ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงเด็กเรียน2 (ก๊อปมา) (ตอนจบ)

เริ่มโดย SC_Swing, พฤษภาคม 26, 2010, 08:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SC_Swing

ต่อๆครับ เฮ้อส้มนะส้ม เล่นวิ่งขึ้นห้องล็อคกลอนไว้ซะงั้น เงี่ยนหนักสิครับงานนี้ เอ้า เล่าต่อครับ จะได้ระบายความเงี่ยนออกมามั่ง
พอ ผมเสร็จแล้ว เพื่อนผมคนนึงมันก็ลากส้มลงจากเตียง มันให้ส้มคลานท่าหมา แล้วมันก็ทำเป็นหมาตัวผู้คลานมาเลียหีส้ม ส้มคลานหนีไม่ได้ครับ เพราะมีเพื่อนผมอีกคน คุกเข่าให้ส้มอมควยให้อยู่ มันจิกหัวส้มและขยับยึกยักรูดไปมา ร้องครางเสียงดังสะใจ "น่านๆๆ ดูดอีก ดูดแรงๆ อีเหี้ย ดูดดีจริงๆ ดูดอีกดูดๆๆ  สัตว์ อีร่านควยเอ้ย "  ผมเห็นส้มหลับตาปี๋ดูดควยมันแก้มตอบ คงจะเงี่ยนที่ถูกเลียพูหี เลียแตดล่ะครับ แล้วมันก็ยัดลำควยเข้ารูหีส้มช้าๆ เพราะในหมู่พวกเรา ควยมันใหญ่เบิ้มสุด ผมรีบบอกมันว่าห้ามเย็ดแรงๆ เดี๋ยวหีหลานกูแหกหมด มันหันมายิ้มเหี้ยมให้ผมทีนึง มันว่า "หีหลานมึงที่ไหน อีนี่มันสัตว์ชัดๆ หีหมาตัวเมียอย่างงี้ ทำไมกูต้องเย็ดถนอมๆด้วยวะ" มันพูดพลางดันลำควยเข้าหีส้มอย่างต่อเนื่องทีละนิด ส้มร้องอู้อี้ตลอด คงจะเจ็บหีมาก ผมถ่ายเห็นแคมหีส้มผลุบเข้าในตามลำควย พอเข้าได้ค่อนอันแล้ว มันก็บอกให้ผมถ่ายไว้นะ แล้วมันก็อัดควยที่เหลือเข้าหีหลานผมทีเดียวมิด ดังสวบ ได้ยินเสียงหีฉีกดังปึ๊กนิดนึงมีเลือดไหลซึมออกมาตามรอยฉีก แล้วก็ส้มร้องอู๊วว์....แล้วก็สำลักดังอ๊อกๆๆ เพราะเพื่อนผมมันแตกน้ำเงี่ยนในปากส้มเรียบร้อยแล้ว พอมันถอนควยออกจากปากส้ม ก็มีอีกสองคนมายืนหน้าส้ม มันว่า "อีสัตว์ มึงจะอมควยใครก่อน มืงเลือกเอาเลย"  ส้มเม้มปากแน่น หันหน้าหนี ผมเลยบอกพวกมันให้หยุดก่อนผมอยากดูส้มเย็ดกับไอ้ยักษ์ให้เสร็จ ไอ้ยักษ์จัดการตามที่ผมขอ มันทาบตัวลงคร่อมส้มเอาไว้ ดูแล้วก็เหมือนหมาตัวผู้ตัวใหญ่อย่างโดเบอร์แมน เย็ดหมาเล็กๆอย่างพูดเดิล ประมาณนั้น
ไอ้เพื่อนผมคนนึงมันอุตริน่าดู มันจัดแจงไปหาปลอกคอหมา ที่จริงแล้วก็เนคไทอันเก่าของผมล่ะครับ มันมันพันรอบคอส้ม แล้วก็เอาเชือกผูกที่เนคไท แล้วเอาอีกปลายให้ผมถือไว้  ผมเหมือนเจ้าของหมาที่เอาหมาตัวเมียมาให้หมาตัวผู้ผสมพันธ์ข้ามสายพันธ์เลย ครับ  ไม่รู้สิ ผมว่ามันออกจะพิเรนนะแต่ผมก็ว่ามันฮาดีว่ะ  ไอ้ยักษ์มันโพสท่าให้พวกผมถ่ายแล้วก็ยันตัวขึ้น มันยึดสะโพกส้มไว้ แล้วก็เริ่มสาวควยมัน เข้าๆออกๆช้าๆ เสียงส้มร้อง "อ๊ายๆๆๆๆ..อู๊ย.." เป็นพักๆตามจังหวะการเย็ด มันเริ่มเงี่ยนมากแล้วครับผมว่า ขนาดผมคนดูยังเงี่ยนซะควยแข็งอีกแล้ว มันคนเย็ดไม่เงี่ยนให้รู้ไป  ไอ้ยักษ์มันสาวควยมันเร็วขึ้น เร็วขึ้นและแรงขึ้นเรื่อยๆ พักหนึ่งมันก็ติดเครื่องกระทุ้งดุ้นควยเข้าหีอวบอูมของส้มดังปั๊บๆๆๆๆๆๆ ส้มงี้ ร้องวี๊ดๆ สลับกับซี๊ดซ๊าด บางทีก็ร้อง เอ้วๆๆๆ พวกผมเงี่ยนจนเหลืออด บางคนก็ไปยืนใกล้ๆส้ม แล้วก็รูดควยมัน ปากก็ครางประมาณว่า อีสัตว์ส้ม มั่ง  อีดอกส้ม  มั่ง อีกะหรี่ส้ม  มั่ง กันดังลั่น  ส่วนผมตอนนี้ถ่ายวีดีโอมือไม้สั่นไปหมด ผมก็เงี่ยนเป็นนี่ครับ เงี่ยนมากซะด้วย  ผมวางกล้องไว้บนเก้าอี้ในมุมที่ถ่ายได้ชัดๆ แล้วก็ไปนั่งอยู่ข้างหน้าส้ม ผมจูบส้มทีนึง แล้วก็ขบติ่งหูส้ม และซุกไซร์ซอกคอส้ม หูก็คอยฟังเสียงครางซี๊ดซ๊าด และโอ๊ว์ๆๆๆอ๊าว์...ของส้ม  ปากก็ถามข้างหูส้มเบาๆว่า ชอบไหม สนุกไหม เงี่ยนมากใช่มั้ย  ส้มไม่ตอบผมเลยครับ แต่สีหน้า และเสียงร้องเธอบอกผมว่า เธอเงี่ยนมาก พักหนึ่งก็มีน้ำเงี่ยนมากมายจากบรรดาเพื่อนผมพุ่งเข้ามาอาบตัวส้มจนเป็น เมือกไปทั้งตัว พร้อมกับเสียงครางลั่นด้วยความสะใจของบรรดาเจ้าของน้ำเงี่ยนพวกนั้น พวกเพื่อนผมทรุดนั่งอีกครั้งนึง ไอ้ยักษ์ยังเย็ดไม่เสร็จครับ  มันซอยซะแบบไม่ยั้ง  เห็นลำควยมันอัดหีส้มจนมิดทีไร ส้มก็ร้องอ๊อก..ทุกที ผมเห็นแล้วเสียวแทน  คงจะกระแทกปากมดลูกแบบเต็มๆเน้นๆแน่ๆ  มันไม่เย็ดเปล่า มันยึดข้อมือสองข้างของส้มไว้ด้วยมือข้างนึง อีกมือก็จิกผมส้ม แล้วก็สาวควยของมันพร้อมกับร้อง"อ้าซ์...สะใจควยกูจริงๆ  หีมึงแหกแน่ อีดอก" ผมได้แต่นั่งดู  ใจก็อยากเข้าไปช่วยส้มครับ แต่ช่วยเย็ดนะครับ ไม่ได้ช่วยอย่างอื่น ส้มโดนไอ้ยักษ์ซอยควยร้องลั่น  สักพักก็ครางซี๊ดๆด้วยความเสียว ในที่สุดก็กรีดร้อง  และเป็นอย่างนั้นอีกหลายครั้ง เพราะไอ้นี่มันเย็ดอึดมาก "กูจะออกแล้วโว๊ย  อ๊าซ์...เหี้ย แม่ง ขอกูหนักๆทีเถอะวะ อีสัตว์" มันพูดพร้อมกับกระเด้าดุ้นควยของมันอย่างแรงๆอีกหลายครั้ง เสียงส้มร้อง "ฮ้ายส์...ๆๆ" แล้วมันกับส้มก็ส่งเสียงระบายความเสียวแบบสุดๆออกมาพร้อมกัน  ยัง มันยังไม่จบครับ  เพราะไอ้เพื่อนคนที่มันหาเชือกมาผูกคอส้มน่ะ มันให้ไอ้ยักษ์ช่วยโพสท่าหมาให้มันอีกทีครับ ไอ้ยักษ์ก็เลยคาควยไว้ในหีส้ม แล้วก็กลับหลังหันเอาตูดมันชนกับตูดส้ม  มันว่าหีส้มตอดควยมันแน่น และยังตอดไม่หยุด มันแกล้งคลานเหมือนหมา ส้มก็ติดเป้งไปกับมันด้วย แต่เข่าส้มลอยขี้นนิดหน่อย เพราะส้มตัวเล็กกว่ามันมาก  มันคลานไปมาในห้องนอนส้ม โดยมีส้มติดเป้งไปกับมัน เพื่อนผมคนอื่นๆก็หัวเราะกันลั่น บางคนแกล้งเอาเชือกมาตีตามตัวตามตูดส้ม ส้มร้องอย่าๆๆ แต่ไม่มีใครสนใจ  ผมเองก็ถ่ายไปก็อยากเป็นหมาตัวผู้ไป เหี้ยเอ๊ย ที่จริงผมน่าจะเย็ดท่าหมาซะเอง
คืนนั้น ผมและเพื่อนๆ ผลัดกันเย็ดส้มต่อ  แล้วก็มีช่วงพักให้น้ำเป็นระยะ ทั้งฉีดน้ำล้างเมือกคาวน้ำเงี่ยน และให้น้ำเงี่ยนทางปากส้ม คืนนั้นส้มกินไปหกน้ำ  แต่โดนอัดตูด และเย็ดหีไปไม่รู้กีสิบรอบ  วีดีโอที่ผมถ่าย พวกผมเปลี่ยนไปหลายแผ่นอยู่ แต่ก็คุ้มนะ เปิดดูทีไรก็เงี่ยนได้ใจทุกทีสิน่า
ตอนนี้ส้มยังอาศัยอยู่กับผม  แต่จะหลบหน้าผัว เอ้ย ผมตลอด ยกเว้นตอนเช้าก่อนไปโรงเรียน ที่ผมจะได้เย็ดส้มหน้าประตูบ้านด้านใน  และก็ให้ส้มใส่กกน.ทั้งน้ำเงี่ยนผมเต็มหี ไปเรียน อย่างที่เพื่อนผมมันเคยแนะนำไว้  เพื่อนผมมันว่า  วันหลังโอกาสดีๆ มันจะมาช่วยกันเย็ดส้มต่อ แต่อาจจะมีคนมาเพิ่ม หรือไม่ก็มีหมาจริงๆมาด้วย  
ทุกวันนี้ผมยังยืนยันว่าหีส้มยังฟิตอยู่ เพราะส้มบอกผมว่า เธอฝึกขมิบหีขมิบตูดทุกวัน เพื่อไม่ให้รูหีเธอหย่อน และคงความฟิตไว้ตลอด