ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

H - Tsukihime Series Story&Tsukihime PLUS แฟนสึกกิฮิเมะอย่าพลาดเชียว

เริ่มโดย realkakashi, พฤษภาคม 09, 2010, 02:43:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

realkakashi

อ่านตรงนี้ก่อน เกมนี้ผมยังไม่ลองเล่นนะครับ มีปัญหาผมคงตอบไม่ได้
ส่วนตรงนี้กระผมนั่งตาแฉะแปลภาษาประกิดมาให้(คร่าวๆ) ใครโหลดไปก็เห็นใจผมบ้างนะครับ

หลายท่านคงรู้จักมังกะหรืออนิเมเรื่อง tsukihime หรือเจ้าหญิงจันทร์เลือด อันโด่งดังและ S ของไทป์-มูน
กระผมก็เป็นแฟนของไทป์-มูน เลยเอามาแจกๆหน่อยละกัน
โดจินเกมแรกๆของไทป์-มูน

ตัวแรกเป็น สกิฮิเมะ ซีรี่ส์ สตอรี่ส์
โน้ต:เป็นแนวซิมมูเลเตอร์ ที่เราจะเลือกว่าจะไปยุ่งกับใคร (มีให้เลือก 5 คน)

เอาภาพไปดูประกอบ

สึกิฮิเมะ ซีรีส์ สตอรี่

ตัวต่อไปเป็น คาเงสึ โทยะ

คาเงสึ โทยะ สึกิฮิเมะ
แก้ track 18

ส่วนตัวสุดท้าย สึกิฮิเมะ พลัส

สึกิฮิเมะ พลัส

อ่านประกอบจากผม: ตรงนี้เป็นรวมเกมสึกิฮิเมะ ไปขุดๆมาจากเว็บต่างแดน
เกมรุ่นแรกๆของไทป์-มูน ใครเป็นแฟนคงรู้ดี
อันนี้เนื่องจากผมยังไม่ได้เล่นเอง เลยให้คำตอบไม่ได้ว่า มีฉาก H มากน้อยเพียงใด
มีปั่มปั๊มมั้ย รึว่าวาบหวิวอย่างไร แต่ตอบได้แน่นอนว่าเป็นแนวจีบสาว
คือพูด - ดู CG แฟลช - เลือกเส้นทางการดำเนินเรื่อง

สุดท้าย ขอฝากลายเซ็นและปุ่มนิยมไว้ในมือท่านด้วย เพราะถ้าท่านไม่สนุบสนุน ผมก็ไม่รู้จะประกอบอาชีพนี้ไปทำไม
อนึ่ง เม้นด้วยก็ดีนะครับ มันทำให้มีกำลังใจขึ้นมากโขเลยทีเดียว กระทู้ก่อนๆ วิว 2000 กว่าตอบ 3 //ช๊อค!!