ภาพงานศิลป์แผ่นดิน ณ. พระที่นั่งอนันตสมาคม

ภาพงานศิลป์แผ่นดิน ณ. พระที่นั่งอนันตสมาคม

• 0 ตอบ
  • 1110 อ่าน
*

ออฟไลน์ tee_tores

• Legend Member
  • 2235
  • 4643
  • คนเจียงฮาย
อยากจะขอโพล จากสมาชิกทุกท่านที่ได้เข้ามาอ่าน  คือผมมีรูปถ่าย งานศิลป์แผ่นดิน ของพระบรมราชินี ที่ทรงจัดขึ้นที่ พระที่นั่งอนันตสมาคม ภาพแสดงงาน ศิลป์ และ อื่นๆ อยากจะนำมา โพสต์ที่ห้อง นี้ สมาชิกท่านใด เห็นว่า อย่างไร ครับ คือแบบว่า ได้รับเกียรติให้ ทำงานในครั้งนั้น จะมีภาพที่ถ่ายเองและทางเจ้าหน้าที่เค้าส่งมา จะดีใหม ขอเสียงหน่อยละกันครับ[/color]
จับได้ ไม่หวงจ้า
ชอบตูด จับ ตูด จ้า

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ