีกครับ คราวนี้จะเป็นเรื่องที่ นักเรียนจอมร่านที่อยากจะออกไปเทียวกับหนุ่ม ๆ จนยอมให้ผมเย็ดเพื่อให้ผมอนุญาตให้เธอออกไปเย็ดกับหนุ่ม ๆ ได้ตามสบายครับ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ