ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยิงประตูเสียวพี่ษา ด้วยเอ็นม้าของผม

เริ่มโดย kiori, พฤษภาคม 06, 2010, 11:21:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ผมจริงๆ แล้วเป็นคนที่มีเมียแล้วครับ ผมชอบเรื่องเซ็กส์มากเหลือเกิน เวลาดูบอลก็ไม่ยอมปล่อยให้เสียเวลาไปเฉยๆ ผมจะดูกับเมียผมครับ นั่งดูไปก็ลูบคลำหน้าอกเมียผมไปตลอดเวลา ส่วนเมียผมนั้นก็จับท่อนเนื้อของผมกระตุกเล่นเหมือนกัน พอพักครึ่งก็จะจับเมียผมมาอัดกระแทกระหว่างที่รอเวลา ตอนแรกๆ เมียผมก็ชอบดีอยู่หรอก แต่พอคืนที่สามเท่านั้นเมียผมก็เบื่อ บางทีก็ง่วงหลับไปเสียก่อน พอทำก็หลับหูหลับตาทำพอตัดความรำคาญ พอเสร็จก็ปล่อยให้ผมนั่งดูคนเดียว บางครั้งผมก็เบื่อการดูบอลคนเดียว มันน่าเบื่อจริงๆ ครับ แล้วพอดีเมียผมไปต่างจังหวัดกลับไปบ้านแม่เธอ ผมต้องอยู่บ้านคนเดียวมันก็เหงา บางคืนผมก็ออกไปดูตามร้านอาหารที่มีโทรทัศน์จอใหญ่ให้ดูกันอย่างสบายตา คนก็เยอะน่าสนุกดีเหมือนกัน แต่ผมไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่เพราะเมียไม่อยู่ เลยไม่มีอะไรให้ลูบๆ คลำๆ
จนวันหนึ่งเพื่อนบ้านข้างบ้านผม เธอเป็นแม่ม่ายอยู่คนเดียวชื่อ "พี่ษา" หน้าตาแกดีครับ ผิวก็ขาว มีคนมาติดพันหลายคน แต่แกก็ไม่เล่นด้วยสักคนหนึ่ง วันนั้นไฟฟ้าบ้านแกเกิดเสียขึ้นมา พี่ษาแกเดินมาที่บ้านผม ขอให้ผมไปช่วยแก้ไฟฟ้าให้หน่อย ด้วยความที่ผมเป็นคนชอบช่วยชาวบ้านอยู่แล้วก็เลยโอเคครับ ผมทำไฟจนเสร็จ พี่ษาก็หาอะไรมาให้ผมกินจนอิ่มท้อง แล้วยังให้เงินผมอีก แต่ผมไม่รับนะครับ พี่ษาคุยเรื่องบอลกับผมแล้วแกก็ชวนผมดูบอลที่บ้านแกด้วย แกบอกว่าดูคนเดียวไม่สนุกเหมือนกัน ผมเลยรีบรับปากด้วยความเคยชิน ที่ผมนั้นเคยนั่งดุกับเมียสองคนแล้วทำอะไรกันจนเสร็จความหงี่ ขณะที่ผมกำลังนั่งดูอยู่เพลินๆ ผมไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน อยู่ๆ ก็เข้าไปนั่งชิดติดกับพี่ษาตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ มารู้ตัวอีกทีก็กำลังกอดพี่ษาทางด้านหลัง แล้วลูบคลำหน้าอกทั้งสองเต้า ในขณะที่ตาก็ยังมองดูบอลอยู่ไม่ขาด พี่ษาแกตกใจมากครับ รีบดันมือผมออกจากหน้าอกแกทันที แล้วพูดว่าผม
"ทำอะไรอย่างนี้อุ พี่ไม่ชอบนะ พี่เป็นใครเธอถึงมาทำแบบนี้..."
"ผมของโทษครับพี่ ผมลืมตัวไปหน่อย ผมนึกว่าเมียผมครับ ผมเอากันเวลาดูบอลเป็นประจำครับ มีความสุขมากเลยครับพี่ ผมลืมตัวไปจริงๆ..."
พี่ษาดูท่าทางไม่พอใจผมเอาเสียมากๆ ครับ แต่ก็ยังพูดดีกับผมอยู่ ผมเลยตัดสินใจขอพี่ษากลับก่อน ทั้งๆ ที่บอลก็มันส์ด้วย แต่พอผมจะเดินกลับ พี่ษาก็พูดขึ้น ทำให้ผมชะงัก
"ไม่ดูบอลให้จบก่อน แล้วค่อยกลับเหรอ แล้วพี่จะดูกับใคร ดูคนเดียวไม่สนุกนะ ว่าไงจ๊ะ..."
ผมไม่พูดอะไรนั่งดูบอลไปเรื่อยๆ พี่ษาเดินเข้าห้องไปเมื่อฟุตบอลพักครึ่ง พอกลับออกมาแกแปลี่ยนชุดใหม่โดยใส่ชุดนอนออกมา สีขาวบางๆ ผมมองหน้าอกพี่ษาที่มันแหลมดันเสื้อให้ตุงเป็นรูปนมทั้งเต้าด้วยความตื่นตา แล้วพี่ษาก็มานั่งลงข้างๆ ผมครับ ผมทำเป็นไม่รู้เรื่อง แต่คราวนี้พี่ษากลับเอาจริง
"ว่าไงจ๊ะอุ ทำแบบนี้หรือเปล่า ที่ทำกับเมียเธอทุกคืน..."
ผมชักไม่แน่ใจว่าพี่ษาจะมาไม้ไหน พี่ษาลูบคลำกอดผมแล้วจับท่อนควยผมที่มันแข็งแล้วสิครับ ความรู้สึกผมมันไวมาก พี่ษาดึงกางเกงให้ท่อนควยโผล่ออกมาเป็นลำยาว พี่ษาร้องเสียงหลงออกมาทันที แล้วพี่ษาก็รูดมันเล่นช้าๆ ผมเริ่มเอามือไปกดโอบลำตัวของพี่ษาเข้า แล้วสอดมืออีกข้างเบียดบีบที่เต้านม สายตายังอยู่ที่จอทีวี แต่ความรู้สึกมันไม่ได้อยู่ที่ฟุตบอลแล้ว พี่ษาก้มลงไปดูดเลียท่อนควยของผมเข้าให้แล้ว เหตุการณ์เป็นอย่างนี้ได้อย่างไร ผมรู้สึกเสียวขึ้นมาอย่างรวดเร็ว บีบขยำเต้านมของพี่ษาทั้งสองข้างแรงขึ้น จนพี่ษาสะดุ้งสุดตัว หยุดการดูดเลียทันที พี่ษาก้มหน้าดูดเลียอีกครั้งหนึ่ง ก้มๆ เงยๆ รูดปากตามลำควย ผมเลยถอดกางเกงออกเลยและเสื้อด้วย แล้วจัดการถอดชุดนอนพี่ษาออก จนเห็นเรือนร่างของพี่ษาเต็มตา หุ่นแกยังสวยงามเหมือนสาวรุ่น ผิวพรรณดูงดงามตาจริงๆ ยิ่งมองก็ยิ่งมีอารมณ์เหลือเกิน ผมไม่ฟังเสียงแล้วครับ เข้าหาพี่ษากอดรัดดูดเลียตรงยอดหัวนม เสียงฝนตกลงมานิดหน่อย อากาศเริ่มเย็นลง ผมกระหายมากเหลือเกิน สองมือลูบคลำไปทั่วเนื้อหนังของพี่ษาด้วยความเงี่ยน ผมจับขาของพี่ษาถ่างออกแล้วเสือกตัวเข้าไป ท่อนควยผมบดคลึงกับโคกหีเข้าให้แล้ว พี่ษาดูจะมีอารมณ์เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ทุกขณะ แล้วแอ่นหน้าอกสู้ปากสู้ลิ้นผม ผมดูดเลียขึ้นไปตามลำคอ แล้วดูดปากกับพี่ษา เอาสองมือบีบขยำเต้านมทั้งสองข้าง มือของพี่ษาก็เอื้อมลงมาลูบคลำท่อนควยของผม พี่ษาคงจะหน้ามืดเหมือนกับผมแล้ว แกบอกให้ผมหันท่อนควยไปทางหน้าของแก ผมก็ตอบสนองอย่างเร็ว หันท่อนควยไปจ่อที่ปากของพี่ษา แกคว้ามันอมเข้าปากอย่างไม่รังเกียจว่ามันจะเหม็นหรือไม่ ความรู้สึกผมมันเสียวที่ท่อนควยเหมือนเอาอะไรแข็งๆ มากระทบกับเนื้ออ่อนๆ ตรงปลายหัวควยของผมมันทั้งเสียวทั้งเจ็บอยู่ลึกๆ ผมขมิบเกร็งท่อนควยกระตุกหลายที เพราะความเสียวมันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ พี่ษาเก่งมากเลย ทั้งดูดทั้งลูบเลียตั้งแต่ปลายหัวจนสุดโคน แล้วเลียลิ้นมาที่ไข่สองใบ มันเสียวซ่านสยิวสุดตัวเลยครับ ผมต้องบอกให้พี่ษาพอก่อน เพราะมันเสียวเหลือเกิน
"โอยยยย...พี่ษาครับ...เสียวเหลือเกินครับพี่...โอยยยย...ลิ้นของพี่...อูยยยย...ลิ้นพี่เล่นผมซะเสียวไปหมดแล้ว...อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอวววววว..."
ผมเสียวจะตัวโก่งไปโก่งมา อยากจะเอาควยออกจากปากของพี่ษาให้ได้ แต่ก็หนีไม่ได้เสียทีครับ กลับยิ่งเสียวเพิ่มมากกว่าเก่าเป็นสองเท่า ทั้งมือทั้งลิ้นทั้งฟัน ผมอยู่ไม่เป็นสุขเอาเสียเลย คราวนี้ผมพยายามตั้งหลักให้มั่นคง แล้วจับขาของพี่ษาอีกข้างคร่อมที่หน้าผมอย่างรวดเร็ว มองเห็นร่องหีอย่างชัดเจนเต็มตา สองมือผมจับแคมหีแยกออกจากกันจนกว้าง มองเห็นเข้าไปถึงข้างในรูที่ขมิบเปียกเยิ้ม แล้วผมก็ไม่ฟังเสียง ฉกลิ้นรัวเข้าที่เม็ดแตด เท่านั้นพี่ษาก็สะดุ้งขมิบรูหี และหยุดการดูดเลียท่อนควยผมทันที ผมเห็นว่าได้ทีจึงดูดเลียเป็นการใหญ่เลยครับ ผมรัวเลียถี่ยิบ ไม่สนว่าแกจะเป็นยังไง พี่ษาร้องครางลั่นแข่งกับเสียงบอลตลอดเวลา เร่งลิ้นรัวเลียหัวควยของผมเช่นกัน แต่ก็ต้องหยุดด้วยความเสียวสุดๆ เมื่อผมแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีของพี่ษา พี่ษาถึงกับครางเสียงหลงออกมา และสูดปากยาวๆ ขมิบรูหีหลายทีด้วยกัน จนพี่ษานั้นหยุดการดูดเลียท่อนคยของผมไปเลย ปล่อยให้ผมทำข้างเดียวอยู่นาน พี่ษากำมือจิกแน่นที่พื้น เสียงขูดพื้นด้วยเล็บดังชัดเจน จนน้ำเสียวของพี่ษาออกมาเลอะนิ้วของผมเต็มไปหมด ก้นของพี่ษาไม่ติดพื้นเลย ลอยร่อนอยู่ตลอดเวลา ปากก็ร้องครางเร่าเร้าให้ผมทำเร็วๆ หน่อย มันเสียเหลือเกินแล้วตอนนี้
"อูยยยย...เร็วๆ หน่อย...จะทำอะไรก็ทำเถอะ...เสียวไปหมดแล้ว...โอยยยย...ซี๊ดดดด...อูยยยย...เสียวเหลือเกิน...ใจจะขาดให้ได้เลย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย..."
พี่ษาอยากโดนเย็ดมากเหลือเกิน แต่ผมกำลังมันส์กับการกระแทกนิ้วใส่รูหีของแกอย่างเมามันส์เกินที่จะห้ามใจไว้ได้ ผมพลิกร่างจับให้พี่ษานอนหันก้นมาทางหน้าของผม ให้ตรงกับท่อนควย พอเหมาะดีแล้วผมก็ประคองท่อนควยแหย่ให้ตรงกับรูหี แล้วสอดมือมาใต้แขนบีบนมทั้งสองเต้า แล้วดันกระแทกอัดท่อนควยของผมเข้าไปอย่างสุดแรง มันจมหายเข้าไปอย่างฝืดนิดๆ แต่ก็เข้าไปจนสุดด้าม
ผมมองดูการกระแทกดันอย่างแรงจนสุดโคน เอามือจับแก้มก้นทั้งสองข้าง แล้วโยกดึงเข้ามา พร้อมกระดกเอวอัดกระแทกเข้าไป เสียงดังทีเดียว ดังอย่างมากแข่งกับเสียงฟุตบอลที่กำลังเชียร์กันอย่างคึกคัก ใกล้หมดเวลาแล้วด้วย พี่ษาก็ดันสะโพกกลับมาสวนกระแทกกับท่อนควยผมเหมือนกัน โดยที่รูหีขมิบตลอดเวลา มันรัดแน่นพอประมาณ ผมโน้มตัวไปแนบติดกับหลังของพี่ษา สอดมือขยำนมอีกครั้งหนึ่ง พี่ษาหันหน้าเอียงขึ้นมาดูดปากกับผม มันช่างมีความสุขเหลือเกินมือก็ขยำ ปากก็ดูด ท่อนควยก็กระแทกเข้าออกอย่างไม่หยุดหย่อน มันเสียวยิ่งกว่าอะไรเสียอีก ทั้งเน้นทั้งกระแทกเข้าไปตลอดเวลา แต่ว่ามันเข้าไม่ลึกเท่าที่ควร ผมดึงตัวขึ้นจับพี่ษานอนใหม่ ผมจับพี่ษานอนตะแคงข้าง ยกขาข้างหนึ่งขึ้นพาดบ่าผม อีกข้างหนึ่งผมก็คร่อมทับไว้ ดันท่อนควยเข้าไปเหมือนเดิมที่คาไว้ก่อน ก้มลงดูดเลียที่หัวนมทั้งสองข้างอีกครั้ง แล้วเริ่มกระแทกดันท่อนควยอย่างช้าๆ ท่านี้ท่อนควยเสียบเข้าไปในรูหีได้ลึกมาก ดูเหมือนพี่ษาจะเสียวหนักกว่าเก่าเสียอีกครับ อารมณ์เงี่ยนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ผมเร่งกระแทกเร็วขึ้นทุกขณะ มันเข้าลึกดีเหลือเกินครับ พี่ษาร้องครางออกมาดังลั่น ขมิบรูหีเป็นว่าเล่น ผมดึงจังหวะให้ช้าลงมานิดหนึ่งเพื่อความแน่นอน ผมอัดท่อนควยกระแทกเข้าใส่รูหีพี่ษาอย่างเน้นๆ หนักๆ จนแคมหีปลิ้นเข้าๆ ออกๆ ผมเองก็เสียวมากต้องเกร็งตลอดเวลาเหมือนกัน เพราะมันเสียวมากครับ
"อูยยยย...ซี๊ดดดด...อุจ๋า...โอยยยย...เสียวแน่นอะไรอย่างนี้...โอยยยย...อูยยยย...เสียวเหลือเกิน...ทำไมมันเสียวอย่างนี้...โอยยยย...มันเข้าลึกเหลือเกินอุจ๋า...เร็วๆ หน่อย...ซี๊ดดดด...ไม่ไหวแล้วววว...น้ำจะออกแล้ว...เสียวเหลือเกิน...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..."
พี่ษาร้องครางเหมือนใจจะขาดให้ได้ เร่งให้ผมทำเร็วๆ หน่อย ด้วยความเสียวซ่านอย่างลืมตัว พี่ษาแทบจะคลานหนีผม เพราะท่อนควยผมเข้าไปกระแทกกับมดลูกแก แล้วผมแทงงัดซ้ายงัดขวา พี่ษาแกร้องทุกที มืออีกข้างหนึ่งก็บีบนมพี่ษาไปด้วย อีกข้างหนึ่งกอดเอาไว้แน่น เอวก็ขยับดันท่อนควยสาวกระแทกเข้าไปหนักๆ ติดๆ กันตลอดเวลา
"เป็นไงพี่ษา...อูยยยย...มันส์หรือเปล่าครับพี่ อย่างนี้ชอบหรือเปล่าครับ ผมจะกระแทกให้แรงกว่านี้นะครับ รูหีพี่มันรัดควยผมแน่นดีเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...รอผมด้วยนะครับพี่ อย่าเพิ่งน้ำแตกนะครับ...อูวววววว..."
รู้สึกพี่ษาจะชอบท่านี้เหมือนกันครับ เพราะเธอขมิบรูหีตลอดเวลา ปากก็ร้องครางให้ได้ยินเสียงดัง กับเสียงลมหายใจที่แรงขึ้น แข่งกับเสียงเชียร์ฟุตบอล
"ซี๊ดดดด...อูยยยย...โอยยยย...อย่างนี้แหละดี...เอานานๆ เลยท่านี้...ซี๊ดดดด...อูยยยย...อย่างนี้แหละที่พี่ต้องการเหลือเกิน กระแทกเข้ามาให้ลึกๆ เลย...ไม่ต้องกลัวพี่เจ็บ...เร็วๆ หน่อย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...อูยยยย...เสียวอะไรอย่างนี้ก็ไม่รู้...อาาาา...เสียวรูหีอย่าบอกใครเลยอุของพี่...อูยยยย...ซี๊ดดดดดด..."
แต่ผมไม่ค่อยชอบหรอกครับท่านี้ มันกระเด้าไม่ถนัดนัก ผมกระแทกเข้าไปไม่กี่ที แล้วก็เปลี่ยนท่าอย่างรวดเร็ว ให้พี่ษานอนหงายกับพื้นถ่างขาออกอย่างกว้างสุดๆ ผมเสียบท่อนควยดันเข้าไปจนสุดโคนอีกครั้ง แล้วซอยท่อนควยกระแทกอย่างเร็วเข้าให้ พี่ษาได้แต่ร้องครางอย่างเดียวด้วยความเสียวซ่าน แล้วมองดูท่อนควยของผมที่วิ่งเข้าวิ่งออก จนมันเกือบหลุดออกมา แต่ก็ไม่หลุด แล้วผมก็กระแทกกลับเข้าไป
"โอยยยย...ซี๊ดดดด...อูยยยย...พี่ไม่ไหวแล้วอุ...มันเสียวจนตัวสั่นไปหมดแล้ว อูยยยย...เร็วหน่อย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวจนไม่ไหวแล้ว ...แรงอีกหน่อย...โอยยยย...ซี๊ดดดด...อุจ๋า น้ำจะออกอยู่แล้ว...โอยยยย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...ไม่ไหวแล้ว...พี่จะออกอยู่แล้วววว...เสียวเหลือเกิน ทำไมมันเสียวอย่างนี้...โอยยยยยย..."
ผมมีแรงเท่าไหร่ก็กระแทกเข้าไปอย่างแรงและเร็ว พี่ษาร้องครางดังกว่าเดิมเสียอีก ทั้งยังเอามือแหวกแคมหีของตัวเองด้วย คงจะเงี่ยนมาก ผมก็ยิ่งเด้งเข้าไปแรงๆ อัดจนหนอกควยแนบกับโหนกหีหลายที ผมเองก็เสียวไม่น้อยแล้ว ไม่ต่างอะไรจากพี่ษาเลย
"พี่ษาครับ...อูยยยย...ซี๊ดดดด...ผมจวนจะแตกแล้วครับ...ซี๊ดดดด...อูวววว...ผมไม่ไหวแล้ว...น้ำจะแตกแล้ว...โอยยยย...น้ำผมจะแตกแล้วววว...พี่ษาจะแตกหรือยัง...เร็วๆ เลยพี่...เด้งสวนแรงๆ เลย...โอวววว...ซี๊ดดดดดด..."
"โอยยยย...กระแทกเข้ามาเลย...พี่เสียวจะออกอยู่แล้ว...ไม่ไหวเหมือนกัน...กระแทกเข้ามาเลย...อูยยยย...น้ำแตกแล้วเอาควยมาให้พี่ดูดนะ...ซี๊ดดดด...พี่จะดูดเลียให้สะอาดเองนะ...โอยยยย...อูยยยยยย..."
ว่าแล้วเราก็ออกแรงเด้งกระแทกกันอย่างแรงหลายต่อหลายทีด้วยกัน พี่ษานั้นมีอาการเกร็งกระตุกหลายทีติดๆ กัน รูหีขมิบรัดท่อนควยอยู่อย่างนั้น
"โอยยยย...ซี๊ดดดด...พี่ไม่ไหวแล้วววว...ออกกกก...ออกแล้วววว...ซี๊ดดดดดด...อูยยยยยย..."
ผมกระแทกดันท่อนควยเข้าออกถี่ยิบจนน้ำใกล้จะแตกเต็มที่ ผมรีบชักออกมา แล้วเลื่อนตัวไปคร่อมอกพี่ษาตรงเต้านม พี่ษาก็จับท่อนควยผมกระตุกอย่างเร็ว จนน้ำเงี่ยนผมพุ่งกระฉูดเต็มหน้าพี่ษาไปหมดจนหยดสุดท้าย มันหวิวๆ โหวงๆ อย่างไรก็ไม่รู้ พี่ษาดูดเลียหัวควยของผมจนสะอาดดี ผมลงจากหน้าอกพี่ษา พี่ษารีบไปเข้าห้องน้ำล้างอย่างดี แล้วออกมาดูฟุตบอลกันต่อ ผมนอนค้างที่บ้านพี่ษาเลย ไม่ได้กลับบ้านตลอดการแข่งขันฟุตบอลยูโรที่เหลือ พี่ษาให้ผมยิงประตูจนจบเทศกาลบอลยูโรเลยครับ โดยที่เมียผมก็ไม

นาสตา