ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับเมีย

เริ่มโดย err, มิถุนายน 01, 2010, 04:03:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เรื่องนี้มันเกิดขึ้นตอนที่ผมกับแฟน หรือจะเรียกอีกอย่างหนึ่งก็คือเมียผมนั่นแหละไปเที่ยวที่จังหวัดระยองกับพวกเพื่อน ๆ ของเรา ช่วงตอนกลางวันก็ไม่มีอะไรมากมาย แค่ไปกินอาหารทะเลอร่อย ๆ พออิ่มกันทั่วหน้าแล้ว ก็ไปลงเรือตระเวณเที่ยวตามเกาะต่าง ๆ ในเขตอุทยาน ฯ เรื่องมันมาเกิดก็ตอนกลับถึงฝั่งนี่ซิ เมียผมเค้าเกิดอาการเมาบกขึ้นมาทันที อันที่จริงก็ผสมผสานกับอาการมึน ๆ ไวน์นอกดีกรีแรงที่เพื่อน ๆ มันดันเอาไปจิบกันเล่นเพื่อเสริมบรรยากาศท่องเที่ยว พอสองมึนมารวมตัวกันเลยได้เรื่อง หลังจากเดินประคองกันเดินเซหัวทิ่มหัวตำไปจนถึงห้องพัก เธอก็ล้มตัวลงนอนแผ่หราเผอแพล็บเดียวหลับสนิท ผมก็นั่งดูทีวีไปสักพักไม่รู้จะทำอะไรเบื่อ ๆ ทันใดนั้นความคิดอุดตริเบื้องต่ำก็แว๊บเข้ามาในสมองทันที หลับสนิทอย่างนี้หาเรื่องแกล้งเล่นดีกว่า ไม่รอช้าหยิบกล้องวีดีโอตัวเก่งออกมาหามุมเหมาะ ๆ เล็งไปที่เตียงนอนแล้วเปิดสวิชทิ้งไว้ วันนี้จะลองทำเรื่องพิเรนดูสักครั้งน่า ก่อนอื่นแกล้งไปเรียกเบา ๆ ที่ข้างหูดูซิ เงียบสนิทหลับสนิทจริง ๆ เสร็จเรา เริ่มจากเสื้อก่อนดีกว่าค่อย ๆ ดึงชายเสื้อขึ้นไปที่ละนิด ๆ จนเปิดให้เห็นยกทรงสีชมพูติดตะขอด้านหน้าตัวใหม่จนได้จากนั้นก็ปลดตะขอกริ๊ก แล้วเปิดออกจนเจอสิ่งที่ซ่อนอยู่ข้างในทั้งสองเต้า เป็นธรรมดาอยู่แล้วได้คืบจะเอาศอก สองมือค่อย ๆ ดึงขอบกางเกงยืดขาสั้นลงทีละนิด ๆ จนไปติดอยู่ที่ก้นเธอ ทำไงดีล่ะ เอ้า..เชื่อในฝีมืออันนุ่มนวลของตัวเองมากค่อย ๆ ดึงจนกางเกงขาสั้นตัวเก่งหลุดมากองอยู่ปลายเท้าจนได้ ลองสังเกตุดูว่าเธอจะรู้สึกตัวไหม คงไม่แน่ ๆ เพราะว่าผมรู้ว่าเวลาเธอหลับสนิทนะเป็นไง มันก็เหมือนตอนที่เธอเสียวสุดยอดติด ๆ กันหลาย ๆ ครั้งยังไงล่ะหลับเป็นตายเลย แล้วต่อไปก็ถึงเวลาเจ้ากางเกงในสีชมพูตัวน้อยแล้วซินะ ยิ่งมองดูก็ยิ่งยั่วยวนใจจริง ๆ เพราะมันมีเงาสีดำ ๆ อยู่ตรงเป้ากางเกงแถมยังมีขนสีดำโผล่ออกมาหน่อย ๆ สองข้างขอบกางเกงในชวนให้เราอยากทำอย่างว่ามากขึ้นไปอีก ไม่รอช้าจับขอบยางยืดด้วยมือสองข้างดึงลงมาทีละนิด ๆ จนมองเห็นขนสีดำ ๆ โผล่ออกมา แปลกแต่จริงนะถึงผมจะเคยเห็นมาก่อนก็ตามทีแต่ครั้งนี้มันตื่นเต้นบอกไม่ถูก ยังกับเพิ่งจะเคยได้เห็นของเมียตัวเองเป็นครั้งแรกแน่ะ คงเพราะเราไปแอบถอดโดยเค้าไม่รู้สึกตัวมั้ง กว่าจะค่อย ๆ ดึงจนเจ้าตัวเล็กหลุดออกมาทำเอาลุ้นจนเหนื่อยกลัวเธอตื่นขึ้นมา!สงสัยโดนอัดแน่ ๆ อยากให้เพื่อน ๆ ได้มาเห็นจริง ๆ ว่าเวลาเมียผมนอนเปลือยอยู่บนเตียง เหลือเพียงแค่เสื้อยืดติดอยู้ตรงหน้าอกนิดเดียว กับเนินนูนที่มีขนดกดำสนิทตัดกับสีผิวขาวตรงนั้นน่ะมันเป็นยังไง โอย..ทนไม่ได้แล้วหน้ามันเริ่มมืด ไอ้นั่นของผมมันพองแล้วแข็งอีกอยู่ข้างในมานานแล้วชักทนไม่ไหวทรมานมาก ไม่กี่วินาที่ผมก็เหลือแต่ตัวเปล่าเล่าเปลือยแล้วจัดแจงจับขาเธอดึงแยกออกจากกันด้วยความนิ่มนวล จนขณะนี้เนินสามเหลี่ยมที่อยู่ตรงหน้าได้เผยให้เห็นสองกลีบหลบอยู่ภายใต้ขนดกดำกอนั้น ลองก้มลงไปเลียเม็ดเสียวของเธออยู่พักนึงจนมีน้ำใส ๆ เยิ้มออกมาตรงปากช่อง สังเกตุว่าเธอเริ่มขยับขาจะหนีบขาเข้าหากันเหมือนกับจะเสียวที่ตรงนั้นเลยต้องหยุด แต่ก็หยุดได้ไม่นานหรอกตัณหามันมากซะแล้วตอนนี้เป็นไงเป็นกันตื่นก็ตื่นน่า ความอยากไม่ปราณีใคร บรรจงใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางค่อย ๆ แหวกช่องที่มีน้ำเหนียว ๆ เยิ้ม ๆ อยู่จนอ้าได้ที่ แล้วก็จ่อไอ้หนูผมไว้ที่ปากรู ดันเข้าไปได้หน่อยเธอขยับตัวเหมือนจะรู้ตัวแต่ก็ยังนอนอยู่นิ่ง ๆ ลองดูอีกทีคราวนี้ชักออกมาก่อนแล้วค่อย ๆ ดันกลับเข้าไป ได้ผลครั้งนี้เข้าไปครึ่งลำ ตอนนี้ผมคิดว่าเธอคงรู้สึกตัวแล้วแหละเพราะเธอเริ่มยกขาหนีบเข้าหากัน ผมไม่ฟังเสียงแล้วตอนนี้ดันพรวดเข้าไปมิดลำแล้วชักออกดันเข้าได้อีกประมาณสี่ห้าทีเท่านั้น เธอสะดุ้งขึ้นมาลืมตาโตแบบคนตกใจแล้วก็ทำหน้า งงงง แล้วถามว่าผมทำอะไรน่ะ โถ..ก็น่าจะรู้อยู่แก่ใจก็ตอนที่เธอถามผมน่ะมันจมลึกเข้าไปมิดด้ามอยู่นี่ไงถามได้ โชคดีที่เมียผมเป็นคนเปิดปุ๊ปติดปั๊ปเลยพากันเหนื่อยต่อจนเสร็จ พอเสร็จไปหนึ่งทีถึงนึกได้ถามผมว่าถอดเสื้อผ้าเธอออกได้ยังไงไม่เห็นรู้เรื่องเลยบ้า บ้า บ้าจริง ๆ เชียวไม่น่าเชื่อ ผมเลยบอกว่าถ้าไม่เชื่อผมมีหลักฐานให้ดูเธอก็ขอดู พอดูเสร็จเธอบอกผมว่าตลอดเวลาที่นอนอยู่นั้นเหมือนเคลิ้ม ๆ ฝันไปยังไงก็ไม่รู้แต่ความง่วงความมึนผสมเมามันทำให้ลืมตาไม่ขึ้น คล้ายกับมีใครกำลังทำมาอะไรอยู่บนตัวเธอแล้วมันก็รู้สึกเสียว ๆ บอกไม่ถูก จนท้ายสุดรู้สึกเหมือนว่ามีใครกำลังเอาอะไรสอดเข้าไปในช่องนั้นมันทั้งเสียวทั้งเจ็บแปล็บ ๆ ตรงปากช่องนั้นของเธอจนสะดุ้งตกใจลืมตาขึ้นมา ทีแรกยัง งงงง มองหน้าไม่ค่อยชัดเธอบอกใจหายหมดเลยนึกว่าเธอโดนใครข่มขืนทำมิดีมิร้ายกับเธออยู่ พอเห็นเป็นผมเธอบอกทั้งโล่งใจทั้งโกรธตะหงิด ๆ อ้อ..ที่เธอบอกว่าเจ็บน่ะเป็นความสะเพร่าของผมเองครับก็บอกแล้วไงว่าเมียผมน่ะพันธุ์ดกดำครับ ความตื่นเต้นเผลอดันเอาขนเธอเข้าไปในรูนั้นด้วยจนเธอเจ็บ ข้าน้อยสมควรตาย ๆ ต่อจากนั้นผมก็โดนอัดโดนถองไปตามระเบียบด้วยข้อหาร้ายแรงคือทำให้เธอต้องอายหน้าแดง เพราะกลายเป็นดาราหนังเอ็กซ์เพราะเรือกับไวน์นอกราคาแพงที่หลงดื่มเข้าไป หลังจากดูวีดีโอจบกับถูกกล่าวหาว่า บ้า บ้า บ้า กับงอนเล็ก ๆ เธอก็เสร็จผมไปอีกหนึ่งรอบสาเหตุมาจากการดูเจ้าวีดีโอที่เธอแสดงนั่นแหละ คุ้มค่าจริง ๆ การมาเที่ยวทะเลครั้งนี้ ได้หนังเอ็กซ์แสดงกันเองไปดูเล่นที่บ้านหนึ่งม้วนเต็ม ๆ แถมเมียเราเป็นดารานำแสดงเองซะด้วยซิ อยากอัดเป็นแผ่นซีดีขายจังเลยเชื่อว่าคงมีคนอยากได้เห็นเนินดกดำของเมียผมกันอยู่แน่ ๆ แต่สงสัยผมต้องถูกฆาตรกรรมตายคาเตียงแน่ ๆ เลยครับ