ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภาพงานศิลป์แผ่นดิน ณ. พระที่นั่งอนันตสมาคม

เริ่มโดย tee_tores, พฤษภาคม 14, 2010, 09:07:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

อยากจะขอโพล จากสมาชิกทุกท่านที่ได้เข้ามาอ่าน  คือผมมีรูปถ่าย งานศิลป์แผ่นดิน ของพระบรมราชินี ที่ทรงจัดขึ้นที่ พระที่นั่งอนันตสมาคม ภาพแสดงงาน ศิลป์ และ อื่นๆ อยากจะนำมา โพสต์ที่ห้อง นี้ สมาชิกท่านใด เห็นว่า อย่างไร ครับ คือแบบว่า ได้รับเกียรติให้ ทำงานในครั้งนั้น จะมีภาพที่ถ่ายเองและทางเจ้าหน้าที่เค้าส่งมา จะดีใหม ขอเสียงหน่อยละกันครับ[/color]
จับได้ ไม่หวงจ้า
ชอบตูด จับ ตูด จ้า