ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อน (ก็อบมา)

เริ่มโดย popeye09, มิถุนายน 01, 2010, 10:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popeye09

เรื่องมันเกิดขึ้นมาหลายปีแล้วครับผมขอเล่าต่อจากตอนที่แล้วซึ่งผมบังเอิญพบเห็นเรื่องของนกเลยนะครับมันเกิดขึ้นโดยไม่คาดคิดครับ เรื่องมันมีอยู่ว่าเพื่อนของผมมันไม่ค่อยจะอยู่บ้านบางครั้งก็ต้องเดินทางไปต่างประเทศแต่ถึงไม่เดินทางไปต่างประเทศมันก็ไม่ค่อยได้อยู่บ้านอยู่ดีทำให้มันต้องปล่อยให้เมียมันอยู่บ้านคนเดียว จริง ๆ แล้วเมียเพื่อนคนนี้ก็คือเพื่อนกันกับผมด้วย คือเป็นเพื่อนที่เรียนด้วยกันมาแต่ว่าเพื่อนมันจีบไปเป็นเมียเสียก่อนนกนั้นหน้าตาถือว่าใช้ได้เลย ยิ่งหุ่นเธอแล้ว อืม น่าเย็ดสุด ๆ นกหลังจากแต่งงานกับเพื่อนผมแล้ว ก็ไม่ได้ทำงาน อยู่บ้านเฉยๆโดยให้เพื่อนผมทำงานหาเงินคนเดียวแต่ว่าเพื่อนผมคนนี้มีเงิน มันจึงดูไม่ค่อยเดือดร้อนอะไรแต่สาเหตุที่เกิดเรื่องนี้ขึ้นมีอยู่ว่าเพื่อนผมนั้นมันต้องไป ต่างประเทศ สองอาทิตย์มันจึงบอกให้ผมแวะไปหาเมียมันที่บ้านบ้างผมเองก็แวะไปบ้างโทร.ไปบ้างและแล้วไอ้วันที่ไม่คาดคิดก็มาถึงวันนั้นมันเป็นเช้าวันศุกร์นก โทรศัพท์มาบอกผมว่าไฟในห้องน้ำที่บ้านเสียให้มาช่วยเปลี่ยนให้ด้วยบังเอิญผมไม่ว่างจึงบอกว่าคงยังไม่ได้ไปคงจะต้องเป็นเช้าวันเสาร์จนถึงตอนหัวค่ำผมจึงเสร็จธุระ ซึ่งอยู่ละแวกบ้านนกพอดีผมก็เลยแวะไปเปลี่ยนไฟให้นก พอไปถึงที่บ้านก็เห็นนกอยู่บ้านคนเดียว นกบอกว่าพวกลูกจ้างไปเที่ยวต่างจังหวัดกันหมดพอผมเปลี่ยนไฟให้เสร็จ ผมก็นั่งคุยกัน คุยกันพักนึง เธอก็บอกว่าเดี๋ยวจะพาไปเลี้ยงข้าวข้างนอก ผมก็เลยขับรถพาเธอไปเพื่อที่จะกินข้าวแต่พอไปถึงที่ร้านแทนที่ จะสั่งข้าว เธอกลับสั่งเบียร์มากินทั้งๆที่ปกตินกจะไม่ดื่ม พอกินกันไปพักใหญ่ดูเธอจะกินหนักกว่าผมอีก คุยไปคุยมาได้ความว่าเพื่อนผมคนนี้มันไม่ค่อยอยู่บ้าน คือทำงานเสร็จก็จะเที่ยวเตร่จนดึกดื่นเลยไม่มีเวลาให้เมียเท่าไร ซึ่งเธอก็บ่นกับผมตลอด ผมก็พยายามปลอบเธอไปเรากินเบียร์กันไปหลายขวดเหมือนกัน ดูเธอจะเมามาก ผมก็เลยพาเธอกลับบ้านพอขึ้นรถเธอก็หลับพับไปผมขับรถมาถึงที่บ้านเธอ พยายามประคองนกเข้าไปในบ้าน พอเข้าบ้านได้ผมก็พาเธอไปที่ห้องนอนตอนที่กำลังจะเปิดประตูเข้าไป นกกอดผมแน่นเลยครับ แล้วพูดขึ้นมาว่าอย่าเพิ่งกลับนะ อยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน เธอเหงามาก ผมก็บอกว่าได้คืนนี้จะอยู่เป็นเพื่อน แต่พอถึงในห้องเท่านั้นครับนกก็กอดจูบผมทันที ผมตั้งตัวแทบไม่ทันผมพยายามที่จะตั้งหลักก่อน แต่นกกลับบอกว่า ให้ช่วยเธอหน่อย เธอเงี่ยนมากเลยเพื่อนผมมันไม่ได้ เอาเธอมาเกือบปีแล้ว เธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืนถึงว่าซินะเพราะอย่างนี้นี่เองผมถึงเคยแอบเห็นเธอเย็ดกับหมาที่เธอเลี้ยงเอาไว้และเห็นเหตุการณ์ที่ผมได้เล่าไปในคราวที่แล้วเป็นเพราะเพื่อนผมไม่ได้เย็ดเธอนี่เองถึงขณะนี้แล้วผมไม่รู้จะทำยังไง เงี่ยนก็เงี่ยน เกรงใจก็เกรงใจ แต่ไหน ๆ ก็ไหนแล้ว ผมเองก็เคยคิดว่าจะได้เย็ดเธอสักครั้งเหมือนกัน หลังจากที่ผมเกือบจะไดเย็ดนกในคราวที่แล้ว ผมประกบปากแลกจูบกับนกเราแลกจูบกันอย่างเมามัน นกร้อนแรงมากเลยครับแค่จูบเท่านั้น ผมแทบจะตามเธอไม่ทันนก ผลักผมให้นอนหงายลงที่เตียง เธอถอดกางเกงของผมอย่างรวดเร็วแล้วควักเอาควยของผมมาดูด เสียวเลยครับ นกดูดเก่งมากผมนึกเสียดายแทนเพื่อนจริง ๆ มีของดีแต่ไม่ยอมใช้ ผมคิดว่าถ้าปล่อยให้นกดูดควยผมอย่างนี้ มีหวังน้ำแตกก่อนจะได้ทำอะไรแน่ผมพลิกตัวจับให้นกนอนหงายลงบ้าง ผมแก้ผ้าของผมออกและดึงชุดของนกซึ่งเป็นกระโปรงแซ็คออกโดยดึงออกจากแขนลงข้างล่างแล้วก็ถอดบราเซียของเธอออกนมคู่ใหญ่ของนกเด้งดึ๋งออกมาเมื่อเป็นอิสระปราศจากสิ่งห่อหุ้ม หัวนมสองเม็ดชี้ชูชันแสดงให้เห็นถึงอารมณ์ของเธอ ผมดึงกระโปรงลงมาเรื่อยๆผ่านหน้าท้องลาดเนียนว้าว หุ่นของนก ยังแจ๋วจริง ๆ หน้าท้องเรียบแบนเนียนลาดลงไปถึงสะโพกผายใหญ่โอวว..นกไม่ได้ใส่กางเกงในผมดึงกระโปรงของนกลงไปอีกหม้อโหนกนูนของนกปรากฏกับสายตาของผมมันปกคลุมไปด้วยเส้นหมอยซึ่งคงได้รับการตกแต่งอย่างดีเพราะว่ามันเป็นระเบียบ ผมตะลึงอยู่กับหีใหญ่ของนกซึ่งแผ่ออกมาเต็มหน้าขาของเธอเลยครับ ร่องหีของนกฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเม็ดแตดชี้ชูชันสั่นระริกเป็นการบ่งบอกอยู่ในตัวแล้วว่านกเงี่ยนมากเพียงใด ถึงแม้ว่าวันนี้ไม่มีผมนกก็คงจะมีทางออกอื่นอยู่ดี ดังนั้นผมจึงไม่คิดอะไรมากอีกแล้ว โอวว..ไม่นึกว่าจะได้มีวันนี้ผมตรงเข้าฟัดนมของเธอก่อน มันเต็มมือเต็มไม้ดีจริง ๆ นกครางไม่หยุดเลยปากบอกว่า " เอาเลยชาติ.. ซี้ด.. ผัวขา.. เอาให้หนัก ๆ เลย.. ผัวขา" ผมฟัดซะเต็มแรงเลยผมเลื่อนตัวลงไปที่หน้าท้อง แล้วก็มาหยุดที่กลางเนินนูนของเธอหมอยของเธอขึ้นดำเป็นกระจุก ผมแหวกหมอยของเธอออก พบกับเม็ดแตดน้อยที่สั่นดิกอยู่ผมประกบปากลงไปดูดเลียแตดเต็ม ๆ นกสะดุ้งขึ้นมา" อูยยย.. ดูดแตดหนัก ๆ เลย... อูวว...ซี้ดส์...ดูดแตดแรงๆเลย..อูวว...เสียวแตด..โอวว..นกเสียวแตดจังชาติ....ซี๊ดส์....อูยย....เสียวหีด้วย..โอวว.."ผมมารู้ตอนหลังว่า ไอ้เพื่อนผมมันไม่ชอบการดูดเลียหีเท่าไรผมดูดไม่ดูดอย่างเดียว ผมเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีอีกต่างหาก ทั้งแยงทั้งคว้าน นกนอนดิ้นบิดส่ายตัว ปากครางซี้ดซ้าดตลอด จนนกพูดว่าจะไม่ไหวแล้ว เธอบอกว่าเย็ดเลย..ชาติ... เย็ดหีนกเลย...เอาควยเย็ดหีนกเร็ว.. ผัวขา..เอาควยมาเย็ดหี.. นกเลย"บอกให้เย็ดก็ต้องเย็ดแล้วครับ ผมขยับตัวขึ้นจับควยของผมจ่อหีของนก พอจ่อได้ ผมก็กดพรวดเดียวมิดโคนเลยนก ร้องออกมาเสียงดัง " อูวว...เสียวหี...อูย...เย็ดเข้ามาเลย...เย็ดหีนกให้มิดควยเลย...เย็ดแรงๆ..โอววว..."ผมไม่รออะไรอีกแล้วกระดกตูดซอยเลย นกถึงกับร้องออกมาว่า" เย็ดหีนกแรงๆเลยชาติ.. เย็ดหนักๆ เลยผัวขา... " อูวว...เสียวหี...อูย...เย็ดเข้ามาเลย...เย็ดหีนกให้มิดควยเลย...เย็ดแรงๆ..โอววว..."ผมไม่รออะไรอีกแล้วกระดกตูดซอยเลย นกถึงกับร้องออกมาว่า" เย็ดหีนกแรงๆเลยชาติ.. เย็ดหนักๆ เลยผัวขา... หีเมียแรงๆเลย ..อูววว...เสียวหี..ซี๊ดส์บี้แตดนกด้วยชาติ...อูยย..นกเงี่ยนควยจัง..ผัวขาเย็ดหีเมียแรง ๆ หนัก ๆ เลย ผัวขา.."ผมเองถึงตอนนี้ มีแรงแค่ไหน ใส่แหลกเลยครับ อูย ไม่นึกว่า นกจะเย็ดมันขนาดนี้ ถ้าไม่บอก ก็คงยังคิดว่าผ่านงานมาน้อย ก็หีของนกทั้งฟิต ทั้งดูดดีจริง ผมกระเด้าควยได้พักหนึ่งผมก็ดึงตัวของนกให้ขึ้นมา แล้วผมก็ลงไปนอนหงาย ให้นกอยู่ข้างบนนกขย่มควยผมพับพับ นมของนก มันโยกตามแรงขย่มของเธอผมยื่นมือข้างหนึ่งไปขยำนมของนก ส่วนอีกมือ ผมก็ยื่นไปบี้เม็ดแตดให้นกด้วยนกครางซี้ดตลอดเวลา บดขยี้หีลงบนควยของผมอย่างรุนแรง ผมเองก็เด้งควยสวนจนนกสุดจะทนไหว นกขย่มผมได้อีกพัก ในที่สุดน้ำนกก็ออกจนได้นกร้องออกมาสุดเสียง"อูย..ชาติ..น้ำหีนกจะแตกแล้ว..อูวว..น้ำจะแตกแล้ว..ซี๊ดส์..มันหีจริงๆ...อูยย..เด้งควยแรงๆชาติ...อูววว...เสียวหีจัง..โอวว.." แล้วนกก็ขย่มหีลงมาอีก สามสี่ที แล้วก็ฟุบมาที่ตัวของผมส่วนผมเองยังไม่ออก ผมผลักตัวนกให้นอนตะแคง แล้วผมก็นั่งคล่อมขานกไว้ผมยกขาของนกอีกข้างขึ้นมา กอดไว้ แล้วก็กระดกตูดกระแทกควยเข้าหีนกต่อผมกระแทกไปอีกพักหนึ่ง จนรู้สึกสุดจะทน แล้วในที่สุดผมเองก็ออกจนได้แต่ผมไม่ได้ฉีดน้ำควยของผมเข้าไปในหีนกนะครับ กลัวเมียเพื่อนท้องผมชักควยออกมาฉีดน้ำไปที่หน้าของนก นกเองก็เอามือปาดน้ำควยผมกินเข้าไปเกือบหมดแล้วจับควยผมไปเลียรอบๆ หัวถอกและอมดูดเข้าไปจนน้ำว่าวที่ติดอยู่กับควยแห้งหมดผมทรุดตัวลงไปนอนกอดอยู่กับนกนกบอกผมว่า ที่ผ่านมาเธอเหงามากเลย เพื่อนผมไม่ได้เย็ดเธอมา เกือบปีแต่ก็ใช่ว่าก่อนหน้านี้จะเย็ดเป็นประจำ เรียกได้ว่าแทบจะนับครั้งได้เลยยิ่งหลังๆมานกบอกว่าควยเพื่อนผมปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่นนกบอกว่าเธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืนผมถามว่าเธอช่วยตัวเองยังไง นกบอกว่า เธอใช้ไวเบรเตอร์ที่เธอสั่งซื้อมาจากหนังสือหรือบางครั้งก็หาอะไรที่ใช้แทนได้ เช่นกล้วยหอมบ้าง มะเขือยาวบ้าง นกบอกว่าบ้างครั้งก็ใช้มะระ หรือแตงร้านผมจึงถึงบางอ้อเพราะว่าที่บ้านของนกจะมีกล้วยหอมอยู่ประจำผมหัวเราะ เธอจึงตีแขนผมเบาๆ แล้วผมจึงถามเธออีกว่านอกจากของพวกนี้แล้วมีควยดุ้นอื่นอีกหรือเปล่า ดูเธอทำท่าตกใจแล้วหน้าซีด และอึกอักอยู่นิดเดียวแล้วก็เปลี่ยนเป็นยิ้มให้ผมแล้วบอกว่า " ก็รู้อยู่แล้วนี่ ชาติเห็นดุ้นไหนบ้างละ "ผมจึงบอกนกว่า ผมเคยแอบเห็นเธอเย็ดกับหมา ผมเลยถามนกว่าหมาเย็ดมันหรือเปล่านกหน้าแดงแต่เธอก็ตอบผมว่าเป็นเพราะเธอเงี่ยนมากแต่เธอก็บอกว่าเย็ดกับหมาก็มันสุดๆทั้งควยของมันทั้งลูกหมาก ที่เข้าไปในรูหีเธอทำให้เธอเสียวหีสุดๆอีกทั้งลิ้นของมันที่ยาวสากเลียหีได้ถึงใจเธอ ซึ่งนกเธอบอกกับผมว่าเธอเริ่มเย็ดกับหมาตั้งแต่เริ่มเป็นสาวแล้วเพราะเธอเคยแอบเห็นพี่สาวเธอเย็ดกับหมาแล้วเสียวสุดๆ เธอจึงลองให้หมาเย็ดแล้วติดใจมาถึงทุกวันนี้และเธอก็ถามผมกลับว่า ชาติเห็นนกเย็ดกับหมาแล้วเงี่ยนหรือเปล่าผมเลยตอบไปว่าก็ควยตุงจนต้องเข้าไปชักว่าวในห้องน้ำแล้วผมขอนก ดูไวเบรเตอร์หน่อยนกลุกขึ้นเดินไปที่ตู้เสื้อผ้า ทั้งที่ยังแก้ผ้าอยู่อย่างนั้นแล้วนกก็หยิบเอาไวเบรเตอร์ออกมา มันอันใหญ่กว่าควยของผมอีกกะว่าคงไม่ต่ำกว่า 9 นิ้วและใหญ่เท่าท่อนแขนของนก แต่มันก็ไม่ได้แข็งเหมือนของจริงผมถามนกว่าทำไมใหญ่จัง นกยิ้มแล้วตอบว่ามันสะใจดีผมจับมันดู แล้วก็เกิดไอเดียขึ้นมา ผมถามนกว่า อยากจะเย็ดแบบมัน ๆ ไหมนกบอกว่า มีอะไรมัน ๆ ก็เอาเลย ผมจับตัวของนกให้นอนหงายลงไปแล้วผมก็ตรงเข้าไปที่หว่างขาของนก ผมจับเจ้าไวเบรเตอร์ถูไถไปที่ปากรูหีของนกจนมันลื่นไปด้วยน้ำเงี่ยนของนกแล้วผมก็กดพรวดลงไปในหีของนก นกสะดุ้งขึ้นมา ผมจับไอ้เจ้าควยปลอมอันนั้นกระแทกแบบตำน้ำพริก นก นอนตัวสั่นอยู่ นกครางซี้ด บอกว่า"ไหนที่ว่ามัน ๆ มีแค่นี้หรือ แบบนี้เจอประจำ แล้ว..ซี้ด...อูว..แรงๆเลยกระแทกเข้ามาแรงๆ" ผมบอกว่าของที่มันนั้น มันจากตรงนี้ต่างหาก ผมลุกขึ้น นั่งยอง ๆที่หว่างขาดันขาของนกขึ้น แล้วจับควยของผมจ่อที่รูหีของนก ผมถามว่าเคยโดนเย็ดแบบสองควยไหม นก บอกว่าเคย ผมเลยถามว่ากับใคร นกยิ้มแต่ไม่ตอบผมเคยดูในหนังเอ็กซ์ เห็นว่าพวกดาราเขา เย็ดกันทีเดียวสองอัน 1 รูได้ผมก็เลยอยากจะลองดู ผมกดควยลงไปในรูหีของนก ทั้งที่มีควยปลอมแช่อยู่ตอนแรกมันเข้ายากมาก นกร้องโอย โอย บอกว่าเบา ๆ หน่อย ผมเองก็กดลงไปยากพอควรแต่มันก็ไม่ยากอย่างที่คิด มันค่อยๆ เบียด ควยปลอมเข้าไปทีละน้อยนกนอนตัวสั่น ปากสั่น ครางแทบไม่ออกเหมือนตอนแรก"อูยยย..ชาติเย็ดเข้ามาแรงๆ..อูวว..มันหีอะไรอย่างนี้..โอวว..ซี๊ดส์..เขี่ย***ให้นกด้วย..อูว.."ผมกดควยลงไปจนสุดโคน มือข้างหนึ่ง ผมก็จับควยปลอมเอาไว้ไม่ให้มันปลิ้นออกมา อูย ผมเองก็เสียวครับดีว่าเมื่อกี้ออกไปทีหนึ่ง ไม่งั้นแตกอีกเป็นแน่แท้ผมบดหนอกลงไปส่ายเอววนไปมา นกเริ่มครางออกมา ซี้ด ๆ ผมคิดว่าจะซอยเอวแต่มันแน่น จนซอยไม่ไหวผมเลยถอนควยจริงออกมา พอหลุดออกมาได้ นก ก็บ่นเหมือนเสียดาย " อูยย..ชาติเอาควยออกทำไม นกกำลังเสียวหีเลย..เอาควยเย็ดหีนกอีกเร็วซิ...อูวว..นกเงี่ยนควยชาติ..ผัวขา..เอาควยเย็ดหีเมียเถอะ..อูยย..อย่าทรมานเมียเลย..ซี๊ดส์..โอยย..นกคันหี...อูวว...นกอยากถูกควยเย็ด...เร็วๆเอาควยมาเย็ดหีนกเร็ว...โอยยย...."ผมบอกว่า อย่าเพิ่งเสียดายไป ผมจับนกพลิกให้คว่ำลงไป แล้วกระดกตูดขึ้นมา ผมบอกว่าผมจะเย็ดตูดต่างหาก แล้วผมก็บ้วนน้ำลายลงไปที่รูตูดของนก ผมถามนกว่าอยากโดนเย็ดตูดไหม นกก็ตอบว่า" เย็ดมาเลย เย็ดหี เย็ดตูดก็ได้..เอาควยมาเย็ดเลย..เย็ด 2 รูเลยก็ได้..อูวว..เงี่ยนจริงๆ "ผมจับหัวควยของผมถูวนที่ปากรูตูด นก ก็ครางขึ้นมาอีก ผมขยับตัวจนได้ที่ผมกดควยลงไปใหม่ ทีเดียวครึ่งควยเลย ผมกดอีกทีควยเข้าตูดนกมิดโคนเลยนก ร้องครางออกมา" อูวว...ไม่นึกว่าชาติจะเย็ดมันอย่างนี้...รู้งี้ให้เย็ดตั้งแต่คราวนั้นแล้ว...อูวว...เอาเลยผัวขา..เอาเลย..เอาควยเย็ดตูดเมียเลย..อูวว.. เย็ดให้ตูดนกบานเลย..เย็ดแรงๆเลยชาติ...โอยย...เสียวจังผัวขา..อูวว..เสียวทั้งหีทั้งตูด..โอววว...เสียว เย็ดแรงๆ....อาซ์ซซซ..ซี๊ดด..มันหีจัง.."ผมจับเอวของนกได้กระชับ ผมก็ดึงเอวนกมาอัดกับควยผม อูยส่วนนกก็เด้งตูดรับควยของผม ผมเองก็ไม่เคยครับ ตูดของนก มันดูดมันตอดไปอีกแบบอีกมือของผมก็ดันควยปลออมเข้าออกหีนก นกก็ครางออกมาด้วยความมันส่วนผมนั้นก็มันควยเพราะนกขมิบตูดดูดรัดควยผมยิ่งที่รูหีของนกมีควยปลอมอยู่ด้วย มันก็รู้สึกได้ว่ามันเบียดแข่งกับควยของผม นกนอนคว่ำหน้ากับที่นอน ร้องครางซี้ดซ้าดปากก็บอกว่า" เอาเลยผัวขา.. เอาเลยชาติ...เย็ดนกแรงๆ...โอววว...เสียววว...."ผมเองมีแรงแค่ไหน ก็ใส่ไปเต็ม ๆ จนในที่สุดผมเองก็สุดจะทนต่อไปได้คราวนี้ผมฉีดน้ำควยเข้าไปในรูตูดของนกเต็มๆ นกเองก็น้ำออกไปไม่รู้กี่ครั้ง เราสองคนทรุดตัวลงนอน ด้วยความเพลีย แล้วก็หลับไปผมตื่นมาเกือบเช้า เห็นนก ตื่นก่อนผมแล้ว นก เข้ามาบอกผมว่าขอบใจมากที่เมื่อคืนช่วยอยู่กับเธอ ทำให้เธอมีความสุขเธอบอกว่าเมื่อวานเธอเงี่ยนมากกำลังให้ไอ้โจ๊กเย็ดอยู่ผมก็มาขัดจังหวะพอดี เธอจึงอารมณ์ค้างอยู่ประกอบกับเธอเมาด้วยจึงกล้าให้ผมเย็ดเธอ ผมจึงถึงบางอ้อเพราะผมมาขัดจังหวะที่เธอกำลังเย็ดกับหมาอยู่ทำให้ผมฟลุคได้เย็ดหีนกแต่แล้วผมก็นึกได้ว่านกคงต้องการที่จะปิดปากผมที่พบเห็นเรื่องของเธอครั้งก่อนด้วยแน่ๆ แล้วนกก็บอกผมว่าไม่ต้องกังวลครั้งนี้คงเป็นเพียงครั้งเดียวเท่านั้นที่เราเย็ดกัน ผมก็ตอบไปว่า นกก็สบายใจได้เช่นกันนะ เรื่องต่างๆ ผมไม่รู้ไม่เห็นอะไรเลย แล้วผมก็อาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านไปท่านเชื่อไหมว่า หลังจากคราวนั้นแล้ว ผมกับนก ก็แอบเย็ดกันอีก เย็ดแต่ละครั้งก็มันสุด ๆถึงใจทุกครั้ง มีอะไรแปลกๆตื่นเต้นเสมอๆ แล้วพอเย็ดเสร็จทีไร เราก็บอกว่าเป็นครั้งสุดท้ายทุกที เออ นี่ก็ผ่านไปหลายปีแล้วครับแล้วผมจะเขียนมาเล่าอีก ครับ
ช่วยจิ้มน้องเค้าหน่อยนะจ๊ะ[/color]