ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนอาบน้ำแล้วเย็ด

เริ่มโดย spiderxaoun, พฤษภาคม 03, 2010, 12:38:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spiderxaoun

หวัดดีคับ ผมชื่อ แดงนะคับ เรียนอยู่ม2 และมีแฟนคนนึง ชื่อ เจน สวน ไม่อ้วนไม่ผอม พอดี
น้าอกก็ใหญ่สำหลับเด็กไว 13-14 ขวา หน้ารัก เวลาแอบมองหน้าอก เธอผมต้องไปช่วยตัวเองถึง 2 3 ครั้ง
และผมไปบ้านเธอบ่อยๆ คน ครอบครัวเธอ ไม่ได้พูดไร และวันที่ รอคอย ก็มาถึง  วันนั้นเป็นช่วงปิดเทอม
ปิดได้ประมาน 2 - 3 วัน ก็ต้องไปแก้ 0 แก้รอกัน
ผมซึ้ง ติดอยู่เล็กน้อง แต่เธอไม่ติดเลย เธอจึงอาสามาช่วยผม (ตอนม.1 ก็มาช่วยแหละ) ผมจึงไปรับเธออยู่บ้าน
ผมโทรไป ก่อนจะไปบ้านเธอ เธอบอกว่าบ้านไม่มีคนอยู่ให้ นั่ง รอก่อน  ผมก็ไม่รู้นะว่าเธอทำอ่ะไร ลืมถาม
ผมก็ขับ รถไป บ้านผมกับบ้านเธอก็ไกลกันพอสมควร 5-6 กิโล
แต่บ้านผมนั้น ไกล้กับ รร แค่ 200 เมตร เอง
พอผมไปถึงบ้าน เธอก็  เธอก็มา หน้า บ้านแล้วบอกว่า มรอในบ้านก็ นะ เด๋วอาบน้ำแปป
ผมก็ไปรอตามปกติ เหมือนกับ ม.1 ผมถึงบ้านเธอตั้ง แต่ 6.30 น. เธออาบน้ำ ได้ครึ่งชั่วโมง ก็ไม่ออก
เริ่มหงุดหงิด เลยคิดพิเลน ไปแอบดูแฟนอาบน้ำ (ก็ ประมาน 3-4 ครั้งอ่ะนะ)
ผมเขาไปในห้องเธอ มันจะมีรู อยู่ เพราะห้องเธอติดกับห้องน้ำ พอมองดูก็ เงี่ยนขึ้นทันที เพราะเธอดัน
ช่วยตัวเองอยู่ ผมเลยดูเธอประมาณ 5 นาที เริ่มทนมะไหว ไปหน้าประตู ได้ยินเสียงครางนิสหน่อย
ผมพูดขึ้น นี้เจน ทำไรอยู่ รอนานแล้วนะ เลยลองจับลูกบิดประตูดู แม่เจ้าโว้ยยยย
ไม่ได้ล็อค แง้มดูนิสนึงสงสัยเธอไม่ได้ยินที่ผมพูด เธอก็ช่วยตัวเองอยู่ แบบไม่ยั้ง เพราะเธอหันหลังให้ จึงย้องไป
สกิดหลังเธอ เธอถึงกับสดุ่ง หันมา เอามือปิดนมหัด ร่องของเธอไว้ หน้าแดงแจ๋เลย แดงเข้ามาได้ไง เธอถาม ก็ไม่ได้ล็องนิ
ผมเลยพูดไปเจนอาบน้ำนานหงุดหงินเลยมาดูที่ห้องน้ำมาเจนอยู่ไหม มันไม่ได้ล็อค เลยเขามาดู
(หลอก เธอนิหน่อย อิอิ)
แล้วทำไมเจนถึงต้องช่วยตัวเองละ เจนไม่ตอม เจนอยากหลอ เจนพยักหน้า แบบ อายๆ
ผมแอบถามไปว่า เจนเคยเอาหรือยัง เจนบอกว่ายัง ผมถามแล้วทำไมเจนไม่เคยเอากับแฟนละ
ก็แฟนเจนอ่ะมันไปมีแฟนใหม่ เจนเลยยังไม่ได้มีอ่ะไรกับใครเลย
ผมพูดงั้นเจน เราขอนะ
เจนหน้าแดง ก่อนที่เจนจะพูดอาไร ผมก็เอาปากไปประกบกับปากเจนไว้ แลกลิ้งกันไปมา สัก5นาทีผมเลยเอามือจอง
เจนที่ปิดของรับไว้ออก เจนบอก เจนกลัว ผมเลยบอกว่า ไม่ต้องกลัว ไม่เจ็บหลอก เด๋วเราจะทำเบาๆ(หลอก)
ผมเลยลูกคลำของ  เจนด้วย มือซ้าย แล้วมือขวาก็เค้นนมอย่าหนัก ผมก็เลยจับเจนนอนลง แล้วเลีย หีให้เจน เจน
ดิ้นไปมาด้วยความเสียว ครางไม่หยุด สงสัยจะไม่เคยโดนจิงๆ ล่องยังปิดสนิด แถมยังดิ่นแรงอีก
ผมช่วยเธอจนเธอแตก ไป 1 ครั้ง จึงอุ่มไปที่ห้องนอน แล้ว ให้เจนอมของผมบ้าง เจนบอกไม่เอา ไม่ชอบ
ผมเลยปล่อยไปเลยให้เจนนอนลงแล้วเอาคุวยของผม เจนเหงถึงกับพูดว่าทำไมใหญ่จังอ่ะ อ๋อช่วยตัวเองบ่อยอ่ะ อิอิ
เธอหัวเราะชอบ ใจ ผมเอาคุวยผมถูกไปมาที่ร่องก่อนยัดให้ไป มันเข้าไม่ยากนักเพราะน้ำเสียวเธอยังมีอยู่
ผมจึงใส่เข้าไปทีเดียวมิดลำเลย เธอสดุ่ง กอดผมไว้แน่น เจนพูดแดงทำแรงจัง เจ็บนะ ผมเลยบอกโทษทีนะก็มันไม่เคยนิ
ผมเลยซอยเข้าออกข้าๆ มันคับชิบหายได้อารมสุดๆ เจนก็ครางไม่หยุด ซี๊สส.... ดะ ดะะ แดงจ้า ....  หืมมีอาไรหลอ
จะ จะะ เจนนนน เสียวร่อง จังเลย ...... พอผมรู้ว่าเธอไม่เจ็บแล้ว จึงใส่ไม่ยั้ง จนเธอคราง แบบไม่เปงภาษา เลย
ซี๊สสสสส ผะ ผะ ผัว ขา เอาแรงๆ อีก เธอเริ่มเรียกผมว่าผัวแล้ว (แต่งงานกันตอนไหนวะ) อุ้ย เสียววววว ร่องใจจะขาด
ผมแต่ผมยังทนเกือบมะไหว แต่ก็ต้องทำต่อไปอิอิ มันตอดแรงมาก ผมเลยถามเจนแตกในได้ไหม เจนตอบ ได้ๆ ตอนนี้ปลอดภัย (มันใจมาแต่ไหนวะ)
ผมใส่ไม้ยั้ง กรี้ด เสียงดังมาก แล้วก็ฟุบลงนอนกอดผม ผมก็แตกพร้อมกันตอนเธอกรี้ด  หมดแรง นอนต่อกัน แต่ตัวไปรร ก็ 10.00น.

หลังจากนั้นก็ไปนัดเอาที่บ้านผมมั่งบ้านเธอมั่ง