ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีคำถามอยากถามครับ

เริ่มโดย runsarot, พฤษภาคม 01, 2010, 03:19:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

runsarot

คือว่าผมเป็นคนที่ผอมครับ หนัก 60 สูง 180  อายุ 20 ปี คือว่าอยากจาเพิ่มน้ำหนักครับ แต่ผมกินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนครับ
 กินเยอะมากครับต่อวัน ผมอยากรู้ว่าทำไงถึงจาอ้วนครับ อยากได้น้ำหนักซัก 70 หรือ 68 กำลังดีเลยครับ
 ไครเป็นผู้รู้ช่วยบอกผมทีครับมีวิธีไหนบ้างที่เพิ่มน้ำหนัก แบบถูกวิธีและไม่เสียสุขภาพครับ