ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นกเขาไม่แข็ง มา 2 วันแล้ว ครับ ไม่รู้เพราะอะไร ช้วยผมทีครับ

เริ่มโดย peterzakk, พฤษภาคม 16, 2010, 12:44:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peterzakk

เกี่ยวไหมครับกับการที่เราเที่ยวหนักๆ( เอา ญ. เที่ยวอ่าง นวด เกลือบหมดเลย )  บ่อยมากๆ
วันเว้นวัน เอาที1 หลายๆ ดอก หลายยกมากๆ
มันจะทำให้ล้า เจี้ยวไม่แข็งป่าวครับ

มันไม่แข็งมา 2 วันแล้วอะครับ
ผมไม่รู้ว่ามันไม่แข้งเพราะอะไรเพราะมไม่มีอารมหรือป่าว กลุ่มใจมากๆครับตอนนี้